..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mấy đứa ( Gấu với Nhã) cứ lôi kéo chị b-) , làm suýt nữa thì chị cũng chạy theo tiếng gọi đồng tiền ( 300k/ sơ khảo ;;)) mà đi với Lỳ :p . Cũng may nhờ kiên định theo con đường của Đảng nên đã kiên quyết kháng cự :)) .

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Prom without having sex afterwards is just a prom-wannabe party :D Believe me ;)
in fact ppl go to prom just to try to do smt wild afterwards :))
u'r 'bout to be right,but this is VN n we have smt called "thuần phong mỹ tục" :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
à ko ý em hỏi là sao ko đi bán vé ý thì em dụ bạn em ra đấy mua :D đỡ phải đòi tiền :D

chán thế tớ ko vào vòng trong à
:)) nhưng mà ko sao, cũng đoán trc đc rồi, ng ta hỏi mình "Em thấy có đặc điểm nổi bật j nhất ở em" thì mình phun ra "Em chơi games rất nhiều" :D
p/s mạng mới sửa xong, sướng qá :x

đùa mai có kt hóa ko sao bọn toán 2 biểu cô kt mà lớp nó với lớp mình cùng cô+cùng đề
chết thôi ngại học lắm giờ học ko nổi

Kôva cứ lo xa. Tuần này tổng kết điểm rồi. Cô lại còn lười chấm bài nữa ~> ko kt đâu, cứ yên tâm.:D
Ngày mai mỗi bạn lớp mình mang 1 cuốn sách tham khảo đi để đóng góp cho thư viện trường nhá. ;)

Galaxy Buttercup: u think i can love thuy?
Galaxy Buttercup: and is thuy a boy
Galaxy Buttercup: anyway
Galaxy Buttercup: stupid
chaotic_vengeance6: yea
chaotic_vengeance6: u r a boy right?
chaotic_vengeance6: tekumo13 told me u r a boy
chaotic_vengeance6: then who?
Galaxy Buttercup:
Galaxy Buttercup: lolz
Galaxy Buttercup: I'm a boy???
chaotic_vengeance6: yep
chaotic_vengeance6: in long hair
chaotic_vengeance6: that's according 2 tekumo13
chaotic_vengeance6: which means whoever had control of the character
chaotic_vengeance6: MSing?
Galaxy Buttercup: uh
Galaxy Buttercup: đang chơi MS
Galaxy Buttercup: nhưng mà tao ko fải con trai
chaotic_vengeance6:
chaotic_vengeance6: then who?

mẹ, nghe ngu vãi :)) mình là con trai à 8-}

Hờ hờ, cái vụ prom này làm kon gái ANh1 05-08...''điệu đà"....duyên dáng...nữ tính hơn hẳn í nhỉ....;;) ;;) ;;) ;;) .....:)) :)) :))........
Tỉ "bấn" lắm....cứ nhất nhất đòi....bùng tiết đi mua áo.....:)) :)) :))

hic mạng nhà tớ lởm quá :(( máy của tớ lởm nên chả poz đc bài tranh thủ anh đi vắng sang dùng tạm máy của anh vậy ;;)
lâu lắm o poz bài nên có 1 số việc muốn thổ lộ với mọi ng như sau : :x
1.Phê bình chị Kiều Ly x( chả chịu nghe lời bọn em gì cả [-x làm bọn em đau đớn xót xa khi nhìn ..... vào ......
2.Anh + cố lên em sẽ lập 1 fanclub cho anh 1 đội cổ vũ với băng rôn "Bé Hoàng Dương nhí nhảnh vô đối"
3.Lớp mình ko đc ai nhg ko sao sang năm tiếp tục ;)) A1 mà :x
4.Cả lớp đóng xiền quỹ lớp đê nhé :x 50k :( tớ ko ăn bgian gì đâu mà lo :(
5.Lập kế hoạch đi thăm quan cái nhỉ ;;) hihih đợi bố tớ đi công tác về tớ sẽ ý kiến ý cò ;)
6.NHAT năm nay sẽ rất hoành tráng mọi ng cố gắng đi nhé ;) A1 dễ thương mà ;;)
7.Hnay 0306 buổi học cuối rồi :( buồn phết :( sẽ chả còn đc thác loạn đú đởn cùng mấy anh nữa :)) ko dc thấy bóng sáng của các anh lởn vởn ở trường nhiều nữa :(( mới ngày nào quen l1 mà bi giờ đã :-s hic :( chán thế :-< ko đc xem nh~ trò lố nữa rồi :(( thôi chúc các anh thi tốt :p để còn khao các em :))
8.Cám ơn mọi ng rất nhiều vì đã cổ vũ bọn tớ hôm thi thiết kế đồng phục yêu mọi ng lắm và mong mọi ng góp ý thêm để bọn tớ có thể hoàn thành hoàn hảo bộ đồng phục ấy cái này chưa phải thành đồng phục luôn đâu mà chỉ là cuộc thi thôi bọn tớ sẽ cố đc giải nhất heheh mang vinh quang về cho Á :)) >;) ;;)
9.Yêu A1 lắm lắm ý :x

10. Bấn là bấn cái gì, Lít linh tinh.
Váy đẹp vãi :)) ML và Lít nhìn mà =P~
Tội mỗi mấy cái áo toàn require big boobs 8-} mình thì là small size :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Mới sáng ngày ra đã bị ăn chửi ăn mắng rồi:(( điên quá huhuhu :((hè mà cứ thế này thì .....

Hic, khổ thân thím.....:(( :(( :(( :(( :(( :(( :((..........
HUm nay nhìn thím khóc mà thương....nhưng em cũng chả dám nói j`....cũng chẳng dám động vào thím.....:-s :-s :-s :-s....

--------------------------------------------------------------------
Hum nay nhìn thí sinh đi quẩy vãi.....
Nhất là Nhân đĩ....đi đúng dáng đĩ.....;;) ;;) ;;) :)) :)) :)) :))

CÁC bạn A1 cho nhờ tẹo, :D, cho tớ hỏi bạn Kim Ngân, thực ra có ng` nhờ tớ hỏi tin tức về bạn ấy, nếu chỉ mặt hoặc cho tớ xem ảnh của bạn í thì tốt quá, cám ơn nhiều nhiều :-*!

Ôi bạn Ngân hà nổi tiếng vãi ái đc mấy lần hỏi thăm rồi cơ mà :)):))

tớ muốn hỏi thăm bạn Phạm Lê Minh :)) bạn ấy dám bảo với bố tớ là "anh Hoàng Dương thik mấy bạn lớp cháu liền " 8-} :))

ôi trời anh hỏi thăm Newton lớp em à ?Thế anh muốn hỏi gì:-?Chiều cao,cân nặng,số đo 3 vòng:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên