..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Uầy, cái j` thế....vào topic đọc shock gần chết....8-} 8-} 8-} 8-}....
Hic, chủ nhiệm thế này bao h....bọn kon đang thương cô dào dạt, iu quí cô that thiết....cãi nhau mấy vụ đâu đâu bún chả bún nem vì cô....mà cô phán cho câu....8-} 8-} 8-} 8-}.....
Đấy...may thế....may mà bảo Trưởng gọi cho cô xem tình hình ra sao....Chán cả đời....
Thế cuối cùng lik sẽ thế nào đây....????

(Lần đầu tiên trong đời ol sáng....hĩ hĩ....bi h mới biết thế nào là hương vị buổi sáng....:x :x :x :)) :)) :)) )

thế tình hình là thế nào đây, mấy h đến nhà cô bây h ?

hôm nào em cũng ol sớm chị lít ạ

ơ, sao chị ko thấy nik em sáng nhở???Invi àh??...:-/ :-/ :-/....
Lần đầu tiên trong hè chị dậy sơm thế này....6h40....:)) :)) :)).....
Bi h mới biết đc cảm giác thế nào là dậy "ăn sáng''.....:)) :)) :)) :)).....
Em Thủy hôm nào cũng dậy sớm làm j`....:eek: :eek:

Hớ, anh Huy hỏi j` bạn Chim lớp em thế, CHim nhờ???;)) ;)) ;)) ;)) ;))....
Anh Huy Lắk..có chuyện j` cứ trình bày với Lít với Gấu....2 em sẽ truyền đạt lại toàn bộ câu chuyện tới bạn CHim....;;) ;;) ;;)....
Hic...lâu lắm ko gặp anh Huy Lăk, lâu lắm 2 anh em mình ko chơi trò iiiiiiiiiiiiiii, lâu lắm ko đc nhìn thấy ass của anh quẩy quẩy....nhớ anh Huy Lắk quá....huhuhu...:(( :(( :(( :(( :((....Anh Lăk đi Hạ Long thác loạn với cả lũ đi....huhuhu....:(( :(( :((....

Hí hí...hum nay vừa đi sinh nhật cô về...thik thú vãi soài.....:x :x :x :x :x :x :x.....
Thật sự đây là 1 buổi sinh nhật thầy cô nhớ đời + thú vị nhât trong đời học sinh mà mình từng nếm trải...:x :x :x....Iu A1, A1 đã cho Lít thật nhiều kỉ niệm mà có chết đi sống lại mình cũng sẽ chưa bao h nghĩ lại đc trải qua những giây phút tuyệt vời như vậy....:)) (chết chết, hơi quá)...:)) :)) :)) :)) :))....:* :* :* :*....
Hĩ hĩ, chỉ có hôm nay....mình mới phát hiện Nhã nấu canh chua ngon thế nào( mặc dù theo như bình thường, phải phi hành khô+ cà chua trước nó mới ngấm rồi mới đổ nước vào...Hí hí...nhưng mà đúng như lời Nhã bảo: Cứ ăn ngon là được chứ j`....:)) )...Iu Nhã....:x :x :x :x :x....Có hôm nay mình mới biết các galz lớp mình cuốn nem "ngộ nghĩnh" như thế nào...;)) ;)) ;))...Nếu cái nem đấy mà vừa dài lại vừa bé...thì đó là của Chiêng( heheh, đúng dáng ng` nhờ, đúng là ng` nào của nấy...;)) ;)) ;)))....nếu nó có dạng tròn tròn...ngắn ngắn...thì là của thím....:))...cái nem nó mà bở bở...lỏng lỏng...thì là của kon Quỳnh...8-} 8-} 8-} 8-}...:)) :)) :)) :))....Nếu nó mà nát nát...tròn tròn...thì là của Dô....:)) :)) :)) hơ hơ hơ....=D> =D> =D>....vui vãi soài...:D :D :D....
Bố Mo....bố rán nem ngon nhờ....:x :x :x....nhưng mà ko ngon =....kon...:)) :)) :)) :)) :))....:x :x....Kon có để cháy cái nào đâu...:x :x :x....:D :D :D :D....
Iu mọi ng`....:x :x :x....
Iu bữa ăn hôm nay....
Iu những lần 100% với kon Quỳnh và bố Mo...:x :x :x :* :* :*
Iu cái bánh gato hôm nay ngon vãi....:* :* :*....
Iu những lần mọi người...lỡ mồm chửi vãi viếc với cả đ** với cả mother trước mặt CN rồi mới nhớ ra mình đang ở đâu và bịt tay che miệng...:)) :)) :))....
Iu mấy cái ảnh đẹp vãi soài chụp cả lũ..( hĩ hĩ....cả mấy cái ảnh bềnh hoạn nữa chứ...;;) ;;) ;;) ;;)).....
Iu cả cái đĩa rap Việt hay vãi soài mà mò thấy ở nhà cô rồi cả lũ gật gù nghe....:x :x :x :x....(HĨ hĩ...cô còn hỏi cái đĩa này các kon mang ở nhà đến hả?...Cô có biết đâu rằng cái thứ văn hóa hát hò ồi ụy này là của kon cô mua....:)) :)) :)) )....
Iu cả cái giây phút mà khi kon với bố Mo share miếng thịt....hic hic....hình như...hình như....2 bố kon mình....chạm rồi thì phải....:(( :(( :(( :(( :(( :(( :((.Đúng là lips on lips..:)) :))...Ôi ôi loạn luân....:)) :)) :))
Chỉ đáng tiếc 1 điều là ko 1 mống zai nào đến SN cô....thật đáng buồn kon zai lớp Anh...:( :( :(....

Nhưng mà thôi, above all.....this is a really memorable and f***in' awesome birthday party i have ever had in my teenager life.....:x :x :x :x :x :x.....
:x :x :x 10A1....

(Tối nay mới up ảnh đc....mọi người chờ nhớ...;) ;) ;) )

Chỉnh sửa lần cuối:
niềm vui ko trọn vẹn :))
nhg thôi sinh nhật cô vui :x >:-D< yêu lớp mình :x
hnay thấy lớp mình đảm :)) nấu ăn ngon vãi đạn :x mặc dù giờ giấc cực kì cao su ( tao :)) ) nhg mà nấu ăn thì pro nhanh vãi :x thik thú

hôm nay rất vui :)
có lẽ là buổi đi chơi vui nhất từ lớp 10 :-? ?
rất yêu lớp mình >:-D< :x

----------

p/s tớ chơi đàn hay ko ;;)

Á Á tiếc quá :(( :(( :(( cứ hôm nào lớp đi vui là k có tao , còn hôm nào tao đi thì lại 8-} thế này :(( :(( :(( (hay tại tao nhỉ :()

Uh uh....hôm nay Mĩ Dung ko đi phí thật đấy....
ăn uống đập phá tĩ tã....:x :x :x :x :x....Thik thú...:* :* :*...

chính xác là rất vui:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
iu lớp mình nhất:* :* :* :* :* :* :* :*
ko đi thì đúng là lãng phí quá heheb-) b-) b-) b-) b-) b-)
mà tình hình là vô cùng phê bình các "bạn nam"lớp mình
chả tham gia với lớp j cả .suốt ngày zu zu' ở nhà thế ko thấy chán ah
--------->>>>đến chán[-x [-x [-x [-x [-x
đề nghị là lần sau các bạn nam phải tham gia nhiệt tình đấy
chứ ai đời lần nào đi chơi cũng toàn là kon gái
đấy tình hình là tao nhắc nhở thế
lần sau rủ là nhớ đi chơi đấy/:) /:) /:)

pó tay các chị có cái ảnh em tưoi tỉnh thì nửa mặt 8-}
chán hẳn

Hí hí...cái ảnh kia trông hổ lốn quá.....:)) :)) :)) :))
Trông toàn người là người...đè chen chúc lên nhau....:)) :)):)) :)) ....
Hic....mình cứ tưởng là ko có mặt....nằm ngả ngốn lên người Hạnh Linh trông......8-} 8-} 8-} 8-| 8-| 8-| ...
Khổ thân thím...mất mặt...:)) :)) :))
Khổ thân bố Mo...chụp ảnh nên ko có mặt....:)) :)) :)) :))

Any way....nice picx...:x :x :x :* :* Trông galz Anh1 tuyển nhờ.....:)) :)):* :* :*

Hĩ hĩ....cái ảnh mình cụng ly kon quỳnh ko nuột lắm...còn nhiều ảnh thú vị hơn, thik thú hơn...:)) :)) :))
Vãi soài gals Anh1....;)) ;)) ;)) ;))....
Tỉ Hà post típ đê:x :x

Công cuộc poz ảnh bắt đầu ^^
Đầu tiên là lúc mới đến:
Các bạn chuẩn bị các món ăn :D

Lít phôn ai thế này :D

Ơ sao cái ảnh này tự dưng bị nhỏ lại :|

Có món bánh bao hình ... :p và thịt ngan =p~

ơ, sao lại xóa ảnh thế kia?:(( chưa xem được mà :((. Hôm nay công nhận vui thật:x. tưởng các anh chị khóa trước thế nào chứ hóa ra là đến chờ cô nấu cho rồi ăn:((, chả ngoan như lớp mình :x.
to Hà: đánh hay lắm :x:x:x. hâm mộ. bao giờ vứt cho tớ mấy bản nhạc ấy có nhá :x:p
poz xong mới thấy bài Hà. 8-} cái bánh bao 8-} vừa nhìn thấy choáng luôn, phản cảm quá nhưng tớ vẫn xơi 2 cái, ngon phết :p:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hí hí...bọn nài chụp ngu thế.....Máy ảnh tao sịn thế mà chụp rung éo chịu đc.....8-} 8-} 8-}....
Sao mấy cái đầu này ai chụp mà rung thế....Típ đi Tỉ ui....còn nhiều lắm....:x :x :x :x .....

Hớ hớ....mà hum nay có bánh bao àh....tao ko sơi đc miếng nào....:p :p :p....

@Tỉ Hà: Ui jời, lúc đấy ông Phan Văn Khải gọi điện hỏi tao í kiến mai đi Hạ Long thế nào í mà....có j` đâu...Gọi điện quấy rầy cả sáng khó chịu thế....;)) ;)) ;)) ....

----------

Hí hí....cái ảnh trên là ảnh chụp phi đội nấu ăn cho cả lũ hum nây đấy....^^....
Nhã nấu canh....
Tao+ bố Mo rán nem....
Thím, choẹt, CHiêng, Dô, Quỳnh+ số bạn nữa cuốn nem....
Cô thì chạy...loăng quăng kiếm bát đũa....:)) :)) :))....

Còn mấy đứa kia sao lại nhoi ảnh này.....
Làm nền àh...;)) ;)):D :D :D

Hí hí....trông thịnh soạn phết nhờ...:D :D :D....
Nhà cô hôm nay trông lung linh thế.....
Nhất là cái lúc ở trong bếp nhìn ra....:eek: :eek: :eek: :eek:....:x :x :x :x...Đẹp tĩ tã....:D :D

Phát biểu câu được k ? :D Giống cái lũ hay nhậu nhẹt rồi đánh bài trên TV :p Đặc biệt cái ảnh mấy đừa ngồi sofa, sao tớ cứ nghĩ đến cảnh động lắc bị bắt ý nhỉ :p ^^ (j/k!)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên