..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chẳng hiểu sao hôm nay đi học cứ thấy buồn buồn :( :( :(
buồn vì khóa 0306 ra trường rồi
buồn vì ko còn cơ hội để nói những gì cần nói
buồn vì đã đánh mất nhiều điều quí giá
buồn vì cả năm qua ko đi chơi với lớp mình nhiều
buồn vì năm sau 10A1 sẽ ko còn đủ 35 thành viên
trong năm thì chỉ muốn bùng học vậy mà hết năm rồi thì lại ko muốn ở nhà
yêu Trưởng :x
yêu tổ mình :x
yêu 10A1 :x
chúc mọi ng` nghỉ hè vui vẻ.
chúc Nhã : dreams come true :)

hôm nay đi học lòng vẫn như mọi ngày nhưng rồi nghĩ lại chỉ còn 1 2 ngày nữa là đã chia tay rồi, ko được gặp mọi người nữa, chán lắm, ở nhà ru rú cũng chán lắm rồi

năm nay lớp để lại cho tớ biết bao kỷ niệm, chắc chẳng bao h tớ có thể gặp lại được 1 tập thể lớp như lớp mình nhưng dù sao thì có phải ai cũng bb Choẹt đâu, còn tao mà :p

nói tạm thế để mai viết tiếp, papa gọi xuống ăn cơm rồi

CHỉ còn 2 ngày nữa là nghỉ hè rùi, nhưng mà thể nào chả đàn đúm với nhau, còn gặp nhau dài dài mà Choẹt, gì mà bi quan thế :D :D :D :D :D

Vừa đi họp lớp cấp 1 về :)) :)) :)) :)) :)) Nhiều đứa mình chả nhận ra được8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

ngày mai tức là thứ 3 mọi người đi học đầy đủ nhá. Nhỡ co Hạnh lên lớp :p

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
lớp mình ơi :x yêu lớp mình nhiều lắm :*
cám ơn mọi ng` đã động viên bọn tớ rất nhiều :x bộ đồng phục lớp mình no.1 mặc dù ko đc giải :p

lớp mình đi chơi đâu ko ;;)

Cho anh bon chen tý thế cuối cùng bộ đồng phục nào đc chọn thế hôm đấy ko đi nên ko biết hehe:-/

Đấy là bộ của lớp em à đẹp ra phết nhỉ,ko xem đc thi phải chịu chứ chẳng nhẽ bắt tổ chức lại cho mình xem à hay la quay phimb-)

khổ thế :( mấy cô già rồi nên kêu bộ của tao ko ứng dụng :(( chả b đc huhuhuh
buồn mấy hôm nay :(( chán lắm :-<
mai thông báo chính thức rồi :((
hic ........... càng nhìn càng muốn :(( huhu
dù sao yêu mọi ng` lắm >:-D< cổ vũ tao rất nhiều :x

lớp mình :x :* A1 no.1 :x

buồn làm gì cho đời thêm khổ đã công bố chính thức đâu mà nhỡ đâu mai lại đc chọn thì sao:-? b-)

ko hiểu sao tao rất thích mùi của con Thủy :x
ôm nó dễ chịu :x
nhìn cái ảnh nhớ lúc đấy quá ^^

é..:))..hôm sau tao cũng phải ra ôm thủy hít hít ngửi ngửi mới được..:p

cáu..hôm nay đến lớp chẳng có ma nào cả.bực cả mình..:((..

chẳng bít đi đâu..ngồi đấy đọc truyện 1 mình..:((..8-}..lởm

03-06 ra trường rồi..:((..

tao cũng chẳng muốn nghỉ hè..muốn đi học để đàn đúm.:-s..vui hơn nhiều..:((..

ở nhà chẳng bít làm gì..:(

HIc, nhìn đồng phục đẹp thế kia mà không được mặc thì chán quá :(( :(( :(( :(( :(( :((

@TI: Mùi của tao thì thế nào ;;) ;;) ;;) ;;) HÔm nay bọn mình thực hành ôm mãi còn gì, thiếu mỗi kiss thôi nhỉ :d :d :d :d :d :d

ẢNh lớp mình đẹp ghê, mỗi tội 2/3 ảnh(s) mặt tao cứ vênh lên nhìn điêu không chịu được :-s :-s :-s :-s :-s

Hôm nay chăm chỉ đi học ai ngờ chả có mấy mống đến, tuy ít nhưng vui, buổi học cuối cùng của năm :x :x :x :x :x

0306 ra trường rồi buồn quá :((
307 giờ sẽ chỉ là phòng của 10A1 0609 và 12L1 0407 :D và rồi lại nhiều chuyện hay ho sẽ xảy ra >:-D< yêu lắm :x nhớ lắm :x 0508 :x 0306
sẽ chả còn đc chảy mửa 0306 nữa :(( sẽ chả còn đc nhìn thấy các anh nhiều nữa :-< lúc vui nhtất sao luôn là lúc phải chia tay :-< buồn

@tịnh: thế mới đau buồn cháu ạ :(( buồn lắm huhu

điều vô nghĩa nhất mình làm đc hôm nay là đi học :))
yêu mọi ng lắm :x yêu 10a1 nhiều lắm :)

hôm qa ngủ sớm nên hôm nay dậy sớm, ko ngủ được lại, ngồi nghe mưa tí tách rơi làm tao buồn qa, 1 nỗi buồn vô định

thế là nốt hôm nay lớp mình đã chia tay nhau rồi, eo ôi, 3 tháng hè ăn chơi thì nhanh thật nhưng mà ko được gặp nhau thì cảm giác như nó dài đến chết mất

hôm nay các bạn sẽ được chiêm ngưỡng kiểu tóc có 102 của tớ, huhu, như con tâm thần trốn trại, định ko đi học nhưng mà nghĩ đến mọi người đành phải cắp mặt ra ngoài đường, keke, mai mà trời mưa, đội mũ cũng ko sao

a1 có nhiều kỷ niệm lắm, nhớ xiết bao cái hồi vào lớp lúc tập quân sự, sững sờ trước sự lạnh lùng dã man của ML, cái sự giả nai ngu ngốc của Vịt Vịt >.<, những mưa kt điểm kém, những lúc học nơm nớp lo sợ mỗi khi chuông vào ( vì có biết cái gì đâu), ân tượng đầu tiên là seri điểm hoá và lý 6 và 3, rồi thì biết bao kỷ niêm với thầy cô, những giấc mơ kinh hoàng và sợ hãi vì ....., những hóa đơn điện thoại cứ tăng vùn vụt cùng với số điện thoại 091555....., những kỷ niệm của Vịt vịt với người yêu cũ & mới, rồi còn bài kt Tin cũng như các môn khác, những tiết sinh hoạt câu h thật dễ thương... còn nhiêu nhiều lắm, tất cả đều để cho tao biết bao kỷ niệm mà ko bao h có thể mờ phai.

thôi đi ăn đã, tẹo nữa thôi cấm ai cười tao với kiểu đầu ngu xuẩn này

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên