..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
K ngờ mình cũng cuốn đc nem. Mà các bạn đi đông đủ thật. Mỗi tội k đc ngủ.

K ngờ ngồi ăn & nghe rap Việt cũng là 1 thú vui. Rất tưng bừng & sôi động. :))

Có ảnh "thiếu nữ và hoa .... Nhật" k mày?

Hôm nay còn đánh dấu sự ra đời của 1 món ăn mới đậm chất Nhã: Canh Nhã.

Ảnh lởm quá, tối mù mù, chả nhìn thấy cái gì cả :| :| :| :| :| :| :| :| :|

Chưa bao h đi cái sn nào mà vui thế, iu lớp mình thế không biết :* :* :* :* :x :x :x :x Hum nay nhoi vào bếp được mấy phút cuối cùng, và cho ra tác phẩm là mấy cái nem hơi cháy :D :D :D :D :D :D

Hum nay cũng là lần đầu tiên em uống hết 1 ly rượu :D :D :D :D :D Tối về nhà bố mẹ lại mở 1 chai sâm-panh nữa, cả ngày bù khú rượu chè....

Mấy cái bánh bao bị rượu bắn vào, may mà mày không ăn Liz ah, tao với Kova mỗi đứa 1 cái, ăn mà.....8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

MỖi tội hum nay không có thằng con trai nào đến :| :| :| :| :| :| :| Chán bọn con trai lớp mình thật đấy [-( [-( [-( [-( [-( [-(

PS: Poz rồi mới thấy đống ảnh mới, trông khá hơn :D :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:

bạn Dung ăn nói linh tinh [-x:)).
lên ảnh nhìn đẹp phết nhở :x. hơi bị màu sắc. nhìn cái nồi nhân nem lúc chưa gói trông cũng đẹp lắm, đủ các màu luôn. À đấy. cái ảnh áo đen áo trắng áo đủ màu đâu rồi :)):p:*

Hí hí....hum nay uống champaine nhà cô ngon vãi....:x :x :x :x....
Iu bố Mo...iu Quỳnh....iu bộ 3 "chăm phần chăm"....hí hí...:* :* :* :*....:x :x :x :x.....
Tỉ Hà đang gặp 1 số vấn đề abc....:)| :| :|:(( :(( )....nên tốc độ post ảnh bị trì hoãn...Mong mọi người thông cảm...Amen!...

HIc...ko biết bi h Tỉ Hà thế nào rùi....:-s :-s :-s....:(( :((.
Mọi việc sẽ ổn thôi....sẽ bình yên như nó vốn thế....:) :) :)...Em vừa trải qua và em vẫn còn nhớ rõ....:D :D :D....Tuy đau buồn chán nản thất vọng nhưng em vẫn iu những giây phút đó bởi nó cho em hiểu những cảm xúc trong lành nhất của :x...:p....Hiểu chứ Tỉ???:D :D

eo bất công tao cũng nấu mà sao ko đ.c vào cái ảnh nấu
ảnh ý oai nhất mà :((

tớ bình thường rồi :) cảm ơn mọi ng nhiều nhé, cảm ơn Liz & Gấu :)
thanx Tịnh với ML :p
bọn tớ vẫn hạnh phúc ;)

tiếp tục các ảnh đôi nào :)

tự dưng cái này lòi ra quả đầu mình từ giữa những đóa hoa :eek:

series với cái bánh và kem :-?

cái này :-s

----------

tao muốn để riêng cái này, chả hiểu có bị auto merge ko nữa :(

Ahhhhhhhhhh, chết cha...........tao quên mất......:-s :-s :-s.....
Hơ hơ....sao tao lại share cho mày cái ảnh abc xyz của tao với bố Mo thế kia....:-s :-s :-s :-s.....Hic...thế mà kòn post đc....huhu....ng` khác vào topíc lại nghi ngờ galz A1 này nọ....:)) :)).....
HĨ hĩ...ảnh này chỉ là version2 của mấy cái picx của thần tượng L1 thui nhờ....:D :D :D :D....

Lại yên bình rùi àh...thấy chưa...đã bảo mà.....:x :x :x :x.....Đôi khi cũng phải cần có sóng gió để bạn biết mình vẫn đang :x.....:)) :)) :)) :)) :))

Ôi buồn cười chết mất :)) cái đt của tao hôm qua dở chứng ko sạc pin đc, cứ báo hết pin liên tục, tao phải rút sim gắn vào máy bố tao mới dùng đc. Cắm dây hơn 8 tiếng mà nó vẫn "low battery". Mình nghĩ, mới mua 2 ngày mà sao máy đã lởm thế này. Sáng nay vẫn low battery, chỉ muốn cầm rồi đập luôn. Máy bố tao cũng yếu pin, tao lôi ra sạc, lại ko sạc đc. Máy tao 4` thì ko sao, bố tao o2 mà sao cũng :-? Cuối cùng thì phát hiện ra nguyên nhân :| Tao nhầm chỗ 2 bộ sạc với nhau :|

----------

mà hôm nay dậy muộn miss mất cái buổi iBT :((

Uầy mấy cái ảnh tay mình chụp nét thế ;;) hĩ hĩ
Công nhận hôm qua vui thật đấy, k0 vui chết liền ;;)
Ơ còn cái ảnh bạn Quỳnh cầu hôn tớ đâu :(

à mình lên ri` pọt một chút về cái toefl ibt cho những bạn hôm nay k0 chịu đi nhớ [-(
thực tế đi được mỗi cái mát là chính còn đâu thì thông tin cũng chẳng mới mẻ j` đâu ....nhưng có cái là toefl ibt sẽ chính thức apply ở vn vào cuối t7 hoặc đầu t8 nên ...cái kiếp chúng ta là gắn với ibt rồi đấy :((
hôm nay tao đến muộn phải ngồi ở phía dưới trong khi các bạn lớp mình ngồi ở trên còn có bàn có nước nữa chứ =P~ . tao lúc đầu còn chăm chú , lúc sau thì quay ra chơi với con em họ (lớp 3 :)) ) nào là chi chi chành chành rồi chơi game :)).....may mà lúc sau linh hương sang nên cũng đàm đạo được đôi chút...
tóm lại là sáng nay là một buổi vô cùng bổ ích ;))

bài đầu tiên mà lại nói chuyện học hành chắc từ giờ trở đi bài của ML chắc cũng có cái gọi là chữ HỌC 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên