..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đả đảo phụ huynh k cho đi tham quan. Sao lớp mình lại rơi vào bi cảnh này chứ. Nhàn cư vi bất thiện, chả nhẽ các bác k nhớ câu này sao.
Thôi, để tự cứu mình, Lan suggest cả lớp đi Bát Tràng, chủ nhật tuần sau. Mọi người suy nghĩ đi nào.

Hôm nay đi học Mr Strict buổi đầu tiên. Lớp chật như nêm, nhưng đc cái sáng ra bao nhiêu.

Nguyễn Thu Vân đã viết:
Đả đảo phụ huynh k cho đi tham quan. Sao lớp mình lại rơi vào bi cảnh này chứ. Nhàn cư vi bất thiện, chả nhẽ các bác k nhớ câu này sao.
Thôi, để tự cứu mình, Lan suggest cả lớp đi Bát Tràng, chủ nhật tuần sau. Mọi người suy nghĩ đi nào.

Hôm nay đi học Mr Strict buổi đầu tiên. Lớp chật như nêm, nhưng đc cái sáng ra bao nhiêu.
Về chuyện đi tham quan thì Bát Tràng cũng ược .Nhưng cho hỏi chút,Mr Strict là ai thía?
Cho hỏi chiện SOS hết hạn chưa?

Vũ Ngân Hà đã viết:
rất... rất có thể... :x nhưng không chắc chắn :-s... sắp có người yêu 0:)
dính vào mấy cái này là mất thời gian lắm đây :|
cô chủ nhiệm của bọn mình mà biết tớ yêu đương vớ vẩn lại thêm cái tội hay chơi games chắc cô còn chửi tớ đến hết đời [-x
Lo gì hả Ngân Hà.
Chân lí vĩ đại của Ki Joo( all rights reserved):HỌC LÀ CHIỆN NHỎ,IU LÀ CHIỆN CỰC KÌ NHỎ, KHÔNG LÀM ĐƯỢC CHIỆN CỰC KÌ NHỎ SAO LÀM ĐƯỢC CHIỆN NHỎ?:>

cái chân lý ý có từ lâu lắm rồi mẹ ạ
/:)

Mr Strict là thầy Nghiêm dạy TOEFL, tao bắt nó gọi Mr Strict là sợ phạm húy :)) bố tao cũng tên là Nghiêm :)) nhưng mọi người nõi về Strict toàn bỏ chữ 'thầy' nên ...:p

----------

À thế Bát Tràng có j hay??? nếu chỉ đi xem gốm thì tao đề nghị đi công viên nước cơ :D

thôi thôi đi bát tràng đi chớ đi công viên nước chán chết.mặc thì...(ặc[-x )mà da lúc về thì cứ gọi là ko thấy nốt ruồi đâu.:)) :)) :))
mà đi bát tràng thì đi cả ngày à hay thế nào ??

5 tháng chu*a poz bài nào...
Bây h lên poz 1 bài...
Cả tháng cho*i MS..cả năm cho*i MS>..
Bạn Ngân Ha` thi` sắp co' kuka đây...:p chúc mu*`ng ma`y:)
Bạn Hiê`n Trang thi` vẫn lẻ bo'ng đo*n côi:))

Hic....Hiền Trang mài làm j` mà nghe đau đớn xót xa thế.....
Mình có phải là gái ở quê 16 tuổi lấy chồng đâu mà chưa j` đã lo ế....:)) :)) :)) :)) :)).....
Cả 1 lũ còn đang lonely đây mà có làm sao đâu???;) ;) ;) ;)...
Sống vui sống khỏe thác loạn giỏi là vui lắm rùi còn cần j` ở đời nữa....:D :D :D

Hí hí.....Tỉ hà với Kuka cứ làm cả lũ lác mắt....nhanh thế....;)) ;)) ;))

Phạm Thùy Linh đã viết:
shock cực kì luôn :((
đau khổ cực kì ý :((
khóc ... chỉ muốn khóc .... và khóc :((
giải 3 đồng phục :| ức chế :| nhục nhã :| và vãi cả shock :| tặng hoa cô rồi nghe cô nói mà lòng em đau nhói 8-} buồn chán :(( nhg cứ cố cười ... cười gượng gạo trước mặt cô :((
thề lần sau ko tham dự giải gì mà do nh~ ng` ko có chuyên môn về mỹ thuật , nghệ thuật chấm 8-} :-< :((
buồn lắm :(( huhuh disappointed :((
Ô hay cái con píe này, anh đã phân tích rồi mà mày không thèm nghe à!
Nếu không phải với mục tiêu là chọn đồng phục cho học sinh trường Ams thì anh thề, nếu BGK không chọn 100% cái mẫu của mày thì anh đi đầu xuống đất!
Nhưng mày phải biết, cái mẫu của mày nó đêk phù hợp để mặc, khó lắm, giải 3 anh thấy là hợp ní :D:D:D:D
Đừng buồn! :D

Ô hay cái ông Huy Lắk nài....đang yên đang lành vào topic rùi nói abc đụng chạm j` đến vụ đồng phục đấy...:-s :-s :-s.....
Uh thì đành là ko đc bằng bộ của bà Uyên iếc j` lớp anh đi...nhưng mà chả nhẽ các thầy cô cũng ko lưu tâm tới sự lựa chọn và ý thik bây h của học sinh.....???
Nói 1 chút hơi ko phải nhưng phải nói thật là chả nhẽ bộ của Gấu ko bằng bộ của bà Minh Trang 11A1 với nào là chi chít nhằng nhịt những mảnh vá trên người....???
Tại sao có thể nói là ko phù hợp để mặc trong khi bộ đồng phục của Gấu quá lịch sự với áo vest và sơmi.....Tiêu chí hàng đầu của học sinh đến trường bi h đúng là phải tiện dụng nhưng nếu ko hợp thời trang và thật sự stylish, nổi bật, khác biệt và cá tính như đồng phục của Gấu thì học sinh Ams sẽ chấp nhận mặc???( kể cả anh- Huy lắk ạh)....
1 cuộc thi thiết kế đồng phục mở ra với tiêu chí là tất cả vì học sinh Ams, thương hiệu Ams, thể hiện đc style của học sinh Ams thì bộ đồng phục....ko thể thường đc....
Nói tóm lại...các thầy cô đã (hơi+ có chút) coi thường tiêu chí của cuộc thi là vì style riêng của học sinh Ams và vì thế kết quả có hơi....:-s :-s :-s :-s.....
Và anh Huy Lắk....anh Lắk dẻo thật đấy nhưng mà mong anh đừng quẩy ở topic lớp em với bài viết như vừa rồi....:-s :-s...
Gấu đã thực sự cố gắng sáng tạo+ tìm ra nét mới riêng cho bộ đồng phục....đó là bao công sức và hi vọng của Gấu nên mong anh đừng "quẩy" những câu như thế.....
Xin cám ơn....:D :D :D :D

Ặc, mày phải nghĩ đến những chị (or em) cực béo, mặc váy vào mắt à:eek:
Những anh zai cực gầy (như anh lắc nhà mày đây) thì mặc vest vào mắt à:eek:

Anh có bảo anh không đồng tình quả đồng phục của con Gấu đâu, anh ủng hộ cả ngũ chi (gồm cả chi giữa) luôn cơ mà:eek:

Hình như mày ở nhà không có việc gì làm, chán quá nên lên đây gây sự với anh à:eek: Nói nhẹ nhàng thế mà còn chửi mình kìa!:eek::eek::eek:

Ặc, tự nhiên vào viết mỗi 1 bài mà cái con anh hùng Lê Lít này nó chửi mình như "đoọc"!:eek:

Lạ thật!

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ hơ....thế ai đặt ra cái tiêu chí là phải thiết kế đồng phục váy....Ai??? Còn ai ngoài DC nữa....
Mà cái bộ của bà đc giải nhất lớp anh í....ko là váy....thì là "quần ko đáy" àh??? :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)).....Hhehe...anh Huy Lăk quẩy hay vãi....

Với cả em nói năng vãi cả nhẹ nhàng...em phân tik cho anh hiểu....bởi cái bài anh viết lúc đầu..."nông cạn" quá anh ạh....
Thế mà anh bảo em chửi anh....[-( [-( [-( [-( [-( [-(....
Mất hết cả tình anh em nồng thắm...:x :x :x....
Đành là mỗi người có 1 í kiến nhưng mà í kiến cũng có cái đúng cái sai.....
Mong hay hiểu cho 1 lời phân tích đúng sai và đón nhận nó.....
Hay là vẫn còn "fou" quá chưa hiểu ra....;)) ;)) ;))

liz lonely mới sợ cứ :-" :)) :))
tớ cũng "lonely" ;;) :)) :))

anh tớ sắp thi rồi tớ chả đc đi đâu cả :(( huhuh ở nhà làm ô sin /:) tai nạn trong nhà nhiều vô số kể :((

@anh huy : hơ hơ em cũng ko mơ đc nhất mà :)) nhg shock vì giải 3 còn ko bằng bộ UFO cơ đấy :)) quá shock cả lớp em shock , nhà nhà ng` ng` shock thay em mà :)) mà em quên chuyện này rồi :| tự dnưng anh lôi ra làm gì 8-} em cũng hết buồn chuynển sang trạng thái tức :)) vì độ này ng` VN lạc hậu quá :)>- :D ko ứng dụng :)) ko thực tế cơ mà >:) :)) :)) UFO thì thực tế quá :)) ứng dụng quá :)) mà bộ nào mà chả có váy :)) khổ :D
dù sao đấy cũng là bộ thiết kế tâm huyết của lớp em :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi CV nước tốn kém hơn nhiều. Mà tớ sợ lắm, từ bé đến h có dám chơi đâu. Chưa kể nhiều bạn còn sợ cháy nắng (nước nhiều hóa chất) ==> đen.

Mà cái bộ của bà đc giải nhất lớp anh í....ko là váy....thì là "quần ko đáy" àh???
Chí lí. Ngày xưa người ta gọi váy như vậy đó :D

Hí hí...Lít mà....nói câu nào chí lí câu đấy....=D> =D> =D> =D>.....

Anh Huy Lăk đâu rùi....vào đây chiến tiếp chứ nhỉ???;) ;) ;) ;)....

Hic, cũng chả hiểu thế nào, tự nhiên anh nhìn thấy ngay cái bài của Gau viết về bộ đấy của em! :D
Mày phải hiểu, anh thích bộ của mày lắm anh mới lôi ra anh quote lại, chứ anh mà không thích, anh quote làm đêk gì:)):)):))

Thôi, nói chung là...... không nói gì nữa :)):)):))

Uh thôi....em cũng đùa tí thui mà....:D :D :D :D :D :D...
Gấu với Lít là rất iu anh Huy Lăk nhớ.....
Ko có anh Huy Lăk thì làm j` có ai chơi trò...iiiiiiiiiiiiiii cùng tụi em....ko có anh Huy Lăk thì làm sao bọn em biết đc bọn kon zai, ngoài biết chơi điện tử, bóng rổ, bóng đá....còn có khả năng quẩy+ ngoáy ass dẻo như anh....:x :x :x :x....
Ôi anh huy Lăk....:)) :)) :)) :)) :x :x :x :x
Bọn iem iu anh Huy Lăk....;) ;) ;) ;)....

ĐÚng rồi :x yêu anh Huy lăk :)) ko có anh HUy lăk thì ai iiiiiiii và ú ú ú đây :)) ( mặc dù em ghét trò ú ú ú )
Bọn em cũng chỉ đùa tí cho vui thôi mà :)) ai cũng biết anh Huy lăk quý bọn em mà ;;) ( có nhận vơ ko nhỉ :-? ) heheh

----------

xem Giấc mơ The Manor hay vãi đạn :x

Hix...xin lỗi, tớ ko tìm thấy topic SOS nên post tạm vào đây. Sáng mai họp ở lớp Anh1 lúc 8h, tớ xin lỗi có việc, đến muộn vài phút, mọi người thông cảm nhá, việc rất quan trọng, nếu ko làm ngày mai thì 1 tuần nữa mới làm được :(( Rất xin lỗi, ko phải tớ chơi trò giờ cao su đâu :((
Uhm, mà chỉ học sinh trong trường được tham gia SOS thui à?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên