..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:))..lại còn chi tiết máu chảy toe toét vì đấm vào cột điện( Huyền bào thế)..:))..tình yêu quả là quá sức tưởng tượng của mọi người..:-s..đang học bạn ý đập đầu xuống bàn rồi nói "Làm thế nào để Phương Linh thik mình"..;)..còn nhìu nữa nhưng thôi..:D..

Lít kon, sao lại từ chối bạn ý phũ thế..:))..

Anh Sơn, anh không được làm hư hỏng con gái em..[-x..công em dạy bao ngày không thể đổ xuống sông xuống biển được..:-s..
Còn Lít, lần sau đi xe máy cẩn thận nghe chưa..B-)

gửi lời yêu thương nhất đến em Hà :x

yêu em suốt đời luôn :x

nếu cái acc pre sống suốt đời​

các em a1 hot nhỉ;;) rất giống gái lớp anh2 của anh đấy;)

mà em p.linh là em nào nhỉ?8-|:p

Chỉnh sửa lần cuối:
anh hiếu kinh wa xuống tận đây để tìm em xinh
có gì cứ liên hẹ với em em giới thiệu cho

đúng , saha biến đê , để đại gia bóng đá vào đây xử lí :)) , Chít nhờ :*

sao các anh lại ngăn cản tình cảm của e :((

tình cảm của e chân chất mộc mạc như thế :((

anh ngăn cấm thì e đau lòng lắm biết k :((

ôi tình yêu của anh dành cho e :( :x, Acc Pre :x

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe cả vợ cả chồng đều tên là Hà , hay thế còn gì nữa , em Hà từ nay thỏa chí ước mong nhé :))
thấy em Lít để stt yêu + , nhắn ai thích Lít muốn Lít thích thì biến thành + í :))

thiên tình sử này là thế nào thế..:-?..sao tự nhiên anh Hà ở đâu mọc ra..:-s..
mà tỉ Hà lừa tình quá nhé..1 lúc 10 anh..:))..lúc nãy tao với tỉ vừa ngồi vít ra cái lít 10 người..:))..
tỉ hà lừa tình quá..[-x..

mà tình hình là mai học đại hay hình thế..sao năm nay tao ngu tất cả các môn thế nhờ..thi học kì đến nơi rồi mà còn..chả hỉu gì cả..:((

Đây là topic gì thế ??? Hội những người yêu nhau à ???

--------

Vào đây test phát ava :D

--------

Tại thời điểm này Rooney vừa sàn bằng tỉ số cho MU, hi vọng trận này thắng :)>-

--------

@ G2 : những ai đọc được dòng này mai mang 10k đóng cho TT ;)

Lê Trọng Nam đã viết:
Đây là topic gì thế ??? Hội những người yêu nhau à ???

--------

Vào đây test phát ava :D

--------

Tại thời điểm này Rooney vừa sàn bằng tỉ số cho MU, hi vọng trận này thắng :)>-

--------

@ G2 : những ai đọc được dòng này mai mang 10k đóng cho TT ;)

@em Nam:thằng em tao hư qá, ko ở nhà với vợ yêu ( diễn viên đóng thế) gì cả mà lại ol tận khuya thế này

hôm qa anh TQM gửi mess cho chị lúc 11h, chị tưởng đóng phim xong rồi chứ, ai ngờ lại lang thang thế này

mà em khởi quay phần 2 của fim lúc nào thế, ko nói cho chị để chị edit:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

@hà : cái anh đấy là anh nào thế? cho tao xem mặt với, mong mày ko mải đi xem mặt mấy anh rồi quên cả giờ học nhé :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

@anh tqm; avtivate hộ em cái account nào

@ mọi người : chưa làm bài tập gì cả, mà sao mọi người ko ol nhỉ, list của mình có mỗi 1 người ol trong tổng số 100 người 8-} 8-} 8-} 8-} :(( :(( :(( :((
toán còn làm được còn anh thì ngại làm qá

@ chị MO: hôm nay em mang cho chị và ML mấy con chuồn chuồn nhé :x :x :x :x :x :x :* :* :* :* :*

em Thủy ngoan quá..:x..thanks em..

chán tỉ...định hôm nay vào đọc ngờ đâu tỉ đã del mất bài..:((..

sao không ai trả lời tao: đại hay hình..:((

Anh có bài tập gì thế, nếu là bài TV thì làm rồi :D. Hôm nay có kt U4 không? Hy vọng là không hoặc ít ra thì cũng dễ như bài U3 vừa rồi để mình còn gỡ điểm 8-}. Mà hình như hôm nay 10 trung giao lưu vơi 11 trung, mời lớp mình tham gia, chả biết cô Hạnh có cho không vì dạo này mất quá nhiều tiết rồi :(

Vũ Ngân Hà đã viết:
@Gấu: có chắc là mày chăm chỉ như cái dòng danh hiệu cá nhân ko :)) thấy mày online suốt ngày :))
dạo này đang tích cực down phim, thi xong nằm nhà xem :D :x
oài .......... hôm qua tao ol nhưng tao có ngồi bên cái máy đâu tao đi học thêm mà /:) :)) :))
mà chiều nay hình như các bạn lớp trung rủ lớp mình giao lưu cùng các bạn ý ở phòng nghe nhìn hay sao ý ( thấy CHi Mai bảo thế )
nếu đúng thế thật thì để lớp mình đc thì lớp trưởng lớp TRung cô Oanh chủ nhiệm phải sang xin Mrs Hạnh lớp mình cơ;;) ;) ;)
topic lớp mình toàn thấy nói yêu nhau loạn xạ lên chả hiểu cái mother gì cả :(( :(( :((
thôi bài poz cuối cùng của tao ............. tuần này ko ol ko poz bài chăm chỉ ôn thi :)) :)) :))
iu chúng mày nhiều như mấy anh zai từ khắp các nơi từ miền núi xuống miền xuôi đang yêu chúng mày :* :* :* :x :x :x
cya

oái..sao cả trưởng cũng vướng mắc vào chuyện yêu đương lăng nhăng tình cảm này à..:))..đọc sign xúc động nghẹn ngào.thằng nào đã làm trưởng tức em iu của mình ra nông nỗi này..:((

tuần này tao cũng sẽ chăm học hơn..sẽ ít ol hơn..:D..

Chắc trong HAO có mỗi mình Mo là để ý đến sign :D
Em cũng đang muốn có 1 lực nào đấy hút mình vào cái bàn học sao cho lực đó lơn hơn lực hút của cái máy tính nối mạng :D Chẳng hiểu sao, cứ mở máy ra là phải ngồi liền tù tì 2 tiếng :( thời gian đâu mà học. :(( không tự cai được, đến phải bảo mama khóa cửa phòng vào thôi :(

Phạm Thanh Sơn đã viết:
hehe cả vợ cả chồng đều tên là Hà , hay thế còn gì nữa , em Hà từ nay thỏa chí ước mong nhé :))

Hà nào thỏa chí ước mong ah, em hay anh Hoàng Hà, mà ước mong cái j` ah :p

Nguyễn Minh Thủy đã viết:
@hà : cái anh đấy là anh nào thế? cho tao xem mặt với, mong mày ko mải đi xem mặt mấy anh rồi quên cả giờ học nhé :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

con thủy nhắc mới nhớ vụ hôm trước mình đi xem mặt bạn zai đến quên cả vào tiết :)) chuông reo 10 phút mới nhớ ra :)) nhưng mà bạn ấy không sáng bằng anh Hà với anh Chít đâu ;;)

con Mo nay chan song vai~ hang`b-) /:)
Tao co tat axit thi` tat may dua lam mom, ko biet j cung noi8-}
Dung` co noi linh tinh box lop khac8-}
Het tro` ah/:)

Ma` Nick voi' Jess split roi` ah:((
Sao lai the......may hom trc minh van con xem newlyweds ma` da~....:((

Chieu nay ko biet co party j ko day...........

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên