..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bây giờ là 11h trời đã tạnh mưa
tao sẽ tặng chúng mày một bài thơ
ước gì mưa thuận gió hoà
cho mình đá chết bọn 10 lý 2
hay hông
tất cả cùng quyết tâm nào
anh 3 cố lên
bài này không giống a2
đừng xoá mod ơi

BÀI VIẾT NÀY ĐÃ POZ BÊN A2+A3, CÂU BÀI VỪA VỪA THÔI, CÒN 20 NỮA LÀ TREO ĐẤY ;)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cho hỏi tí... cái thằng mấy hôm nay cứ lượn qua lớp mình để thu tiền + rủ các bạn gái đi cổ vũ + rủ các bạn trai đi đá bóng là ai nhỉ...
@TQM: mấy cái bài đệ del remove hết đi đc ko. Chả hiểu phải nói thế nào, nhưng đại loại là như thế này, xóa hẳn nó đi ý, đừng để lại vd như là
" Hôm nay, 10:57 PM
Nguyễn Thu Trang
This message has been deleted by Trần Quang Minh. Lý do: YM hoặc PM, với cả tao cũng nhắn con La rồi :)>- "
:) nhìn cho nó gọn mắt, với cả để đẩy số trang topic xuống, chật ;)

XÓA RỒI THÌ KHÔNG ẢNH HƯỞNG ĐẾN SỐ TRANG NỮA

Ui, chủ nhiệm Trố làm thơ hay quá, vỗ tay cái nào
Tuy nhiên đó là câu thơ chứ có phải bài thơ đâu, nhầm nhọt sang trồng trọt rùi
Mai vẫn đá à, không biết có nên đi không nhỉ,ngại quá
Tao chả bít sân Vạn Bảo ở đâu cả, nếu đến trường thì mấy giờ đến để có đứa còn dẫn tao đi chứ

mai sợ tao không đi được...6h mò ra khỏi nhà thì hơi sớm..:|...
mà sao chúng mày đá sớm thía...:|..sao không đá khoảng 8h...
tao vừa mới bày tỏ ý kiến với phụ huynh mà đã chuẩn bị nghe 1 bài rồi..:(

mà em ủng hộ kiểu xoá để lại dấu vết của TQM...
xoá thế kia chính chủ bít đường nào mà lần...:(
lần trước vít 1 bài, sáng dậy tìm mãi chẳng thấy đâu...tưởng mình mộng du...:p..

em vừa được cộng thêm 2 đcl nữa--->18 rồi..;;)..:>..hehe
--> càng không có lý do để xì pam ( công việc đã trở nên quen thuộc với em..:)))

mà hôm nay lại nhớ lên bảng 7 điểm...cảm ơn Mai Linh và các bạn đã ủng hộ tớ...

========
12h30 trời mưa tầm tã..mưa như trút nước...
mong là sớm tạnh mưa...để mai các bạn giai đá bóng..nhỉ..;)
========
1h 10..đã ngớt mưa...nhưng chưa tạnh hẳn..
========
1h 30 đã tạnh mưa hoàn toàn..hoan hô hoan hô...
thế là trời thương chúng ta rồi nhé...
chỉ còn việc mai đá cho hay thôi..;)
========
trời ơi...1h38 thì lại mưa xối xả...:((...chán trời quá..thôi để 5h sáng tao update thông tin dự báo thời tiết vậy..
chứ cứ thế này đến sáng mai..:))
========
3h30..trời quang mây tạnh...chắc ok rồi..:))
========
5h35..trời bắt đầu sáng..gà gáy ò ó o...trời đẹp...
không mưa...

A3 cố lên...

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin gửi lời chào thân ái đến toàn thể các bạn đồng đội, đồng bào, đồng chí, đồng môn, đồng bọn,...(mong là ko có đồng tính).Hôm nay, tôi xin công bố bản báo cáo nhận xét về tình hình lớp ta trong thời gian vừa qua:
1- Xin nhiệt liệt hoan nghênh tinh thần đoàn kêt của lớp ta trong thời gian vừa qua trong cuộc chiến trường kì với các loại kiểm tra: KT miệng, KT 15 phút, KT 1 tiết, 2 tiết, 2 tiết lấy điểm 1 tiết, dài (1.5- 0.5) tiết,...
2- Tuy nhiên xin phép được phê bình sự thiếu thận trọng của một số bạn trong những giờ có "nguy cơ cao" như Văn, Sinh,..Nếu còn tiếp tục nguy cơ các bạn bị "out" là tương đương với 1 cú đánh trong FF Tactics Advance có Concentrate hỗ trợ -->stop chating and start listening
OK, có vẻ đủ rồi nhỉ. Mong các bạn phát huy mặt mạnh và gia cố mặt yếu để lớp ta trở thành 1 tập thể ngày càng....(điền vào chỗ chấm)

----------

Xời, phải nói là bài diễn văn mở đầu của mình qua ngầu va mang đậm phong cách communism. Có khi nên tách ra làm 2 để lấy điểm cho học kì 2 nhỉ?
Anyway, pst cái nick lên để mọi người add cái nhỉ:
[email protected]
Neopets: ruby_dragon259
GameVN: super-rabbit
Thế thôi

----------

Nhân tiện đây xin thông báo cho tất cả những bạn muốn tham gia:
Gamespot tournament, giải nhất $2000, đăng kí bắt đầu từ 14 tháng 11. Đăng kí và xem thông tin:
http://www.gamespot.com/tournaments/dodnovember/index.php

Sáng nay lớp mình ( tức a1+a2) đấm đá thế nào?Thắng bao nhiu?????
Welcome bạn Lê Minh(không phải bạn Niu tơn)
Mà chiều nay không có bài gì phải không? Khỏe quá
Trời đang rất đẹp, mong la chiều đừng có mưa để còn được đi cổ vũ

IS, tai. sao lai. the' nhe?
Tao di xem bong' da'
Troi` mua nho? ma` lam tham
Tao den noi la` du? uot' sach.
The' ma` ong bao? ve. o? day': Mua ko da' dau chau 'ah
The' co' dau tao ko co chu' :((

Tình hình là có ai bít sự tích lớp mình hâm mộ anh Dianna seller ( DAT) ko?
;;) ;;) ;;) ;;) ;;)
Cách đây vài tháng bố Mo nhặt dc 1 cái ảnh của các anh 12L trong ngăn bàn (cái ảnh các anh đi tham quan ý ạ). Bố lôi ra rùi tao+ kon Mông Lệch soi xét 1 lúc rùi kết luận: "Cảnh đẹp thế mà người đứng vào...xấu cả cảnh!!!". :) :) :)
Rùi bố Mo cứ vứt cái ảnh đấy im lìm trong cặp mấy tháng giời....
....................
Rùi mới mấy hum trước thui, tự nhiên kon Mông Lệch thấy cái ảnh lấp ló trong cặp papa Mo lôi ra...phe phẩy quạt. Tao dựt lấy, xem xem, săm soi, rùi dừng ánh mắt lại cái anh đứng bên cạnh Anh +, trùi ui....., thốt lên:" Hơ, trông anh này đẹp zai phết!" (thế mà ko hỉu sao lần trước xem mãi mà ko để ý <== chứng tỏ mình càng za` càng...dê :)) :)) :)) ). Nghe thấy zai đẹp zai 1 cái, chị ML giật ngay cái ảnh: "Đâu? Tao xem??" và thế là ngoài sức tưởng tượng của em, chị ý "phản ứng mạnh" ko ngờ: "Uầy đẹp chai vật ah.!!!!".=D> =D> =D>
Tình hình là như thế và chỉ mấy phần nghìn giây sau, cả lũ kon gái lớp ta đã xúm xít vào giành giật cái ảnh, xuýt xoa... và thế là hàng loạt dòng chữ: :"Anh Tú ơi" đã xuất hiện trên bàn mọi ng`!!!!
...........................................................................
Mọi người chú ý, cần bravo tao+ kon ML đã có công...khai quật zai đẹp zai cho bọn mày!!!=D> =D> =D> =D> =D> =D>
Bravo!!!!!!!!!!!

Hè hè, thấy các em 05-08 vào bon chen forum lớp anh nhiều quá, anh cũng thử vào forum 05-08 xem :p
Hic, mới có mấy tháng mà đã 73 trang roài, kiểu này triển vọng khiến budo đau khổ tiếp 3 năm nữa đây :D

cô BUdo bây giờ cũng khổ lắm rồi anh ạ :)) =)) :))
tình hình là anh Đức cao lắm phải 1m83 đấy :D :)) cao gấp đôi mình =)) :)) :)) hahaha
đẹp zai nhưng cao thế thì bố ai mà với đc :)) ( tao ko có ý gì hết chỉ comment cho vui thôi :D :D :D )

Chỉnh sửa lần cuối:
nào nào update thông tin đây...
thắng 9-3..:))...:x....3 bàn cho chấu chấu..3 cho Minh Bi...2 cho tùng..1 cho trố...thế là Ok...
đặc biệt với sự xuất sắc của thủ môn Hôi Giang..;)

thắng giòn giã..

mà hôm nay cổ động viên A1 sao bảo khí thế lắm mà mất tăm mất hút...
có mỗi mình tao đi xem là sao..:(

Tao tưởng CHâu chấu 4 bàn chứ Mo????????
Hôm nay trướng Ams đã thua trước bọn Hai bà Trưng mặc dù đã dẫn trước, hic. Được cái khi trao giải trường mình được tuyên dương là ' học giỏi đá bóng hay'. Mà thằng Cào cào đá như sh!t í, châu chấu mà đá thì cứ gọi là sòn sòn thêm 4 qua nữa
Hôm nay được nhìn tận mặt anh Tú. Nói chung là không bít bọn mày thế nào chứ tao thì chỉ còn hâm mộ mỗi Giáo chủ thôi

thôi dù sao cái đầu của Ams cũng hơn cái đầu của bọn Hai Bà TRưng ;)
hôm nay lúc về em có hơi bị nóng tính ..... có làm mất lòng bác nào thì bỏ qua cho ..... :D :D :D chiều nay mình bị điên mất rồi

hiệp 2 đá như chết rồi ý
thất vọng tràn trề :((

Xme. Bọn chó Hai Bà Trưng!!!!!:(( :(( :(( :((
Bố mày ghét!!!!
Nhưng mờ phải công nhận hiệp 2 mình đá phò vãi, éo chịu dc. Mà bọn Hai Bà còn hét toáng lên là:" Thương Ams quá!" nữa chứ!!! ĐM!!
Thằng Cào cào đá như shit, cho Châu chấu nhà ta vào đá có khi còn hay hơn!!!:eek: :eek: :(( :((

thôi..đằng nào cũng thua rồi mờ...còn thất vọng làm đêk gì nữa...[-(..

mà đội mình được sự cổ vũ nhiệt tình hăng hái của toàn thể Ams..thế mà...:(
thôi nói chung hôm nay lớp thắng và trường thua..:)...

đây update lại thông tin nhé: lúc nãy tao nhầm:
châu chấu 4, Minh bi 3, trố 1, tùng 1...

bây h thì đúng rồi nhá..;)

còn tao đã bảo chúng mày rồi...anh Tú bên ngoài anh ý không long lanh như trong ảnh đâu..;;)...đã bảo hâm mộ giáo chủ thôi..:x...

thứ 2 có bài gì ( đề tài muôn thuở..:p)

Đỗ Phương Linh đã viết:
Thằng Cào cào đá như shit, cho Châu chấu nhà ta vào..................
Trường Ams là thế nào mà toàn côn trùng súc vật biến thái hết thế.
Tình hình tớ ko hiểu cào cào châu chấu là who?

cào cào là ông Phong lơp11L2 thằng cha mặc áo số 10 ý
châu chấu là hot gay A1 hôm nay đá bóng ghi 4 bàn đấy
chuồn chuồn là bạn Linh Phương lớp Văn ng` yêu cũ của châu chấu giờ đang ... với anh cào cào

vâng hôm nay là một ngày tuyệt vời
chúng ta đã vùi dập bon 10 lý 2 với tỉ số thật ngọt ngào 9-3
xin cám ơn các bạn ở cả hai lớp

có mỗi tao cổ vũ...

hôm qua con gái A1 rõ là nhiệt tình...
thế mà hôm nay lặn mất tăm...:|..chẳng có mống nào...

yêu cầu trận sau các bạn đi cổ vũ nhìu hơn nhé..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên