..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có lớp trưởng lý 2
mà kidu là ai thía
có đi cổ vũ không?

lớp truởng của cả hai lớp đều đi đá
chỉ thiếu lớp trưởng anh 1 rhui

có tớ thích đá với lớp văn lém
để lên mời lớp trưởng lớp văn nhé

có lớp trưởng rùi sợ gì
chỉ cần mời bạn lớp truởng lớp văn thui

chị tha cho em em sợ lắm
con gái anh 1 mà xử thì em chết

nghe sợ wa thế này thì em chết
để chiều nay lên xin lỗi các bạn vậy

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hê hê có lớp trưởng à :))

đá với lý 2 xong có định đá tiếp với lớp khác ko? >:) lớp Văn ý

biết mà :)) đá với lớp Văn con gái A1 và A2 ra oánh cho bọn con jai tòe mỏ :))

:)) chỉ cần câu này của mày thôi là mày đủ chết rồi cưng ơi :)):)):)) chiều nay lên A1 gặp bạn Mai Chi nhớ :))

con gái A1 hiền lắm ý điển hình là bạn ...bạn nào nhỉ tự nhiên quên mất tên à bạn Trang Dô nó hiền lắm còn 1 bạn cũng hiền lắm tên là Nam...nữ tính cực kì luôn

nhắc đến lớp Văn hôm qua lúc đi qua lớp văn con Minh Anh nó soi tao lườm tao nữa chứ
ngại bạn ý thế ko biết :)) =)) :))

@ em Thủy: em edit bài, xóa mấy cái chỗ kêu bị lock account đi được không ? em cho bạn em mượn account thì không nên, nhưng bạn em không spam linh tinh là được rồi, bỏ qua đi ;)

oài..lại bùng Tin..:))...:D...
mà tình hình là chị xin anh Việt cho em roài,,yên tâm là không bị lock roài..
cảm ơn chị đi..:))...:x..

Xùy xùy, tinh tướng nhờ, tại anh thấy không cần thiết thì không lock thôi, xin xỏ gì [-(
Tình hình là.. hình như chữ kĩ của Mo có tiếng Tây Ban Nha :-?

Em Thủy mồm to như cái loa phường :((

hohoh
sao cha có tin gì hay hay mới mới à
chán thế !!!
các anh này vô cảm vãi :p:D:))

@ anh Việt : em mồm to bây h anh mới biết á :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: , để em bảo anh TQM del bài em cũng được

@ chị mai : cám ơn chị :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* , làm tin thì bị sai hơn nửa bài rồi, thấy thầy bảo là toàn 2 và 1 thôi, ko muốn chấm bài nữa :(( :(( :(( :(( 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} , mà hôm nay anhxtanh lên thắc mắc cái gì ấy, chẳng hiểu sao mà nó giỏi thế, đúng là bác học. IT' S ALL GREEK TO ME.8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

tuần sau tin và hóa 1 tiết, có nhờ các bạn lớp tin nữa không đây ? ;) ;) ;;) ;;)

@ anh việt again : sao ma điểm chất lượng của em chỉ có 10 ;;) ;;) ;;) ;;)

@anh TQM : edit hộ bài em lại và mai mang bóng rổ cho MINH TRANG

em tự edit bài đi thủy...
chưa có bài chất lượng thì 10 là phải rồi em ạ..:))...

cái ông Tin này ác thế..không cho người ta cơ hội sống à..cuối năm cả lũ 1 phẩy 2 phẩy thì vui..:))...
các bạn lớp Tin dường như không giúp được gì rồi..có đứa nào quen mấy anh chị 11 12 gì thì mời nhé..;;)..anh giai thì tốt..mà đẹp zai thì càng tôt..:))..

mai học Tiếng việt hay văn..hỏi trước kẻo lần trước nhầm 1 lần rồi..:p

Hôm nay thằng Chấu rủ mọi người đi ăn à ??? Có những ai đi đấy ??? Thằng này láo thật chỉ rủ gái đi thôi. Để mình ta với thằng Kún và cả Phan nữa bơ vơ nơi sân trường. May mà có mấy bác già già rủ đánh bóng rổ cũng đỡ buồn. Lần sau thấy thằng Tùng rủ đi ăn nhớ ra bảo tao không tao "guan" hết cả lũ đấy :)) :))

@ Thủy : Em tự xóa đi, anh biết bài nào mà lần ;) :p Lần sau khỏi cho ai mượn nữa nhé ;) :D

có tin mới nóng hổi đây
vào ngày thứ 5 liên quân anh 1+anh 2 sẽ gặp 11 lý 2 vào lúc 8h tại sân vạn bảo vậy mời các bạn đi xem nhé
thứ7 vẫn đá với 10 lý 2 như bình thường ok?

Chiều nay xem mấy bác già đánh với tụi mày tao mới thấy kinh nghiệm mấy bác phong phú thật , vừa già vừa yếu mà thắng cả lũ trẻ khỏe hơn trâu !

hehe..mấy bác pro ý hở..:))...

sao không ai nói cho tao bít về việc thằng châu chấu rủ chị em phụ nữ đi nhậu hả..:((..

Văn hay TV?

:)) Tình hình là hôm nay lớp ta đã tìm ra 1 hot boi mới, hot hơn cả anh ĐAT bán Diana. Tên của hot boi này là Vũ, tục gọi Vũ giáo chủ, thỉnh thoảng tao thấy còn được gọi là Vũ nữ :-$ :)) nhưng để thêm phần thân thiết với lớp ta tao đề nghị gọi là Hồng. :* Nghe bảo anh này học giỏi nhất Lý 1 03-06 :))
Sau đây là một số nhận xét nho nhỏ về anh: (do các anh chị 03-06)
Ai bảo giáo chủ lớp mình ko dâm tặc, đã thằng nào đi xe buýt vỗ mông các em như giáo chủ chưa, đã thằng nào vỗ mông xong xin lỗi bằng cách đi 7 bước làm 1 bài thơ chưa ??? Phong trần thì khỏi phải nói, nhà anh ý ở Lâm Gia Trang, xa xôi, anh ý lại học triết từ năm lớp 4 5, ai dám nói anh ý ko phong trần ??
Ngoài phẩm chất quý báu đó, bề ngoài của giáo chủ cũng rất "hot" : trắng trẻo,béo tốt, ăn mặc cán bộ,tóc cán bộ.... nói chung giáo chủ là Perfect rồi, trao giải hot boy thôi !!!!
Vào 1 ngày đông tháng giá, anh í mặc măng tô đen, xách cặp đen, uy nghi bước vào cổng trường. Từ tốn đứng lại, anh luồn tay vô túi rút ra 1 chiếc đồng hồ quả cam bạc để xem giờ. Sau đó anh chậm rãi bỏ cặp xuống, khoanh tay đứng suy nghĩ, và đã có người tưởng anh là cán bộ trên sở về thị sát trường Ams. Anh là giáo chủ.
Và vào một hè ngày oi bức, anh ấy mặc áo sơ mi trắng hoa, vẫn chiếc cặp đen bên cạnh, anh ấy mặt trầm tư không nói lên lời, có vẻ rất căng thẳng. Anh ấy luồn tay vô túi rút ra một chiếc đồng hồ quả quýt bạc để xem giờ. Sau đó anh ấy chậm rãi đút nó vô túi, tay kia sờ bụng nhăn nhó suy nghĩ. Cuối cùng anh ấy đứng dậy xin phép đi ra ngoài, trên tay là vài mảnh giấy. Có người đã nghĩ rằng anh ấy lại vừa phát minh ra một triết lý gì mới. Và có lẽ những triết lý đó được viết trong một nơi mà người ta gọi là toa lét Anh ấy là giáo chủ.
Cũng là một ngày đông lạnh giá. Cũng vẫn bộ măng tô đen. Cũng vẫn chiếc túi khoác đen, vẫn chai sữa thanh trùng nestle đựng nước lọc, và vẫn chiếc đồng hồ quả quýt với vòng dây bạc sáng lóe lên từ túi quần. Nhưng khác mọi khi, không còn cái dáng đi oai phong đường bệ, không còn vẻ mặt uy nghiêm của một bậc đại trượng phu, đó là những bước chạy lớn lặc lè, khuôn mặt bác ái nay trở nên thảng thốt. Anh hốt hoảng hét lên từng tiếng : " mày ơi, Thạo ! Thạo !, nhanh lên không lão ấy lên bây giờ ". Anh ấy chạy qua mặt em rồi nhảy những bước dài trên cầu thang. Khi anh ấy vừa dồn sức cho bước nhày đầu tiên, chân anh vừa rời khỏi mặt đất cũng là lúc vang lên trong không trung một âm thanh đinh tai đến xé lòng. Vẫn biết anh đã luyện khí công từ lâu, nhưng không ngờ anh lại dùng nó để hại đàn em nhỏ. Họa chăng anh không cố tình mà chỉ do khí đã tích tụ tại Đan Điền quá lâu, nay gặp thời cơ thì tuôn ra mãnh liệt. Nhưng nếu nhận xét khách quan thì anh Vũ quả đáng bậc đại trượng phu, nội công quả là thâm hậu. Đầu óc em đang quay cuồng trong men say bỗng nghe thấy bước chân Thạo đành phải bỏ cuộc chơi rẽ lối cầu thang khác. Mà hình như hôm đó tinh thần Thạo cũng không được sáng suốt lắm cả buổi chỉ ngồi đọc bài cho học sinh chép và ngáp, chẳng nói năng gì thêm. Xin cảm ơn anh đã cho bọn em một buổi học thật thoải mái. Anh ấy là giáo chủ.
(hình như thầy Thạo là thầy dạy Lý :D)

Sơ qua về tính nết của anh...
có 1 lần con bạn lớp tui đi ngang qua bọn học sinh trg Pháp.Nó lẩm bẩm 1 mình là bọn trẻ con này yêu thế......chả hiểu bạn Vũ từ đâu nhảy vào nói luôn:TỚ CŨNG YÊU TRẺ CON LẮM...................
Giáo chủ còn yêu cả người già nữa cơ,phải nói anh ý có 1 tấm lòng bao la rộng lớn .... hàng cháo mà có được bộ lòng của giáo chủ thì ăn xả láng !!!

Một số nhận xét khác :D
Dáng đi " đường bệ " vãi hàng, giọng thì to như đúng roài, học giỏi thì khỏi nói.
mình đi cùng xe bus với ông Kasim, "ảo" kinh hồn.
kiến thức uyên bác (vượt ra ngoài giới hạn của một cái đầu bình thường......nhấn mạnh chữ "bình thường"), lại còn có bộ mặt khả ái (hơi ố tí ko sao)...........10/10
em vũ giống kiểu một quyển triết học cũ mèm, bìa xấu, nội dung tẻ nhạt nhưng có phần cao siêu viển vông.
Có 1 ngày, tôi ngồi ghế đá, anh ý đi xung quanh, đôi mắt tôi hau háu nhìn lên, mong chờ ....... anh ý bước từng bước chậm rãi quanh ghế đá ..... 1 bước, 2 bước, ... 1 vòng, 2 vòng ...... anh dừng lại suy ngẫm .... và rồi 7 vòng trôi qua ... tiếng nói trầm bổng vang lên ... " viết đi, anh nghĩ ra 1 bài thơ Đường cho chú rồi đây :.... " thế là 10 điểm Văn ngon ơ ..
vỗ mông là một nghệ thuật và giáo chủ là một nghệ nhân vỗ mông đấy em ạ,

Sự kiện xảy ra với anh gần đây :))
Giáo chủ trong lúc luyện công,chiết chiêu với Chít đã "vung tay quá trán" đấm vỡ cửa kính, 1 vài mảnh văng vào người,rách áo,chảy máu lênh láng thế mà vẫn phải đền tiền, mặc dù bị mảnh kình đâm xuyên bụng mầy phân nhưng anh vẫn hiên ngang đúng thẳng. đúng là không uổng phí bao nhiêu năm luyện công.
hợp em lít và em mo nhể :))

Cuối cùng, pờ rô fai, và ảnh anh, kèm câu nói bất hủ của anh :))
Bánh mì đắt hay rẻ cũng chỉ là tương đối, cái chính phụ thuộc vào nhân của nó.
profile của Vũ hot boai:
yêu màu tím mộng mơ yêu màu xanh hòa bình ghét màu đỏ của máu
sở thích: dắt chó đi dạo,...,....

:)) vui! con Mo bảo anh Việt cộng cho tỉ ti bài ri pot hot boi hoành tráng đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là từ đầu năm đến h chưa có vở tiếng việt mọi người ui...:((....

văn dài vãi...:((..toàn mấy bài vớ vẩn khó học...:((...chán ơi là chán..:((

tv cũng chán không kém...mk bài kt tiếng việt hôm trước của minhg lai láng thế mà 6 điểm...
thằng chóa TQM điểm văn cao thía..:((..

tính sơ sơ thằng TQM điểm hơi bị cao..cứ tằng tằng mà tiến...:((..chia sẻ bạn bè ít điểm chứ..:(
=======
pót xong bài này mới thấy bài tỉ ti...
không còn từ nào hay hơn diễn tả được hết anh Vũ..:))..ngoài từ hot boi..:))...

anh ý ngồi chỗ Mai Linh đấy..học giỏi nhất lý 1 và cũng :-s :-s nhất..đọc phần trên sẽ thấy..:))...

không hỉu ai ngồi chỗ tao nhỉ..:))...

anh việt out rồi ạ..chưa xin đcl cho tỉ được...mai nhé..mà không bít anh ý có cộng không..
đây là bài sưu tầm..mà hay thiệt...chết cười...:))...

anh Tú ( được gọi là tú lì) ngồi chỗ con Lan...:D...và hôm nay có ai đó để quên chiếc com pa thân yêu..lít thì nghĩ của anh Tú..còn bọn nó bảo của anh Hồng..:)):))...

mà hôm nay có thằng 12 lý 1 bảo là các em lớp 10 anh 1 có phong trào viết anh Tú ơi..:))..8-}..
có 1 xì căng đan rồi..:))

Chỉnh sửa lần cuối:
buồn cuời wa thế này thì chết cuời mất thui
sao lại có người chất thế không bít

ôi giòi ơi sao lai j có nguòi chât thế nhỉ
đẹp trai wa

càng đọc tao càng thây buồn cười
hot wa

tao bảo, nhìn thắt lưng ông hot boi kìa, có cái dây j` lủng lẳng ý, ko hiểu có phải đồng hồ quả lắc ko :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên