..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anh hâm à? Hôm nay kt luôn đi cho xong, chứ để đến thứ 7 thì học è cổ à, còn cả Sử với Địa nữa, vỡ mặt 8-}

Địa tao đã có ..... rồi chiều mang đến cho
Lý hoãn đến thứ 7 đi hôm nay thì chắc chắn 1 mất :(( mọi khi toàn ôn các chương kia thôi :(:|
chiều nay tiếng Anh học gì nhỉ
mà update 1 thông tin quan trọng nè : thằng dog ném đá vào Kông là 1 thằng ở lớp 10T2 :|:|:|
mother cái bọn điên đấy nữa chứ hết việc hay sao thế :|b-(

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi..Hao bọn nó câu bài trâu quá..thời điểm tao vào thì tô bích lớp mình đã xuống trang 2..:D..
hôm nay thằng Chí Việt toán 2 vừa mất xe..

mà hôm nay đúng là không kiểm tra thật..:D..chắc thứ 7 cũng không kiểm tra đâu..:D..
chuẩn bị thi học kỳ..buồn thế..:((..đã hỉu cái mother gì đâu...:D

ôi..sử thì chẳng lo nhưng mà địa chắc phải học..:(..thế mà..:(

chán thế nhể
sao cứ phải thi học kì thế :((
hôm nay nói chuyện bị Mrs Hạnh chửi hic .......... sợ quá ..........:( đúng là cái ngày xung Canh Ngọ :(( Canh Ngọ day :(( ............. xui quá xui quá :(
mà sao hôm nay ko thấy anh nào học đội tuyển lý hay sao ý ......... ko đc gặp giáo chủ :)) tiếc quá cả tuần rình mò mà chẳng đc gì :( :D

Chỉnh sửa lần cuối:
em Linh mê tín thế :p
rình mò chứ không phải là dình mò [-x , em muốn gặp giáo chủ hả :)) phải chăng em đã muốn trao phân gửi thận cho giáo chủ rồi :))
để anh liên lạc với ổng ;;)

oài sao độ này mình hay viết sai chính tả thế nhỉ :-?
thanks anh Sơn , đã edit lại bài :))
mà đâu phải 1 mình em rình mò giáo chủ còn mấy đứa nữa cơ :))
vì chả biết poz bài gì nên viết vớ vẩn :))
bùn cười hôm nay con Lan còn nhìn cái lão điên nào ra giáo chủ :)) kêu đúng là giáo chủ mà áo măng tô sai sao đc :)) =)) :))
cả lũ kéo lên để chụp ảnh giáo chủ ( chỉ còn 1' nữa vào tiết :)) ) xong cuối cùng ko phải :)) :)) :))
pó tay :))
-----------> chả hiểu mình viết cái gì :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc..:))..giáo chủ thì nhất rồi..:D..
hôm nay lớp em rình mò gặp giáo chủ mà không được..
mà những ai đi học cái đội tuyển ấy thế..:))..^^

cuộc đời có lắm cái vãi ức chế :))
ước gì bây giờ tao có 1 đứa bạn thân thật sự... để tâm sự với nó những lúc tâm trạng tao thế này :( (who wanna be my bf raise hay rise up your hand)
chuyện học, chuyện tình cảm, chuyện gia đình :( need a shoulder to cry on :|
chết, hình như nhầm cái này với cái topic ước của 0508, mà thôi, kệ ;)

Linh em , em ko biết viết gì nên mới post vớ vẩn mà , có gì khó hiểu đâu :p

Nguyễn Minh Thủy đã viết:
bọn em đang treo giải thưởng cho ai tìm được bí mật của kizu
Kizu kho hieu vat:-s
Chac la no co benh j chang:-?
T*** duong`?8-|
Xem phim hoi nhieu`, nen tao nghi~ la no bi benh day:-s

Ma bon may oi, chuyen cho nua thi ta' hoa?
Chet ca lu mat
Tao ko the xa con Hanh, HLinh voi Choet dc
Bo sau. roi`
Ma`hom nay tao iu co Hanh qua co8-}
Bao nhieu cong chuan bi de len prezent
The ma`.........

em iu ơi anh thấy em với hạnh linh của anh rồi
nhưng sao thằng long lại đứng giữa
xấu hết cả đội hình hix hix
mà từ sau đừng đứng che mất hạnh linh của nah như thế
P/s đây không phải là bài viết của thủy đâu
mọi người đừng hiểu lầm

hì hì :D
theo lời Kidu là trong nhà vệ sinh có nhiều chim ;;) nên Kidu vào đấy để ngắm chim ;;)
tao ko muốn đổi chỗ đâu :-s ko muốn xa cái tổ ngu toàn diện là tổ mình :-s Dô, Nam, Phẩy Phẩy, Kidu, Thuỷ, Mông Lệch, Mo và TQM :x yêu tất cả :x quên, yêu cả tao, Hà, Ti Hà, Hà nhảy, watever u like ;)
ai kể tao chuyện lấy thằng Nam thì làm chủ trang trại với?

Tiếp câu truyện về phòng hội đồng 2 :
Chiều nay, sau tiết 5, tao và thằng Bi (A2) đi tìm thầy nào trực ban xin chữ kí để làm vé tháng xe bút. Đi đến phòng HD2, thấy có thầy Ban (hiệu phó - người hôm trước cũng giao lưu với lớp ta) đang ngồi trong đó chơi Line98. Kí ức về chiếc máy tính với các cô gái ặc ặc lại hiện về trong đầu tao. Nhưng lần này thấy thầy Ban, một hiệu phó đáng kính, mà lại đang chơi Line98 nên tao nhanh chóng loại bỏ các ý nghĩ xấu xa lởn vởn trong đầu. Sau đó tao và thằng Bi bước vào phòng, nhanh chóng xin chữ kí rồi cút ra ngoài. Khi cánh cửa đã đóng lại, thằng Bi hỏi tao "Mày có thấy gì không???" Tao ngạc nghiên đáp "Thấy cái gì cơ???". Sau đó thằng Bi bảo là dưới của sổ của trò Line98 là cái ... ặc ặc 8-} Tao không có ý nói thầy Ban có xem nhưng mà rõ ràng là có vấn đề. Từ hồi trường ta lắp ADSL quả thật có nhiều tệ nạn quá. Lần này lại quên máy ảnh, tiếc thật.

:| Bó tay giáo viên trường Ams :|
mà hình như xem mấy cái ý nó lưu cookie vào máy, lần nào vào net cũng tự bật ra :D nên có thể thầy ko cố tình xem mà nó bật ra thầy ko tắt nổi
có thằng chú tao xem sex đến hỏng cả máy tính :))

tao cũng chả muốn đổi chỗ :(( tổ 3 của tao :(( đang vui lắm :(( chuyển đi chắc tao chả muốn đi học nữa :(( :(( :((
mà tình hình tiếng việt rất nhiều BT :(( soạn văn nữa ............. học bài nữa :(( :(( :(( tao ghét ngày thứ 6 :((

:))..tao có điểm miệng rồi..:>..sướng vãi hàng..chỉ còn môn Sinh thôi..tình hình bài tập thế nào..:-s..

:))..tao có điểm miệng rồi..:>..sướng vãi hàng..chỉ còn môn Sinh thôi..tình hình bài tập thế nào..:-s..

đề nghị là hum lay bạn nào chăm chỉ thì học bài sinh rồi lên bảng đê , để iem với thằng Chấu còn ....

thằng Kún kiếm đâu cái ava xinh thía nhờ..:x...
đổi chỗ là tao die..mà bà ý nói thía thôi..chứ cùng lắm đổi kún với chấu mà..:D..tụi nó hay nói chuyện..:D

mà đứa nào thuộc sinh thì lên bảng đê..tao chưa có điểm miệng..:(..chết cha..
ơ thế sinh không kiểm tra 1 tiết à..tuần sau thi học kì roài còn gì..:)..

nhắc đến học kì mới nhớ..chết mẹ..toán khó vãi hàng..
mà nhìu môn tao chả hỉu cái mother gì..nhất là toán lý hóa.:-<

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
đổi chỗ là tao die..mà bà ý nói thía thôi..chứ cùng lắm đổi kún với chấu mà..:D..tụi nó hay nói chuyện..:D
Mo lai cha vai ca ngoan
Ko noi chuyen bao h dau day'
:))
Ma` chet papa Van chieu ` nay roi
Sao ma nhiu bt the ko biet
Is
Nhu j`:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên