..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:(:)(:)(( đọc bài TQM nhớ lớp mình quá. mặc dù năm nay ko có nhiều trò hay ho lắm nhưng lớp mình vẫn vui :x. yêu lớp mình:*

uh uh mà vừa đầu năm vào còn lạ hoắc giờ đã hết năm
chóng lớn->chóng già:D :)) :))
mà đi tham quan xin xỏ j đi chớ ,coi như tiễn mấy bạn năm sau đi mất :(( :*
cố xin nhá.iu mọi người nhìu nhìu:*

umh
excuse me ^^
hôm NHAT chị và 1 anh ở lớp chị có tham gia trò funky beats với em Thanh Tâm lớp 10 anh 1 :D và đc giải nhất :D phần thưởng là 150k :)
chị muốn hỏi em Thanh Tâm ^^ lúc nào có thể gặp đc em và "chia vui" nhỉ :D
hờ hờ ^^ xin lỗi làm phiền mọi người ^^
em Thanh Tâm pm thẳng cho chị sớm nhá :)

hớ hớ..nhã yêu ơi..cái sos là thế nào đấy..:-/..
ai bít pm tớ gấp nhé..:(..

đọc cái truyện của tỉ hà bùn cười vãi lúa..=))..

đọc bài post của thằng Mờ cũng thấy vui vui..:D..

hồi nào còn học lớp 1..lũn cũn vào năm học đầu tiên,làm quen với bao bạn bè mới..ngây thơ với lời nói Mỗi ngày đi học là 1 ngày vui..:)..
hồi đấy vui vãi..:x..vô tư chơi nhảy ngựa..chơi cảnh sát bắt kẻ trộm..:x..chơi bóng rổ tự hào giỏi nhất lớp..:p..giờ thì :-s..
rùi tinh vi với bọn bạn..khoe cái ván trượt mới toanh..hồi đấy chẳng ai biết trượt nên đành vứt xó..:(..giờ thì mới thấy tiếc..:(..
nhiều khi nghĩ lại vẫn thấy tiếc hồi tiểu học..:(..ước gì tao tiết kiệm thời gian hơn..:((..

ước gì tao bé lại và không bao h lớn nữa..:-s..như Peter Pan ý..:((..

tỉ hà sao đầu năm gầy thế..:eek:..không nhận ra nữa..:eek:..

h thì lớp 11 rồi..nghe cũng oai đấy..
cũng có nhiều áp lực học hành và thi cử..nhưng bên cạnh đó có cũng không ít các niềm vui..
bùng học liên miên..tụ tập hàng thanh..:x..rùi những lần lớp mình đoàn kết 1 lòng..:))..
chắc chẳng ai quên vụ thằng bẩn nhỉ..:D..
với những hiện tượng mới lạ như anh Phan thú..với những bài kiểm tra GDCD và Văn thật là vãi soài của anh ý..:p..cả lớp đã có những giây phút thư gianc thoải mái..:))..

lớp 10 trôi qua nhanh thật đấy..

nhớ lại năm học vừa rồi..tập thể 10A1 05-08..tập thể ngu đần học dốt..:))..<theo 1 số thầy cô(mrs nam chẳng hạn..:)),Hạnh cũng nói lớp mình ngu mà..:p..)>..nhưng đoàn kết và sôi nổi trong tất cả các hoạt động..:x..

hic tao đi ăn cơm đã..:))..anh em thấy có gì hay thì bổ sung nha..:x

nhân tiện hỏi lớp mình năm nay ko đi tham quan đâu à..:((

hôm tổng kết Gấu xin rồi nhưng có được đi đâu. :( chúng mình đi tham quan Hà Nội vậy :D

Tình hình là toàn hạnh linh với hạnh béo đại diện lên làm SOS
Còn original Nhã lâu lắm mới đc onl, iem chèo các béc :D
Có mấy việc thế lày
1/ CON LÍT CON GẤU NHỚ BẢO PHỤ HUYNH CHÚNG MÀY NHẮM CHO CHỦ NHIỆM NĂM SAU ĐỪNG CHO LÂN DẠY NỮA :((
2/ ĐỨA NÀO SOS THÌ THỨ 2 ĐI
3/ LẤY ĐỒNG PHỤC CỦA GẤU LÀM ĐỒNG PHỤC LỚP MÌNH, MỌI NGƯỜI CHO Í KIẾN ĐI Ạ ;;) KO ĐC GIẢI CŨNG KO SAO, MÌNH LỚP MÌNH ĐẸP CHO BỌN NÓ LÁC MẮT, Ờ, KO ĐC GIẢI ĐỠ PHẢI MAY CÙNG VỚI TRƯỜNG>> ĐỠ PHẢI DÙNG ĐỒ ĐỀU, Ờ
4/ ĐI VỀ THÔI :D HÍ HÍ ĐANG Ở GẦN TRƯỜNG :D

uhm năm sau Lân dạy là tao đi Sing du học đấy :))

mẹ liz ko cho đi :( bố tao thì kêu tùy vào phụ huynh khác 8-}

Hic, nghĩ năm sau sang lớp 11 thấy.....:-s :-s :-s :-s.....
Vậy là hết thác loạn, hết đi chơi.....
Chỉ có học và học...nghĩ thấy ớn...:(( :(( :(( :((....

Nghỉ học mấy hôm ở nhà chán thế...hết ăn ngủ ol rùi lại đọc báo....:( :( :( :| :|...........
Nhớ A1, nhớ Thím, Mờ Lờ, Tịnh, Mo, Choẹt, Chim, Trưởng, bố Teoku, Dô, Linh Hương, Tanh, Tơn, Kova, LNQuynh`, Mĩ Dung, Xu, Chiêng, Tỉ Hà, HIền Trang, em Nam, em Thủy, Hạnh Linh, kon Quỳnh, Nhã,CHâu chấu, Kidu, Tơ 1+2...nhớ tất cả mọi người....hic.....
Nhớ NHAT, nhớ ban tài chính, ban tổ chức, thí sinh.....:(( :(( :x :x :x :x....
Ở nhà chán thế, mọi người đến lớp đi học lại điiiiiiiiiiii...............;) ;) ;) :D :D :D

MỚi ở nhà có 2 ngày đã thấy chán lắm rồi :(( :(( :(( :(( :(( Mà thực ra cả 2 ngày tao đều phải ra ngoài đường đú đởn, chứ ru rú ở nhà chán không chịu được :D :D :D :D :D NHớ mọi người quá :x :x :x :x :x Nhớ Mờ Lờ, Liz, thím,Mo, Choẹt, Chim, Trưởng, chồng Teoku, Dô, Linh Hương, Tanh, Tơn, Kova, LNQuynh`, Mĩ Dung, Xu, Chiêng, Tỉ Hà, HIền Trang, em Nam, em Thủy, Hạnh Linh, anh Quỳnh, Nhã,CHâu chấu, Kidu, Tơ 1+2 (cóp của Liz :p) , nhớ cả Háy, HỒng Kông ( người đã mang Goong đến cho mình :*), Kún, Phan thú :p, Hạnh, Tâm!!! 34 gương mặt thân thương :* :* :* :* :*

Nếu phụ huynh không cho đi thì bọn mình đi tham quan HN cũng được ;) ;) ;) ;) ;) ;) Nhưng mà phải đi đông đông thì mới thích, như hôm đi ăn phở cuốn được có mấy mống, nhạt nhòa lắm :| :| :| :| :| :|

Ủng hộ ý kiến của Nhã :D :D :D :D Mặc đồng phục lớp 6 ngày 1 tuần luôn :)) :)) :)) :)) :))

cám ơn lớp mình nhiều lắm >:-D< yêu lớp mình rất nhiều :x

ở nhà làm ô sin chán quá huhuhuh :(( ở ngõ lại làm đường với chả cống ầm ĩ suốt ngày chả "học" đc :))
nhớ lớp quá :x nhớ mọi ng` vãi lúa :x nhớ lít nhớ chim nhớ tịnh nhớ mờ lờ nhớ trưởng nhớ mo nhớ hạnh linh nhớ thủy nhớ ngát nhớ teo ku nhớ kún nhớ nam nhớ nhã nhớ dô nhớ quỳnh nhớ kova nhớ choẹt nhớ hạnh ( hồng hạnh :)) ) nhớ hiền trang nhớ tơ 1+2 nhớ linh hương nhớ tất cả mọi ng` nhớ tất cả nh~ ai nhớ tao :x
lớp mình chuẩn bị đi chơi thăm quan Hà Nội vậy :* nhg phải qua 5-6 :D vì từ giờ tới 5-6 tao ko đc đi đâu hết vì anh tao đang thi :( phải ở nhà chăm sóc anh :x :x:x
yêu lớp mình lắm :*

dẹp dẹp..:((..ko bít đâu..ko mặc váy đâu..dù cũng yêu thím lắm..:((..nhưng ứ ủng hộ ý kiến mặc váy đâu..

thà mặc đồng phục còn hơn..:((..

mấy ngày thác loạn của tao thế là hết..:((..chị tao về rồi..:((..muốn khóc quá..

nhưng tại sao lại không cho đi..:-/..đi tham quan có làm sao đâu..:-s..

trong năm thì kêu sợ học hành ko tập trung ko cho đi..hứa hẹn hè này nọ..
thế mà h bùng luôn là sao..:((..8-}..

Đả đảo những phụ huynh nào không cho đi tham quan..:((

chán quá..:(..

1. Ủng hộ việc lấy bộ của Gấu làm đp lớp.
dẹp dẹp....ko bít đâu..ko mặc váy đâu..dù cũng yêu thím lắm....nhưng ứ ủng hộ ý kiến mặc váy đâu..

thà mặc đồng phục còn hơn.

Mo này láo quá, đồng phục mới cũng là váy mà.

2.Mọi người xúc tiến đi tham quan . . . .

3.Sao ai cũng desperate thế, phải bắt tay lập kế hoạch hè đi. Some suggestion:
Chơi: đọc truyện, xem phim, games, đàn đúm, online . . .
Thể thao: bóng rổ, bơi, bóng đá, tennis, cầu lông, bóng bàn, khiêu vũ . . .
Học: *vẽ, đàn, nấu ăn, cắm hoa (whatever!)
*academic: TOEFL, SAT, IELTS, Toán, Lý&Hóa(tao chưa bao h đi học 2 môn này, chưa bao h), Văn . . .
Từ thiện: SOS

Chơi: game online, đọc truyện, xem film, đi tập với band... Nói chung tao thích nhất là ăn và nằm ngủ.
Thể thao: chắc sắp tới là bóng rổ. Chiêng với Choẹt hướng dẫn tớ cái nhỉ :D Khiêu vũ thì cũng có ý định. Ngoài ra còn món chạy bộ buổi sáng và aerobic buổi tối :)) cái này cứ nói thế chả bik làm đc k 8-|
Học: Mị-e 1 tuần 2 buổi toán 1 buổi lý 1 buổi hoá 1 buổi đàn chưa biết còn buổi gì ko... bà già cứ giục TOEFL với SAT nữa 8-| :-s

nhìn cái thông báo tuyển người yêu của TQM buồn cười vãi đạn b-)

rất... rất có thể... :x nhưng không chắc chắn :-s... sắp có người yêu 0:)
dính vào mấy cái này là mất thời gian lắm đây :|
cô chủ nhiệm của bọn mình mà biết tớ yêu đương vớ vẩn lại thêm cái tội hay chơi games chắc cô còn chửi tớ đến hết đời [-x

úi tưởng đồng phục năm sau có cả quần cho con gái muzzz
mà lấy bộ của thím làm đồng phục lớp cũng được mà,đẹp gấp mấy cái bộ rõ là "kì thú"của trường mình:)| b-) :))
nhưng mà tao cũng ko mặc váy đâu ,hay tao may quần giống của bọn con trai nhớ;;) ;;) :-?
ở nhà buồn quá nhớ lớp mình nhìu nhìu:* :* :* :* :*

HỌc SAT là tự học hay học ở đâu đây :-s :-s :-s :-s Tao mới xúc tiến được 2 kế hoạch là TOEFL và đàn :x :x :x Toán Lý Hóa đang tìm chỗ, còn bơi thì mời mọc mãi không có ai đi cùng ( ngay cả TQM cũng từ chối :p :p :p :p :)) :)) :)) :)) :)) )

Tỉ sắp có ... nên phởn nhỉ :D :D :D :D Hay là tao cũng làm 1 thông báo tìm... đây :p :p :p :p :p :p

hết tháng 5 tớ cũng xúc tiến đi học :x quyết tâm lớp 11 học hành tử tế >:-D< ko bê bối như lớp 10 :x

Hí hí, xong rùi hết tháng 5 thím lại quyết tâm xúc tiến đi học....hết tháng 6 chứ j`....;)) ;)) ;)) ;)) :)) :)) :)) :)) :)).....

Hic, mấy hum nay chảy mửa xem film nhiều quá, mụ hết cả đầu óc. Toàn xem action film, đến bi h xem film nào cũng thấy giống film nào là sao ? Hic....điên mất....chán thế....:-s :-s :-s :( :( :( :(....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên