..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bó tau bạn Dog... vẻ đẹp của dã thú... trích lời Phẩy phẩy... :|
mà tình hình bây h là 1h chúng mày ah, tao đang nghe truyện ma Nguyễn Ngọc Ngạn :-s 1 truyện về 1 con bé đi xe bus thì thằng tài xế lăn đùng ra chết, 1 năm sau con bé này sang Canada, bị hồn thằng cha này ám, đi đâu cũng gặp nó, đi bắt bus cũng gặp, về nhà cũng gặp :(( ghê quá, đang nghe lại có 1 bọn nó đua xe qua nhà mình, ầm ầm ầm ầm, ghê :((

tao hỏi ,, là ai hả mày

hôm nay học hay vãi

mà càng gần thi học kỳ thì tao càng chểnh mảng

hôm qa đi chợ đêm 10h30 về

mua cho chị mo và mai linh 2 con chuồn chuồn

nhưng hôm nay

quên mất vì ngủ quên không thì lỡ mất bài kt địa

kt địa rõ ngu

chép bài ko cẩn thận

lại đúng bài kt

đành giở sách

ko biết số trang

nên làm rơi sách8-} 8-} 8-} 8-}

nhưng rốt cuộc

cũng làm xong :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

học lý

ko hiểu gì

Chỉnh sửa lần cuối:
hic sắp thi học kì roài chán quá :((
học hành thì càng ngày càng bê bối :(( phìu quá :((
chỉ sợ năm nay lại bay khỏi Anh1 nhảy vào anh 2 mà có khi anh 2 chưa chắc đã có chỗ cho mình ngồi :))
thoi nào
tuần sau thi HK roài ............ tuần sau sẽ ko ol chăm chỉ học hành :)>- :)>- :)>- .............. tuần nay ol cho đã spam cho nhìu rùi tuần sau em học hành chăm chỉ :D:D:D ko thì đời cô lịu mất b-) 0:) 8-} 0:)
--------------
hôm nay đi học vui quá :)):)) :)) ( chả biết viết gì hơn )

hôm nay có em nào a1 gọi mình,chả biết việc gì,đang vội đi học:D

anh1 ko sợ bay xuống a2 đâu em ạ,ng ta cứ nói thế thôi;)

em thấy anh chả có dáng vội đi học thêm gì lúc đấy cả :)) chạy vào hàng net :)) học thêm trong hàng net à anh Hiếu :)) =)) :)) :)) :)) hàng net đúng là có nh` thứ đáng để học thật :)) :)) :))

ơ đi học thật mà,anh vào đấy tìm bạn thôi:p ra luôn còn gì...chứ anh thì có chat chit gì đâu:p

Phạm Thùy Linh đã viết:
em thấy anh chả có dáng vội đi học thêm gì lúc đấy cả :)) chạy vào hàng net :)) học thêm trong hàng net à anh Hiếu :)) =)) :)) :)) :)) hàng net đúng là có nh` thứ đáng để học thật :)) :)) :))

chắc anh ấy vào hàng net học TIN HỌC

làm thuật toán trên máy tính đấy :)) :)) :)) :)) :))

may là học đánh máy :)) :)) :))

anh này công nhận mắt tinh :)) :)) :)) chỉ gọi anh hiếu ơi thôi mà đã bít ngay là Anh 1 gọi :)) phải chăng nhìn thấy em ML :)) =)) :))
Mrs Hạnh của chúng ta :D :* :x :)) ( hơi mờ )

Sao mấy ảnh post lên đều ko xem đc là thế nào? Đứa nào tốt bụng gửi cho tao với . . .

Cái để Toán trong thi học bổng khó vật vã. Chắc mình đc 3/100. Vắt hết cả IQ ==> may mà chiều còn qua đc bài KT Sử Địa.

Cô Tâm dạo này hay có điệu cười "nhe răng" lúc học sinh "xây dựng" bài sai nhỉ. She leaves me so confused. Gosh!

Xem Sao Mai có 1 chị hát Người Hà Nội giống dàn đồng ca trường mình đấy! Ôi, giai điệu thân thương.

hờ hờ, vừa đi chợ đêm về, mệt quá. Tối thứ 7, đi 1 mình mà toàn phải ngắm cảnh bọn nó đi thành đôi, vừa đi vừa ôm nhau, hãm [-x 1 mình mình đi giữa phố, che trước (có ví ở túi trước) che sau (tại thấy 1 con bé bị 1 thằng cha vỗ ass xong chuồn mất :-s ko hiểu có họ j` với GC ko). Nói chung chợ đêm lắm cái hay ho, nhưng mà lúc nào tao đi tao cũng chỉ mua ô mai :)) hay thế :)) (thứ 2 lại có cái mà nhấm nháp rồi :D)
http://fun-clips.net/funny_accidents.php
cái này hay vãi :D
nói chung h kiểm tra ngồi nhìn 2 Tơ quay bài rất nghệ thuật ;) ai ko tin thì thử nhìn xem ;)
mà giờ Địa hôm nay , đứa nào làm đề 2 raise up ur hands, tao bảo, vẽ biểu đồ cột, vẽ cách trục tung, ko dính liền nhé :D của nợ, đã bảo thế mà con Thuỷ ko tin mình, làm mình phải phone cho bà chuyên Địa để hỏi :))
list mình có 22 bạn đang online :| bốc thật :|

Thím ơi cháu cũng không nhìn thấy ảnh, thím post lại đi
Hum nay đi học vui vãi lúa, kt sử cứ như là chép chính tả vậy, bỏ cả sách lên bàn để chép, ươc gì môn nào cũng như thế nhỉ!!!!!
Anh Hiếu thì còn lạ gì mặt a1 nữa thím, ngày nào chả lượn qua vài vòng để được nhìn ML!!!!!!

Nguyễn Thu Vân đã viết:
Sao mấy ảnh post lên đều ko xem đc là thế nào? Đứa nào tốt bụng gửi cho tao với . . .

Cái để Toán trong thi học bổng khó vật vã. Chắc mình đc 3/100. Vắt hết cả IQ ==> may mà chiều còn qua đc bài KT Sử Địa.

Cô Tâm dạo này hay có điệu cười "nhe răng" lúc học sinh "xây dựng" bài sai nhỉ. She leaves me so confused. Gosh!

Xem Sao Mai có 1 chị hát Người Hà Nội giống dàn đồng ca trường mình đấy! Ôi, giai điệu thân thương.
công nhận khó thật :)):)):)) đọc để hiểu cái đề đã là cả 1 vấn đề và làm đc nó thì lại là 1 vấn của vấn đề :)):)):))
lúc nghe chị đấy hát tớ giật lần tần mình :)) :)) :)) xao xuyến cả ng` ... hát ko hay = Chaien :x:x:D

bọn mày ol chăm chỉ nhờ.hôm nay là 1 ngày đẹp trời mây bay phất phới.kiểm tra sướng thí mồ.may mà chưa học hết ko chắc điên.may em chíu chíu dính đề 3 ko thì tèo.
THẦY SỬ VÔ ĐỊCH
tao ko ngờ lại có giáo viên đỉnh cao thế.ngồi trong giờ cứ ấy ấy mà chẳng bị ấy ấy gì cả.mà 2 tơn cụ thể là đứa nào hả mày?ko phải 2 bạn "ấy ấy "chứ .2 cụ này mà cũng biết "ấy ấy "thì lớp mình quá đồng bộ+oanh liệt
tuần sau đã thi học kì rồi.my god!
"con người sinh ra ko ai có thể tắm 2 lần tại một dòng sông!"

tao làm bài địa như dở hơi ý :((
tao yêu thầy sử
hehe
hôm nay buồn đời viết linh tinh lên bảng làm thầy sướng :))

Thứ 4 tuần sau phải học GD à. Vỡ mặt con rồi. 8-}
Hôm nay kt Sử, thầy ngồi ngay trước mặt, cứ nhìn nhìn, nhưng rốt cuộc vẫn chép được. Thế là thoát được 1 ngày địa ngục

em iu trưởng nhiều trưởng ạ
may mà đã chuyển tổ
mà xin thông báo với chúng mày rằng thì là mà CHÚNG MÀY KO ĐÓNG QUỸ LỚP CHO TAO THÌ THÁNG NÀY KO CÓ SINH NHẬT NỮA ĐÂU NHỚ . THỨ 2 NÀY LÀ THỨ 2 CUỐI CÙNG CỦA THÁNG 11 RỒI -----> THÁNG NÀY KO SINH NHẬT GÌ HẾT :|:|:|:|:|:|:| ( đấy là tao ko bắt chúng mày đóng tiền mua hoa để cò quay các thầy cô đấy :(( :(( :(( ) ĐÃ DẶN CÁC TỔ TRƯỞNG RỒI CƠ MÀ . SAO CÁC TỔ TRƯỞNG VÔ TRÁCH NHIỆM THẾ :|:|:|:| bực mình ức chế lắm rồi đấy >.<X(X( >_<

@Thuỷ: ko biết ,, là ai á, kém quá, đóng chính trong Sex in Hanoi Ams mà :D
hôm nay quay Địa thật đáng sợ :| nhất là cảnh cứ thỉnh thoảng thầy lại lượn :(( có 1 lần con Thuỷ rơi sách, 1 lần mình phải kẹp quyển vở vào giữa 2 chân :(( rồi kiễng lên và giữ tư thế ấy suốt 2 phút :| cho đến khi thầy lượn về chỗ ><
mà update thêm về bài văn của thằng Nam: "Chử Đồng Tử & Tiên Dung gặp nhau trong tư thế trần truồng. Chử Đồng Tử thấy Tiên Dung thì chui xuống cát để trốn. Nhưng tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa, ko trốn đc, nên bị lộ ra một số phần của thân thể..." :| omg, wat's on his mind :-s

Vũ Ngân Hà đã viết:
Bó tau bạn Dog... vẻ đẹp của dã thú... trích lời Phẩy phẩy... :|
mà tình hình bây h là 1h chúng mày ah, tao đang nghe truyện ma Nguyễn Ngọc Ngạn :-s 1 truyện về 1 con bé đi xe bus thì thằng tài xế lăn đùng ra chết, 1 năm sau con bé này sang Canada, bị hồn thằng cha này ám, đi đâu cũng gặp nó, đi bắt bus cũng gặp, về nhà cũng gặp :(( ghê quá, đang nghe lại có 1 bọn nó đua xe qua nhà mình, ầm ầm ầm ầm, ghê :((
"Chuyến xe bus" à:)) nhưng mà "ngôi mộ mới đắp" hay hơn :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên