..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
úa..anh teoku lên 3 sao roài à..tao cũng 3 sao từ đời nào rồi..mình câu vãi khiếp..:))..
tỉ ơi, bạn ...nó làm sao? :-/
hôm nay chẳng có bài gì..sướng..:D

----------

úa..anh teoku lên 3 sao roài à..tao cũng 3 sao từ đời nào rồi..mình câu vãi khiếp..:))..

----------

nick thằng châu chấu do tao lập và tao cũng biết luôn pass

cobenghichchim412

pass ******

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
pass là ****** hả em?..:))..buồn cười nhỉa..:))..
thì ra thằng Teoku nó edit à..:))..

----------

pass là ****** hả em?..:))..buồn cười nhỉa..:))..
thì ra thằng Teoku nó edit à..:))..

tổ sư con nào nói mấy câu này:
"học sinh trường Ams văn minh thanh lịch là không được chửi bậy nhé, đứa nào chửi bậy tao mách cô, cho lên bàn đầu ngồi b-)"

mà tình hình là năm ngoái tao xếp thứ 2 lớp :|
thi tốt nghiệp 61 điểm :|
nói chung hiệu trưởng và chủ nhiệm khen tao học giỏi nhất trường :|
mà trường tao là trường tốt nhất quận Hai Bà :| (lớp mình chỉ có 2 đứa HBT vào, tao với con Chi, mà con Chi ko online, nên :D)
...
thế mà năm nay :((
ôi, wat's happenning to me :|(happenning mấy chữ n nhể???)

Úi giời ơi!! Hum kia (tức thứ tư 30-11-05) "hẹn hò" với bạn Lê Văn Dog bùn cười vãi đạn!!!:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) ;;) ;;) ;;)
Bạn ý cứ gọi là...xoắn quẩy!!!
Lúc đầu đã sắp xếp ngồi ở cái ghế đá đối diện sảnh trường để thuận tiện cho kon ML + Chị Tịnh quay film, thế mà lúc ra đã thấy có 2 em lớp 6 tíu tít ngồi đấy <== ức chế, mất chỗ quay đẹp!! Đã thế máy quay của thím còn hết pin <== đếch quay dc, phải quay = máy ảnh ko nét bằng!:-s :-s :-s :-s
Heheh, em còn ghi âm lại cuộc nói chuyện <== hay vãi đạn!!
Kon ML rỗi hơi còn định ghi lại ra giấy cuộc đói thoại giữa em + bạn Dog, rùi photo làm 35 bản phát cho cả lớp mình cùng đọc và...suy ngẫm:)) :)) :))
Heheh, để hum nào em mang cả loa đến lớp gắn vào MP3 bật lên cho cả lớp nghe, các bác nhẩy???;) ;) ;)
Nhưng mà tiếc quá, đoạn đầu bạn ý tỏ tình hay ơi là hay thì ko ghi lại dc <== đau thế!!
Mà bọn mày cũng quá lắm, người ta "hẹn hò" nhau mà cứ xúm đong xúm đỏ, kon ML còn tiếp cận "đối tượng", quay sát cảnh, khiến bạn ý mồ hôi mồ kê toát ra như tắm, ngồi run run(!!). Lần sau bọn em sẽ ra chỗ vắng vẻ, chứ thế này ..tổn thọ quá (có thể sẽ là trước cửa nhà vệ sinh!!:)) :)) :)) )
Đã thế, bà Thùy vô duyên còn lù lù xông vào, phá đám!!
Thôi, chi tiết cuộc nói chuyện thì các bác sẽ bít sau, nhưng mờ chú thik là cực kì sến + chuối!! Em sẽ post sau!!;;) ;;) ;;) ;;) :) :) :)

chuyện con Lít hay thế :))
nhưng mà... nghiêm khắc phê bình mày vì có sử dụng bad words trong bài, muốn lên bàn đầu ah :|
nhớ Mo quá... nhớ Thủy quá :((

Vũ Ngân Hà đã viết:
chuyện con Lít hay thế :))
nhưng mà... nghiêm khắc phê bình mày vì có sử dụng bad words trong bài, muốn lên bàn đầu ah :|
nhớ Mo quá... nhớ Thủy quá :((

thật cảm động khi có 1 người nhớ mình :(( :(( :(( :((

nhớ mày too

:((..:((..nhớ mọi người quá..:((..ngồi bên này chán vãi..xung quanh toàn bác học..:((..thôi không nói về vấn đề này nữa..dù sao chuyện cũng đã lỡ..:((..làm thế nào đây..:((..
mà chính cái con nào nói câu mà tỉ ti nói chính nó cũng nói bậy cơ mà:" Bài này khó bỏ mẹ"..:-$..8-}..thế mà nói như đúng rồi../:)..
mai có thi môn gì không?..
mà chuyện Lít thế nào pốt đi kon..;)..

ôi, tao đang ở 1 nơi khỉ ho cò gáy cách Hà Nội thân yêu 30km..:(..và tỉ số giữa Vn và Malai hiện đang là 2-1..
Việt Nam vô địch..:D..:x

Ở quê ... hả em :p
Sau đây là câu chuyện về các cặp nhảy của lớp ta :* :)>- reported by Galaxy ;)
thứ nhất, chắc hẳn các bạn còn nhớ, trong 1 bài poz tôi đã đề cập đến chuyện tôi biết 1 bí mật to b-) của Kún mà nếu tôi nói ra, thì thà Kún chịu show blue trước trường còn hơn. ;) Sau bao ngày tháng rủ rê => nài nỉ => van xin => hăm dọa mà anh Kún vẫn nhất mực ko chịu đi nhảy với tôi [-(, lúc nào cũng: "tao bận lắm, tao ko đi đâu, tao phải chơi bro/đi học tiếng anh/đi chơi điện tử/đi soi gái... <blah>", cuối cùng, tôi cũng phải dùng đến hạ sách =; là đe dọa nếu anh ko đi học nhảy với tôi, tôi sẽ nói chuyện ấy cho bàn dân thiên hạ cùng biết ;) :-$. Lời nói có hiệu quả tức thì 0:) ngay lập tức anh đồng ý :x. Nhưng rồi vấn đề thứ 2 phát sinh. Sau khi rủ được anh đi học, tôi còn phải rủ được anh đóng tiền học (cái này quan trọng hơn :| ). Đầu tiên, anh khăng khăng ko chịu, cho rằng bố mẹ anh sẽ ko cho anh tiền, nên bắt tôi : anh là 50k : 0k. <bản thân tôi cũng thấy :-& khi nghĩ đến cái mặt anh đến trước mặt bố mẹ anh và "bố mẹ ơi cho con tiền, con đi học nhảy" [-x> :smoking: Tuy nhiên, sau 1 hồi mặc cả kì kèo tỉ lệ tôi : anh đã là 25k : 25k, 1 lúc sau thì là 20k : 30k. Tôi kêu gọi các bạn trong lớp mỗi tháng bỏ ra hơn 1k, vâng, chỉ hơn 1k đóng góp thôi, để anh có tiền đi học nhảy với tôi :) >:-D< :eek:).
Hạnh Linh nhảy với Duy Long thì mọi ng` biết rồi, còn đôi Châu chấu - Lan mới đc thành lập chiều nay. Chị Lan thật sung sướng khi vớ đc anh Châu chấu chồng tôi :-s Anh này điều kiện để đi nhảy cùng rất đơn giản :-s làm 1 bài presentation với anh ý <bạn là ng` tìm tài liệu> hoặc làm tập san văn với anh ý :-s Sẵn tiện nói đến tập san văn, hoan hô tổ ta đã xuất sắc giành chủ đề tình yêu lứa đôi :x <cái này lắm cái để ;)) lắm>
last of all, hình như giá của Nam đưa ra để làm cái thí nghiệm Sinh che che cái lá hôm nay là 2k/lá, nhà Nam có vườn mà b-) có trang trại mà b-)

Cuối cùng thì mình cũng có đôi để đi khiêu...8-} 8-} 8-}
Em Nam kiêu vãi đạn, mình rủ đi còn nói "Để em suy nghĩ đã!!!" với cả " Săp thi học kì rùi em phải ở nhà học bài" ( em chăm học thế nhỉ, chả bù với chị:)>- :)>- :)>- )
Hic, chỉ có điều lúc ra chơi, thấy thằng Bẩn ở đấy, tao ( lỡ mồm) hỏi nó đi khiêu với tao, tưởng đùa tí thui ai ngờ nó đồng ý thật:-s :-s :-s Làm thế nào bi h??? Chả nhé thứ 4 với chấu còn chủ nhật với Bẩn???
Có bạn nào chưa có đôi tớ nhượng bạn Bẩn cho này:> :> :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Việt Nam thắng rồi !!! Chung kết rồi, HCV rồi !!!
Các anh em, hôm nào thì đi khiêu ... hả. Tao hình như chưa đăng kí. Thôi để hôm sau. Nếu đi thì vào sáng CN, có ai cùng đi giờ đó không ??? Hi vọng là k0, ngượng lém :p

đừng dùng từ khiêu nữa, nghe như là :-s ý
ơ TQM đi chiều thứ 4 đi, đi với tỉ, Lan, Hạnh Link nữa :)

Có đầy mày ạ? :))
Thật vui vì VN đã thắng nhưng cũng thật buồn vì anh Thanh Bình đá như sh!t :( Thôi, chuyển sang hâm mộ anh Công Vinh :x:D

CV đá cũng thường thôi. Vượng vẫn là số 1 :x :D Ngoài ra, anh Quốc Anh dê cũng giỏi phết. Hiếm ai < 23 tuổi mà dê vừa khéo lại vừa giỏi như QA. Quẩy điên cuồng khiến hậu vệ U23 Malaysia chỉ còn nước bốc xít lên mà ăn vã :))

ơ TQM đi chiều thứ 4 đi, đi với tỉ, Lan, Hạnh Link nữa
Hờ hờ bạn đệ rủ CN rồi :D May wa' không gặp người wen :D

Nó không đi được thứ 4 nên mới rủ dê đệ đi CN mà b-) Không chuyển đâu, ngu gì :p

Trần Quang Minh đã viết:
CV đá cũng thường thôi. Vượng vẫn là số 1 :x :D Ngoài ra, anh Quốc Anh dê cũng giỏi phết. Hiếm ai < 23 tuổi mà dê vừa khéo lại vừa giỏi như QA. Quẩy điên cuồng khiến hậu vệ U23 Malaysia chỉ còn nước bốc xít lên mà ăn vã :))

Hờ hờ bạn đệ rủ CN rồi :D May wa' không gặp người wen :D

quyết tâm đi học chủ nhật mới được :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) anh có đồng ý không

cáu rồi đấy
sao hôm nay tao cứ mở mồm ra hát là bị ném vở + sách + bị đánh thế
tao hát có chán đâu /:)

ờ ờ đúng đúng :D:D:D yêu trưởng nhất :x:x:x
trưởng ơi nó thik đứa khác rồi à :D
thôi trưởng với tớ chuyển mục tiêu sang BA Ngơ
Ba Ngơ cười cũng đẹp phết :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên