..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thím ui, đề nghị post ảnh "Sự thật về tao, Mo và Huyền đi". Ảnh đẹp vãi đạn...:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) , sánh ngang cái ảnh "Sự thật về anh + và Chít", đảm bảo xem xong, các anh 12L chạy vãi hàng!!!;;) ;;) ;;) ;;)
Bác Sơn uôi, giá mà ai cũng biến tành anh + thì tốt cho cháu quá!!!:)) :)) :))
Hum nay bác "để quên" cái bài kiểm tra tron ngăn bàn, em Huyền cứ gọi là...xoắn quẩy!!!:)) :)) :)) :))
Chắc tối nay về nhà nó ôm bài kiểm tra của bác ngủ ( mong rằng nó ko chảy..dãi vào đấy!!:)) :)) :)) :)) :)) :)) )
Vì cái vụ cháu đèo bác đi học mà nó đuổi cháu suốt, lườm lườm, đến khổ!!!:eek: :eek: :eek: =D> =D> :> :> :-s :-s :-s :)>-

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
các em a1 hot nhỉ;;) rất giống gái lớp anh2 của anh đấy;)

mà em p.linh là em nào nhỉ?8-|:p

Anh hỏi thế là như thế nào?
Ý anh định hỏi là Phương Linh hay Phạm Linh ah??:eek: :eek: :eek:
Phải nói rõ ra chứ!!!
Mà hay là muốn hỏi thông tin em Mai Linh thì cứ nói phứt ra, đừng ngượng, hỏi em p.Linh làm j`???

Cai con Lit,tao dua may 1 ti ma may`.........:)>-
Ma` dung roi, bear dau, sao chua ol ma poz series anh reality di nhe?:))
Chua j tao da thay muon ngat:))8-}

:-s..ảnh đấy cũng thường thôi..:D..sao sánh ngang trình độ + với Chít..:D...
ôi..tao cũng không thể rời mắt với cái máy vi tính được..:((..

@Huyền: mày bỏ cái sign em anh lỳ đi../:)..trông ngứa quá..trong khi tao không được làm em vì không cùng họ..:((

Hôm nay chuyển chỗ... nửa buồn nửa vui :(
em Thủy và Mo đã ra đi :(( Thủy thì sang dãy bên cạnh còn Mo xa hơn, bay vèo sang dãy 2 :(
vui thì vì chồng em ngồi ngay trên em :x mà cứ phải nhìn chồng mình feat Kidu... bàn trên Trọng Nam feat Thanh Bình :)) mà... quá :p
vui nữa vì 2 thiên tài Lan và Hiền Trang ngồi vây quanh mình :p :D

huhu, chỗ mình đang zui ze? tự nhiên lại phải chuyển chỗ, nhớ Lít, nhớ thím,Chi Mai, Chấu, Kún:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Mà nghe kon Lít nói là mai lại chuyển nữa, mong là không phải chứ chuyển nữa sang ngồi với 2 Tơ thì chít tao:-s :-s :-s
Ah mà tổ mình chưa có tổ trưởng, tao bầu cho chồng tao làm tổ trưởng8-} 8-} 8-} , còn tổ phó là Châu chấu:x :x :x

mày ơi, lại chuyển à, khổ qá, tao vẫn không quen với chỗ mới lắm vì vẫn lưu luyến chỗ cũ, nói chung là chưa get used to được lắm

thế lại chuyển chỗ à

mà hôm nay kt tin à

cái gì, kt Tin ở đâu đấy? Kinh quá. Chết chết :((
tự dưng cô đổi chỗ, chẳng thích ngồi thế này tí nào :((

à... sau khi poz hơn 300 bài thì rate của ta bây h là 2.00 bài/ ngày ... :x
hôm nay có bài j` ko???

Này, lớp mình có tiết mục văn nghệ nào cho hội trường thì đăng ký nhanh nhanh nhá, 30/11 là hết hạn rồi đấy. Chết, nghĩa là ngày mai à? 8-}

bắt buộc phải có hả trưởng :| ko có có sao ko :|
nếu bắt buộc thì em biết chơi piano này :p

Hum nay quả là ngày Hoàng Đạo, cả lũ (tao, kon huyền, M.Linh, Lan, Mo, Choẹt) dc 1 bạn 10L2 khao!!!;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)
Bạn ý quả là chàng Tuxedo mặt nạ...:* :* :* :* :*
Lúc đàu cứ tưởng là bạn TM.Phương nhưng hot bà bà đã thông báo lại bạn ý tên là Dương (trùng tên anh + :x )
Ko hỉu bạn ý hâm mộ bạn nào...15K chứ có ít j` đâu:)) :)) :)) :)) :)) :-?

vừa poz bài rõ dài, mất nó rồi :|
thôi, tóm lược là em mời Kún đi nhảy, nó còn kiêu, chưa đồng ý ;;) nhưng mong là đồng ý trong nay mai ;;)
mai thi GDCD, ai suggest cheating :-/

----------

quên, nhớ con Thủy với con Mo quá :|

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
[L][â]...[l][ắ][m]...[m][ớ]...[p][o][t]... [à]...[t][r][o][n][g]...[t][o][p][c]...[l][ớ][p]...[m][ì][n][h] ./. [C][h][á][n]...[q][á]...[c][h][ả]...[c][ó]...[g][ì]...[n][ó]...[c][ả] ./. [C][h][ú][c]...[m][ọ]...[n][g][ư][ờ]...[v]...[v][ẻ]...... [:*]
(^_^)

Lop minh` tang den trang thu 94 roi`
De den trang 95
Chi em ta dung` poz cho so' no' dep.:D
De nghi 1 hay 2 tuan` thi hoc. ky`
Okie;)

số 100 đẹp hơn, mà nếu cứ 1 hk là 100 trang thì sau 3 năm học chúng ta sẽ có 600 trang... à, hè cũng poz, hè chắc là poz nhiều hơn trong năm :p có khi nào lên đến 1000 ko :p

như shit , chuyển chỗ bây giờ chắc em đời cô Lịu we'
ngồi chỗ mới chẳng nói chuyện đc với ai
hãi nhất là quay sang thì thấy ngay 2 Tơ
Mà kiểm tra thì em móm chắc roài !

haha khổ thân bố quá!!!
ngồi gần 2 tơ thì đi rùi(dĩ nhiên!!)
Chả bù chỗ mới của con , vui quá!!!
Bố đã học GDCD chưa?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên