..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các em ơi cho chị hỏi 1 tí:-s Có em nào nhìn thấy cái máy tính Fx500A có hinh` Hary Potter với Hermione ko?:-/ Ở bàn 3, dãy trong cùng(từ cửa vào :-s) Hình như là bàn của em Ngân Hà:(( Cái máy ấy chị đi mượn.:(( Có ai nhìn thấy ko:(( Có em nào có info j` về cái máy thì bảo chị với, chị cảm ơn trước:* :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
MK, hum nào đến lớp cũng phải nghe kon Huyền ca ca cẩm cẩm: "Sơn sơn.." <== bó tay!! Mà nó cứ nhìn cái mặt mình là bắt đầu :"Sơn!!" <== MK!!
Uah`, chắc mặt tao giống giống mặt Sơn!! (Bác cháu mà!!)

***** hum nay em đọc diễn cảm hay vãi hàng, vậy mà bà Nam đếch cho diểm!!

Bùi Thanh Tuyền đã viết:
Các em ơi cho chị hỏi 1 tí:-s Có em nào nhìn thấy cái máy tính Fx500A có hinh` Hary Potter với Hermione ko?:-/ Ở bàn 3, dãy trong cùng(từ cửa vào :-s) Hình như là bàn của em Ngân Hà:(( Cái máy ấy chị đi mượn.:(( Có ai nhìn thấy ko:(( Có em nào có info j` về cái máy thì bảo chị với, chị cảm ơn trước:* :-s
Chị may nhé, 2 đứa hôm trước nhặt được k lên HAO :p Để em bảo mai bọn nó mang đi, chị ở lại nhận, ok? ;)

hôm trước hình như chúng nó nhặt đc, hì hì, mình ko để ý lắm
vừa đi học thầy Hiệp về, tình hình là Lít 7.5 Lan 6.5 nhá :D
tự nhiên hứng ri pot buổi hôm nay quá :)
tiết đầu Hoá với Sinh, chán ngắt như mọi khi, có mỗi trò vui là mở sách inside out ra đối chiếu mặt bà Sinh với cái ảnh 1 bà hình như tên là Catherine thi đấu môn kick - box 8-} mà tao phát hiện 1 điều, dạo này, ở lớp thì tao ngồi làm bt về nhà, còn khi về nhà tao mang vở ở lớp mượn đc ra chép bài ở lớp :|
hôm nay Kidu lại chạy ra ngoài. Lần này tao và con Thuỷ chạy theo nó, quyết tâm khám phá cái gọi là misterious prob của Kidu :) và thấy Kidu chạy xuống tầng 2... chạy dọc hành lang... rồi chạy vào nơi mà bạn ấy có thể thực hiện công việc ngắm chim một cách thuận tiện nhất :-s...
giờ ra chơi hôm nay có bao chuyện hay ho, thế mà con Mo với Mông Lệch phới mất, đảm bảo chúng mày ngồi nghe bọn con zai với phẩy phẩy nói chuyện thì cười đau bụng :D Nói chung là đã tìm ra đc film Sex in Hanoi - Ams :)) Trọng Nam feat Thanh Bình :)) :x hứa hẹn có nhiều cảnh quay kịch tính ;;)

ặc..pó tay tỉ ti..:))
thế thì fim này chắc hay lắm..;)

mờ hôm nay được 8..chúng mày cứ đợi đến rô meo và ju li ẹt tao đọc juliet thì chúng mày cứ phải khóc như mưa..:))..:>..
mai kiểm tra địa..sử thì không phải học rồi..:D..nhưng mà địa nếu giống Hóa 1( cùng Mr Lik) thì sẽ kiểm tra trắc nghiệm và có phần tự luận (lý thuyết) có cả vẽ và nhận xét đồ thị theo số liệu đã cho.:(

Đến bó tay bạn Bình. Quay xuống nhìn nhìn 1 lúc rồi phát biểu: "Đinh Duy Long cũng đc đấy chứ???" :( con mắt thẩm mĩ bạn thật là hoàn hảo :( Nếu ghép Đinh Duy Long và Trần Thanh Bình chúng ta sẽ có Đinh Thanh Long :)) Mà hôm nay, cái lúc thằng Long vừa chạy xong ý, lên lớp bỏ kính ra, ngồi thở hồng hộc, Bình phát biểu là Long đẹp vẻ đẹp dã thú :)) :D
Nói chung 1 mình Bình chơi cả 7 chú :( trong đấy có cả chồng tao, à, hôm nay tao với chồng tao mặc áo đôi đấy :D đẹp ko :D
Nói qua về 2 bài TLV một 4 một 5 điểm của lớp ta. Bài của Nam có những chi tiết như : "cô Tấm đi vũ hội", "mẹ ghẻ của Tấm, hay còn gọi là mẹ đẻ của Cám", blah... Bài chồng tao đặc sắc hơn tí: "cùng là con người tóc đen máu đỏ như nhau cả, mà đối xử bẩn thỉu với nhau, làm cho sống ko bằng chết" :|
@Minh: có cả Bình Minh nữa
con Mo cứ hỏi thằng tao thik là ai. cáu thật. thôi rồi, tao sẽ nói cho chúng mày. đứa nào muốn biết thì giờ nghỉ tiết, hoặc đầu giờ chiều ra đứng ở ban công lớp mình, nhìn thẳng lên 10T2, thấy bạn zai nào long lanh nhất thì là bạn ý đấy ;) Bạn ấy hay có tư thế chống tay lên ban công, mắt mơ màng nhìn về trời xa :x

mk đừng bảo là cái thằng xấu xấu nhìn mặt trông như mặt lợn lùn lùn béo béo đấy
mà tình hình là có nh` thằng như thế lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
đâu tao có bao h dùng từ ngữ beep beep đâu :D
chẳng qua đụng chạm đến 1 số đứa :D
hix sao cái ảnh đầu tớ ngửa lên giời vô cùng xấu xí được bạn Giang lấy làm ava thế :((

hôm nay vui quá vui quá
gặp giáo chủ ở chỗ hội thảo du học :)) giáo chủ đc học bổng khuyến học.......... có rất nhiều chuyện hay về giáo chủ trong tối nay nhưng bi giờ đang búy tao chưa poz đc mai đến lớp kể cho nó cảm xúc nhé ;) ;;) :D
hôm nay đi học vui quá
mai ktra sử và địa mọi ng` cố lên
em đi học đây bye bye :x:x:x:*:*:*

ơ kìa còn bài kt 1 tiết Địa được 9,5 đâu? sao ko chụp rồi up lên đây cho mọi ng` xem với ? >:)

Vũ Mỹ Dung đã viết:
Chị may nhé, 2 đứa hôm trước nhặt được k lên HAO :p Để em bảo mai bọn nó mang đi, chị ở lại nhận, ok? ;)
Cám ơn các em :* Chị còn sống :D :)) tưởng quả này bà chị cho mượn máy thịt mình rôi`:p Cảm ơn nhé :x

Vũ Ngân Hà đã viết:
chiều ra đứng ở ban công lớp mình, nhìn thẳng lên 10T2, thấy bạn zai nào long lanh nhất thì là bạn ý đấy Bạn ấy hay có tư thế chống tay lên ban công, mắt mơ màng nhìn về trời xa
A
(xin lỗi tớ bon chen tí :D:D:D)
hô hô, bạn lớp 10T2 long lanh đẹp trai đôi mắt rạng ngời đứng bên ban công hướng về trời xa thì chỉ có bạn Lê Văn Đức thôi chứ có còn ai nữa đâu :)):))
hôm nào lên Toán 2 chơi cũng thấy hiện tượng đấy mà :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) tình hình là đúng đc 1 chữ trong tên bạn ý rồi đấy
mà Lê Văn Dog thik Lít mà :x
cố lên nào, còn 2 chữ nữa thôi, đúng nốt đi :x

uồi thế à, tao vẫn chưa biết mặt bạn hót mà thấy bạn ý hót lắm :)):)), hót như chưa bao giờ được hót :)):))
thế hôm nào phải lên xem lại đã
nhưng mà đúng là hôm nào lên tao cũng thấy Lê Văn Đức đứng dựa cột hành lang đôi mắt long lanh ngước nhìn trời, nhưng Lê Văn Đức còn có hiện tượng cho tay vào túi quần rồi ngước ra hét rõ to nữa cơ :)):))

is me con Mo, vớ vẩn nào, bạn Tùng đừng tin lời nó :D nó điêu đấy :D
hot boy như PĐA thì Ngân Hà tớ biết fận... nào dám với tới :(( mà bạn Dog bạn ý hét cái j` :D toán 2 có vẻ lắm n/v bất hủ nhể :D

Vũ Ngân Hà đã viết:
mà bạn Dog bạn ý hét cái j` :D toán 2 có vẻ lắm n/v bất hủ nhể :D
tớ có nghe ra đâu 8-} , cứ Áaaaaaaaaaa''''''''''''''''' rất dài8-}
xong rồi lấy hơi rồi 1 hồi nữa tương tự8-} , rồi đi vào lớp :)):))

:))..em xóa roài nhá..:>..tỉ ti sướng chưa..:D..
mà tình hình bóng bánh thế nào thế..tình hình chắc tớ không đi rồi..^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên