..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
yêu quá :x kỉ niệm của bạn với vịt vịt là nhiều nhất :x :x :x
vịt vịt yêu bạn lắm, yêu cả ai đó nữa ;;)
cái sự giả nai ngu ngốc của Vịt Vịt >.<
những hóa đơn điện thoại cứ tăng vùn vụt cùng với số điện thoại 091555....., những kỷ niệm của Vịt vịt với người yêu cũ & mới
bôi bác vịt vịt quá :)) à vịt vịt thông báo cho bạn là kiểu đầu của chúng ta rất giống nhau :)>-

:(( chán thế ,hum nay ốm đột xuất,ko đi bế giảng đc
ngồi nhà 1 mình lại thấy tiếc quá =((
T3 thì ko đi học buổi cuối
T4 cũng ko đi luôn
nhớ lớp mình lắm ý :x
mà khi nào đi thăm quan thế? hè này lớp mình nhất định đi đấy nhá, đừng đứa nào ở nhà :x

----------

11 h tối nay sẽ lên tàu đi Quảng Bình :x
lớp mình có đi chơi thì để đến cn đc ko
@ Chiêng: hôm nào đi tập bóng rổ sẽ trả giày cho Chiêng :D
@ Mỹ Dung: truyện của MD tớ đọc xong rồi nhưng ko biết khi nào gặp đc để trả :D so sorry
@ Như Quỳnh : giấy khen mày cứ cầm hộ tao, khi nào gặp thì đưa cũng đc

Choẹt ơi đi đâu đấy ???
Dạo này Choẹt tâm trạng quá nhỉ ;)) làm như năm sau mình k học với nhau ý :p Hè thì càng đàn đúm dễ chứ sao :D :D :D
À k được gọi tớ là Mỹ Dung :| Nghe khách sáo thế :( Dung thôi ;)

----------

Mà hôm nay đồng phục thế nào? đến muộn 1 tiếng :p k biết j cả :p

cái bộ được giải sang năm lấy làm đồng phục luôn.:( đả đảo. ko mặc váy đâu. :(:)(:)(( bất tiện lắm :(
@ Choẹt: tớ đang cầm giấy khen của ấy. Nhưng rất sorry ấy là vì trời mưa nên nó tạm thời bị ướt :p(1 tí thôi). Bao h đi học Tôn sẽ trả:D. Mà sao dạo này buồn thế? :-/ Mỹ Dung nói đúng đấy. Nghỉ hè rồi đàn đúm càng nhiều mà.

mệt quá
đi mưa về xong
dính có vài giọt thôi
nhg mà bắt đầu thấy đau đầu & đau họng rồi
chán chán

shock cực kì luôn :((
đau khổ cực kì ý :((
khóc ... chỉ muốn khóc .... và khóc :((
giải 3 đồng phục :| ức chế :| nhục nhã :| và vãi cả shock :| tặng hoa cô rồi nghe cô nói mà lòng em đau nhói 8-} buồn chán :(( nhg cứ cố cười ... cười gượng gạo trước mặt cô :((
thề lần sau ko tham dự giải gì mà do nh~ ng` ko có chuyên môn về mỹ thuật , nghệ thuật chấm 8-} :-< :((
buồn lắm :(( huhuh disappointed :((

thôi buồn làm gì hả ấy? Bà Oanh ý thì làm qué gì có mắt thẩm mỹ. Dù sao mình cũng đã cố gắng hết sức rồi. Kệ đời. Năm sau mình trả thù.

thế thi đồng phục ai nhất thế
sao lớp mình đc có 3 trông mấy bộ kia kì quái chết đi đc
mà lại còn váy nữa .Thôi năm sau dân tình ai muốn may đồng phục con trai ko
chắc lớp mình đầy(có tớ nữa):)) :)) :-s
nghỉ hè rồi ở nhà chán quá
ah mà cái vụ sos là thế nào thía?????có j bảo tớ với

----------

này thế lớp mình hè có đi tham quan j ko+đi đâu thế
mà định đi mấy ngày:) :) cố xin đi lâu vào nhé (2 ngày càng tốt=P~ [-o< )
ah có ai nhận được tiền của cái điểm tiếng anh chưa
sao chẳng thấy cô Hạnh nói j thế nhẩy??

...Một hai ba... <hít hít> ... tóc mới hả em ? ... Đẹp đấy ...
(gửi Thủy :D)

p.s : áo cũng mới hả em... :D

Chỉnh sửa lần cuối:
To Thủy: Thủy có nhiều kỉ niểm thế! Tao chả thấy gì là thế nào
đây k biết.

To Ngân Hà: Học bổng 500k của tao cũng đã nhận đc đâu mày. Nó bắt trao tận tay hs, mà hôm nay mưa, k trao đc. Điên!

Chuyện tham quan: Anh 2 đc KH dẫn đi Sapa 4 ngày có sướng k cơ chứ!

Đồng phục: Tao k thể ngờ bộ đp lớp mình đứng thứ 3. Bộ của bà Minh Trang (giải nhì)trông cực quái dị & ngớ ngẩn. Bộ đc giải nhất thì bộ nam rất xấu & quê: viền đen ở tay áo & hàng cúc (what the **** is that) - tồi tệ hơn cả việc mặc áo vest màu đỏ boocđô.

ava Thủy 8-|
mùa hè các bạn đú quá :))
mệt vl, nhà muỗi bay ầm ầm, mình thì ốm mệt ơi là mệt, từ h đến hết tuần chiều nào cũng đi tập nhạc, mà mẹ thì cứ cầm mấy quyển sách tiếng anh hầm hè ngoài cửa học đi học đi con :( ôi mùa hè :-s

Khà khà Thủy đổi ava chả bao h thay Danh hiệu cả. Thôi để anh giúp :))

Điểm các sự kiện từ đầu năm xem nào :
-Đầu năm lên HAO, quen được 1 số đứa trong đó có 2 con bé tên là Hà, 1 con bé tên là Linh và 1 số đưa khác (k0 nhớ rõ :p)
-Hôm đầu tiên đi học gặp Phan, mảnh khảnh, dễ thương ánh lên sự vui tính dễ sợ
-Điểm mặt 5 thằng còn lại : 1 thằng to cao bố láo bố toét, 2 thằng lùn lùn 1 đen đen 1 trắng tráng tròn tròn, 2 ông lù đà lù đù
-Ấn tượng về các bạn gái : Thủy - con bé đáng ghét hay đi với 1 con bé tên là Hạnh Linh :)) <thật đáng ghét >:)> Quỳnh - con bé khó tính, mượn mỗi cái bút cũng nhặng cả lên [-x Con bé tên là Hà (mà sau này chúng ta hay gọi là Ti) để lại cho tớ 1 ấn tượng hết sức Sâu Sắc :)
-Trong buổi tập quân sự, 1 phát hiện tuyệt vời. Cả cái thằng to to bố láo bố toét cũng phát hiện ra cái điều tuyệt vời ấy. Tiếc là bây giờ điều tuyệt vời của chúng ta đang nằm tại Singapore :) (cái thằng bựa đời Nam chê xấu mới bó tim chứ lại [-x )
-Ngay từ những ngày đầu năm, anh em đã đi chơi ĐT :) Không thể nói là ai rủ rê được, bởi ai cũng đồng ý (k0 nhớ có đi đủ không) À có cả Mo nữa :D
-Hết tuần tập quân sự, bước vào năm học, tồi tệ (k0 cần nói tới) :)
-Đầu năm có vụ kịch kọt. Mặc dù k0 thành công lắm, nhưng vui :)
Zung đã viết:
Hôm nay để tớ report này :
Lúc 2h30 : A1 rất hào hứng sôi nổi vì có 3 anh chị đến trang điểm cho, tất cả các bạn diễn kịch & nhảy đều trông rất lộng lẫy- nhất là Snow White -công tớ đứng cầm hộ gôm, máy sấy và ghim (làm đổ 2 lần , nhặt cuống cuồng )
Lúc ~ 5h: tiết mục kịch bắt đầu .2 thằng vệ sĩ mãi không bắn được pháo hoa . Rồi bỗng nhiên đến đoạn Cám- bí thư ra thì mic+ loa đứt , phải làm lại. Tiếp đến đoạn Cinderella & hoàng tử nhảy thì mưa !!! Sau đó không diễn nữa
Một lúc sau tiếp tục ở phòng hội đồng, HOllaback Girl và lại có trục trặc...
Chấm hết một trong những ngày xui xẻo nhất.
<trong năm chả làm cái qué gì cả, chán>
-Cái thằng to to bố láo bố toét được kêu là Kún vì mặt giống loài gâu gâu (?!) Còn cái thằng đen đen thì lại là Châu Chấu, chẳng hiểu tại sao nữa (chả lẽ mặt giống CC ?!) và 1 số nick khác nhưng không phổ biến lắm. Về sau có Long-AnhTanh Minh-Niuton và Phan Thú :) Mỗi thằng Nam là chả thấy nick niếc gì sất. Các bạn gái cũng có 1 số cái tên rất thú vị (ĐỀ NGHỊ CÁC BẠN GÁI BỔ SUNG...) nhớ nhất vẫn là Ti Hà. Nó bắt nguồn từ Tỉ Hà <tỉ trong tỉ đệ trong MapleStory kết nghĩa :|> sau một thời gian chat thì là Ti Ha. Cám ơn bạn Zô (hay Rô ý nhỉ) đã nghỉ ra cái tên Ti rất đặc sắc và tràn đầy ý nghĩa :)
Còn nhiều cái tên khác nhưng 0 nhớ(kova, háy hiếc...) <chờ bổ sung :)>

-Mọi người nghỉ giải lao tí, có mấy cái ảnh lôi lên từ cái hồi kịch kọt :)

Cái thằng bố láo bố toét đây :)

Đây là Ti khi còn trẻ <trong năm Ti uống A bê tơn Weigh Gain đấy à :D >

Phan thú đẹp trai, đầu năm đến cuối năm có mỗi cái quần :)

Khà khà khà khà >:) >:) Cảnh này vãi lúa >:) :))

:)

:)

Thằng củ bựa đọc thư tình của Hạnh (Thư) hay sao mà sung sướng thế :)

Còn 1 cơ số ảnh nữa, ai rảnh tự xem lại :) Ai thấy cái nào nhằng nhắng thì pốt lại xem cho vui. Có album lớp rồi ai thich thì up ảnh vào.

-Buồn ngủ. Đi ngủ. Ai có chuyện gì hay đầu năm k0 dám nói phát biểu đi, cho vui :)

Tự dưng ấn nhầm ra cái này

A đã viết:
hóa ra thần tượng 2 gấu chơi maple à? chà, thần tượng chọn sai trò để chơi rồi, đưng chơi trò đó.sao ko chơi MU,GB,VLTK,roadsink,...dù ở games nào cũng xin sẵn sàng phục vụ. MU :lv 15x,10x,12x, VLTK:6x,5x, GB:rìu chiến,trượng. tất nhiên ko phải tát cả đều là của tui nhưng tui có pass hết.dù 2 gấu chơi gì cũng nhất định ko để cho quái vật chạm đến 1 lông chân,xin thìa:)) :)) :)) :)) có vệ sĩ đây thì còn sợ gì? tất nhiên riêng trò maple thi vệ sĩ vốn ko thich chơi nhung nếu 2 gấu thích, trong 1 tuần sẽ có 1 con lv20 ra đón tiếp 2 gấu(huy động toàn bô lực lượng bạn bè gọi tắt là SWAT cày cật lực)
dù 2 gấu ở bất cứ nơi nào ta cũng sẽ ở đó bảo vệ đến cùngb-) b-) b-) xin hãy yên tâm:> :> :>

Tanh tiếp đã viết:
vệ sĩ là thế nào ?phải hơn thế nua ấy chứ,muốn bít sau này sẽ là gì, xem hồi sau sẽ rõ.chỉ bít rằng từ giờ trở đi ko ai được quyền động đến thần tượng 2 gấu trừ ...vệ sĩ tạm thời là tui:)) :)) :)) :)) (chi là để bảo vệ,hoàn toàn ko mang ý đồ xấu xa nào khác0:) ),xin thần tượng 2 gấu cứ yên lòng ngủ ngon vi đã có vệ sĩ ta nâng niu giấc ngọc...đập muỗi,bắt gián cho:)) :)) :)) :))

Con bé tên là Hà (mà sau này chúng ta hay gọi là Ti) để lại cho tớ 1 ấn tượng hết sức Sâu Sắc

nhớ nhất vẫn là Ti Hà. Nó bắt nguồn từ Tỉ Hà <tỉ trong tỉ đệ trong MapleStory kết nghĩa > sau một thời gian chat thì là Ti Ha. Cám ơn bạn Zô (hay Rô ý nhỉ) đã nghỉ ra cái tên Ti rất đặc sắc và tràn đầy ý nghĩa

cảm ơn TQM rất nhiều :D :D :D mình cũng rất quý TQM :x :x :x tỉ yêu đệ :*
tự dưng nhớ lại cái hôm TQM đánh mình :-s hôm đấy rất là vô lí :-s đang ngồi yên ko động chạm đến ai, thằng Nam gọi mình lên bàn trên "có chuyện cần nói". Vừa lò dò đi lên, TQM xông đến đấm cho... bao nhiêu nhỉ... phải gần 10 phát liên tiếp :)) đau quá ức chế lấy cái bút trên bàn ném vào mặt nó. Ném trượt. Nó lại càng hăng hơn lại 10 phát nữa /:) Tức quá khóc hu hu rồi chạy mất :-s một lúc sau quay lại 2 đứa cãi nhau :-s
"Sao mày đánh tao"
"Thích thì đánh mày làm gì đc tao"
"Mày điên à" <giơ tay định tát nhưng lại trượt>
"Ừ tao điên đấy sao không" <vung nắm đấm lên>
1 lũ con gái lao ra ngăn, TQM bỏ đi, mình thì ngồi khóc tiếp :-? xong tự dưng thấy chuyện vừa xảy ra thật là lố bịch :| thế là ngồi cười khúc khích :| nước mắt hòa chung nước dãi =)) <vì cười> Làm tiết sau anh Lân cứ nhìn em ánh mắt âu yếm |-)
Hồi đấy trên VTV3 đang chiếu cái film ji` mà có Vạn Kiếm Thanh con nhện quỷ :D đại khái ko nhớ rõ lắm nhưng mà chúng nó <= ML, Tịnh, HT> gọi TQM là Vạn Kiếm Thanh truy sát mình là Mật Mật cô nương 8-| hôm ngay sau hôm đấy đến trg thấy TQM ở cổng trường :-s sợ quá phải quay lưng đi đường khác :|
Nhưng đc cái khoảng vài ngày tiếp đấy thì nhận đc thư xin lỗi của TQM :> đọc xong thấy yêu đệ thế ko biết ;;)

Đây là Ti khi còn trẻ <trong năm Ti uống A bê tơn Weigh Gain đấy à >

có cần lôi cái đau khổ của mình ra thế ko :-s

Hic, đọc tô bích lớp mình....thấy nhớ da diết những cái ngày học cùng nhau....nhớ da diết cái chỗ ngồi mà mình viết nhăng viết cuội tên mình....nhớ những buổi học như tiết Sử hay Địa mà trong năm mình cứ muốn bùng....nhớ những hum đi thác loạn cùng thím, cùng Mờ Lờ, Tịnh, bố Mo, Chim, Tỉ, cùng cả lớp....nhớ lắm....iu lắm.....:x :x :x :x :* :* :*.....
Nhớ cả những hum đi xin tài trợ, trời nắng chang chang...mình cứ rủa mãi mà sao nắng thế....Bi h thì có nắng mấy....nắng gấp 10 lần....mình cũng vần đi.....Nhớ những hum ở trường vật vờ cả ngày chuẩn bị cho Ngày Hội Anh tài....những nụ cười khi duyệt thí sinh vòng sơ khảo.....những giọt nước mắt khi gặp những cản trở cho Chương trình...cho Thần tượng( Anh + :x :x :* :*), chị Hải Anh......nhớ lắm....Nhớ cả những hôm đi về mệt lử mồm kêu là sao mệt thế....Bi h có mệt nữa, mệt mãi, cũng vần làm...Ngồi nhà 1 mình ko việc j` làm mới biết quí, biết iu những ngày mệt lử làm việc cùng chương trinh...Nhớ cả giây phút khi thí sinh bước lên sân khấu....long ngập tràn niềm vui khấp khởi như chính....kon mình đi thi...( :)) :)) :)) :)) :)) )...giấy phút nhói tim khi chị Hải Anh đi vấp + Thần tượng dẫm vào váy chị Hải Anh....khi thần tượng diễn kịch mà mọi người cười nghiêng ngả( mặc dù thần tượng chả nhớ j` kịch bản+ nói năng lonh cả tinh)....giây phút khi các clip đc chiếu lên và mọi người ai xem cungc khen hay...giây phút mà Minh Hà lên sân khấu mà hỏng nhạc....khi cả lũ kéo lên hát cho bạn cho tôi.....Iu lắm...nhớ lăm....:x :x :x.....
Nhớ chị Sin tay gẫy mà vẫn chat siêu nhanh, việc j` cũng làm đc, nói chuyện siêu hay, cười siêu xinh tươi....:d, anh Huy Lắk mông lắc dẻo+ ngoáy như...cave...., bắn French+ Englik như đúng rồi..:)) :)), Chị Hương tươi dáng tuyển đi catwalk như supermodel, cái mẹt Long kon lúc bị mọi người đọc trộm tin nhắn+ trêu vụ chụp ảnh ( hừm, cái ông này còn đóng dấu Đoàn vào mặt mình....:)) :)) :)) ), chị Nhung có cái mũ siêu chất+ dẫn chương trình duyên dáng, sác sảo (;)) ;)) ;)) )....Chị Thảo nhẹ nhàng quản lí mọi việc+ ông Saha xử lí mọi việc thông minh (+ bắn Laser hơi đỉnh đấy...:d :d :d )....Anh Biên trông (hơi) lù khù mà hiền khô+ làm việc đc phết....Và anh Phong( Cào cào, cà;)) ;)) ;)) ) trẻ kon mà việc j` cũng làm được+ ăn nói đâu ra đấy, tiếp xúc nói chuyện với người lớn cứ gọi là...;)) ;)) ;))...nuột...., biết quan tâm tới các em gái....:d :d :d....Chị Ze quản lí sổ sách đâu ra đấy...làm j` cũng sáng í....:x :x :x :x
Và cả thím....những lúc thím khóc hay cáu giận trông thương lắm....đừng khóc thím ạh, đừng tự làm khổ mình như thế....cứng rắn lên....Em biết thím gặp rất nhiều chuyện buồn+ ko hay...nhưng mà hơn hết là thím đã đóng góp 1 công rất lớn cho sự thành công của NHAT....thím đã làm hết sức mình và ai cũng ủng hộ thím....iu thím....:x :x :x
EM Ly, em Linh, Hải Thanh, Quỳnh....tao sẽ nhớ mãi bọn mày...ban tài chính...những hum trưa nắng chang chang đi trên đường với công cuộc ăn xin, bọn mày đã cùng tao làm việc, vui có, tức nhau có, buồn cũng có, nhưng trên hết....chúng mình vẫn iu nhau là đc....:x :x :x :* :* :* :*....

CHÚNG TA LÀ 1 GIA ĐÌNH.................:x :x :x :x :x :* :* :* :* :*........
IU lắm lắm những ngày tháng tuyệt vời nhất cuộc đời tôi....:x :x=D> =D> =D> =D> =D> =D> :)>-

THÔNG BÁO TỤ TẬP CÁC BẠN THAM GIA TÌNH NGUYỆN LÀNG SOS
THÔNG TIN CHI TIẾT

*THỜI GIAN: 8H SÁNG THỨ HAI NGÀY 29/5/2006
*ĐỊA ĐIỂM : PHÒNG 307 LỚP 10ANH TRƯỜNG AMS

CHÚ Ý:
* CÁC BẠN KO CHƠI TRÒ GIỜ CAO SU
* CHUẨN BỊ CÁC CÂU HỎI TRƯỚC
* ĐẶC BIỆT NHỚ MANG ĐỒ ỦNG HỘ: QUẦN ÁO SÁCH VỞ ĐỒ CHƠI ĐỒ DÙNG HỌC TẬP GIẤY ĐỂ GẤP V.V...
HẸN GẶP MỌI NGƯỜI THỨ HAI NHÉ:x :x :x :* :* :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên