..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng TQM mày suốt ngày warn tao thế X( dạo này tao bị cấm online nên lên rất ít câu bài cũng rất ít mà mày warn tao thế à?
mày đếm xem ngày hôm nay tao câu được mấy bài ??? bao nhiêu đứa nó câu mày dek có ý kiến j` tao lâu lắm mới online mà mày cứ lắm chòe /:)

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
tao cũng mong thế..
mà chuẩn bị có bài lý rơi vào đầu đấy..:|

lại còn kiểm tra hoá...vào ngày kiểm tra địa..thế thì chết mother em rồi..:-s
này nhé..thứ 6 này..hoá-kt 1 tiết..:-s..sinh-không bít nữa...TD-kt địa...Văn-kt miệng chắc cũng dài...

mà tao không lo văn nữa rồi..B-)
Thế là thế nào? Kiểm tra Địa vào tiết TD à? :(( không được, đả đảo. huhu hôm đấy còn kt Hóa nữa mà, còn gì là đời nữa :((

COn HT kêu không thích post bài mà thế mà bi h cũng spam nhìu phết, cứ đà này nó sẽ hơn tao mất
Mà tao thấy bó tay bọn mày đấy, chỉ vì mấy cái ảnh mà cũng cãi nhau, lai trong topic L1 nữa, mất hình tượng a1 quá
Mà sao hot boy Lịch kinh quá, hoãn ktra thì có làm sao đâu mà lại chuyển sang thứ 6 nhỉ. Vừa kt hóa lại còn Địa, Sinh, Văn~> Chắc tao phả bùng học thêm mất

Hao hỏng lâu quá giời ơi...

bi h mới vào được..
chiều nay hình như không có bài gì đúng không?

Trần Quang Minh đã viết:
Đã lock và đã move cái topic mới đó. Noob quá cơ HT ạ. Dùng cái "Trả lời nhanh" ý, cái này ở dưới bài viết cuối cùng.

Mọi người ơi khoe cái ava mới, trông có hoành tráng không ;;) :D

anh ơi, chả đẹp gì cả, trông cũng hơi hoành tráng 1 tẹo nhưng cái lưng đấy là của anh à :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

tuần này kiểm tra nhiều môn, tao chết mất thế mà vẫn ol thường xuyên và đều đặn:(( :(( :((

ko hiểu hóa, tin, và địa, tình hình chắc em xơi toàn 5 mất

Nguyễn Quỳnh Lan đã viết:
Mà sao hot boy Lịch kinh quá, hoãn ktra thì có làm sao đâu mà lại chuyển sang thứ 6 nhỉ. Vừa kt hóa lại còn Địa, Sinh, Văn~> Chắc tao phả bùng học thêm mất
Hả? Cái gì thế? thứ 6 kt cả hóa sinh văn cơ à? Sao tớ chả biết gì cả, mình cứ như người ỏ mù cang chải ý nhở :((

ai bảo thế..vớ vẩn...kiểm tra miệng thôi..lìu fìu...

mà kiểm tra thật thì tao đi đầu xuống đất..:|..

hôm nay không có bài tập..hay thế..:))...
càng ngày càng ghét học hơn..:((

con Hiền trang khá phết..chăm chỉ ol nhể..;;)

<bíp bíp bíp>!!!!
Hum nay như <bíp>...:(( :(( :(( :(( :(( :((
Mèn ơi chắc kiếp trước kon có mắc nợ j` với thằng cha London mà bây giờ ra nông nỗi này..!!!!!!! HUhuhuhu !!!!
Em thề với chúa là em chỉ viết cái dấu - nó hơi gần gần với cái dấu căn thui!!!
Vậy mà nó - <...>- bảo là.... <bíp bíp>!!!

Học hành chăm chỉ, kết quả như <bíp>. :(( :(( :(( :(( :-s :-s :-s 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đỗ Phương Linh đã viết:
chán thế ko biết đc
sao Mrs Hạnh lại có thể bắt kí cái bảng điểm đá cơ chứ :(( :(( :(( :((
đời cô lịu rồi :(( :(( :((
biết ăn nói thế nào với bố mẹ đây cơ chứ :-s :-s :(( :((
tình hình cứ thế nazf thì xác định bye bye A1 rồi :(( :(( :((
mà bố tao lại đi công tác cơ chứ bố tao kzs có phải đỡ hơn là mẹ tao ko
mẹ tao mà kí chắc tao chết luôn ko còn đg nào mà sống nữa :(( :(( :((
sáng mai lại thấy tin buồn trên Tivi ý chứ ............

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ặc, sao con gái mà chửi bậy ghê thế? :-ss Anh xin được phép sửa: "học hành vất vả, kết quả như..." :D :p
Bất công thế, không hiểu sao tất cả những ảnh khác đều xem được trừ cái ảnh của chính thằng mình. :-s Uất. :-s
Hehe, Cộng thì lại chả không có tên trong danh sách, mọi người đều tưởng nó tên là Cộng thật à? :)) Làm gì có bố mẹ nào đặt cho con cái tên nhạt nhòa thế? Cộng với chả trừ. :)) :D

tên thật anh ý là Dương :)>- (tưởng tao nói rồi mà :-/)
mk bây h bắt kí bảng điểm khác j` cô giết con đi :|

Lương Hoàng Long đã viết:
Ặc, sao con gái mà chửi bậy ghê thế? :-ss Anh xin được phép sửa: "học hành vất vả, kết quả như..." :D :p
Bất công thế, không hiểu sao tất cả những ảnh khác đều xem được trừ cái ảnh của chính thằng mình. :-s Uất. :-s
Hehe, Cộng thì lại chả không có tên trong danh sách, mọi người đều tưởng nó tên là Cộng thật à? :)) Làm gì có bố mẹ nào đặt cho con cái tên nhạt nhòa thế? Cộng với chả trừ. :)) :D
đang độ bức xúc ko kiềm chế đc anh thông cảm cho nó ( mà cả lớp em cũng đang cùng 1 tâm trạng như nó đấy ạ :(( :) 0:) )
Tên Cộng nó mới hay mới đặc biệt chứ ;;) ;;) ;;) em cũng đang nghĩ chắc chị hay em gì đó của anh cộng chắc tên trừ hoặc nhân chia gì đó:)) ;;)
tên Dương nghe nhàm quá :)) như kiểu dê xồm ý:)) :)) :))

Úi !!!!!!!!!!!
ngày mai kt nhiều phết!!!
tin, anh , ai học chưa??
Mà mrs hạnh bảo học sách nào y nhỉ?
Nói thì chẳng nói rõ
Hỏi thì gật gà gật gù??
Đúng là Xuka.

hehe
xin thông báo với các bạn a 1 một tin
là vào thứ 7 đội bóng của chúng ta sẽ gặp liên quân nga địa
mời các bạn đi xem

:((...bi h là 5h hơn...

chán quá...bảng điểm..
mà cái bài kiểm tra Anh...mai tao cũng chẳng muốn học..
thứ nhất là không có hứng học thứ 2 là cũng chẳng có sách mà học..:((..

bảng điểm tao vẫn chưa đưa..không bít phải ăn nói thế nào đây..
toàn 6 với 7...
mẹ tao chắc sẽ giết tao mất..:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên