..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hix hix sao lại đầu tháng 8 năm nay rồi à :(( mk

úi giời mãi mới lên đc HAO:(( :(( :((
mấy cái ảnh bọn mày post lên đẹp kinh hehe:)) :))
khen thế thoai hết chuyện roài.iu chúng mày:* :* :* :* :*

Hí hí...sung sưỡng vô cùng...:x :x :x :x....
Đang thác loạn với NHTL ở Hạ Long trong 1 KS 4 sao đẹp vãi hàng.....:x :x: :x ...
Hí hí....tĩ tã chơi bài xem film với cả ol = wifi chùa trong KS....Khung cảnh thật....đạm bạc thiếu thốn....:)) :)) :))
Đêm nằm ôm nhau ngủ nghe chuyện ma....(hic, mặc dù tao phải nằm đất 1 mình giá lạnh....:-s :-s) nhưng mà cảm thấy iu mọi ng....:x :x :x....IU cuộc sống này.....:* :* :*...
Những năm học cấp 3 đã dem lại cho Lít thật nhiều kỉ niệm đáng nhớ và quá sung sướng....:x :x :x....
Hhic hic....nhớ mãi những giây phút đi ra vịnh với mọi người...những giây phút phóng vù vù thuyền chuối và ngã lăn nhào xuống giữa vịnh....mồm gào thét: Cá mập cá mập....:)) :)) :))....nhớ cái giây phút làm mất vòng của Sin trong cú ngã xuống biển rồi bị ông Saha dọa đến mức khóc huhuhu...tức tửoi..( mk ông Saha...:(( :(( ).....nhưng cuối cùng Sin hiền đến mức đáng kinh ngạc....ko làm j mình cả rồi lại cười tươi ko sao ko sao....Iu cả giây phút Ze ông mình dỗ Ko sao ko sao đâu em ơi....HIhi...càng nghĩ càng buồn cười....:x:x:x:x....Nhớ mãi những ngày hum nay....

Ủa, kon ML cuối cùng cũng chịu post bài đầu tiên....Keke....:d :d...

oh thế Liz đang ở Hạ Long ah?
có gặp bọn nào ở Phan Đình Phùng ko?

Bạn Lít thix thế :( Tớ ngồi đây chán và buồn lắm :( Companion chỉ có mổi quyển SAT í :( Mà tớ cũng thix ở nhà í, mát lắm í :D

thực ra thì nghe bạn Huyền nói í í rất là dễ thương í.
trời này nóng khủng khiếp í. chả muốn ra đường í.
mk í. nhà tớ cũng cóc có điều hòa í. nóng phải biết í
:)):)):)):)):))

tiết trời hôm nay 8-}
mình thấu hiểu thế nào là " 1 mình Hà đội cả trời nắng to " 8-| :-s

hehe mát thế mà bọn mày kêu nóng
tiết giời thế này làm tao phởn quá ak.. ak.. hihi
môi thì nẻ trầm trọng huhu:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Nha` to' cung coc co dieu` hoa` nay` :)) Chi co' lo` suoi thoi :)) Nhung ma lanh vai ca leu` ra y', lanh qua'. Hom nay lai mu*a nua :) 13 do C :)

Bon may an uong dap pha o nha co zui nhi. Tiec qua tiec qua |-) Thoi hen cac ban sang nam :>

Nguyễn Minh Thủy đã viết:
Nha` to' cung coc co dieu` hoa` nay` :)) Chi co' lo` suoi thoi :)) Nhung ma lanh vai ca leu` ra y', lanh qua'. Hom nay lai mu*a nua :) 13 do C :)

Bon may an uong dap pha o nha co zui nhi. Tiec qua tiec qua |-) Thoi hen cac ban sang nam :>

TQM lấy acc Thủy phải ko :-?
gái Nga xinh ko đệ :D

Sao Tỉ lại vẽ đường cho hươu của tao chạy thế :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

TQM có mà ngày nào cũng ra đường chụp ảnh gái xinh í ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Mấy hum nay ở nhà với cái điện thoại hỏng và cái mạng lởm :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s Thấy mọi người đi nghỉ mát tơi tới mà lòng mình.....:( :( :( :( :( :( :( :( HÔm nào bọn mình đi bơi đi :D :D :D :D :D :D :D Tao thik lên Sao Mai :x :x :x :x :x :x

Mà chỗ nhà tao lại còn hay mất điện nữa chứ, may mà mất buổi tối, không thì mọi người đã nhận được thông báo " Hà Nội trời nóng đến mức 1 chú voi con cũng phải hi sinh" :-s :-s :-s :-s :-s ĐÚng là khu Cổ Nhuế lởm :(( :(( :(( :(( :(( :((

Mà con Nhã làm gì mà chăm thế mày :-s :-s :-s :-s :-s Tao toàn lấy sách ra ngắm, chả làm ăn gì cả :D :D :D :D :D :D

Hum nay cứ tưởng Goong ra tập cuối làm mình hí hửng đi mua :| :| :| :| :| :| :| THương Shin wa', huhu huhu:(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

có mấy việc thì là như thế này :-?
thứ 1, Trưởng nhớ chiều nay lớp IELTS học buổi 18.
thứ 2, con Dô, lớp cô Vân của mày còn vào học đc nữa ko :-? ?

:D thế nhé, con Dô nhớ rep, và Trưởng nhớ đi học :)

Hình như bạn Teoku đang vivu Russia à ;;) \:D/
Mua búp bê về cho bạn với nhớ :))

hôm nay nắng nắng, cứ mệt mệt :)| buồn ngủ ứ chịu đc, từ sáng đến h chỉ làm đc 1 việc là quay ra ngủ và ăn 8-|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên