..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đến nước này tớ cũng buồn nòng thông báo với các bạn
Qua 1 tuần thực hiện các biện pháp giảm cân ( :-$ :"> ) dm tớ đang lăn ra ốm sốt 39 độ
Rất nà mừng :| Được cái giảm cân thật, bạn nào thix thì cứ thử như tớ, thật nà vãi hàng :|
À quên :-J tớ cũng mới đi chích mắt sáng nay :-J bạn nào muốn đẻ con dễ cứ đi chích mắt í, kêu i hệt bọn đẻ con trong fim luôn, tập từ h đi có khi nà vừa :)) :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
Thưa mày tao là Nguyên ạ :)) cuối tuần bao h chả dỗi, nhưng mà buổi tối thì cửa hàng sách đóng cửa rồi :D muốn đi thì đi ban ngày cơ bé ạ :))

Hí hí, đọc qua tên mày nên không nhớ chính xác #-o #-o #-o #-o

Ban ngày bọn tao rỗi cả thứ 2 lẫn thứ 3 nhưng chắc bọn mày đi học mất rồi, làm sao đi được :(( :(( :(( :(( :((

@NHÃ: Khổ thân mày :(( :(( :(( :(( :(( Mong bạn sớm khỏi bệnh, khi nào về tớ tặng quà nhá :x :x :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Mie con tịnh kìa X-( bạn ốm éo hỏi thăm được 1 câu kìa /:)X-(

Hic....post 1 bài rõ dài rồi HAO đơ...mất hết....CHán vãi ra...:-s :-s :-s :( :( :(....
Đang đinh hỏi thăm Nhã....mk....éo thèm hỏi thăm j nữa....:( :( :( :( :(......
Chỉ có 1 lời nhắn nhủ:.....3 ngày giảm 1 kg...thì mày ốm luôn 1 tháng đi cho nó thon thả....:p :p :p :p :)) :)) :)) :)) :))....Hehe....juz kiddin'....
Ốm j`, sốt j` mà chat chit type nhanh vãi khủng....:)) :))....Giọng thì vẫn bớ phớ lớ....phởn phởn.....:)) :)) :))....Đúng là HUYỀN THOẠI NHÃ......:)) :)) :)) :)).....(Mẹ ơi...kíu kíu....:)) :)) )....

lâu lắm tớ chả gặp lớp mình
cuộc sống ở nhà mới thật là thik thú :| ban ngày thì đc sống cùng với mấy anh thợ mộc :"> mặc quần sẹc xy thật ngại :)) mà 1 buổi sáng và chiều lượn qa các anh đến hơn chục lần :)) ngủ cùng với tiếng hàn tiếng bào gỗ tiếng cưa :)) thế mà vẫn ngủ đc :> vì sự nghiệp ngủ ta làm tấtcar ;;) hí hí
tao tự dưng chả có mong đợi gì vào sn :)) vì biết nó sẽ u tối mịt mù :))

Hic....j`?....Đừng nói thế chứ....[-x [-x [-x....SN ai chứ SN thím nhất định phải đi đú chứ....:p :p :p :p....Nhờ....:x :* :*....
Hehe....hôm nào em qua nhà mới chơi nhớ....:D :D ....Quần sẹc xy là 2 cái quần hoa hôm trước khoe phải ko....:-? :-? :-? :-?....Nếu thế thật.....thì....thật là vãi chấy ....:)) :)) :)) :)) :))...
Mà đấy....2 thím cháu thân nhau là thế....thế mà có bao h chịu mặc "quần sẹc xy áo 2 dây" trước mặt mình đâu....:-" :-" :-"....Thế mà h lại khoe nguyên body với mấy anh thợ xây với chả thợ mộc.....[-x [-x [-x [-x.....Hỏng hỏng....chỉ đc cái đong zai....[-x [-x :)) :)) :)) :)) :)) :)).........

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Thùy Linh đã viết:
lâu lắm tớ chả gặp lớp mình
cuộc sống ở nhà mới thật là thik thú :| ban ngày thì đc sống cùng với mấy anh thợ mộc :"> mặc quần sẹc xy thật ngại :)) mà 1 buổi sáng và chiều lượn qa các anh đến hơn chục lần :)) ngủ cùng với tiếng hàn tiếng bào gỗ tiếng cưa :)) thế mà vẫn ngủ đc :> vì sự nghiệp ngủ ta làm tấtcar ;;) hí hí
tao tự dưng chả có mong đợi gì vào sn :)) vì biết nó sẽ u tối mịt mù :))

hí, mày còn may chán :)) hồi nhà tao sửa nhà tắm thợ xây vào cả phòng tao ngủ cơ :)) vui thế :| trưa vừa ăn cơm xong lên gác lấy sách vở đi học thấy 1 loạt các anh nằm phơi mình "bán thượng khoả thân" la liệt trên sàn nhà :-s

Hihih...tỉ đang tắm còn bị các anh mở cửa toa nét vào cơ mà......:)) :)) :)) :)) :)) :)) =)) =)) =)) :)) :)) :)) :)).........

hnay mộng mơ định lên phòng tao nghỉ trưa thấy 2 anh zai thợ mộc đang ngủ trg đó :)) mộng mơ xuống phòng bố mẹ tao nằm với tao và mẹ tao mới máu chứ ;;) :)) >:)
sn tao chả có gì thú vị đâu :(( chán lắm các bạn có lòng tốt thì đến quyên góp cho mình vài hộp quà :)) vì năm nay thất thu :((
mà đúng sn mình có 2 con điên đi :| :)) 2 con này đáng b-( :)) heheh

Đỗ Phương Linh đã viết:
Hihih...tỉ đang tắm còn bị các anh mở cửa toa nét vào cơ mà......:)) :)) :)) :)) :)) :)) =)) =)) =)) :)) :)) :)) :)).........

:-s ch kinh dị nhất thế kỉ
đang tắm cửa mở xoạch 1 phát
phản xạ tự nhiên kéo cái khăn tắm
:-s
hét lên gì thế
cái cửa đóng lại
:|
may chưa có cái đầu nào thò vào
ngu vãi đái
đèn sáng nước chảy
ngu mấy cũng biết có ng trong đấy chứ
:((

Hehe....nhất kon Mộng Mơ...:)) :)) :)) :)) :)) :))....
Điệu + 'sinh' vãi soài....:x :x :x....Ấn tượng nhất quả đầu xì tai của nó....:)) :)) :)) :))....Mà nó sinh năm bao nhiêu í nhỉ....:D :D :D ....
Hum nọ đến nhà thím, đc nghe chuyện lịk sử các maid nhà thím hay vãi soài...nhất là bác "Đe chang kưm" í.....úi úi...lại thêm 1 HUYỀN THOẠI maid nhà thím....:)) :)) :)).......
Thôi nào...thôi mà...thất thu cai j`....mẹ thím đùa đấy mà....:D :D :D :D......Vui lên chứ ^^......

thất thu thật mà =(( :(( huhuh chán lắm :D
mộng mơ 33 tuổi rồi đấy đừng đùa :> cinderella nhà tao đấy :)) cứ vớ vẩn :)) heheh ở trên tháp cơ mà :))
hnay đến thăm cô Hạnh thấy cô vui cười phớ lớ :x yêu đời :D hnay chiều nay cô bắt đầu truyền đợt 2 rồi :(
hnay có 1 lý do rất lãng xẹt làm tao ko đi học lý đc :( đấy là ko mang tiền học bị đuổi về :(( nhục như con trùng trục :D
2 days ;;)
tao Gấu đây :x :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Quỳnh Lan đã viết:
Hí hí, đọc qua tên mày nên không nhớ chính xác #-o #-o #-o #-o

Ban ngày bọn tao rỗi cả thứ 2 lẫn thứ 3 nhưng chắc bọn mày đi học mất rồi, làm sao đi được :(( :(( :(( :(( :((

@NHÃ: Khổ thân mày :(( :(( :(( :(( :(( Mong bạn sớm khỏi bệnh, khi nào về tớ tặng quà nhá :x :x :x :x :x
Thế thì chịu rồi, hay là cho địa chỉ xong rồi tự bắt cab đến nhá :)) Thôi để tao bảo chúng nó lên nói chuyện với mày :D

Vũ Ngân Hà đã viết:
:-s ch kinh dị nhất thế kỉ
đang tắm cửa mở xoạch 1 phát
phản xạ tự nhiên kéo cái khăn tắm
:-s
hét lên gì thế
cái cửa đóng lại
:|
may chưa có cái đầu nào thò vào
ngu vãi đái
đèn sáng nước chảy
ngu mấy cũng biết có ng trong đấy chứ
:((
Có 2 trường hợp xảy ra :D 1 là siêu retarded :)) ( cái này thì khó lắm)
còn 2 là cố tình ;;) chắc là cái thứ 2 :))

đọc lại truyện con hà tao mới nhớ cía phòng tắm nhà tao ở tầng bó mẹ tao có 2 cái cửa ;;) 1 ở phòng bố mẹ tao 2 là ở phòng thư viện :))
cái cửa phía thư viện thì có chốt :)) nhg ở phòng bố mẹ tao là cái cửa kéo sang ngang nhg ko có khóa :D
hqa tao đang chuẩn bị tắm thì 1 thằng cha nào đấy mở cửa xong mộn mơ nhà tao hét toáng lên"Linh nó đang tắm" thằng cha ý nó mở 1/2 cái cửa rồi xong hét lên " Ối chết chết" ( mắt mở thao láo :|) xong rồi cười 1 cái kêu "À chưa chưa có gì chưa sao :| :)) :)) " may lúc đấy bố mày mới đang ở cái giai đoạn buộc tóc cao lên cho đỡ ướt thôi ;;) sao mà dễ dàng thế đc cơ chứ hí hí >:)

:)) chết cười, phòng tắm mà cứ như đường hầm thoát hiểm lại còn có 2 cửa :)) bao h phải đến nhà mới của Gấu chơi :x xem Mộng Mơ nhà mày :| ;;)
lại nhớ hồi xưa đến nhà con bạn tao chơi :D nhà nó có 2 cái phòng tắm ở cạnh nhau :D 1 phòng chỉ có bồn cầu còn 1 phòng có cả bồn cầu cả bồn tắm :)) tao đi WC ở phòng chỉ có bồn cầu xong nhầm cửa :D ko mở đi ra ngoài mà lại mở sang cái phòng thứ 2 :-s anh trai nó đang tắm cũng hét toáng lên :-s nhưng mà có rèm che, tình hình là chưa nhìn thấy j cả :-B

@bạn Nguyên: :-? cab ở Sing có đắt ko, đắt là tớ với bạn Tịnh chỉ có nước đi bộ thôi :)) mà bạn dắt bọn tớ đi cái second hand bookshop nhá :D thx bạn nhiều ;;) :x

cái cửa đấy hnay đang lắp thêm cái chốt rồi :)) =)) :)) chứ để thế kia thì chết :D mà vì phòng tắm trên tầng tao đang bừa bộn nên chưa dùng đc thôi :D
mà tình hình tháo cửa ra để lắp chốt nên giờ chưa lắp vào ;;) mà mình chuẩn bị đi tắm :)) biết làm sao đây ;;) chả nhẽ lại :">

bảo Mộng Mơ quây rèm che ý :)) giống bọn TQ cổ nó hay tắm :)) giống cả Tiên Dung Chử Đồng Tử nữa :)) =)) :D cứ tưởng tượng Gấu đang tắm anh thợ xây chui từ dưới đất lên =)) =)) :)) chết cười :))

Cab bình thường thôi.....cũng rẻ rẻ....nếu so với tiền Sing....còn hơi đắt đắt nếu nhân ra VN đồng....:)) :)) :)) :))........:D :D :D.......
Hớ hớ...các bạn toàn chuyện vui vãi soài....vãi cả kinh dị và "thót tim"....:)) :)) :)) :))....Đi tắm đi thím...;) ;) ....cứ đi đi...có làm sao thì cứ phone em 1 tiếng....kể lể khóc lóc....rồi bao h em dẫn đi hospital PS cho....(PS tự hiểu là j`...;;) ;;) ;;)....:)) :)) :))....

Hehe....qua rồi 1 ngày lam lũ....qua rồi ngày đầu tiên trong đời làm cô giáo....:)) :)) :)) :))...:x :x :x....

HA ĐANG TẮM TRƯỚC RỒI :)) con em tử tế như tao ko thèm vào abc abc xyz xyz =)) :)) :))
ko phài PS đâu vào Việt Pháp cơ ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên