..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Biết đâu đc những lúc thím bấn lên....:-" :-" :-"...:)) :)) :)) :)) :)) =)) =)) =))...
Mà có biết PS là j` ko mà thik Việt Pháp hơn....;;) ;;)....PS thik hơn là cái chắc....:)) :)) :)) :))>........

ko ko PS nhỡ nó cho uống thuốc hay nó cắt nhầm cái gì thì bỏ mother :)) nguy hiểm lắm ;;)
mà con Hà nó cho tao chức phó VOB rồi ;;) ngát nhỉ ;;) hheheh

các bạn nói gì liên quan đến bệnh viện thế :-? đừng bảo là abortion :-s
sáng đi chơi với ML vãi cả hay, lúc đứng chờ nó ở Plaza, có 2 thằng đen đen bẩn bẩn đi qua, mỗi thằng 1 cái kem, chỉ trỏ "Hồi tao 6 với 7 tuổi ở đây còn treo biển Bách hóa tổng hợp bây giờ nhìn đã khác thế này rồi" :)) :-s

Vừa Hà lại vừa Ngát....:)) :)) :)) :))>....
Khổ, chắc type lúc tâm trạng bấn loạn....Tổ sư thằng nào làm thím điên lên....:-" :-" :-"...Tổ sư nó....[-x [-x [-x [-x....:| :| :| :|.......

----------

@Tỉ: Kinh kinh....2 bạn đi mua sách àh....:D :D :D.....

Vũ Ngân Hà đã viết:
:)) chết cười, phòng tắm mà cứ như đường hầm thoát hiểm lại còn có 2 cửa :)) bao h phải đến nhà mới của Gấu chơi :x xem Mộng Mơ nhà mày :| ;;)
lại nhớ hồi xưa đến nhà con bạn tao chơi :D nhà nó có 2 cái phòng tắm ở cạnh nhau :D 1 phòng chỉ có bồn cầu còn 1 phòng có cả bồn cầu cả bồn tắm :)) tao đi WC ở phòng chỉ có bồn cầu xong nhầm cửa :D ko mở đi ra ngoài mà lại mở sang cái phòng thứ 2 :-s anh trai nó đang tắm cũng hét toáng lên :-s nhưng mà có rèm che, tình hình là chưa nhìn thấy j cả :-B

@bạn Nguyên: :-? cab ở Sing có đắt ko, đắt là tớ với bạn Tịnh chỉ có nước đi bộ thôi :)) mà bạn dắt bọn tớ đi cái second hand bookshop nhá :D thx bạn nhiều ;;) :x
Tớ là tớ không biết đâu, căn bẳn thứ 7 với cn tuần này book cơm rồi. Mà sao lại là tớ ;;) thằng Cường với thằng Nơ lù lù đấy .... tự nhiên đi hành người ta :))[-x [-x not good lahh :))

bạn Nguyên nghe giọng có vẻ abc xyz quá [-x ;;) :))
@liz: uh tức dek chịu đc :| ts ts ts :| tự dưng mình phải tự nhận mình là 1 con dở hơi 8-| /:) :|

Cần đ j` phải nhận mình dở hơi....:| :| :| :|....
Bực thì đừng rep những ng` điên như thế nữa cho rảnh nợ....Khổ....Ts ts ....:| :| :|........

Phạm Hoàng Anh đã viết:
bạn Nguyên nghe giọng có vẻ abc xyz quá [-x ;;) :))
@liz: uh tức dek chịu đc :| ts ts ts :| tự dưng mình phải tự nhận mình là 1 con dở hơi 8-| /:) :|
Dạ em chào chị HA ạ :))=)) giọng tớ là sao mà ấy bảo abc xyz ??? ;;) ngoan lắm đấy... hỏi Lít thì biết :D

giọng ấy kiểu gian gian kiêu kiêu :)) hâm hâm :)) nhớt nhả nhớt nhả :)) và bthg :))

uh , chắc thế đấy, thành bản chất rồi ,không sửa được đâu:(( Mà tớ cũng không bắt ấy nói chuyện với tớ ... :(:)( mà nhân tiện bthg là cái gì ??? :D

chả hiểu cái gì cả -.-" tớ chả quen bạn nào trong số mấy bạn bạn Nguyên vừa nói :-s bạn Nguyên thì có biết vì con Tịnh nó nói :-s ơ thế bạn định butter tớ với nó ah :( :(

Vũ Ngân Hà đã viết:
chả hiểu cái gì cả -.-" tớ chả quen bạn nào trong số mấy bạn bạn Nguyên vừa nói :-s bạn Nguyên thì có biết vì con Tịnh nó nói :-s ơ thế bạn định butter tớ với nó ah :( :(
Cái này thì thực sự tớ không hiểu :))
1) Tịnh là bé nào :))
2) Tớ tưởng các ấy là bạn thằng Thụy Cường với Trịnh Minh :D
3) Tớ ở xa không biết butter nghĩa là gì ;;) mấy cái term mới này là tớ chịu rồi :D un-đỡ-able :D

1. Tịnh là con Lan :-?
2. Các bạn ấy là ai :-?
3. Butter là bơ ý ;;) Bơ ý là quên luôn ko để ý ý :( My English is a little bit lởm so plz bỏ qua for me :) Thank you very much :-j

Uh....all of chúng ta will bỏ qua 4 u.....:x :x :x :x....
God rộng lượng save our cuộc đời và leave out tất cả....:x :x :x....
:)) :)) :)) :) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)).........^^........

Nguyễn Quỳnh Lan đã viết:
Mày là Nguyên hay Nghiêm j` đấy đúng không

THứ 7 hay CN bọn mày có rỗi không( buổi tối í) Bảo thằng Cường thằng Nơ dẫn bọn tao đi mua sách cũ được ko
Đây đây, Cường Nơ là bạn bạn Lan này :D
Nvm, my Singlish is also very lởm :)) Gót bờ les ớt en pho gíp ao ờ xinx :))
Tóm lại là bạn Hà add nik tớ hộ cái , boycoldface , chat chit trên này , nik Ze mà bị lock thì Ze lột da tớ :D

HIc....tập trung cái j`....chắc tận cuối tháng 8 cơ....
Mà thím nhắc đến tập trung lại thấy ớn....hic hic....sang lớp 11 rồi đấy....:(( :(( :(( :((....Bao nhiêu thứ cực kì quan trọng đang đối diện trước mặt....
Trước nói lớp 10 nghe còn bé bé vì là freshman....hic hic...bây h thì....già thật rồi......Mà càng gần cuối cấp là lại càng quăn đít lên sợ....sợ cái cụm từ:...Thi tốt nghiệp- Thi đại hoc....:| :| :| :| :|.....Hic hic....thu xếp mà đi sớm thôi.......:(( :(( :(( :(( :(( :((.........

ÚI úi....mk....Tỉ hà cho cái mặt Lân phèn phẹt ra nhìn phát ngất....sặc nước bọt.....:(( :(( :(( :(( :(( :(( :((......Nỗi ám ảnh của đời tao....hic hic....đ hiểu sao sau khi xem xong cái ảnh này....tao lại gợi nhớ đến cái cảm xúc cái hôm sau khi tao xem xong cái bức ảnh 1 cô gái có ánh mắt đẹp mà buồn...thôi miên ng` ta đến lạ thường.....đã bao ng` nhìn xoáy sâu vào kon mắt ấy và tự tử....:(( :(( :((....Sợ điên ng`.....lạnh cả da....:(( :(( :(( :((...Hic hic...Lân- nỗi sợ hãi kinh hồn của đời em....:(( :(( :((..................(đek hiểu tại sao hôm đấy tao lại có thể chụp cái ảnh này với ông í....:| :| :|)....

Đc cái....cũng suýt sặc vì buồn cười...:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)).....Mk....cái ảnh thứ 2 í....:)) :)) :)) :)) :))....ôi ôi ko type nổi....Tỉ lấy đâu ra cái ảnh hãm thế này đc cơ chứ...:)) :))....Nhìn kon chó trông kinh quá...:)) :)) :))....Mà tao nhớ có kon nào bảo tao kon zai Lân điẹp zai lắm mà....nhưng mà nhìn ảnh này xong thì sặc thật đấy....:)) :)) :)) :))....kíu kíu....

----------

HIc hic....bài kon Tỉ hay mà bố Teoku....:(( :(( :((.....
Cuối cùng kon rút lại lời nhận xét bài hay là đc chứ j`....:(( :((....sao lại xoá....:-s :-s [-x [-x ......

Chỉnh sửa lần cuối:
Chán thế TQM xóa rồi:((.Mình còn chưa đc đọc chưa đc chiêm ngưỡng dung nhan người thầy"yêu quý":((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên