..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Yêu cầu cả lớp ko nói + ko poz bài + ko làm bất cứ thứ j` trên 4r liên quan đến chuyện ngày hôm nay. :| Không manh động.
Xin hết.
Một ngày buồn. :|

A1 đời cô lịu rồi :))
mai các bác 9h họp nhớ
chi mộ A1 >_________<

xin thông báo với mọi ng` rằng
tình hình là sự việc có vẻ gay go hơn tối qua :|
sáng nay mới có 7h tao đã bị dựng dậy để bị mắng vì chyện này
bố tao thi hôm qua biết rồi cười bớ phớ lớ ( nhưng chắc đi họp về thì chả có chuyện cười nữa đâu , tao coi như tập xác định rồi :(( )
but mẹ tao sáng nay mới biết
----> mắng tao ...... ( lại còn hỏi là : COn và bạn lớp trưởng bày têu ra trò này à :| )
và còn nh` nữa chiều tao kể cho
tình hình là 9h họp
họp xong thì cũng là lúc tất cả học sinh A1 lên thớt :|
đời cô lịu thật rồi :( :(( :|

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm qua đúng là 1 ngày beep beep beep beep..n lần beep..:((...

nhưng mà tin vui là bố mẹ tao nghe xong không nói gì cười nói phớ lớ..kêu sao thằng thầy giáo dậy ngu để học sinh không hiểu gì phải bày ra cái trò ấy..nguyên văn đấy nhé..;)...

bố mẹ tao tỏ ra rất thương xót cho bạn ý...
thế nào với những bài kt tiếp theo đây?

mà cũng may là hôm qua Mrs Ass chưa gọi cho mẹ tao để phóng đại lên chuyện gấp 5 10 lần như với mẹ Gấu..nghe đâu còn bảo thuê trường ngoài trả tiền..:))...
mà thêm 1 lần may nữa là hôm nay bố mẹ tao bận đi công tác đột xuất...;)..nên không đi họp được..:x

Ui
Bo' tao thi`.....bao? thang` ban. ma`y dai. the'....ba cham' ba cham'
Chui? ca? lop' minh` be' ti' da~ di an cap' kien thuc'.....
Bo' tao ko di hop.
Me. tao phai? bo? lam` de? di

mẹ tao gọi điện cho mẹ bạn ý
2 bác ngồi buôn cười hí hí :|
tình hình là cu cậu có vẻ ok rồi
chỉ còn tụi mình thôi :|
hôm qua là 1 ngày đáng nhớ
ngày lịch sử của A1
a freaky Tuesday
....
lần đầu tiên trong lịch sử Ams có 1 lớp mới vào trường 2 tháng :| một lớp toàn con gái :|
.....
lần đầu tiên 1 tập thể shed tears vì 1 thằng con trai :|
.....
anh hùng của lớp A1
...
sau vụ này tụi mình khao nó ăn chè....
nó tai qua nạn khỏi cả lũ con gái phải gọi nó là anh đấy >:)
:|

hôm qa mọi người làm anh thế nào, tao thì qá tệ :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

ngồi chờ tin về bẩn, tao giở quyển advanced language practice ( giờ tao mới biết là tao có 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} ) và thấy là ............ toàn ở trong

quyển đấy nhưng tao chưa làm chữ nào

check key, sai hơn nửa :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

nhưng ko sao, sau hôm qa, đời đã dạy tao nhiều điều, phải lạc quan lên nên tao sẽ ngồi cày hết quyển đấy

chỉ sợ là bài kiểm tra lần sau lại trong quyển khác và về nhà tao mới biết rồi lại ngồi check key, lại sai và lại ngồi làm, bài sau lại trong quyển khác 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

cuộc đời học sinh đầy rẫy mâu thuấn, giải quyết hết mâu thuẫn sẽ là nguồn gốc và động lực của sự phát triển ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

nhưng ngặt nỗi là, mâu thuẫn ko bao h hết, giải quyết cái này lại có cái kia :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) nên tao sẽ chẳng bao h tiến bộ :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

thôi, đi học văn, nghe nói dài lắm hả

ĐI CÀY ĐÂY, YÊU MỌI NGƯỜI, A1 ĐÚNG LÀ YÊU THẬT :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

:* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* hôn mọi người

tao update thông tin về bài test hôm qa, nếu ai chưa biết thì cùng làm quyển đấy đi cho điểm cao ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

bài tao toàn là icon, kệ, anh việt ơi, ĐIỂM CHẤT LƯỢNG

update tiếp : chắc là bạn bẩn sẽ ko sao, mong là như vậy :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

mong chúa phù hộ cho chúng con và bạn đấy, amen 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

Uah, de? binh` tinh~ lai. xem
Hom qua.....15/11....A1 nho' lay' dung` quen, lan` sau con` de` phong`
Ma` hom qua luc' no' bat. ra khoi? phong`
........................
Tao co' cam? giac' j` day' lang lang
Nhu kieu? .........the' nao` y'
Nhu kieu? tao ko nhan. thuc' dc ngay la` dieu` j` dang xay? ra
Chi? co' 1 thang` cam' dau` cam' co? chay.
The' la` tao chay.
Khoc' tuc' tuoi?
........................
Dieu` la. ky` la`
Tat' ca? nhung~ dua' chay. theo no' cung` tao luc' day'
Deu` bat. khoc' cung` 1 luc'
Tao biet' khi tao quay ra nhin`
Dua' nao` cung~ hu hu
...............

ko biết ngày 15 tháng sau có chuyện j` xảy ra ko
nhưng lúc nó chạy đáng lẽ lớp mình chạy ra giữ thầy lại :| đằng nào lớp mình cũng chết rồi :| để cho nó sống :|

thôi đừng nói về chuyện ấy nữa
thứ 2 tới A1 làm giao lưu với Ban giám hiệu nhớ :( :D
tao thấy thường bạn ý lắm ý
hôm qua luc nhìn thấy bạn ý khóc ng` bạn ý run lên .......... thương lắm .........
cả lớp mình nhìn thấy thế cũng như chỉ muốn òa theo
lúc lớp mình kéo vào theo lời thầy tuấn
thầy vừa kêu bạn ý bị chuyển trươgf
chả hiểu sao từ đâu ra nước mắt nó cứ tuôn ra ..........
lúc đó cảm thấy mình thật có lỗi với bạn ý
và cảm thấy ghét tất cả mọi thứ lúc bấy giờ

không được đâu..

h này chúng mày còn ngồi bàn mấy cái đấy..:|...ước gì thì cái gì mà chả ước...:|

mong bạn ý không sao...

lại còn tuần 20-11 nữa chứ..:((...

tao chẳng học hành gì chiều nay...

tao có điểm miệng cả 2 môn rồi...chỉ sợ kt 15ph..:-s

tiếc quá hôm qua mình ko ở lại trường.Hôm qua các bạn A1 khóc vì lớp trưởng lớp tớ à.
Mà lúc ấy lớp trưởng lớp mình gan lì thật.Dám nói dối còn chạy nữa.
Hôm nay mình vừa đến lớp nó bảo luôn:"Hương ơi,tao sắp bị đuổi học roài.".Trông nó tội nghiệp lắm.Khổ,nó bảo hôm qua về bị cha mẹ mắng cho 1 trận ,nó chả dám nói câu gì.Sáng nay thì ông chủ nhiệm đến tìm.May mà chỉ nhắc nhở 1 câu rồi bắt làm bản kiểm điểm.Nó bảo nếu ông chủ nhiệm xin cho thì may ra sẽ ko sao.
Nhưng chuyện này có vẻ to rồi.Hôm nay thầy thể dục cũng ra bảo thằng lớp trưởng là:"Sao con dại thế".Chuyện này tất cả các thầy cô đều biết roài.Khổ thân nó.Ko biết nó có bị chuyển trường hay bị hạnh kiểm kém ko.Nó bảo nếu nhẹ thì dú có đủ phẩy cũng chả được cái hạnh kiểm tốt hay khá để được học sinh giỏi.
Mà có khi thứ 2 sắp tới,nó sẽ bị nêu tên là "học sinh tiêu biểu nhất trong tuần"

Chia buồn cùng Anh1, vì sự hy sinh của bọn ấy mà lớp tớ cũng chả dám ngo ngoe, tí nữa là giống Anh 1 rồi. Sao bảo bạn H khai là học Tổng hợp cơ mà, sao lại mò ra Ams rồi à. Chiều nay lớp Pháp 1 và Trung học thêm Tin với nhau. ai nhoi ko?? :((

Vậy đó, hum nay, mọi chuyện đã sáng tỏ!!
Ðây là lần đầu tiên trong lịch sủ 20 năm truờng có 1 lớp 35 học sinh thì 35 học sinh cùng bị hạnh kiểm trung bình!!!:)) :)) :)) :)) :))
Nhớ hôm lên truớc toàn tr` ăn mặc đẹp vào nhớ!! Phấn son nũa. :)) :)) ;)
Ðã nhờ dc thằng Trố chụp ảnh lớp mình!

Cuối cùng thì bạn Bẩn thân iu đã bình yên vô sụ. Thank God. Bạn ý mà có làm sao em ân hận suốt đời.:-s :-s 0:) 0:)

Ngày 15-11 mãi mãi đi vào lịch sủ A1. Ðề nghị ngày này năm sau, lớp mình để tang = cách cả lớp mặc áo đen!!!:)) :))

Chỉ khổ thân Budo. Vùa nhận huy chuơng thì... Ko bít cô bao giờ bục.....:-$ :-$

HÔm nay cô Nam hay vãi, vào lớp chả mắng mỏ gì còn cười phớ lớ. Ước gì thầy cô nào cũng được như cô Nam nhỉ:x :x :x
Khổ thân Bẩn quá cơ:(( :(( :(( :(( !!!!!! Nhưng thấy nó bảo với con Thủy là xong xuôi rồi cơ mà, chỉ bị cảnh cáo trước toàn trường thôi??? :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/
Mà lớp mình cũng hạnh kiểm TB hết rùi~> Khổ thân những con người tư cách ngời ngời như Tanh, Tơn, Kidu.....:-s :-s :-s
Ah, bạn nào lớp tin cho tớ nick của bạn Bẩn được không( nếu có):-? :-?

cả 2 Tơ nữa chứ..mà 2 bạn ý không dính vào vụ này đâu../:)...

tuần sau lên kéo cờ chắc vui phải biết..:))

à mà tình hình là chết rồi...các bài kiểm tra tiếp thế nào đây..:((

Bố tao kêu bẩn có thể sẽ bị đuổi :(( :(( :((
mẹ tao bảo lớp mình phải đến khóc lóc thảm thiết mà xin cho Bẩn đi ........ bạn ý vì lớp mà lại phải chịu như thế :(
thứ 2 lên trước trường :)) bọn mình famous rồi
giao lưu A1 và Ban giám hiệu ---> chương trình hội tụ các ngôi sao mong mọi ng` đến xem
đứa nào cũng phải ăn mặc đẹp vào đấy ... thoát y đc thì càng tốt :(
lại nhớ đến thằng TQM và thằng Kún :))

Thưa toàn thể bà con A1, ngoài Tanh Tơn Tơ Du... thì TêKu cũng không liên quan mà ( :|). Huhu hình như trong lớp có mỗi tao + mấy nhà bác học là học tin thôi nhở. Đề nghị mọi người đi bổ túc với A2, thêm vào đó không nên nói nhiều về các chuyện xấu của lớp trên HAO. Lí do là vì mẹ tao dùng ních của chị tao xem topic lớp mình nói là "lăng nhăng linh tinh, chat chit vớ vẩn ảnh hưởng đến học hành". Nhỡ mà đến tai cô Hạnh thì... :( Bây giờ chỉ kể những chuyện tốt trên này thôi, chuyện nào xấu thì dùng các phương pháp nghệ thuật như ẩn dụ hoặc nói giảm nói tránh để mẹ tao thấy được những cái tốt mà còn khen. Huhu toàn những cái xấu thì bêu ra, những cái tốt đẹp đâu hết roài :(( Mẹ tao bảo lúc nào cũng "ơ thế mai kiểm tra à" "mày học gì chưa" "tao chả hiểu cái gì" rồi thì điểm số thì be bét. Đấy, nói thế thôi mọi người viết thế nào thì viết nhưng ít nhất thì chừa tao ra, nhé ;)

Nhân đây nhắn bọn mày là BQT HAO đang xem xét close các box "Đang trong nhà trường". Hiện vẫn đang bàn bạc chưa có quyết định, tao sẽ theo dõi và update thông tin cho mọi người :)

Hi vọng vào một ngày mai tươi sáng...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên