..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uh hồi xưa cũng yêu Barbie lắm nhg nhà nghèo chả mua đc :( giờ đời sống khá khẩm hơn Barbie rẻ tiền ý mà :)) >:) ) Liz nhỉ heheeh :))

giờ phải yêu nh~ giấc mơ :)) :)) :)) dream :)) :))

Hờ hờ....kết cái câu: Me- Crazy-Hihi của ava em Thủy thế..... ....
Biết ai đặt không ku :>:>:> :D:D:D:D :>:>:> :D:D:D:D :>:>:>:> b-)b-)

Các bạn chát chít nó in ít thôi nhé, tâm sự riêng thì ra YM. CHát nhiều tớ xin phép được cho vô thùng rác đấy ^^

hí hí... 1 tối vui vẻ... ngồi type lại những chuyện từ trong năm... :x

Tháng 9: Mới vào chẳng bik cái gì =; bạn bè chạy nhảy nô đùa mình ngồi im như thóc 8-| Ngoan hiền đến mức bạn Thuỷ ghi vào diary của bạn ý "my tablemate is so quiet and reserved :D"
tuần tập quân sự rất nóng và mệt
thời gian này có 1 số tin đồn ko tốt về quan hệ giữa tớ và bạn lớp trưởng Lý 2 :|
=D> thời kì này anh Phan vẫn toả sáng, vẫn đc các bạn gái thầm hâm mộ, trong lòng coi Phan là hot boy A1, 1 số bạn gái còn tiến xa hơn trong tình cảm dành cho anh... < ko tiện nêu tên :-$ >
các thầy cô giáo cũng để lại cho học sinh nhiều ấn tượng hay ho

Tháng 10: Lớp ta rất rôm rả với vụ Đan Mach và đoàn kịch. Tiếc mỗi tớ ko tham gia |-) lúc đầu có vai hot girl rất lởm nhưng sau bị cắt mất :-s Tuy vậy vẫn kịp tập cùng đoàn kịch 1 hôm và có đc mấy bức ảnh hôm trc TQM poz. Hôm đấy nhớ còn đá bóng vào đầu con Lít :D
có 1 bài kt Hoá, nhớ là hồi đấy chỗ tớ có con Thuỷ, Mo, ML, cả lũ làm rất lởm, có 2 bài mỗi bài 5 điểm thì bỏ 1 bài, làm sai 1 bài, chắc mẩm maxi 2, cuối cùng trả về đc 6 :x :x :x :x

Tháng 11: Tâm điểm của tháng là vụ kt Tin bị phát hiện và cuộc bỏ trốn ngoạn mục của bạn Bẩn :-s rất tiếc nếu bạn nhanh chân hơn thì có lẽ đã ko sao :-s
Ngoài ra, bắt đầu có sự xuất hiện của các anh trai Lý 1 0306 vào đời sống chị em A1 0508, bắt đầu từ cái ảnh trong cặp con Mo, rồi bùng nổ với mối tình em Trừ anh Cộng anh Giai thừa mà anh Cộng và anh Giai thừa đã lần đến tận nhà hot girl Vũ Thị Phan [-x và sáng hôm sau anh Chít lại mò đến A1 để chiêm ngưỡng dung nhan em Trừ... :> < mình thật là có sức hút ;;) >
đây cũng là thời kì các mối tình nở rộ, vd Nam - Hạnh, Phan Thanh Bình, Bình Minh, Trung Bình... và cả tàn dư cuộc tình Châu chấu chuồn chuồn. À tớ đc thông báo là ngày xưa ngồi trong lớp bạn Chấu rất hay gác chân lên đùi bạn Chuồn. Biểu hiện tình iu lãng mạn :D

Tháng 12: Lớp ta bước vào mùa thi HK đầy phao và tài liệu <đùa thôi, lớp mình ngoan mà :p> Cho tới giờ, kí ức tớ và các bạn phòng 1 vẫn run lên vì hạnh phúc khi nhớ lại giây phút thầy Định bước vào hôm thi Lý :-s :-s :-s Đây cũng là mùa tâm điểm của ăn chơi, sau khi thi xong, với những lần thác loạn vô bờ bến, hôm hội trường thì đi đạp vịt :D sinh nhật Mo thì đi ăn lẩu :D. Hôm thi xong Toán đi vườn thú HN gặp con quạ kêu "ặc ặc" :)) còn gì nữa ko nhỉ, mời mọi ng bổ sung ^^
A3 độ này đá bóng cũng tik cực lắm ^^ đi cổ vũ rất vui, lại còn mục làm quen với Chấu phẩy < turn out to be Super kute 8-} > và Da trắng :| một cách kì quặc, 2 đứa chửi nhau :|

cứ thế đã, mai tiếp khoản hk2 |-)

alô. Bạn nào đăng ký photo sách SAT thì thứ 5 này đi SOS mang tiền cho bạn Tâm :D 125k 8-}. Còn sách thì thứ 6 đi học thầy Tôn bạn Tâm sẽ mang cho. Mọi người nhớ nhá. Nếu có thể thì báo cho những bạn nào không lên HAO ;). Thanks:x

Í, bố nài....kon iu bố lắm mà....Bố thông minh thế...đặt cái câu hay vãi soài....;)) ;)) ;))....Ko hổ danh hạng tà lưa "zai" siêu hạng....:)) :)) :))....
Iu bố Teoku bố nhờ....:x :x :x :x......

Hì, búp bế Barbie ko dám rẻ đâu thím ạh.....[-( [-( [-(...
Rẻ tiền thì Liz đã ko iu "búp bê Barbie"....;)) ;)) ;)) :x :x :x....:))

----------

Hức....đọc bài Tỉ Hà thấy nhớ lớp mình, nhớ các anh L1 quá.....nhớ quá....:x :x :x :x :(( :(( Huhuhuh....ngày mai các ông í thi tốt nghiệp rùi....ko biết thế nào....quay kiếc ra sao....:-s :-s...

Chỉnh sửa lần cuối:
E hem! Đến nhà cô để làm gì cơ. Phá, đặt thêm vài cái bẫy chuột? Whatever. Cứ phải đi tham quan cơ.

Lớp mình chẳng có bạn nam nào đi SOS để còn khuân vác đồ nhỉ. Buồn :(

các anh ý làm tốt lắm ;;) ko quay b-) :))
nhớ lớp mình thật nhớ các anh thật :))

thứ 7 này mua quà gì đây mọi ng` :-? đến nấu gì nữa :-?

ơ tình hình là sao chỉ có bạn Liz comment lại những gì mình viết :-s các bạn ko quan tâm à :( hay là dạo này mình thành nhạt nhẽo quá rồi =;

Tháng 1: Khi những cơn gió mùa đông tràn về dữ dội nhất cũng là lúc tính khí của 1 giáo viên xoay ngoắt 180 độ, nhanh chóng và bất ngờ như chính bộ môn của thầy. Ko còn những nụ cười dành tặng học sinh, ko còn những bài kt điểm cao... Những đứa đi muộn từ bây giờ phải chịu cảnh đứng ngoài cửa lớp 1 tiết |-) Tớ vẫn còn nhớ chuyện của KiZoo và thầy:
Thầy: Đi đâu?
KiZoo: Đi vệ sinh!
Thầy < quát > : Đi ra ngoài! 8-|

Ngoài ra có 1 sự việc khá hài hước vui nhộn nhg ko kém phần bi thương là câu chuyện của Mo với quyển vở có chữ "Chán vãi xoài" "Đỗ Anh Tú" "Võ Tuấn Anh" "Đào Đức Linh"
chuyện này dẫn đến chuyện nồi nào úp vung nấy :-$
các bạn trong lớp bắt đầu rục rịch chơi MS

1 bạn trai tên Phạm Đức Anh bước vào cuộc đời của tớ nói riêng và cả lớp nói chung mang đến rất nhiều < quà cáp > và < tiếng cười >. Lớp ta rất quý bạn ý vì hầu như tiết nào cũng đc ăn uống =D> Tuy vậy con ng này ko ở lâu với lớp ta, sau hơn 1 tháng bền bỉ cầm cưa bạn đã bỏ cuộc :((

Tháng 2: Valentine thành công tốt đẹp :D hí hí :D các bạn rậm rịch bóng bay tình yêu :x dù tớ chỉ đi bán ké nhg cũng thấy hay lắm ^^
lúc này trong 1 phần lớp học nảy ra ý tưởng làm film ^^
đoàn làm film mời đc rất nh diễn viên nổi tiếng như Bốp, Long thú...
với các cảnh quay kĩ xảo đẹp mắt, đấm đá, có cả sex :-$ bối cảnh hậu trường đẹp...
rất tiếc bộ film ko đc ra mắt trong năm nay
xin hẹn năm sau :|

chúng ta cũng phát hiện ra đc 1 fan hâm mộ cuồng nhiệt của Trung Kún học 10 Địa :)>- bạn gái này sau khi đc Trung Kún sang làm quen, ngại ngùng quá nên đã chơi bài "running bride" <quotation from mấy con lớp văn, tạm dịch cô dâu chạy trốn>

Tháng 3: Mình bắt đầu biến thái dần, đến lớp với rất nhiều câu chuyện bỉ bỉ... khà khà >:) Tiêu biểu của tiêu biểu là chuyện Bigger ;;) Chuyện này làm cho rất nh bạn gái sau cứ thấy thầy iu với tờ An ninh / Công an... blah là run rẩy :( :-s
Con trai lớp mình tổ chức 8/3 cho con gái thật là hoành tráng >:D< b-) Nghĩ lại vẫn thấy iu chúng nó quá :x
Bạn Nam chuyển mục tiêu sang 1 bạn gái trường ngoài, tạm gọi là The Letter Girl. Bạn ý đã hẹn tớ đến trường bạn ý để nói chuyện :-s
các bài kt toán của thầy Lân vẫn gây ra tâm lí shock khi trả về ng nhận

Tháng 4: Thi học kì z comin comin b-) Chuyện tình cảm trong lớp giờ chỉ còn Thủy với series Nghệ An Hải Phòng Hà Tây [-x
HT thỉnh thoảng lên cơn đau bụng giữa giờ, mình phải hộ tống về
và khi thầy Lân gọi bạn lên bảng làm toán và cho bạn về chỗ với con 2 thì bạn đã lên cơn thật sự, kèm theo những tiếng khóc và <thỉnh thoảng> tiếng rú...
Thi HK là chuỗi ngày vui với những tiếng cười.. :))
từ chuyện ngất trong phòng thi Lý 8-}
đến chuyện gọi cho anh Hồ Lê Việt Long để hỏi đề Toán vì bố anh ý ra đề :-s
sau hôm thi Lý tinh thần lớp mình rất sa sút
nhg khi trả về lớp mình có điểm Lý cao nhất khối
bravo bravo

tháng 5 thì toàn ăn chơi nhảy nhót, chả có j đáng kể
cứ thế đã nhỉ :D

Tháng 5 có chuyện KUKA hay thế mà Tỉ không rì-pọt cho mọi người à :p :p :p :p :p :p :p :p

THứ 7 mang đồ ăn đến nhà cô nhớ :x :x :x :x :x Dạo này ở nhà hay phải vào bếp nên chân tay đỡ vụng về hơn trước ;) ;) ;) ;) ;) ;)

Sau đấy thì đi Laser đi, hay là đi ăn chim lợn cũng được :)) :)) :)) :)) :))

Nguyễn Quỳnh Lan đã viết:
Tháng 5 có chuyện KUKA hay thế mà Tỉ không rì-pọt cho mọi người à :p :p :p :p :p :p :p :p

THứ 7 mang đồ ăn đến nhà cô nhớ :x :x :x :x :x Dạo này ở nhà hay phải vào bếp nên chân tay đỡ vụng về hơn trước ;) ;) ;) ;) ;) ;)

Sau đấy thì đi Laser đi, hay là đi ăn chim lợn cũng được :)) :)) :)) :)) :))

cái này là chuyện riêng ko phải chuyện cả lớp mà [-x
mẹ
ăn chim lợn :)) :)) :)) :)) :)) :)) b-)

Hĩ hĩ đã thấy bạn Thủy- lừa- tình thay ava đâu nhể ;;)
Mà con gấu con lít ko đi tình nguyện à /:)

Ùi, về lúc nào chả đc ......... 30 em mà có 60 đứa cơ mà :))
Khách về ko tiễn :))

Tội nghiệp các em... :-s 8-| :-s :((

p.s : hoan hô Ti Hà =D> =D> :)>- b-)

Ak, đợi chờ j` ở kon zai lớp mình.... :-s :-s :-s :-s ....
Đánh chết mẹ con bây giờ :))

----------

dDvm, sao cuws bij double kill the nhir. Ghets vaix l??

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Thanh Huyền đã viết:
Hĩ hĩ đã thấy bạn Thủy- lừa- tình thay ava đâu nhể ;;)
Mà con gấu con lít ko đi tình nguyện à /:)

Hic, có có...Mai 2 thím cháu tao sẽ đi....:)>- :)>- :)>- ...
HIc, đang tá túc nhờ nhà kon Lùn P2....hic, nhìn thím ngủ lăn lóc trông....:)) :)) :)) :)) :)) :)) quá.....

Hờ hờ, bố Teoku nói thế thì mai đi nhá...;;) ;;) ;;)

ah này mọi người ơi thế mai đi sos rốt cuộc có phải mang thêm j ko(sách vở...) mà mang đi thì cho vào thùng kiểu j

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên