..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bây h tớ đã ngộ ra chân lý đời mình:))
Đời này tớ phục nhất bạn Lê Văn Đức:)>-
Căm thù và sợ nhất là thằng Chí Minh8-}
Còn iu nhất là bạn Chí Việt:x
1 điều nữa: Cả 3 bạn đều học toán 2
:))

hô hô..thế còn anh sơn mày vứt đi đâu à huyền..bi h thì chí việt..
tẹo gặp mình lại sơn sơn sơn sơn..:D..

hôm qua chép sử rất tốt..để hẳn sách lên bàn..:))..thầy vừa chép xong cái đề ở dưới lao nhao "trang bao nhiu"..:))..:-$..
còn địa làm bt..

chết mẹ thi học kỳ tao có hiểu cái éo gì đâu..toàn môn chính nó mới nhục..:((..toán lý hóa văn anh..:-s..toàn môn mình học ngu như chó..:((

hơ hơ, có tin mừng cho lũ ngồi gần tao, sáng nay nghỉ học thêm, anh lượn đi mua sách, mua đc bt tình huống GDCD ;;) thế này thì tha hồ mà ;;) <chớp chớp mắt>
ai mua quyển nâng cao đại 10 ko :(( ngu vật, tuần trước mình mua rồi, tuần này lại mua lại :(( 23k :(( ai mua ko :(( sách mới tinh :x
@+ : có phải chuyện về cái bà mà sét đánh chết ko :|

bà già chứ Ngân Hà :)) nghe chuyện đấy vãi ghê ạ
---------> sợ quá lăn ra ngủ luôn :)) =)):)):)):))
mà tao vẫn chưa có dịp đc đọc tác phẩm bất hủ của thằng Nam :(( :( thấy bảo hay lắm :D

ờ đọc vài dòng bài nó nghe đã quá bất hủ rồi còn gì.
mà Hà ơi mày bới đâu ra quyển sách ấy thế sướng qué chịu cho những nhân nào ngồi cạnh con hà
chị hà ơi sao em với chị ngồi xa nhau cả cây số thế.số em đúng là số con ruồi
thứ 4 thi học kì rồi.a1 cố lên

ôi ai kể cho em nghe với..nghe hấp dẫn nhờ..mà + ko đi sinh nhật Kiên vứt à..
lại pít za mì ý..B-)..

cái chuyện đấy là thế nào thế..

Đỗ Thanh Huyền đã viết:
Bây h tớ đã ngộ ra chân lý đời mình:))
Đời này tớ phục nhất bạn Lê Văn Đức:)>-
Căm thù và sợ nhất là thằng Chí Minh8-}
Còn iu nhất là bạn Chí Việt:x
1 điều nữa: Cả 3 bạn đều học toán 2
:))

Này, mày phục thằng Dog cái shit j` thế???
Mà bó tay chị Huyền, bác Sơn của tao ở đâu?
Bảo là bỏ Chí Việt rùi cơ mà, sao lại "iu nhất bạn Chí Việt" ở đây???:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: <== Pó tay!!

Ah` Huyền ơi, mày tập học đi xe máy là vừa đi. Hum trước bác Sơn đèo tao đi học, 1 lúc sau thì tao xin đèo. Vậy là bác ý để cho tao đèo <== uầy, phóng bạt mạng, sướng vãi đạn!!:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) Tao rồ ga rùi bỏ 2 tay ra nữa chứ (b-) b-) b-) b-) ), 2 bác cháu làm quả dang tay giống...Titanic!!!:> :> :> :> :> KInh kinh!
Sướng!! Lần đầu tiên tao dc phóng nhanh + vui như thế!
Cám ơn bác Sơn nhớ. Thế này thì thứ 7 nào bác cũng đến trường chơi đi, rùi bác cháu mình...đi học :)) :)) :)) :)) :)) :))
Đấy! Huyền ui, mày đi học đi xe máy đê!!:)) :)) :)) :)) :))

hô hô...con Lít này..định tranh bác Sơn với em huyền à..mà này sao đi xe máy bỏ 2 tay là sao..:-s..
chẹp chẹp..không khéo Lít tranh mất Sơn..:))..Huyền nó lại ca cẩm..
mà hôm qua tao chụp ảnh Chít+Sơn++..3 anh sáng vãi...tại mình chụp đẹp chứ không phải tại các anh ý đẹp..:p..
Gấu úp lên đi..:D

Con Huyền cần gì đi học xe máy..bảo anh Sơn dạy cho..thế là tiện cả đôi đường..:>

:-s chuẩn bị nhìn Lít bị tạt axit :-s
thương mày lắm Lít ơi :-s

----------

à quên, đứa nào thik nghe truyện ma thì nhanh nhất là lên vn99 http://music.vn99.net, bạn nào chưa có acc thì acc: BabyKiki, pw: mattroi :x <@Thuỷ: mặt trời là Nhật Minh đấy :p> hoặc nếu thik down về máy thì bảo tao, tao send cho ^^

----------

à quên, đứa nào thik nghe truyện ma thì nhanh nhất là lên vn99 http://music.vn99.net, bạn nào chưa có acc thì acc: BabyKiki, pw: mattroi :x <@Thuỷ: mặt trời là Nhật Minh đấy :p> hoặc nếu thik down về máy thì bảo tao, tao send cho ^^

Hà mai mang quyển sách GDCD gì mà mày vừa mùa nhé tao mượn đi photo ;) :D

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
hô hô...con Lít này..định tranh bác Sơn với em huyền à..mà này sao đi xe máy bỏ 2 tay là sao..:-s..
chẹp chẹp..không khéo Lít tranh mất Sơn..:))..Huyền nó lại ca cẩm..
mà hôm qua tao chụp ảnh Chít+Sơn++..3 anh sáng vãi...tại mình chụp đẹp chứ không phải tại các anh ý đẹp..:p..
Gấu úp lên đi..:D

Con Huyền cần gì đi học xe máy..bảo anh Sơn dạy cho..thế là tiện cả đôi đường..:>

Đi xe thả 2 tay ra tức là..thả 2 tay ra. Chị Mo ngu vãi đạn..!!!:)) :)) :)) :))
Mà chị cứ vớ vẩn, nói thế nhỡ kon Huyền nó hỉu nhầm..., nó đi tạt axit thì em dieb-) b-) b-) b-) :)) :)) :))
Huyền ới, khẩn thiết mong mày đừng hỉu nhầm, đừng có ý nghĩ hay hành động j` dại dột...

Mà em có tranh giành j` bác Sơn đâu? Chị Mo cứ nói thế. Bác Sơn là...bác em cơ mà... Bác Sơn nhờ. 2 bác cháu mình trong sáng là thế, thánh thiện là thế mà bọn này nó cứ nói vớ vẩn..!!!:)) :)) :)) :))

kon../:)..papa không thích làm chị đâu nhé..[-x..kon đừng có gọi papa là chị../:)..
do mình ngồi ngay sau tỉ ti nên không cần photo sách..sướng thế..:D

oài con Lít mà có lằng nhằng gì với anh Sơn thì thi'm có cháu rể :)) thế thì anh Sơn lại gọi mình = thi'm :)) =)) :))
Mo ơi mày là papa con Lít sao thỉnh thoảng mày lại gọi tao = thi'm :-?:-?:-? :D:))

hô hô..tao cũng chẳng hiểu nữa..tại quan hệ nó dây mơ rễ má quá..:(..
con lít bi h còn gọi tao là chị..mà tao thì đêk thik thế..:(..
Lít con dù sao papa vẫn là papa..không khác đâu..con gọi chị papa không nghe đâu...[-x

thứ 2 có bài gì không hả các bạn..:-s

ặc :)) quẩy quá , bắn đại bác từ anh đi hết mấy ngày mới xong cái dây mơ rễ má của các em :))

;;) Lít cháu ;;) cháu đi vãi đạn , bác tưởng ko còn sống mà nhìn mọi người :))

nhắc đến " bàn tay bà Nam Tước " , thì cái hồi bọn anh đi thăm quan trên sapa đó , lúc về Chít đi mua Nguyễn Ngọc Ngạn toàn tập anh em mang lên tàu đêm vừa nằm vừa nghe , ghê vãi đạn :))
" chuyến xe bus " cũng hay . còn nhiều nhg quên rồi :)) ...

Năm Tước chứ ko phải Nam Tước anh ah :D
cái chuyến xe bus kia nó còn gọi là bãi đất hoang sau nhà hay sao ý, bây h mình đang nghe hồn về trong gió với bóng ng` bên cánh cửa, cứ phải gọi là :-s
đang làm cái bài essay về examinations are unfair to students :| chuẩn vãi :| ước j` there are no more examinations :(( mà tình hình là bạn nào cho mình hỏi, is violence a normal part of life? cái này tao chả hiểu phải nói thế nào, tao thấy cũng đúng đúng, nhưng mà nếu nói yes thì :-s lắm, mình lại thành ra violent kid :|
@Gấu: có chắc là mày chăm chỉ như cái dòng danh hiệu cá nhân ko :)) thấy mày online suốt ngày :))
dạo này đang tích cực down phim, thi xong nằm nhà xem :D :x

Đỗ Phương Linh đã viết:
Này, mày phục thằng Dog cái shit j` thế???
Mà bó tay chị Huyền, bác Sơn của tao ở đâu?
Bảo là bỏ Chí Việt rùi cơ mà, sao lại "iu nhất bạn Chí Việt" ở đây???:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: <== Pó tay!!

Ah` Huyền ơi, mày tập học đi xe máy là vừa đi. Hum trước bác Sơn đèo tao đi học, 1 lúc sau thì tao xin đèo. Vậy là bác ý để cho tao đèo <== uầy, phóng bạt mạng, sướng vãi đạn!!:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) Tao rồ ga rùi bỏ 2 tay ra nữa chứ (b-) b-) b-) b-) ), 2 bác cháu làm quả dang tay giống...Titanic!!!:> :> :> :> :> KInh kinh!
Sướng!! Lần đầu tiên tao dc phóng nhanh + vui như thế!
Cám ơn bác Sơn nhớ. Thế này thì thứ 7 nào bác cũng đến trường chơi đi, rùi bác cháu mình...đi học :)) :)) :)) :)) :)) :))
Đấy! Huyền ui, mày đi học đi xe máy đê!!:)) :)) :)) :)) :))
Tao phục thằng Dog vì nó có tình yêu mãnh liệt :)>-
Iu Chí Việt vì bỏ nhau roài mà nó vẫn đồng ý đi học nhảy với tao vô điều kiện
Thật là tấm lỏng cao cả:x
Mà tao ko đi xe máy đâu........8-}

Mãnh liệt j` đâu?
Thằng Chí Việt bảo nó(tức thằng Dog) hết thik tao rùi, bọn mày dẹp đê!!!
Mà công nhận, tao sẽ ko bao h quên cái moment đang mơ mơ màng màng, ngẩng mặt lên, thấy bạn ý đứng trước mặt, xòe tay ra định dìu tao xuống y tế...Ui bạn ý ...sáng quá... Ah`, cả giây phút bạn ý bỏ đi, đấm tay vào tường rơi ra 1 mảng.. Sáng quá, sáng quá...:)) :)) :))
Dog ơi, bạn cứ làm cho tớ..... hèm, sáng quá, sáng quá...:)) :)) :)) b-) b-) b-) b-) b-) :> :> :> :> =D> =D> :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên