..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thik thú quá......A victory 4 Italia..........^^..........:x :x :x :x :x.........
1 chiến thắng xứng đáng cho Ý......Pháp đã ko vô đik......VUi....^^.....Bất cứ ai vô địk cũng đc.....trừ PHáp..........:)) :)) :)) :)) :)) ......
Thik thú khi Zidane bị đuổi ra khỏi sân......ôi ôi ô nhục.....:)) :)) :)) :)) :)) :)) .......Khôn cả giải.....dại 1 giây.....tàn hại cả đời cầu thủ.........:)) :)) :)) :)) :)) ........Thik thú.....

Hum nay lại vui vãi soài.......^^.......

đọc bài con lít sặc mùi độc ác [-x :))
Uh nhưng chính ra Ý thắng là xứng đáng hờ hờ

HIc....sao topic lớp mình hẻo thế này....CHả bạn nào vào post, xì pam j` đi......:(( :(( :(( :((........

Trận hôm qua xem thích thật, tiếc là sang hiệp 2 mình lại... ngủ gật, thế là tèo mất trận Chung kết. Dù sao cũng tự hào từ bé đến giờ mới bỏ duy nhất trận Chung kết Italia 90 còn lại trận nào cũng xem (1 tí) cả :>

Như vậy là Vòng chung kết World Cup đã kết thúc, để lại sau lưng biết bao tội lỗi. Cảm nghĩ sau khi kết thúc giải : nhạt nhòa, thất vọng, các trọng tài mắc nhiều sai sót, các cầu thủ quá giỏi đóng kịch, những đội bóng yêu thích thì nghẻo sớm quá. Những vòng cuối xem là... cho vui.

Về tuyển Ý, vô địch là xứng đáng. Phòng thủ cực chắc, bê tông lại pha cả cốt thép, đến xe tăng Ý còn gãy nòng nữa là gà GoLoa. Phản công vừa nhanh kĩ thuật lại chính xác. Nói chung không có gì chê người Ý. Mà con đường đến với chức vô địch của Ý là nhẹ nhàng nhất, so với 4 đội còn lại, nên thắng là phải đạo.

Hê hê tội nghiệp Pháp gà wa' :))

----------

p.s Theo yêu cầu của Lít, đã sì băm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
NỚp mình sao dạo nì nhạt nhòa quá....[-x [-x [-x....
HUm nay lên City view gặp anh Phùng Tuấn ĐỨc + mấy ông bà khóa trước của cô Hạnh....Điẹp zai......:)) :)) :)) :)) :))......Nhưng mà ấn tượng nhất là.....cao vãi lúa.....@-) @-) @-)........

Chỉnh sửa lần cuối:
Đổi cái ava 1 tí cho ló máu, tự nhiên có cái ảnh đẹp :))

Ờ....ảnh đâu mà điẹp thế :-" :-" :-".......2 bố kon mình đổi ava đi.....:)) :)) :)) :)) :)) :)) =)) =)).....

@ Bố iu: HUm qua đêm hôm khuya khoắt....sau khi chúng ta- 2 "kiều bào xa Tổ quốc" :))) :)) :)) :)) )đang đàm đạo về đất nước và kon ng`.....:))) :)) :)) ) thì "kon quái vật" năm bờ tu mò sang....:-s :-s :-s :-s...."Nó" cất tiếng hỏi:"Làm j` h này....đêm hôm khuya khoắt....????/:) /:) /:)"....Kon sợ hãi trả lời: "Dạ....đang đàm đạo với bạn TRần Quang Minh vì bạn í đang ở Moscow chưa về ạh....:-s :-s :-s.."......"Nó" làu bàu cắt ngang luôn:" Minh với chả meo...:))) :)) :)) )....đi ngủ....!!!!"....
Và với sức mạnh thần kì...."nó" lôi ngay kon về "cái tổ" của nó và "hất tung" kon lên giường....sụt 1 cái....tắt PC....:-s :-s :-s :-s :-s.....
Vậy đó...."kon quái vật" num bờ tu quả là có sức mạnh phi thường hơn hẳn lời nói và giá trị của "kon quái vật" năm bờ oăn h đnag ở Moscow.....:)) :)) :)) :))....
Any way....iu bố Teoku lắm lắm....:x :x :x :)) :)) :)) :)) :)) :)) ..=)) =)) =))........

Bài con Liz hay thế :D :D :D :D :D Nhưng đây là năm bờ tu, còn năm bờ wăn thì sao :-/ :-/ :-/ :-/ :-/

Lúc nãy nói chuyện với Mĩ Dung nghĩ ra được 1 ý tưởng:
Sang Sing chủ yếu là để mua sách ( toefl, sat I + II, novels), nhưng mà số tiền được chu cấp quá hẻo :(( :(( :(( :(( :(( Thế nên có ai có nhu cầu sách siếc thì nói với tao, tao mua ( hộ :p ) rồi có gì mượn nhau đi photo cho đỡ tốn xiền :D :D :D :D :D Mong các bạn sẽ ủng hộ tớ >:D< >:D< >:D> >:D<

HIc....sang SIng sách đắt bỏ bà......:-s :-s :-s....CHắc rẻ rẻ cũng tầm 10 đô....Nên tao nghĩ với mày nên về VN mua là thượng sách....:p :p :p :p.........
Dành tiền mà đi đú...quần áo....or mua quà cho các bạn chứ....(như tao đã mua quà cho mày)....;;) ;;) :D :D :D.....với cả đi ăn uống nhiều thứ í....nhất là lên wisma trên orchard mà ăn đá bào (nhất là cái chengdol í) ....hic hic.....ngon tuyệt í....ngon phê vãi chấy.....:(( :(( :(( :(( :x :x :x....Mày chả cần quà cáp j` nhiều cho tao đâu....chỉ cần mày mang 1 bát chengdol yên lành về đây cho tao thì tao cảm tạ mày suốt đời rồi.....:x :x :x :(( :(( :(( :(( :((......

:-s uầy 10$ á :-s thôi các bạn lớp mình góp tiền cho bọn tớ mua sách đi :-s rồi bọn mình photo chung nhở :-s

mua quà ah :)) :x

Đỗ Phương Linh đã viết:
HIc....sang SIng sách đắt bỏ bà......:-s :-s :-s....CHắc rẻ rẻ cũng tầm 10 đô....Nên tao nghĩ với mày nên về VN mua là thượng sách....:p :p :p :p.........
Dành tiền mà đi đú...quần áo....or mua quà cho các bạn chứ....(như tao đã mua quà cho mày)....;;) ;;) :D :D :D.....với cả đi ăn uống nhiều thứ í....nhất là lên wisma trên orchard mà ăn đá bào (nhất là cái chengdol í) ....hic hic.....ngon tuyệt í....ngon phê vãi chấy.....:(( :(( :(( :(( :x :x :x....Mày chả cần quà cáp j` nhiều cho tao đâu....chỉ cần mày mang 1 bát chengdol yên lành về đây cho tao thì tao cảm tạ mày suốt đời rồi.....:x :x :x :(( :(( :(( :(( :((......
Brash Basa ( không biết có đúng không nữa ) có sách cũ , book fair có thể offer sách 1$ :D còn sách mới thì.... :))
Icekachang ( tiếp tục không biết đúng hay sai ) tuyệt hảo, giống kiểu đá bào vn đấy :D :D

=))..ava Lít vãi đẹp..:x..

nhưng 1 con ko thể có 2 bố được..:((

con chọn ai..:(..bố hay thằng mờ..:-w

Huhuhu...sao bố là khó kon thế....Bố nào cũng điẹp zai sinh gái tốt bụng iu kon gái thế thì làm sao mà kon chọn đc....:D :D :D ....Bố nào cũng tốt bụng vị tha rộng lượng nhờ...;;) ;;) ;;) :D :D :D........
1 kon có thế có nhiều bố chứ....nhờ bố iu...:* :* :* :*.......
Mà lâu lắm ko thấy bố lên HAO...cả ol nữa...đc đi chơi đâu sướng thế........:D :D :D :D>........

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
Brash Basa ( không biết có đúng không nữa ) có sách cũ , book fair có thể offer sách 1$ :D còn sách mới thì.... :))
Icekachang ( tiếp tục không biết đúng hay sai ) tuyệt hảo, giống kiểu đá bào vn đấy :D :D

Mày là Nguyên hay Nghiêm j` đấy đúng không :-/ :-/ :-/ :-/ :-/

THứ 7 hay CN bọn mày có rỗi không( buổi tối í) :-? :-? :-? :-? Bảo thằng Cường thằng Nơ dẫn bọn tao đi mua sách cũ được ko ;) ;) ;) ;) ;) ;)

Nguyên......:)) :)) :)).......Nghiêm nghiêm cái j`......:)) :)) :)).......
HÍ hí....thứ 7, CN các bạn dẫn Tịnh với Tỉ đi đi....đi đến 11,12 h vào....rồi qua KTX chơi với các bạn í luôn 1 thể.....:p :p :p....hết MRT....mà cái khu đấy hẻo lánh ko gọi đc taxi đâu....Muộn quá thì tạm trú trong KTX cho anh em nó "vui cửa vui nhà" .....:)) :)) :)) :)) :)) =)) =)) =)).....
Hic....bọn mày lại sắp đc sang rồi....kéo tao sang với....muốn quay lại Sing quá....:( :( :( :( :(....Còn 1 ng` mà tao gặp mỗi 1 lần trong đời và rất muốn gặp lại......:( :( :( :(......

Nguyễn Quỳnh Lan đã viết:
Mày là Nguyên hay Nghiêm j` đấy đúng không :-/ :-/ :-/ :-/ :-/

THứ 7 hay CN bọn mày có rỗi không( buổi tối í) :-? :-? :-? :-? Bảo thằng Cường thằng Nơ dẫn bọn tao đi mua sách cũ được ko ;) ;) ;) ;) ;) ;)
Thưa mày tao là Nguyên ạ :)) cuối tuần bao h chả dỗi, nhưng mà buổi tối thì cửa hàng sách đóng cửa rồi :D muốn đi thì đi ban ngày cơ bé ạ :))

lít quẩy quá con ạ..:))..

đi đâu đâu..ko ol..ko lên HAO đơn giản vì ko được lên thôi..:(..:p..

cái ảnh vãi cả lừa tình..:p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên