..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:-& kinh dị. đứa nào điên thế ? :))
a lô. thông báo lại nhá. giờ tập trung ngày mai sẽ là 8h30 chứ không phải 9h như trước nữa, ở ngõ nhà cô, 25A Phan Đình Phùng. Mọi người tốt nhất là đừng cao su nhá. lớp mình sẽ ăn trưa ở nhà cô. bọn tớ dự định làm bún nem :p:p:p, bún chả không có chỗ quạt với cả hơi lích kích. Làm bún nem cho mỗi đứa gói 1 cái :)):)):)). thế nhá ;). Tối nay sẽ gọi điện cho những đứa không lên HAO. Còn bạn nào lên HAO rồi thì dù đi được hay không đi được cũng báo cho tớ nhá, để còn tính toán số lượng ;)

nhìn bài trưởng toàn màu xanh :x tớ thik màu này lắm ý ^^ tội mỗi cái sign nhìn :| quá
bún chả đi \:D/ ko bún nem đâu ăn chán lắm :(
hay chủ nhật mình đi đú cả lớp đi
chiều mai bận rồi :(

ko là ko. Mọi ng đừng lằng nhằng :| ko đổi lịch gì hết :| làm sáng chắc đến 2h chiều là về :| có ai tổ chức sn cho cô giáo vào sau hôm sn ng ta ko [-x
Lịch trình ngày mai ( Thứ 7 - 3/6/2006 )
- Tập trung 8h30 ở 25A Phan Đình Phùng ( đừng cao su nhé :( )
- Tớ mua hoa
- Cần ng mua bánh Bùi CÔng Trung ( ở Hàng Bồ ) - trưởng định phân công Chim
- Tớ nghĩ nên làm bún chả :( quạt vui mà :) làm cả bún chả cả bún nem nhé ;) nhà cô chắc có cái quạt chả ý mà :) mua than nữa thôi :D ( trưởng phân công mọi ng đi chợ nhé ;) )
-Ăn chơi đập phá ( nấu + rửa bát ) chắc khoảng 1h30 là hết :)

Tao k rửa bát nhé. 2h30 phải học Nghiêm rồi. Thế tiền mua các thứ ai chi hả mày?
Trình độ nấu ăn của mày chắc khá lắm nhỉ, tự tin thế còn gì ;)

tao á :| bình thường thôi :| hơi ngu :|
tao chỉ đưua ra ý kiến như thế :| ko thik thì thôi ko cần phải nói như thế :|
tùy mọi ng muốn nấu gì thì nấu , tao ko can thiệp nữa :) tao chỉ có nhiệm vụ mua hoa :) và chúng mày nấu gì sai vặt tao cái gì thì tao làm :) thik thì t rửa bát cũng đc :)
tiền mọi ng cứ bỏ ra rồi đến kệ quyên trả :)

ơ Chiêng có j` ác ý đâu mà nói nó thế :| đùa vui thôi mà
nhưng tình hình là nấu cũng là vấn đề đấy
quạt chả ngon hơn nhưng mà làm vớ vẩn thì ai ăn 8-} bạn nào giỏi thì xung phong đi rồi sai tụi tớ làm

có Xu ý :) đảm đang nấu ăn ngon :x cố gắng kêu gọi nó đi :x
mà thôi ý tưởng là bún chả ý mà "ngu" lắm :) "ngu" cực kì ý :) nên thôi làm bún nem hay làm cái gì đấy như mọi ng nghĩ thôi :-?
có cần gọi cho cô trước ko :-?

Thấy tát tút 2 bạn lớp mình kinh khủng quá, tưởng chuyện gì :| Hóa ra là chuyện bún chả hay bún nem :| Ăn gì mà chả đc. Có cần phải thế ko? :) Lớp mình vui vẻ mà ;)

Làm j` cũng phải tính đến những "chiến tr`" mà mình làm ra sau khi thực hiện....CÓ bao h phải dọn chiến tr` đâu mà bún chả với cả bún nem....:| :| :|....
Đấy là chưa chắc lớp mình đã có ai đủ khả năng làm cho ra hồn....8-} 8-} 8-}....Tao thì nấu ăn ngu ***** chịu được rồi, có nấu chắc nấu đc cho chó hoặc lợn nó ăn thôi...mà ko khéo nó ăn xong lại lăn đùng ra ngộ độc í....:-s :-s :-s :-s....Nên mọi ng` giao cho tao cái j` thì làm..vì tao ko có khả năng nấu ăn....
Lên topic đọc bài xong sợ vãi cả đái....:-ss :-ss...Các bạn đì đọt sợ quá....

Mà chắc j` ngày mai cô có nhà, hoặc cô cho phép mình thực hiên "í đồ"...:)) :)) :))....Phải gọi điện trước....Trưởng gọi đi....;)) ;)) ;)

đấy là chỉ có bạn nào ở nhà sung sướng ko phải làm gì ^^ mới ko b dọn thôi ;)
tùy lớp mình
thik thì mua thịt chó về ăn cũng đc :)) mua chim lợn về ăn :))
cho nó lành

Thím giống cháu thế, suốt ngày mơ tưởng đến chim lợn :)) :)) :)) :)) :)) :))

Tao thì khoái bún chả hơn nhưng mà nem hay chả gi` cũng được, cho trưởng quyết ( vì trưởng đi chợ mà :D :D :D :D :D :D) Có gì tao sẽ quạt chả cho :x :x :x :x :x :x :x ( không thik rửa bát đâu, việc mà em ngại nhất trên đời :(( :(( :(( :(( :(( :(( )

Nhưng đã có ai gọi điện cho cô chưa :-/ :-/ Không lại như bọn tao hồi lớp 7 đi sn chủ nhiệm thì "cô" không có nhà, có mỗi ông chồng thò cổ từ ban công tầng ai nói vọng xuống, ức chế :| :| :| :| :|b-( b-( b-( b-( b-( b-( b-(

gà nữa >:)
mà có cả chó mèo à :-?
trong chữ ngẩu pín thì chữ nào là con bò, chữ nào là cái... :)) :-? ?

8-} đông ngoài sức tưởng tượng 22 đứa 8-}:D. trong đấy có 4 bạn không chắc chắn. chán lũ con trai :( thằng nào cũng ngại đi :(
chết cha, tớ vừa đi có việc về nên chưa gọi cho cô. gọi bây giờ có muộn quá không nhở? :-/. Bánh tớ đã bảo Hạnh Linh mua. Còn mai tớ sẽ đi chợ 8-}:)). Chính xác là đi cùng mẹ :)). Tớ thích rửa bát lắm. :x để đấy tớ rửa cho :p. Định gọi điện rủ rê Xu + Tâm là 2 bạn giỏi nấu ăn nhất lớp mình nhưng cả 2 bạn đều bận không đi được. buồn thế. mai chắc phải tự thân vận động thôi. 8-}
--------------------------
Ối dzoi`, thật là vui tính:|. vừa gọi cho cô. cô bảo: mai cô phải đi lên trường đến 10h mới về:|. ờ, định qua chơi với cô hả? - vâng ạ. bọn con muốn ăn trưa luôn với cô. - ờ, cô cảm ơn. ---> dập bộp máy phát. mất cả hứng.
thế lớp mình ngày mai 10h hẵng đến nhá :|

Chỉnh sửa lần cuối:
cô vui tính qá :))
hay mai cứ đến sớm đi :D nấu cùng con cô :)) cô về thì ăn :)) ko 10h nấu muộn mất :D hay làm mì nấu cho nhanh :))

TA0 đề nghị k0 ăn bún chả k0 thì c0n ngân hà trâu chó ăn hết phần của bạn bè [-X
Ôi dạo này thác loạn sướng vãi ái :x :))

----------

Ô thế lại đổi lik. 10h mới đến à :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên