..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:D thế này nhé
ai được 9 điểm hoặc cao hơn 9 bài Lý vừa rồi tao sẽ nói:D
có chị nhìn ảnh anh Đức làm ava tao kute quá, vào xin nik
tao bảo để xét đã
bà này cứ giục (mê zai vãi!)
tao lại bảo asaic (ý tao là as soon as I can)
bà ý tưởng nik
add luôn :( Ngu!

tao update thêm thông tin cho chúng mày về anh Đức nhé
anh đc giải 3 quốc gia tiếng anh đc tuyển thẳng vào ngoại thương nhưng ko vào thik vào bách khoa nên thi BK khối A đỗ luôn gioi quá ........... biết chơi trống đã từng chơi ở trường mình và rất nhiều em chết đứ đừ đừ luôn ( anh ý rất nhiều Fan hơn cả anh Tú :D ) anh đang chuẩn bị đi du học rồi :D

Anh Đức trông khá cute, nhưng mừ ở ngoài không được như trong ảnh hả tỉ Ti???? THế thì buồn thật đấy
M.., bài ktra hôm nay không còn có gì Sh*t hơn, tình hình này chắc tao max được 6, huhuhu, bất công, đả đảo,.......
Mà tình hình là không có thằng nào làm thủ môn nữa hay sao mà lại để cho thằng Hôi Giang làm???? Trông chú bé lóng ngóng thế thì bắt cái khỉ gì, may mà hôm nay không đi xem, không thì thật là nhục mặt
I hate Mrs Tamly...................

này hoi giang bắt hơi bị hay đấy
dừng khinh
thế thứ 7 anh 1ddi có đông không

Thôi đừng nói đến Lý nữa, tao buồn lòng :((
sao anh Đức lại đi du học :eek: :-s
mà tình hình là tao bệnh quá :-s xem mấy bài viết gần đây của mình toàn kute... rồi vãi đẹp... rồi anh Đức, anh Diana, anh Giáo chủ... rồi làm quen... rồi abcxyz 8-}
thôi ngủ đây :x

A.Lỳ, A. Giáo Chủ, A.CNT, A.Neal, A.Chít, A.Sadi, A.+, A.KĐ, A.Hà, A.Thồn, A.Kiên vứt, A.Boa, A.Sơn, A. Choi, A.Zim, A.Kông tử, A.MT, A.Buôi, các anh là ánh sáng của đời em. :)) :-&

Chỉnh sửa lần cuối:
Lương Hoàng Long đã viết:
A.Tú, A.Lỳ, A. Giáo Chủ, A.CNT, A.Neal, A.Chít, A.Sadi, A.KĐ, A.Hà, A.Thồn, A.Kiên vứt, A.Boa, A.Sơn, A. Choi, A.Zim, A.Kông tử, A.MT, A.Buôi, các anh là ánh sáng của đời em. :)) :-&
tao đâu hả thằng Boa :|

à đây rồi..anh Cộng ơi, đẹp quá..đáng yêu quá...thật là em rất yêu rất quý rất thích cái đôi G-unit của anh..:))...

mà anh Cộng ơi..đã nghe danh bấy lâu..anh cho cái profile đi..bọn em làm quen rồi chấm điểm hot cho;;)

thằng Boa giảm danh sách xuống anh lỳ anh + anh vũ với anh thồn thôi , các anh còn lại các em í đâu có quen :D

dạ em không biết ạ..
không hiểu thằng (con) (gay:|)nào dám viết những dòng đó lên bàn anh Cộng đẹp zai...em mà biết thì...:|...
thật đúng là một việc tầy trời...

tội lỗi tội lỗi...
mà anh Cộng ngồi bàn nào
để em truy đứa xấu số đó...rồi..:))...
ngày này năm sau là giỗ đầu..:))

bàn anh là bàn 5 dãy trong cùng sát cửa sổ :)) đặc điểm nhân dạng là ngày nào cũng vứt lại trên bàn ít nhất 1 bài kiểm tra :))

mà em nào có thư truyền tay trong ngăn bàn với thằng Lâm lớp anh thế :))

thế thì là chỗ con Huyền với con Hạnh rồi..:)...

nói thật lúc đầu đọc em tưởng cái bàn cuối cạnh cửa sổ là bàn cuối dãy 1 từ cửa ra vào..:|
--> mà theo danh sách chiếu rằng..đó là nơi an toạ của 2 bác học thiên tài Tơn và Tanh..:))
--> choáng..:-s..sao Tơn và Tanh lớp ta lại có thể viết lên bàn những dòng chữ kỳ cục thể hiện sự tò mò và sự quan tâm sâu sắc tới anh Cộng đến thế..
--> mất 2s định thần..mới nhớ ra chỗ con huyền + hạnh..:))

còn bạn có thư truyền tay là bạn thư ký xinh đẹp duyên dáng học giỏi của lớp em đấy ạ ;;);;)...
anh nào có ý định làm quen thì em làm mối cho..:>

=========
đã 4h20..không có ai ol spam với tao...chán..:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ở nhà học bài mà có được tích sự gì đâu, vẫn shocked như thường. Cô đúng là bị dizzy rồi.
Thứ 7 nghỉ, chắc là con gái cả lớp động viên nhau đi xem các bạn nhỉ.
Đêm qua mình mất ngủ trầm trọng. Hic!

sao mất ngủ...:eek:...còn tớ hôm nào cũng không ngủ rồi...mà tình hình là tớ cũng mất ngủ đây..

mà cho hỏi chiều hoá có bài hay kt gì không?
cả sinh nữa..:(
tình hình là buổi trước không chép sinh..:(...chẳng bít học cái gì..

Mấy anh Lý 1 mấu nhỉ... sáng 7h đi học... mà 12:49am vẫn thấy các anh spam bài như thường... em thì em chỉ thích giáo chủ thôi :x mấy anh kia em chả biết là ai cả :D
Xong Văn roài... mệt quá... vừa đi học về, chat chit tí rồi lại làm Hóa :(
Tao thấy môn Hóa và Lý lớp mình rất phìu, theo tao lỗi chủ yếu ở giáo viên :)

tại sao cô lại lấy điểm chất lượng đầu năm :| lại còn hệ số 2
môn chuyên ko được 8 phẩy là mất hsg đấy :|

hoá hôm nay đã kiểm tra chưa..
tình hình là em chả hiểu cái mother gì cả..
hình như Văn không dài lắm...để TD học chắc cũng được..:|

thật à Dô...gỡ sao cho lên 8 phẩy với tình hình này hả giời...:((...

Chỉnh sửa lần cuối:
tao tưởng chỉ cần 7 phẩy thôi mà
mà thể nào chả gỡ được... yên tâm đi... khối đứa điểm như phìu, hay nói chính xác hơn là bài ấy cả lớp điểm như phìu :|
Tuy nhiên từ lớp 1 đến lớp 9 tao đã có kỉ lục năm nào cũng 10.0 anh :((
nếu ko đc thì buồn lắm (mà chắc chắn ko đc rồi :()
Sao dạo này tao học hành sa sút thế nhỉ :-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên