..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Thùy Linh đã viết:
cào cào là ông Phong lơp11L2 thằng cha mặc áo số 10 ý
châu chấu là hot gay A1 hôm nay đá bóng ghi 4 bàn đấy
chuồn chuồn là bạn Linh Phương lớp Văn ng` yêu cũ của châu chấu giờ đang ... với anh cào cào
Cứ cái đà này thì tao sẽ tên là đom đóm.

Các em A1 mạn phép cho anh hỏi cái này
Anh nghe nói lớp em có 1 bạn được 50% financial aid của LoomisChaffee đúng ko :D

HÌnh như vẫn chưa quyết định là 50% hay là 80% anh ạ
Và con người tài năng đó chính là " anh" Quỳnh xinh tươi, bồ của em
Mà tình hình là cái trường LoomisChaffee là trường gì thế? High shool hay college???

LoomisChaffee là US private high school em ạ :D Mới lớp 10 đã được nhận thì quả là siêu :D Vượt qua bao nhiêu anh chị lớp 11A :D
Congrats, but be careful !

Có phải cái bạn Quỳnh xinh xinh mà hôm nay tớ được ngồi cạnh đó ko,sao siêu thế?
Hôm nay xem đá bóng mà bạn ý còn ngồi làm luận,bạn ý có chí thật cơ.

Quỳnh ở Mỹ 3 năm về, là con bác Lê Dũng phát ngôn viên bộ ngoại giao :)) học giỏi nhì lớp bên trường NSL :)), ***, NSL bạn nào cũng giỏi :((

update cho chúng mày thông tin của anh mặc áo số 13 ngày hôm nay ( theo lời nhận xét của nhiều ng` thì anh này hôm nay khá suất xắc ;) ) tên là Nam học 11Tin
và các anh 11Tin hôm nay đá tao thấy rất hay :D còn lại thì ...... :D
thứ 2 đến lớp tao sẽ kể cho chúng mày chuyện anh Cào CÀo rất thú vị :D

Có bạn nào thích đi abroad sớm ko, tội j` nhỉ, ở nhà vui vẻ với bạn bè, bay nhảy cho sướng >< (nói thế thôi, thực chất là học tiếng việt đã ko xong, sang đấy học tiếng anh để chết à :(). Bài viết thứ 200 tao đã kỉ niệm cho topic Lý 1 ;) hôm nay chat với anh CNT ngồi cùng bàn mình :D đc anh ấy share mấy cái ảnh vãi độc :D

poz lên đây đi mày
mà bàn tao là ông nào ngồi ý nhể
hình như là ông Ng~ Lân trung Anh ( tên dài thế ko biết )
0306 mà ra trường thì A1 hết thứ để mà nói :(( buồn thế :D 0407 thì ....... ko thể ...... đc :(
0306 còn vui vẻ và nhiệt tình :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay rảnh rỗi đêm khuya thân tặng 1 slide show các anh cho các em anh 1 0508 :p

anh Lương Hoàng Long,ngồi bàn 4 dãy trong cùng từ cửa chính vào :D

Anh Hoàng Tùng Anh (bên trái),ngồi cạnh anh ở bàn 5 dãy trong cùng từ của chính vào và anh Thành Choi (bên phải),cháu bác Nam dạy văn,ngồi ở bàn 5 dãy thứ 3 từ cửa chính vào (chính nó viết cái dòng "thích chết à?" :)) )

người mà các em đều mong đợi,anh Vũ giáo chủ ;;)

anh và già Lâm thồn bùng tiết chơi điện tử :))

ảnh này là hot pic of this summer,từng được đưa lên mổ xẻ ờ zai tiêu điểm và 88andlife :)) từ trái sang phải:lỳ,boa,Lâm thồn,anh,Chu Ngọc trung :D

danh sách lớp :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Là em Quỳnh xinh xinh theo lời em nào đó ở trên kia :D
Mà sao A1 05-08 vẫn chưa up cái ảnh nào nhỉ

Sao lai. chua up
Nhiu` la` dang` khac'
Chiu. kho' di len may' ( 20??) trang trc' di cac' anh chi.:D

Úi úi, bác Minh Nghĩa j` j` 12L trùng ngày sinh với mình kìa!!!:)) :))

Ngày mai chào cờ thể nào cũng dc nghe điệp khúc Mr.Tuấn: "Chúng ta đã đá hết sức cố gắng và đã dẫn bàn trong hiệp 1....nhưng ba chấm ba chấm..."!!
Đảm bảo.:-? :-? :-? :-s

Ý anh là up vào album của HAO cơ :-?
Cho nó dễ theo dõi ;;) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hix ngày mai có bài tập j` ko?
tình hình là dạo này tao ko spam nhớ thằng TQM đâu :D bảo mấy ông ý cộng điểm cl cho tao đi :D
tự nhiên dạo này ko thik post bài nữa :D

lớp em chưa có album anh ạ, vì chả bít lập album thế nào
mai có bài j` không mọi người, chán chả muốn làm bài nữa
ah, không hiểu mai có phải làm listening test không nhỉ? Listening tao ngu lắm cơ, hic

Mod nha` ta noi' ko lap. dc album
HAO dang qua' tai?
Moi. nguo`i thong ca?
Move lai. khoang? 2 chuc. trang
Ngam' nghia':D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên