..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lúc 8h sáng nay em Gấu đã ở sân bay để chuẩn bị lên đường sang China. Mọi thông tin chi tiết sẽ được cập nhật sau vài ngày tới.

HIc hic.....celebrate SN ở bên đấy đấy....có thèm bạn thèm bè thèm kon thèm cháu j` đâu....:| :| :| :| :| :|....
Nt cho thím rồi vứt máy đấy chạy đi đâu í....lúc 9h hơn mới đọc đc....Chưa kịp nhắn lại...:) :) :) :)...
Any way....đi vui vẻ...an lành...okie?....SN vui nhé....:* :* :* :*...
Quảng Châu có cái phố đi bộ Bắc Kinh đẹp lắm....cả nhiều đồ linh tinh nữa....~~> mua quà về nhớ, khà khà....:D :D :D :D :D :D.....

bọn mày có học thêm toán lý hóa ở đâu ko cho tao theo với :((

:x định ko onl trc khi đi nhưng mà thôi chào các bạn 1 câu ;) hôm nay làm đc cái kỉ lục sáng chiều tối mỗi buổi đi với 1 anh :)) ;;) kể cho đứa bạn nó hỏi thế đêm anh nào hầu :-? :D nắng thì vỡ đầu lượn xe khắp HN, về mệt quá :D
mà xem Người đẹp và chàng ngốc rất là vui :)) :)) :)) recommend film này, đứa nào chưa xem thì ra rạp hoặc thuê đĩa nhá :x
:x :x :x
yêu lớp mình
phởn
:x

----------

có đấy Dô ah

Đỗ Thanh Huyền đã viết:
À quên :-J tớ cũng mới đi chích mắt sáng nay :-J bạn nào muốn đẻ con dễ cứ đi chích mắt í, kêu i hệt bọn đẻ con trong fim luôn, tập từ h đi có khi nà vừa :)) :|
Này tớ tưởng Nhã chích 1 lần là xong chứ nhỉ?Sao lại chích thêm lần nữa?:eek:
Pháp thua rồi , ..........hơi buồn , nhưng đằng nào cũng vẫn yêu Pháp , cái quan trọng là thua cá độ.....:((
Chán quá , trời mưa.....Buổi trưa đau cả đầu vì cái nhà bên cạnh hết đập rồi lại gõ rồi lại khoan:|

Uầy uầy...Kizu mà cũng cá độ áh...:eek: :eek: :eek:....

----------------
CHán ghét gia đình....chán đời lắm rồi....tao ghét bố tao.....khóc....:( :( :( :(......

tao cuungxem phim yýRồi =))
tao với bạn tao cười rung cả ghế
lâu lắm mới đ.c cười như thế
:)) buồn cười lắm :))
mày học đâu tao theo với

Bùm Bùm Bùm Pằng Pằng Pằng

Chúc mừng sinh nhật thần tượng 2 Gấu

HeHe

ối giời nhìn thấy ava con lít rồi lại thấy bùm với pằng cái j` ...cứ tưởng con này bị làm sao :-s.....hóa ra thằng teo ku.....:))
hôm nay lão nghiêm nhận xét bài luận của tao còn cho một câu: this would be good if you could write this yourself....nghe phát lởm...làm như điểm ông báu lắm mà tôi phải đi cop ở đâu chắc..mà bài mình thì cũng có hay j` đâu..thế là đang hì hụi ngồi viết một cái reply cho lão này...

Chà phim Người đẹp và chàng ngốc hay lắm à:-?Nghe mọi người quảng bá chắc phải thuê đĩa về xem thui:)

TRẦN THỊ THANH BÌNH đã viết:
Chà phim Người đẹp và chàng ngốc hay lắm à:-?Nghe mọi người quảng bá chắc phải thuê đĩa về xem thui:)
Bạn Bình ơi kết quả ASEAN thế nào ?? có list người được interview không ??
CMSN bạn Gấu :D khi nào về đưa Dòi đến nhà thăm nhé ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùm bùm bùm pằng pằng pằng[/FONT]
^^Happie birthday 2 my "thím" ^^
I love u so so much.....more than words can say....
I've known & become your "cháu" 4 juz a short time but we've been so close 2gether^^.....:x :x :x :* :* :* :*.....I dun know which word in the world can express all my love 4 u......But all i really really wanna tell u everday is:.....I love u so so bad....:x :x :x :x....Though sometimes we've got arguments.....sometimes i juz wannna....kick ur ass....but....despite all rubbish...all gossip...we're still gud "thím cháu"....Love ya....:x :x :x :x.....
Wish a new age would bring u a marvellous & thrilling adventure in the life....a lucky & memorable skool year....a sweet & beautiful love.....and lots, lots of brilliant & happie moments.....^^....:x :x :x....

<~~Tình thím cháu thật sâu đậm....:)) =)) =)).....

Chỉnh sửa lần cuối:
Mk....trời nóng hầm hập....đất trời nung nóng....nóng điên người....điên cả ..tứ chi...:))) :)) :)))....thế mà nhà tao mất điện......:| :| :| :| 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} .....
Hic hic....ko còn từ j` có thể express sự bức bối....ngột ngat....đâu khổ của cuộc đời.....:-s :-s :-s 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} .......
Thế là cuộc đời lại xô đẩy tao lên sân thượng hóng mát.....;;) ;;) ;;) ;;) :) :) :) ....Ko ngờ...tối hôm nay.....gió mát trăng thanh...lên sân thượng ngắm trời ngắm sao....mới để í hết đc cái khu phố....mới có tầm nhìn bao quát từ nhà tao ra tất cả mọi phía....từ những kon ngõ nhỏ ngay cạnh nhà mà sống hàng chục năm nay tao mới để í......:x :x :x :x.....h tao mới biết HN by nite (nhà cửa mất hết điện tối om hết) nó thanh bình thế nào....nhìn ra xa xăm và nghĩ vẩn vơ mọi thứ.....:* :* :* :* :)) :)) :)) :)) .....h mới nhớ lại mấy bài thơ văn xưa....nghĩ đến 1 mình bóng trăng lẻ loi thanh tịnh trên trời....bà dưới kia là cả 1 cuộc sống xô bồ ồn ả....1 mixture của tất cả mọi thứ.....h mất điện....mới thấy mọi thứ như hòa làm 1.....cuộc sống- xã hội...như trở về ngày xưa....thanh tịnh và trong trẻo biết nhường nào.....:) :) :) :) :) :)....Nhà nhà lại lọ mọ đốt nến....ánh nến hòa quyện trong gió...."long lanh...lung linh"....như chính mắt tao nhìn vào đóm lửa....Lâu rồi ko đốt nến....h tự dưng thấy ngọn nến nó linh thiêng ngọt ngào làm sao....Ánh sáng của nến....nó mang lại cho lòng mình cái cảm giác sâu sắc khó tả....chỉ muốn nhìn sâu và ánh lửa.....:) :) :) :).....Gió mát vụt qua....như đang hòa nhập với trời đất....Chợt nhìn lên bầu trời....thấy trăng....và chợt nghĩ....cả thế giới này....dường như đang nghỉ lại 1 chút....ngắt nhịp lại 1 chút.....để về với ngày xưa.....:) :) :) :) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) ..........

(Hờ hờ....cảm nghĩ sau 1 đêm mất điện lên sân thượng nằm dài nhìn trời nhìn sao....:x :x....Bọn mày đừng chửi tao điên nhé....:)) :)) :)) )....Nhưng mà....ghét mất điện...nóng lắm...:)) :)) ....

Òi òi bùn cười we' thấy chúc mừng sn bùi hoàng ánh + phạm thùy linh to đùng suýt ngã .....:)):)) hehe gấu bước sang tuổi 17 rồi đấy ;;) xinh ra ;;) to gần bằng tao hồi nớp 7 rồi đấy ;;) :)) hehe đùa thế sn vui vie
Hehe tớ sốt 3 ngày 4 đêm rồi đấy các bạn ạ ;;) bây h đi dọa trẻ con được đấy :)) mắt đỏ ngầu tóc dựng đứng uầy uầy cứ gọi nà ghê ;;) :)) tranh thủ lúc chưa lên cơn onl tí hề hề ...bai bai các bạn

Uầy uầy....lên cơn là thế nào hử Nhã...:-s :-s :-s....Mày bình thường tao đã sợ lắm rồi....ko biết cơn nó lên thì làm sao....:-s :-s :-s :)) :)) :)) =)) =)) =)) :)) :))....

hehe lên cơn là lên cơn sốt í :)) nhiệt độ trung bình 1 buổi sáng thức dậy ngủ ngoan cảm thấy thoải mái của tớ là 38 độ, đến lúc lên cơn thì dao động từ 39 độ 2 đến 40 độ 2
hì hì bắt đầu thấy đau gan bàn chân rồi dấy, sắp đến h lên thớt, lại phải truyền nước, tay chi chít như nghiện tiêm chích
hí hí tớ out thật đây lên giường chuẩn bị tinh thần ^^

Uầy uầy....j` thế....sợ thế....:-s :-s :-s :-s....
Nhã ơi...bình thường toàn thấy mày khỏe mạnh vui vẻ nó quen....h lại ốm đau mệt mỏi thế này...thương quá....:(( :(( :(( :(( :((......

To Ngọc: ấy có nick thì cho tớ xin có gì nói trên Yahoocho tiện nhé;).Nick của tớ là binhan_tran28:)

Nó tên là Nguyên....mượn nik bà Ze Văn 04-07 để post bài thôi....chứ dân LTV sao mà vào đây hú hí đc....:-" :-" :-" ;) ;)....Nhờ Nguyên nhờ...;;) ;;)....
Tớ cho nó nik cậu rồi....có j` ra YM t8....:D....:D.....

alo
tao đây
:-s
đang ở Sing
nói chung vui vẻ
về info sau
có 1 vấn đề
tao ko vào Yahoo đc
bạn Nguyên
hay ai quen bạn Nguyên
làm ơn nhắn lại
bọn tớ đang ở Onan Road no1
Tristar hotel
gần chanji road
ai đưa bọn tớ đi chơi đc đến đón nhá
tối mai

ps hôm qua đi nôn 8 lần :| 3 lần trên xe ra sân bay, 1 lần lúc máy bay cất cánh, 2 lần trên máy bay, 1 lần lúc máy bay hạ cánh và 1 lần trên xe về khách sạn 8-} và lạc đường đi bộ cùng con Tịnh 20km :-? tàu ngầm tóe phở, vui lắm, thảo nào các bạn bảo đi Sing giảm cân :))

internet $ 4.00 Sing per half a hour 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên