..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Haha, bài của tỉ ti hay quá, hay là mình chuyển đối tượng từ anh Tú sang hâm mộ " bác" Kasim nhỉ:)) :)) :))
Không những nhắt được compa mà tao va con lít còn nhặt được 1 cái gọt bút chì loại xịn (rất mong là) của anh Tú
Anh í mà xuống lớp mình, nhìn thấy chỗ Châu chấu và Kún cũng ghi " Anh Tú ơi" chắc anh i sợ chạy mất dép mất

chỗ châu chấu và Thanh Bình rất là cuồng nhiệt...
hôm nay tỉ ti còn cho thêm 1 phát vào bàn..ăn gì mà đẹp trai thế anh..8-}..
pó tay..anh ý xuống anh ý ngó bàn em thì chết..à mà cũng không sao..em hâm mộ anh Hồng giáo chủ mất rồi..:x:*.:))
=====
à dạ tình hình là anh Việt anh ý có nhắc về thái độ của thành viên khi nhắc tên thầy cô giáo..
"hình như Thạo là ông dạy lý"--->hình như thầy Thạo dạy lý..:p
tỉ ti nhớ nha...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc ặc, mà tại sao tự nhiên lại chủ đề hot boy làm gì. Công nhận lớp 12L2 giỏi văn trào phúng thật.

đây là 12 lý 1 mà...

tiện thể hỏi luôn tv phải làm những gì nhỉ..liệu chiều đến lớp chép có kịp không?

Chết viết nhầm. Có mỗi tiết GDCD ko chép kịp đâu, 10 bài đấy. Mà còn phải học nữa chứ. GDCD lấy ví dụ thế nào nhỉ? Chả hiểu gì cả.

tớ có điểm miệng rồi..nên không lo nữa..cái chính là văn kìa..:D...

bt h này mình đang ngủ...thế mà hôm nay mẹ không cho ngủ...
buồn ngủ quá..mắt như đeo chì...:((..mà không được ngủ..:((

đồng chí Sweden hôm qua vào lớp mình kute vãi, tên Martin mày ạ :x
tình hình là có khi lớp mình lập hội mê trai đê :D

Anh Kasim hôm nọ xuống lớp mình, công nhận là trông dáng rất cán bộ, nói chung là chưa bao giờ thấy người nào như thế, mà cũng không thể ngờ là anh ý có trò vỗ ass và gọi tên thầy giáo mà không kèm từ "thầy" , trông mặt ngoan ngoãn gương mẫu thế này cơ mà. Hơi choáng
---------------------------------------------
Còn một chuyện choáng thứ hai, vừa chat với newton xong. Không thể hiểu nổi là nó nói được nhưng câu như thế, hơi 1 tí là what the f***.
---------------------------------------------
2 Hà: ấy ơi, cái anh kia đẹp trai hơn chứ. Trời đất ơi, nhìn anh ý cười là chết luôn

giang ơi, nick niwton là gì, cho tao có cơ hội chat với bác học cái để mở mang đầu óc

có ai làm hộ tui essay ko?
What is the personality of a marriage partner? hahaa. Đố đứa nào nghĩ ra đấy?

:x VGC muôn năm! hôm nay tình hình là từ hot boy, đến hot girl (Vũ Thị Phan), thậm chí cả hot gay của lớp cũng lao ra xâu xé nhau cái bút xóa để đc viết tên anh lên bàn :D
à, 2 cái nik này lớp mình dùng chung nhé
newton_apple_a1 (pw : newtonapple)
einstein_anhxtanh (pw einsteinanhxtanh)
@em Nam: thì là thủy chung, ko bị bệnh tật j` (nhất là bệnh SD :D nó truyền cho là chết :D) blah...

----------

giáo chủ thì chiều nào chả đến trường đúc Lý hả em, cứ tìm là thấy mà
tao vừa lên topic Lý 1 chơi tí... và... tình hình là mai cả lớp mang máy ảnh nhá ;;) :x 0:) :* ;) :)>- b-) rồi sẽ lấy ảnh anh làm ava, ôi VGC :x

----------

http://www.hn-ams.org/album/data/media/156/Resize_of_DSC00850.jpg
<Lần sau để link thui, load lâu lắm ;) (TQM)>
anh này vãi kute bọn mày ạ :D
hình như là a1 0205

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vũ Ngân Hà đã viết:
tao bảo, nhìn thắt lưng ông hot boi kìa, có cái dây j` lủng lẳng ý, ko hiểu có phải đồng hồ quả lắc ko :D
Đúng rồi :)) :)) :)) Nhầm làm sao được với cái đồng hồ quả quýt của Vũ vố :)) :)) :))

Trời ơi tô bích lớp mình thành "Hội mê trai" rồi à ??? Trong túm tụm tán gẫu có cái hội này đấy, vào đấy mà poz. Nếu poz ảnh k0 liên quan đến lớp đề nghị chỉ để link cho ai thik thì xem, load mấy cái ảnh chậm như bò ý [-x Lần sau không edit nữa đâu mà cho bay hết đấy :)

Mình cũng phải kiếm ảnh girl về xem mới được. Lớp mình dạo này loạn thật :D

cho vào hội mê trai mọi người không hưởng ứng đâu...:(..với cả cứ để ở tô bích lớp mình cho nó xôm..:))

tình hình là lý chưa hiểu cái mother gì..:((..mai tỉ ti nhớ nhắc bài em nghen..:D

gửi các em hâm mộ anh bán diana này (ko có tao) :D
TQM đi mà... đừng edit cái này... xin đấy... cái khác có thể để link nhưng cái này bắt buộc phải để cả...
tao ngại xóa phần thừa :D

tỉ print screen à...:-s....để lại phần chính thôi...TQM edit lại đi..để thế này mất mỹ quan mà còn lload như rùa bò...

à thông báo cho các girl A1 nhé, bi h các bạn cố gắng chăm sang tô bích Lý 1 03-06 nhé..;;)...sang đấy làm quen giới thiệu tí..:p

Chời, kiếm đâu ra cái ảnh sếc này đấy, xóa đê xóa đê :))
Đùa tí Ti Hà nhảy đang chat với ổng này đấy à, hay ai khác cho ảnh, ghi nguồn đê :D

Lê Trọng Nam đã viết:
có ai làm hộ tui essay ko?
What is the personality of a marriage partner? hahaa. Đố đứa nào nghĩ ra đấy?

em ơi, chị bảo, cứ lấy hạnh ra là được mà 8-} 8-} 8-} 8-} :)) :)) :)) , mai kiểm tra lý rồi, chị có đề P2 và A2 đấy 8-} 8-} 8-} 8-}

toàn là trong sách bài tập thôi

thật không?..
sao bọn A2 bảo đề khó và dài lắm...8-}..
đứa nào làm xong mặt mũi cũng ỉu xìu xìu..8-}

hình này thì sếc siếc gì..

mà không thấy chữ webcam lù lù à..tỉ ti đang chat với anh ý đấy..
suýt nữa ghi là lão ý..nhưng mà nhớ ra là bi h các anh Lý 1 sẽ chăm vào tô bích lớp mình hơn...nên thay đổi cách xưng hô thôi..:d...
mà tao bị nhiễm cái từ tô bích ở đâu thế nhỉ...việt hóa tối đa...đến mức tối giản..:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên