..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thoi chau' xin cac' bac' mang the' du? lam' roi` :))
Chan' qua'
Ma` sao quyen sach' cua tao co' moi ~gan` 900 trang sao lai. 125k dc nhi? 8-}

ờ. tại vì đóng bìa xoắn nên thêm 30k thì phải. :p có gì ngày mai các bác hỏi lại bạn Tâm cho chắc nhá. Các bác nhớ mang tiền không thì không có tiền trả cho hàng photo.
Huyền ơi. Mai sếp phải ở nhà học đàn, không đi được. Bao giờ có đợt sau báo sếp, chắc chắn sẽ đi. Chán quá. :((

Àh, ko biết là các "em nhỏ" ở SOS thế nào???...:-s :-s :-s....
Hí hí, lúc đầu mình cứ nghĩ các em ở trại trẻ mồ côi ngây thơ trong sáng lắm....các em í hiền lành với cặp mắt lung la lung linh...:)) :)) :)) :)) :)) :))....
Hí hí...thế mà hồi Tết đi trại trẻ mỗ côi Suối Hai....các em cứ phải gọi là "khôn" vãi soài....;;) ;;) ;;) ;;)....
Khôn éo ai chịu đc, các em cực kì nổi bật ko phải vì đôi mắt tròn to ngây thơ( 8-} 8-} 8-})...mà là vì đầu tóc các em toàn vàng hoe....sành điệu hơn cả dân HN các anh các chị các bạn Korea...:)) :)) :)) :)) :))....
Các em còn "lanh lợi"," nhanh nhẹn", thọc tay vào túi quần áo các anh các chị nhanh như chảo chớp....8-} 8-} 8-Ư...;;) ;;) ;;) ;;)....
Đây mới chỉ là 1 vài dòng giới thiệu sơ lược qua về các em thui....còn nhiều chuyện kì thú mà ng` trong cuộc mới thực sự trải qua và thấu hiểu hết...:x :x :x :x ....nhờ Thím nhờ, Choẹt nhờ, CHiêng nhờ...:)) :)) :))....
Đi thăm các em xong mới thấu hiểu là ko phải các em ngây thơ trong sáng mà chính các chị đây mới có những í nghĩ quá thánh thiện ngây thơ về các em...;;) ;;) ;;) :)) :)) :)) :)).....

Chờ đợi ngày mai....:x :x :x :x :x....

Vũ Hương Giang đã viết:
ờ. tại vì đóng bìa xoắn nên thêm 30k thì phải. :p có gì ngày mai các bác hỏi lại bạn Tâm cho chắc nhá. Các bác nhớ mang tiền không thì không có tiền trả cho hàng photo.
Huyền ơi. Mai sếp phải ở nhà học đàn, không đi được. Bao giờ có đợt sau báo sếp, chắc chắn sẽ đi. Chán quá. :((
Mẹ con này trốn tránh trách nhiệm thì a e làm sao phục được :>:>:>
Mẹ mình hôm nay về hỏi lớp con có trò SOS gì à ? Con có tham gia không ? Mày không đi à ? /:)b-)/:) <mắm muối tí :D>
Vì thế...mai cho tớ...xin 1 chân đưa các bạn ra bến xe bút nhé :>:>:>

HÍ hí, phởn quá....vui quá...thik thú quá....
Iu mọi người, iu A1, iu Thím, bố Mo, Teoku, Tỉ Hà, cô hàng xóm Tịnh, Choẹt, Mờ Lờ, Nhã, Chim, Xu, Chiêng, Kova, Trưởng, Hạnh Linh, em Thuỷ, Lưu Như Quỳnh, Quỳnh, Linh Hương, Zô, Lý Thanh Tâm, Mĩ Dung, 2 Tơ, 2 bác Tanh Tơn, Hồng Kông, Hạnh, Châu chấu, Kún, em Nam, Phan Thú, HIền Trang, Háy, Kidu....Iu mọi người nhắm í....:x :x :x :x :x....:* :* :*....
Iu cả "búp bê Barbie" nữa....iu nhắm...:x :x :x :* :* :*....
( VIết bài trong tình trạng cực kì phởn....:)) :)) :)) :)) )....
Lâu lắm mới phởn, mới vui thú thế này....:"> :">...:D :D :D

Vũ Ngân Hà đã viết:
khà khà
gái A1 lại thêm Lít hết độc thân :-?

HỚ, Tỉ Hà nói j` thế....em ko hiểu...;)) ;)) ;))....
Em thì lúc nào mà chả single, làm j` có cặp có đôi j` đâu....[-x [-x
Vô tư trong sáng thế này mà bạn lại nghĩ j` abc...;;) ;;) ;;) ;;) :)) :)) b-) b-)

----------

Vũ Ngân Hà đã viết:
yêu nhau trong sáng nhé ;)
no sex before marriage
hoặc nếu k kiềm chế đc thì cố đến 18t :D

Hí hí, đừng suy bụng ta ra bụng ng`, ngượng chít....;;) ;;) :)) :)) :)) :))
Tỉ Hà với Kuka....8-| 8-| 8-| 8-| 8-| ....

Đỗ Phương Linh đã viết:
HỚ, Tỉ Hà nói j` thế....em ko hiểu...;)) ;)) ;))....
Em thì lúc nào mà chả single, làm j` có cặp có đôi j` đâu....[-x [-x
Vô tư trong sáng thế này mà bạn lại nghĩ j` abc...;;) ;;) ;;) ;;) :)) :)) b-) b-)

----------

Hí hí, đừng suy bụng ta ra bụng ng`, ngượng chít....;;) ;;) :)) :)) :)) :))
Tỉ Hà với Kuka....8-| 8-| 8-| 8-| 8-| ....

mình là bố của trong sáng [-x

Mình treo biển tìm người yêu 3 ngày đếch có ai. Bọn nó ới 1 tiếng đã bao nhiu người ":x" rồi, chán qué :D Ai có người yêu thì chúc... an nghỉ hạnh phúc nhé. Tớ luôn... cầu nguyện cho các bạn :)

À mà tớ chả bít gì về ét ô ét đâu. Ai phổ biến gì thì nói đi tớ còn đi |-)

Con trai lớp mình đào hoa phết mà :D Có thể TQM có fan đặc biệt nhưng chưa bik đấy thôi. Nam có Letter Girl, Kún có Yến ;)) Chấu có Chuồn, đến Anh tanh còn có bạn gái bên Việt Đức cơ mà ^^
Đừng bi quan thế :D

sao các bạn cứ yêu nhau loạn lên thế :((
làm tớ buồn .... tớ tủi thân :(( huhuhu :((

Vũ Ngân Hà đã viết:
Con trai lớp mình đào hoa phết mà :D Có thể TQM có fan đặc biệt nhưng chưa bik đấy thôi. Nam có Letter Girl, Kún có Yến ;)) Chấu có Chuồn, đến Anh tanh còn có bạn gái bên Việt Đức cơ mà ^^
Đừng bi quan thế :D
Ak, cái j` thế...bác Tanh có bạn gái VĐ cơ àh....;)) ;)) ;)) ;))...:eek: :eek: :eek: 8-} 8-} 8-} 8-}
Hí hí, ko ngò kon zai Anh1 sáng thế....mình ở ngay cạnh mà chẳng thấy j`...:)) :)) :))

@Thím: Ko có j` là phải buồn cả....
Thím còn có những giấc mơ cơ mà....Dream nữa chứ....:)) :)) :)) ;;) ;;) ;) ;)

đời còn dài giai còn nhiều Gấu ạ ;;)
nhà con Liz ADSL hay sao mà poz bài cứ hùng hục thế :-s
tình hình là tớ rất iu lớp mình
iu cả bạn ý nữa :)) :x

dial up mới máu mày ạ :)) vãi lúa lắm :))
nhg các bạn cứ nói thế :-s tớ tủi thân :( lại đi ngủ để rồi "mơ" :x :))

Tình hình là bây h vẫn thức.

Moowis caapj nhaatj : tinhf hinhf laf tows moiws ngur daayj, chawcs cacs banj ddi rooif. Thooi xin henj...nawm sau

Chỉnh sửa lần cuối:
chả hiểu mơ thế nào chứ con ko dám mơ thím ạ, mơ toàn gặp Big thôi, sợ lắm, phát điên lên mất 8-} 8-} 8-} 8-} , ai lại dám mơ chuyện :x với .... được ko chứ 8-} 8-} 8-} 8-}

lâu lắm ko lên HAO, rôm rả quá, mà cho con hà mượn account 1 ngày mà nó đổi mất chữ ký của mình, 8-} 8-} 8-} mọi người thông cảm và đừng hiểu lầm

hôm nay dậy sớm đi mà sao tao đau bụng qá 8-} 8-} 8-} 8-} hôm qa đi đêm bị mưa 8-} 8-} ko hiểu có đi được ko 8-} 8-} 8-} , ặc lại phải đi thăm WC thêm 1 lần nữa rồi :(( :(( :(( :(( :((

hy vọng sẽ đi được cùng mọi người :* :* :* :*

yêu đời, yêu mọi người = 1 tình cảm lạ lùng qá :* :* :* :* :* :x :x :x :x

Vũ Ngân Hà đã viết:
ơ tình hình là sao chỉ có bạn Liz comment lại những gì mình viết :-s các bạn ko quan tâm à :( hay là dạo này mình thành nhạt nhẽo quá rồi =;

Tháng 1: Khi những cơn gió mùa đông tràn về dữ dội nhất cũng là lúc tính khí của 1 giáo viên xoay ngoắt 180 độ, nhanh chóng và bất ngờ như chính bộ môn của thầy. Ko còn những nụ cười dành tặng học sinh, ko còn những bài kt điểm cao... Những đứa đi muộn từ bây giờ phải chịu cảnh đứng ngoài cửa lớp 1 tiết |-) Tớ vẫn còn nhớ chuyện của KiZoo và thầy:
Thầy: Đi đâu?
KiZoo: Đi vệ sinh!
Thầy < quát > : Đi ra ngoài! 8-| '

Ngân Hà muôn năm,nhắc lại thấy nhớ wa'.Hum đó đứng ngoài ngắm chim đã đời luôn. Ngắm chán thì xin vào nhưng ko được cho phép ,chỉ được cho vào lấy cặp xong về nếu muốn.Mấy đứa xung quanh vì tình thương yêu đồng loại đã thu dọn cặp cho mình đi về nh­ưng vì nhát gan mình đã ko về..sợ..:(( Đúng là ngu như ki joo

----------

Các bạn thân iu , photo sách cho tớ với được ko,nếu được thì bao h có gửi cho tớ thông qua Ngân Hà nhé:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên