..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Lớp Toán cũng chưa được đi mà !:))
Hôm đi prom,các bạn mặc váy xinh mà ?;)
Sao lại không mặc nhỉ ?:-/

Trời ơi :-s
Lớp Lý định rủ lớp nào đi cùng cho vui 8-}
Thế mà thg khỉ nào kêu các lớp khác đi hết rồi nên thoi thoai :-s

@bạn Thu Trang: :)) thg MS vừa gửi cho tớ bài đó rồi :)) Thg nào hát nghe ... ko chịu đc :)) Đoạn đầu thì có vẻ sầu não lắm ;)) CÒn đoạn sau đúng như là sắp ra trận ấy :)) Nghe cứ huỵch huỵch huỵch :)) Đến pó tay :))

à uh nhỉ :)) chết chết :))
ở nhà nhiều quá lú lẫn đầu óc :))
bộ kia có màu hồng vì ánh sáng đèn thôi mà :x

tớ tăng 3 kg trg tuần các bạn ạ :(( từ 41kg ----> 44 kg huhuh :((
uống sữa ( ko đg ) chả thấy tăng chiều cao mà nó cứ tặng mỡ thịt và cân nặng mới khổ :|

----------

Tao gấu đây, máy đơ, phải nhờ con lùn post hộ

Hic....thì cuộc sống gắn với MVT+ cái máy xem DVD+ 1 tấn báo chí+ cái giường thì lại chả thành pig.....Mà ko phải pig thường đâu...."pig công nghiệp" hẳn hoi....:)) :)) :)) :))

Chat chit lắm quá, vừa vào hôm qua mà đã 2 trang rồi.

8h15 sáng nay: họp SOS. Turn out cũng khá, gần 50 so với số đăng kí trong topic kia (76).

Tuy nhiên có mấy bạn lớp mình k đến, rất đáng khiển trách.

Hạnh Linh, tớ, Hạnh, Quỳnh & Choẹt là 5 người ở lại đến phút cuối cùng để cho ra sản phầm là 2 thùng quá to = thúng đựng tivi, đeo nơ đàng hoàng.

Bây h vấn đề là hôm thứ 5 cần có xe để chở 2 thùng đấy đến SOS.

net nhà sửa đc rồi, bây giờ mới để ý mấy cái này

Nguyễn Hiền Trang đã viết:
Bạn Ngân Ha` thi` sắp co' kuka đây...:p chúc mu*`ng ma`y:)

Đỗ Phương Linh đã viết:
Hic....Hiền Trang mài làm j` mà nghe đau đớn xót xa thế.....
Mình có phải là gái ở quê 16 tuổi lấy chồng đâu mà chưa j` đã lo ế....:)) :)) :)) :)) :)).....
Cả 1 lũ còn đang lonely đây mà có làm sao đâu???;) ;) ;) ;)...
Sống vui sống khỏe thác loạn giỏi là vui lắm rùi còn cần j` ở đời nữa....:D :D :D

Hí hí.....Tỉ hà với Kuka cứ làm cả lũ lác mắt....nhanh thế....;)) ;)) ;))

thường thôi [-x
lonely mãi chán lắm
từ lúc abc thấy đời đẹp hơn hẳn :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hạnh Linh, tớ, Hạnh, Quỳnh & Choẹt là 5 người ở lại đến phút cuối cùng để cho ra sản phầm là 2 thùng quá to = thúng đựng tivi, đeo nơ đàng hoàng.
Khổ quá cứ khoe :p
Hix, nhầm rùi thím oai....phải là bộ giải nhất bên tay phải màn hình còn bộ giải Nhì bên tay trái chớ....
Xem lại ảnh đê...thím mù phương hướng rùi....
hu hu trời ơi bộ giải nhất đấy à :-S Mình thà tự tử còn hơn mặc ra đường .... trông ngây thơ :p

Hé hé, tớ thì giảm được 1 cân này :)) :)) :)) :)) Ở nhà hết ăn lại ngủ mà lại giảm cân mới sợ chứ :)) :)) :)) :)) :))

@Chiêng: chuyện xe cộ tao với Nhã đã thống nhất rồi, bạn nào muốn áp tải hàng thì 7 rưỡi thứ 5 1/6 có mặt ở trường nhớ

Tao định tặng mấy em mấy cuốn tạp chí kiểu như Héc-cu-lều :p :p :p :p :p Nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì thấy cứ HHT cho nó chân quê dân dã :D :D :D :D :D

sao lớp mình dạo này đông vui thế nhỉ
vừa mới tối qua vào mà giờ đã thêm tận 2 trang lận;;)
mà bọn mày xem tình hình thế nào cứ bảo phụ huynh tổ chức cho lớp còn cô Hạnh thì sẽ mời saunếu cô ko thick đi thì bọn mình vẫn được đi hehe
chứ hè ở nhà buồn lắm chỉ bít mỗi ăn +ngủ +vật vờ chán lắm:(( :((

hix zời ơi là zời sao đi SOS vào thứ năm thì tao bó tay rồi :( ko đi d.c
thôi để lần sau :( mà sao ko đi thứ 4 cho đúgn ngày 1-6:|

Trời ạh....đi SOS mà nhầm ra đi Bát tràng.....:)) :)) :)) :))
Mà Bạn Lít là phản đối vụ đi Bát Tràng j` j` đó của lớp mình nhớ....
Vừa Tết ra đi BT với bọn Hàn Quốc chán vãi đạn....:-s :-s :-s
Đã thế mình mua đc 1 bức tranh thì con Eun ngu đần cứ tưởng là mua cho nó rùi lấy mất....Hix....:(( :(( :((
Thà ở nhà kòn hơn đi BT...:(( :((

:)):)):)) mk ts cái con này :)) khổ thân con Eun :)) tao định ko câu nhưng ko nhịn đ.c :))

8-} uầy, cái bộ giải nhất trông thật là 8-}. Mặc ra ngoài đường xấu hổ chết. ờ mà đồng phục trường có quần không? :-/

có ai hảo tâm cho tao bít năm sau trường mình mặc kí rì k0?
có ảnh k0?

Hic...thi thiết kế chán chê mê mòi xong rùi nhà trường mới phán cho câu xanh rờn là năm sau trường mình vẫn mặc NHƯ CŨ và cuộc thi này mở ra chỉ là THAM KHẢO mà thôi....:-s :-s :-s :-s :-s....
Hic, vãi soài trường mình....Làm ăn như đấm....:-s :-s :(...
Làm thím tôi đau buồn shock lên ngất xuống mấy ngày...huhuhu....

Hờ hờ....bộ giải nhất đc mọi người phán cho câu là....:Các em nữ mặc váy này trông xa ng` ta bảo là các nữ tu sĩ đứng đầu gió...:)) :)) :))

Đỗ Phương Linh đã viết:
Hic...thi thiết kế chán chê mê mòi xong rùi nhà trường mới phán cho câu xanh rờn là năm sau trường mình vẫn mặc NHƯ CŨ và cuộc thi này mở ra chỉ là THAM KHẢO mà thôi....:-s :-s :-s :-s :-s....
Hic, vãi soài trường mình....Làm ăn như đấm....:-s :-s :(...
Làm thím tôi đau buồn shock lên ngất xuống mấy ngày...huhuhu....

Hờ hờ....bộ giải nhất đc mọi người phán cho câu là....:Các em nữ mặc váy này trông xa ng` ta bảo là các nữ tu sĩ đứng đầu gió...:)) :)) :))

Cái khỉ gì thế :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: Không cho thay đồng phục thì thi làm cái khỉ gì cho nó tốn tiền tốn của ,tốn công tốn sức + tốn chất xám của học sinh hả ( mặc dù không tham gia nhưng thương thay cho thím :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( )

Nghe mà muốn đấm cho mấy phát vào mặt b-( b-( b-( b-( b-( b-(

Tao thấy bộ của tu sĩ có khi còn xì-tin hơn í chứ :)) :)) :)) :)) :))

@ liên hương : mày chịu khó xem mấy trang trước đi :|

@all: tháng 7 sẽ có quyết định đổi mà :-? nhg bọn nào đi Hàn quốc là chắc chắn phải mặc :| ko đc mặc bộ của mình :( 1 niềm đau xót :| tốn tiền hic :(( cả nhà cả cửa phải đổ vào đó bao nhiêu $$$ :( kì công chuẩn bị :( :| ức chế BGK stu dek chịu đc :| yot bo go :|

Phạm Thùy Linh đã viết:
@all: tháng 7 sẽ có quyết định đổi mà :-? nhg bọn nào đi Hàn quốc là chắc chắn phải mặc :| ko đc mặc bộ của mình :( 1 niềm đau xót :| tốn tiền hic :(( cả nhà cả cửa phải đổ vào đó bao nhiêu $$$ :( kì công chuẩn bị :( :| ức chế BGK stu dek chịu đc :| yot bo go :|
đổi j hả mày ??:-/ :-/ đồng phục á??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên