..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
<Cha thay dua nao ca :confused:>

p/s : hình như tao cũng ngồi chỗ giáo chủ luôn vì bàn tao có mỗi tao ngồi :p (càng vinh dự :D)

p/s 2 : @ anh Việt : lại câu bài nhá, cảnh cáo bây giờ :p :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:((
Trong luc' moi. nguoi` di da' bong' va`ho` reo co? vu~ da' bong'
Thi` minh` ngoi` day..........hic hic
Ma` co' thang` em tao ru? di da' cung` lop' minh` day'
Do^i. no' la` champion nam ngoai' cua? truong` no'
Ma` cai' chinh' tao muon' noi' la`.........( het') : No' kute cuc. ky` y'
Bon. di xem suong' that.:((

bóng đá thế nào mọi ng`, tỉ số ra sao 8-|
cái ảnh này bị TQM edit chỉ để link, lại ở trang cuối, chắc các bác trong HMT nhìn sẽ ko rõ, đây, poz lại, eo ôi sao mà yêu thế :* 0:) A1 0205 đấy :( hình như anh đã phiêu bạt sang 1 nước nào đó (ko phải VN) :-s

Vãi cả kute :D

xin lỗi các bạn gái anh 1 vì chúng tớ thua mất rùi
5-0 buồn wa
nhưng xin hứa là thứ bảy này các bạn gái a 1 a 2 đi xem thì sẽ thắng

Cái gì? 5-0 á? Sao thê thảm thế? THứ 7 này phải đi mới được, không thể để tình trạng này tiếp tục. Mà thông báo với mọi người là chiều nay cô Hạnh đi dạy đấy

cái gì..thế thì chết anh rồi...đã làm cái mother gì đâu...định chiều nay làm lý..:((..cái anh đấy trông hay đấy chứ..;;)...hồi trước tao gặp nhiều rồi....

mà tên j ý nhỉ...quên rồi....:p

anh Việt cũng câu kìa...TQm wawrn 10% đi...:p...:D...
mà có khiếp lắm đâu...tại có thêm mấy hot boi nhảy vào nên con gái A1 mới trởi nên hoạt bát xông xáo thế...;;)..:))

What a pity!
Đả đảo bà" Tâm lý"!!!Tức quá đi mất thôi!!!Đề cho thì khó nhất trong tất cả các lớp,vậy mà thời gian thì ngắn ngủi quá!Chúng ta quyết tâm đòi quyền kiêm tra lại đòi lại sự công bằng.
Thôi bỏ qua!!!Nói đến chuyện đá bóng của liên quân A1+A2:
Thứ bảy này chúng ta phải chiến thắng, vì danh dự của 2 lớp chứ nhỉ. CÁC BẠN GÁI NHỚ ĐI CỔ VŨ NHÉ! Đó là động lực lớn nhất đấy!!! Hé hé hé!!!!!!!!

anh Đức 0205 vẫn ở VN chứ đâu
hôm nọ sinh nhật chị Dương tao vẫn còn thấy anh ý đến mà ;;) ở ngoài trông anh ý cũng kute lắm ;;) :)) :)) cao , trắng , học giỏi , hát hay :x:x:x :)) =))
Đả đảo Tâm lý kiểm với chẳng tra như sh!t :((

:(:)(:)(( Làm lý như C :(
chẳng hiểu cô ức chế gì bọn học sinh mà ra đề như thần kinh, bọn A2 làm xong đứa nào cũng ra đập phá cái cửa(nhưng ít ra đề chúng nó dễ+ngắn hơn đề lớp mình) hức, sống sao nổi nếu bài thi HK cũng tiếp tục tình trạng như thế này?
đả đảo

Yên tâm đi đề học kì là do thầy Minh trên sở ra mà. Thầy này nghe nói họ Trần... :p Mọi người cứ bình tính, thi HK không chết đâu :)>- :D Thi HK là để kíu học sinh mờ :D ;)

Tao ứ hiểu nổi đề như bọn A2 thì còn có j` mà phải bức xúc 8-} mọa, nó thử nhìn đề lớp mình đi, cho là 5 phút thời gian bà ý vào lớp + phát đề, còn 40 phút làm bài, chia ra, mỗi bài đc 8 phút 8-} /:) :(( ôi, anh giáo chủ thân yêu :( sao anh có thể giỏi cái môn này đc nhỉ :( :x |-) :-/
Hay làm đơn đòi kiểm tra lại đi /:) tao mà ko đc hs giỏi hk này là ko iPod, ko Kim từ điển mới, ko điện thoại mới, (có thể) ko laptop mới, cắt giảm tiền tiêu [-( ghét, hãm :| [-( [-x
À, đúng là cầu đc ước thấy :)) hôm qua vừa ngồi xem Harvard vừa lẩm bẩm... ước j` mai con gặp đc anh Phùng Tuấn Đức... hôm nay lọc cọc mò lên lớp theo đường ở cái chỗ mình khám sức khoẻ, gặp anh đứng ngay đấy :x :* shockkkkkkkkkkk, chả nói đc j`, nhưng mà sau đó đứng vào chỗ khuất và ngắm anh :)>- tuy ko đẹp đc như trong ảnh nhưng mà vẫn để ta phải thét lên "Vãi kute!" b-)

quên đi anh Đức ở ngoài đẹp zai hơn mà :D :)) =))
Á 0205 cũng có mấy chị lovely cực ý :D

:((..:((...:((...:((...:((...:((...:((...:((...:((...:((...

huhuhu.....:((....sao Tâm lý ác thế...:((...
đ-m...đ-m...đ-m....
em xin lỗi các điều hành viên nhưng mà..bức xúc quá....

5 bài...:((...không phải quá khó nhưng thực sự là quá dài..:((...
nếu mà đã dài thế thì phải tha cho học sinh = cách trông dễ dễ chứ..:((
làm xong cũng đập phá cái cửa và cái bảng..kết quả là cả cửa và bảng đều bị lõm..:))..bởi sức tàn phá của mọi người và nhất là...Tao...:p...
Maximum=5...8-}...8-}

mà sao tao sang Pháp 2 hỏi bọn nó bảo đề ngắn mà dễ mà cô trông cũng rất dễ..ngồi yên 1 chỗ nhìn học sinh bàn bài + chép bài...:-s:-s....:((
sao cô bất công thế..:((...
bảo cô cho làm lại bài thì cô kêu " bài thế này mà không làm hết là đáng đánh đòn..:|"...tao trong lúc buồn fiền đã thốt lên " cô cứ đánh thoải mái"..." cô đáng sợ không hết được cả lớp..":|..:-s..
khổ thân Phan, cũng cùng chí hướng với tao..:))..bảo cô cho làm lại bài...và bảo lớp em có phải lớp lý 1 đâu..:|...cô cho ngay 1 câu..." tôi đấm cho anh 1 phát bây h"..:))...

mà sao các anh lớp lý 1 không viết lại nhỉ...chán wé...:((..toàn những nick hot kinh khủng..thía mờ..

một ngày chán hết mức...:((....đá cầu với bọn Anh 2..bị bọn nó bon chen đạp thẳng vào chân--> què..:((...:((..
sao số tôi nó khổ thế này...
mà mai có kiểm tra gì không...

tình hình này thì học sinh giỏi là điều không tưởng rồi..:((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
công nhận thằng em bạn huyền rất đẹp trai lại to cao
noi chung là rất cute
thế tình hình là các bạn gái anh 1 đi có đông không để mình còn liệu xem hẹn nhau ở đâu con gái a 2 đi đông lắm đấy
sẽ có nhiều bạn đổ em bạn huyền cho mà xem

Đề nghị em Mo xem lại các chữ "dài" trong bài, và tránh nhầm chữ "f" chỉ dấu huyền với chữ "s" chỉ dấu sắc :))
cuộc đời thật là phìu :))
mah con Thủy học giỏi vãi thì còn kêu sợ bị đuổi ra khỏi lớp :)) hay nhể :)) mày ra khỏi lớp thì tao ra khỏi trường :)) còn Phan chắc nó trục xuất khỏi Hà Nội :))

ôi giời ơi..:))..lỗi nhầm to lớn quá..:p..:))...

khổ thân năm nay lớp mình có 1 bạn bay rồi..
mà hôm nay Phan làm được 1-3-5 đấy..điểm Lý của bạn ý cao nhất trong các môn mà..:))

nhìn lại 1 lần nữa xem có lỗi không..ok post thôi..:))

<bíp> <bíp>...
hôm nay ta đã nắm trong tay 1 bí mật to rất to của Kún
bí mật này quan trọng đến mức thà Kún show cái blue ra trước trường còn hơn để cho ai biết (rất tiếc, tao biết Kún ạ, vì anh tao là bạn anh trai mày :D)
ta nắm đc bí mật này, đồng nghĩa với việc sẽ ko còn bị nó gọi là
1. gái nhảy
2. Hà nhảy
3. đi nhảy/lên New/đi lắc (blah...) ko em?

galaxy_buttercup: lolz
galaxy_buttercup: lừa tao ko dễ đâu
galaxy_buttercup:
galaxy_buttercup: 1 câu gái nhảy nữa
galaxy_buttercup: và tao sẽ kể
galaxy_buttercup:
Nguyen Khac Trung: Ngan Ha` mun nam
galaxy_buttercup: tin này sẽ lao đi như chuyện thằng Nam thích con Hạnh
galaxy_buttercup:
Nguyen Khac Trung: em iu Ngan Ha`
Nguyen Khac Trung: chi Ngan Ha` ui, chi ma` noi chac em di mat
:D
anh PTĐ kute quá... vừa có mấy chị xin YM :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
tỉ ơi..nói em nghe với...

mà mai có bài gì không thế nhỉ..:)
tuần sau kt hóa thì phải..
mà tình hình là thứ 7 tuần sau lại nghỉ..:))..miễn kt địa-sử..thêm 1 tuần nữa òi..:))
--> vui quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên