..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Moi nguoi oi
Doi ten box lop minh di;)
Thanh j` nhi?, tao moi nghi ra vo van?
Cho y kien di
Ten the nay thieu hap dan~ qua.........:))

Linh tinh, đổi là đổi thế nào [-x
tên này tao nghĩ ra, hay thế còn j`, đừng ý kiến linh tinh!

Ten nay goi la cho no' co'[-x
Hay cai'............8-}
Ai cung bao doi?:>
Doi? de doi? de=D> =D>
Ca lop 8h nho xem vtv3:)):)) :x

Đổi thì đổi thành gì ??? Ai có ý kiến xin mời phát biểu. Đây không có ý kiến ;)

p/s : 6h cả nhà nhớ xem vtv3...

----------

Đổi thì đổi thành gì ??? Ai có ý kiến xin mời phát biểu. Đây không có ý kiến ;)

p/s : 6h cả nhà nhớ xem vtv3...

tao thấy cứ để thế này là hay nhất. Không lằng nhằng [-x Vẽ vời.
VN đang bị dẫn trước, tao thua cá rồi :|

việt nam thua rồi

quang huy chơi dở hơi qá, tao chán qá :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Mặc dù đội tuyển VN thua rất đau nhưng em đã kiên nhẫn nán lại để xem xem ai là người trúng thưởng của giải trí với truyền hình : giải nhất anh Ng~ Văn Tân 0989622301 giải nhì 0905066339 giải ba 0904562299 đề nghị bà con gửi hết cho Friend List của mình và xử lý mấy thằng phản quốc..

ôi..thua đau thế..thua nhục thế..1-0 nó còn day dứt còn nói được là mình suýt thắng..:-$
thế mà thua đến 3-0..:((..
nhưng mà hôm qua dù thua nhưng hội cổ vũ yêu nước vẫn rất đông..
đi vòng quanh hồ Hoàn Kiếm..hồ tây..lăng Bác...

tình hình là tao mất vở soạn văn..làm thế nào bi h..đang chép lại...bạn nào nhặt được làm ơn làm phước nhé...:-s

còn về những cái ảnh..no comment..:|

Việt Nam thua đau vãi đạn :(:(:(:(
----------------------
mấy cái ảnh bọn mày bệnh hoạn vãi soài, xxx học đường, lại còn les xxx nữa chứ :)):)):)), hỏng, hỏng hết :)):)):))

hôm qua lúc đấy tao ngủ huhuhu chả đc xem lớp mình :)) :)) :))
trước trận đấu VN đã bàn đến việc chia chát giải thưởng rồi thì sao mà thắng đc cơ chứ -----------> thua là 1 điều hiển nhiên ko bàn cãi :)) :| :|

Kotex đc 1 đoạn con Quỳnh, lẫn thêm mặt con Thủy với Hạnh Linh vào :p
đùa, tình hình là tao mất vở Hóa thật rồi :|

Mk!!!!:(( :(( :(( :(( :(:)(( :(( :((
Hum qua VN đá chán ko thể tả nổi!!!
Thua mà mình đếch thấy bùn,*****, chỉ thấy ức chế!!!
Đá chán vãi hàng!!!:(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Tức quá!!!!!!!!!!

ối zời...nghe thằng Hoàng kể tưởng đùa ra là hun nhau thật ặc ặc...sao lớp thiếu con zai đến thế sao mà phải để 2 đứa con gái hun nhau thế kia ???

Khánh Linh này mọi ng` ơi xinh quá xinh quá :x:x:x

Huhuh, tức quá!!! :(( :(( :((
Phí đếch tả dc!!!
Cơ hội ngàn năm có 1 dc chiêm ngưỡng "Băng đảng đầu trọc" ra tay xuất chưởng mà em lại đi về, ko có mặt ở đó. Phí quá, phí quá!! :(( :(( :((
Mà kể cũng tội nghiệp Tanh!! Vào lớp thấy mặt bùn bùn, tay ôm mồm. Kon Choẹt kể chuyện mình mới bít!! Đấy, lại nhắc lại thấy tiếc!!!:-s :-s :-s :-s
Khổ! Ko bít ngày mai Tanh có dám đi học ko???
:| :| :| :| :| :| :| :|
Mà hum nay ra hàng chè Hot bà bà, thấy bọn "Đầu trọc" nói nói cái j` đấy loáng thoáng mà A1 hum nay ra sớm, rùi cái j` đấy A1 ý!! Nói xong rùi quay ra nhìn mình với kon Lan mới hãi chứ!!:eek: :eek: :eek: :eek: 8-} 8-} 8-} /:) /:) /:)
2 kon sợ quá, té luôn!! Rùi quyết định phóng lên Bờ Hồ chơi mới hâm chứ!!:)) :)) :)) :))
2 kon đi với nhau mà ôm eo trông rõ les, đã thế mình lại phóng vãi nhanh. Đi về còn ko ngờ là mình lại vẫn còn..sống sót
@ Lan: Tao thương mày lắm. Ngồi sau tao, sống chết lúc nào ko bít!!:)) :)) :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên