..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đã bảo lỗi chính là tại giáo viên mà..:((...

mà không ai trả lời cho câu hỏi của em à...
chiều hoá kt ko?

Mấy anh L1 vào bon chen câu bài quá. Em xóa hết bây giờ b-) :D Cả lũ con gái nữa, chỉ hám trai thôi. Học (b-))thì không lo chỉ lo ăn chơi :)P). Từ hôm nay tôi, TQM sẽ làm theo những gì ghi ở chữ kí (dưới kia kìa). Phải hướng đến một con đường vinh quang mà "ta đã chọn".
Kỉ niệm bài viết mang số báo danh 888:)x) của ta. Chúc mọi người vui vẻ.

ko, ôn tập thôi để thứ 3 kt 1 tiết :-s
thật sự chưa thấy lớp A1 nào dốt như A1 0508 :))
đầu năm cô Hạnh có nói là A1 cách đây 12 năm (93-96) và A1 cách đây 3 năm (02-05) rất là giỏi :-s cô hi vọng bọn mình cũng thế :-s nếu suy luận logic thì cứ cách 9 năm mới xuất hiện 1 lớp giỏi :)) => chúng ta ko giỏi đc roài :-s chờ bọn 14-17 vậy :))

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
bàn anh là bàn 5 dãy trong cùng sát cửa sổ :)) đặc điểm nhân dạng là ngày nào cũng vứt lại trên bàn ít nhất 1 bài kiểm tra :))

mà em nào có thư truyền tay trong ngăn bàn với thằng Lâm lớp anh thế :))
cái bàn này lớp em ko có đứa nào ngồi anh ạ :)) mà hình như cái dòng đấy em viết ............. à mà ko phải em :))
còn cái đứa thư truyền tay cho anh Lâm Thồn là bạn thư kí lớp em đấy :)) :)) :))
to Ngân Hà : anh ý chuẩn bị đi du học là chuẩn bị đi chứ còn gì nữa :D tình hình là lớp mình mấy page gần đây toàn nói zai thoai lam các hot boi lớp mình chạy hết :)) :)) :)) anh Đức có 1 chiều cao thật đáng sợ ..... ;;) ( chị Dương cung cấp các thông tin anh Đức cho tao :D )

:))..con gấu để chữ ký hay thế..
thế inh chiều nay là thế nào đấy...:-s

giở lại trang trước để đọc lại...

muốn xem bọn tao làm tốt không à..:|

đã bảo đừng nhắc tới Lý nữa rồi cơ mà
Tao đề nghị từ bây giờ còn đứa nào nhắc tới bài ktra Lý là súp bờ quây luuôn nhớ ;) b-(
Sinh chả biết có phải học bài ko vì chưa học hết bài

Chỉnh sửa lần cuối:
tao muốn đấm bọn anh 2 bọn mày lắm rồi đấy :|

Chỉnh sửa lần cuối:
tao tưởng Uyên là con chứ nhể, sao lại là thằng
thôi mặc xác đi
tao mới phát hiện Hóa khi học đến mol bài rất dễ
chả bù với cái phần công thức e, bài đã khó, thêm sự chỉ dạy rất là <beep> của Bính <beep> thì tao <beep> hiểu nổi nó là cái <beep> j`... Beep... Beep...
chiều cao bao nhiêu hả Linh, tao thấy ông ấy bt thôi mà, chưa chắc cao = Newton lớp mình :D
beep... beep cuộc đời... beep beep...
học Sinh chưa :-/

tuần trước sao em chẳng chép tí gì sinh nhỉ..mk...

quyết định là hôm nay sẽ xin cô...:((

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
thế thì là chỗ con Huyền với con Hạnh rồi..:)...

((
Dau ma`, tao ngoi` ban` 4 chu' dau phai? ban` 5
Ban` tao la`ban` spid3rman!!!!;;)
Ah, hinh` nhu anh Cong nai` la` chau' Mrs Nam thi` phai?:-?

cháu MrsNam là 1 hot boi khác lớp anh - anh Choi :D . các em nhầm anh + với anh Choi rồi :D , chà điểm lại lớp mình nhiều hot boi fet :p

:)) cái anh gì cháu cô Nam hôm nọ vứt bài kt ở lớp, chiều bọn em lại có tiết của cô, thật không may là cô đã nhặt được. Không hiểu anh ý có sao không.:))
Hôm nay đang ngồi ngoài hành lang thì thấy anh + thản nhiên xông vào lớp em như vào chỗ không người.:)) Mặt đứa nào cũng ngớ ra, chẳng hiểu ông này là ông nào, mãi đến khi anh ý đi được 1 lúc rồi mới định thần ra đấy là anh + :))

Hôm nay tớ thử vào mục danh sách thành viên xem có bao nhiêu A1ers trong này thì có 2 cái tên rất lạ : Tran Dinh Van & Nguyen Hong Linh. Đây là 2 đứa đi Sing hả trưởng?
---------------------------------------------------
Nhưng hình như chỉ có Khánh Linh, Hải Hà với Hồng Linh đi thôi chứ nhỉ. :-?:-?
K biết bạn Dinh Van ngồi chỗ nào ???

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay tớ thử vào mục danh sách thành viên xem có bao nhiêu A1ers trong này thì có 2 cái tên rất lạ : Tran Dinh Van & Nguyen Hong Linh. Đây là 2 đứa đi Sing hả trưởng?

Báo cho BQLNS thôi. Láo thật dám mạo danh lớp mình b-)

hôm nay vẫy bạn Ba Ngơ vãi vui
Cái con Dô này ngày xưa tao nhớ chính tay mày gõ là "tao nói thật topic lớp mình toàn rác". Thế mà hôm nay chính mày đang vứt rác ra lớp đấy. Đề nghị kể chuyện gì thì cho nó có đầu có đuôi 1 tí để mọi người còn hiểu. Không câu bài plz !!!

Lúc nãy chú Newton Minh lớp ta online mình rủ cậu vào poz bài. Lâu ơi là lâu được chú tương cho 1 câu "chưa kịp chào thì mẹ bắt đi ăn cơm rồi". Bó chân bó luôn toàn thân. Mà kể mọi người cứ hót boui thế này thì bọn này còn làm ăn gì được nữa ???

ơ bạn Trần Hạnh Linh đi Sing đấy chứ có phải Hồng Linh đâu nhỉ :D

chính ra cái kiểu mấy ông bà A1 0407 nói cũng hay, viết thật nhiều bài dài & chất lượng để làm e diary luôn, sau này ra trường thì print mỗi đứa một bản, hoặc ai ít tiền thì online lên xem ^^ nhưng mà cái này có lẽ khó thực hiện với lớp ta, một lớp có sở thích spam bài hàng loạt :( >.< Bây h mà bảo close cái này rồi lập cái khác viết tử tế cũng khó, vì cái topic này cũng nhiều bài hay (bài tao ri pot hot boy ý, hoho) Mà nếu bắt chúng nó viết dài cũng khó :D (tao là đứa nói mà nghĩ đến việc này cũng thấy :(, chúng mày để ý mà xem, phần lớn bài trong này toàn "mai có bài gì", "đứa nào hiểu toán/lý/hoá... blah ko", "...") chả lẽ giờ lập song song 2 topic, 1 cái câu, 1 cái ri pot? càng ko ổn :D
Lớp mình thử thảo luận vụ này xem :D

TQM : Khỏi cần 2 topics. Đứa nào câu bài hoặc viết linh tinh thì xóa hết. Thiếu tính đóng góp cũng xóa. Câu nhiều thì warn. Warn nhiều thì treo. Tội gì phải mệt.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hí hí tao thấy xì pam cũng hay đấy chứ :D:D
MAI ANH 1 ĐÁ CỐ LÊN NHỚ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên