..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
như thế này. Các bạn muốn photo sách cũng được thôi. Nhưng tình hình là Tâm không có tiền tạm ứng trước nên mọi người phải nộp tiền :) cho bạn ý trước ngày mai 8-}.
Vừa đi SOS về, nắng gớm. TQM bảo tiễn các bạn ra xe buýt mà chẳng thấy đâu nhá [-x. Ai bảo mày là tao trốn tránh trách nhiệm, cuối cùng tao vẫn đi đấy thôi :->.
Các em ở SOS dễ thương phết. Mỗi tội các em bám hơi bị kinh. Vừa mới chui vào hội trường, chưa biết ma nào với ma nào đã có 1 em cầm tay lắc lắc: chị ơi, chị tên là gì? :)). Rồi là chị ngồi xuống đây với em:)). Bó tay, xong là cứ ngồi nắm tay nắm chân mình mãi 8-}, vuốt vuốt tóc hỏi là : chị ơi chị ép tóc đúng không? 8-} - Không, chị chỉ dùng dầu gội thôi :)):)):)).
Nắng quá. Bạn Zang về trước. Các bạn còn ở lại đi tiếp Birla ở ngay bên cạnh. Đúng là so với SOS Birla thiếu thốn hơn nhiều :). SOS rộng dã man, toàn cây ăn quả với chả xích đu, cầu trượt, bập bênh... Chơi sướng :x

HÍ hí, vừa đi SOS về, nắng vãi soài, đi bộ về mệt quá, cảm nắng mất rồi :(( :(( :(( :(( :(( Tay run run, miệng ngáp ngáp, cố sức lắm mới poz được bài này....

Các em ở đấy sành điệu vãi soài í, ép tóc, nhuộm đỏ, lại còn có ì-pọt Nano nữa 8-} 8-} 8-} 8-} THế mới bít mình countryside thế nào :| :| :| :| :| :|

Nhưng mà cũng có những em nhìn trông rất.... :(( :(( :(( :(( :(( :(( Trông cứ tội tội í :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s

Tao khoái nhất em Phương :x :x :x :x :x Trắng trẻo, bụ bẫm, xinh xắn, hot girl tương lai của SOS :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) Nhưng hơi kiêu :| :| :| :| :| Lại không biết em ở nhà nào để chị đến thăm.....

Không đi được Birla cũng hơi tiếc, nhưng mà nắng quá nên về :D :D :D :D :D Mọi người đi về rì-pọt lại cho tao nghe nhé ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

P.S: Cái làng SOS đẹp vs, làm mình thấy cứ như là campus í :)) :)) :)) :)) :)) :)) Trường mình thì.....:-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s

ờ ờ, đúng rồi. em Phương :((, cả buổi chả hỏi chuyện được em ý. :(Tại em ý kiêu + mải chơi quá.

đã bảo là các bạn sẽ thấy rất in tờ rét ting mà :)) cái khoản dắt tay thì tớ đc nhiều lắm ;;)
tao đi Birla hồi tháng 3 rồi, SOS thì đi diễn đêm ca nhạc tuần trước ^^
các em thấy trống với keyboard thì cứ bu vào bấm bấm 8-|

Lớp mình thứ 7 đến nhà cô Hạnh nhá. 9h tập trung ở ngõ nhà cô, cho các bạn cao su đến 9h30. Tớ nghĩ mình mua một cái bánh gatô + 1 cái quà gì cho cô là được rồi. Nếu mà muốn nấu ăn thì hơi lỉnh kỉnh:), với cả đông thế sợ chạy ra chạy vào nhà cô sập mất. Thế nhé. Sau đấy thì buổi chiều lớp mình đi chơi với nhau ;)

mấy em ý hay sành điệu :)) ipod nano rồi mp3 đủ cả ;;)
mà phần thưởng học sinh giỏi của các em ý có con gấu đẹp vãi soài :(( mà còn có $$ thích hơn cả Ams :(( các em ý học trường héc man hay bác man gì đấy :)) đẹp :x to :x sạch :x rộng :x rất thik thú :x
em Cường em Phương xinh nhtất :x còn có em Ngọc ( boy ;;) ) giải nhì vẽ tranh quốc gia :(( vãi soài hâm mộ em ý :x
đi vui thế :x chơi đu quay :x chơi nhiều thứ :x hí hí
thăm em bé mới đẻ yêu ơi là yêu :x
mà chỗ ở các em ý mát lắm :(( thik lắm :(( cây cối đẹp :x nhà cửa cứ như villa ý :(( resort nữa :(( huhuhu :x thik thú vãi
mà các em ý có trò gấp gấp xép thành con công riồi đủ các loại con đẹp vl :x giỏi thế :x nhg các em gái hơi máu giai ;;) :)) :))
và đặc biệt các bé chửi bậy rất máu :)) em choáng :))
nhà nào cũng đẹp cũng có tivi nhà tivi to , nhà tivi nhỏ , các em còn kêu tùy từng nhà thik đổi to hơn thì đổi ;;) thtật là vãi lúa :)) >:) :))

----------

đến nhà cô chắc gì đã đi hết mà sợ đông :| đến làm bún chả là đc mà :| gì mà nghĩ quà cáp soàng thế :-s đến nhà nấu ăn rồi cái bánh :x tấm lòng :x

Vũ Hương Giang đã viết:
ờ ờ, đúng rồi. em Phương :((, cả buổi chả hỏi chuyện được em ý. :(Tại em ý kiêu + mải chơi quá.

Hehe, tao bế được em í đây này ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) 2 chị em lúc đầu ôm ấp hôn hít rất tình củm :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) NHưng mà sau đó nhiều chị bu vào em í quá ~> sợ :| :| :| :| :| :| :| Làm nó phải kêu với 1 cô " Bác ơi cứu con với" :D :D :D :D :D :D :D KHổ thân quá!!!!

Chắc đi sinh nhật cô cũng chỉ được vài mống thôi, gì mà sợ đông :| :| :| :| :| :| :| :| :| Tao cũng thik làm bún chả :x :x :x :x :x :x Quạt chả thik thú lắm :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

Nhưng mà chiều hôm đấy tao phải đi học, không được đi tăng 2 với mọi người rùi :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

chiều hôm đấy có thể tao cũng có việc :p ko đi tăng 2 đc ( có thể thôi :D chưa chắc :D )
chiều mọi ng đi birla thế nào :-?

mày ơi hình như là em Phương ko phải là ở làng sos đâu.
tại về thấy cái bác cũng"béo béo" trở em í về khi bác ấy đi về
tình hình là tao nghĩ sos làm j có em nào trắng trẻo bụ bẫm xinh xắn thế chắc cháu cái bác kia rồi:)) :)) :)) :)) :)) (các chị là cứ khéo tưởng:-? :-? :-? )
chiều đi về được tận mắt chiêm ngưỡng cái bạn Lý mà đỗ chuyên lý ams vs sư phạm.con trai đàng hoàng 100%b-) b-) b-) ko phải gái như lúc đầu đc giới thiệu ....đỉnh vật vã:* :*
phải đi bộ từ trường về nhà ak...ak...ak mệt ko tả nổi:(( :(( :(( nhưng mà thật là vui thú:> :> :> :>

Buồn quá...thất vọng quá....tuyệt vọng....:(( :(( :(( :((....
Huhuh, em buồn quá thím ơi....:-s :-s :(( :((....
1 người như em mà lại bị như vậy sao....huhuhu....:(( :((...
Huhuhu

thôi mà thím yêu liz mà >:-D< vui lên nào :x
có đáng để buồn như thế ko >:-D<
thím hiểu cảm giác đấy mà >:-D< biết chứ sao ko :x đừng buồn đừung :(( :D vì A1 yêu cháu mà >:-D< yêu yêu yêu lắm :* :p

mọi ng` bàn kế hoạch hôm thứ 7 đi :D niói trước tớ chỉ nhnận nhiệm vụ mua hoa còn nhiệm vụ đi chợ mua đồ ăn và bánh mọi ng phải giao cho nhau đi ( yêu cầu có trách nhiệm :) )

để xem số lượng như thế nào rồi mới mua được chứ :). Nhà cô có cái vỉ nướng chả ko? có than ko để mà còn mua. :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Tạm thời tớ ko thể đưa tiền trước ngày mai được,có thể ứng trước cho tớ được ko?
Tớ sẽ gửi tiền qua bạn nào đó
Thế với cả tớ nghĩ là nếu đến nhà cô vào đúng SN thì sẽ chật nhà vì hs cũ của cô sẽ đến ,mà CN thì nhiều đứa bận ,tranh thủ đi luôn ngày mai đi?

vớ vẩn, học sinh bây giờ quan trọng hơn chứ, mà ko có chuyện đi ngày mai đâu nhé, kế hoạch đâu vào đấy rồi, ko đc đảo lộn chứ, Ki Zoo đừng có linh tinh [-x

mệt quá :(( các em ý rất là yêu nhớ
nhìn thấy tao mấy em ý cười toe bảo để em vẽ chị
tao ko đành lòng bảo để tao vẽ các em ý cho
tao vẽ nhìn như quái vật 8-} thế mà các em ý xuýt xoa khen, lúc sau tao giấu xừ luôn cái tranh ý 8-}
rồi tao buộc tóc cho các em ý, các em ý ko nói j` chỉ cười, chỉ biết là một lúc sau em ý nằng nặc đòi buộc lại cho tao :-? < trả thù chăng :-? :)) >
rồi em Hương dẫn tao đi chơi, em Hằng nữa em Tuyến, em Như Ý hehe lúc tao giở túi quà ra các em nhanh tay tranh hết làm tao chóng hết cả mặt
hix
rồi còn ăn bánh ăn kẹo
rồi nó hỏi sao gọi là Dô
tao bảo trán dô
chả hiểu ai dạy nó mà cả lũ cười cười nói trán dô má bánh đúc 8-} tao bảo im mà tụi nó chỉ cười
hí hí
lại còn Choẹt
các em ý gọi chị Dô là chị Trang Xinh =)) còn Choẹt là con lợn choẹt keke :D:D:D
trưa bọn con trai đánhnhau như đúng rồi ý
bất chấp tất cả tao vẫn ngủ rất ngoan
rồi dậy và quân số giảm đi đáng kể
đến Birla
tao bảo bọn nó rất nhạy cảm đấy , đừng nói cái j` kiểuddoongj chạm , phải chú ý vào , lúc kể về gia đình mình thì đừng để tụi nó tủi thân
càng lớn bọn nó càng dễ tự ái nên mình phải lựa ý
ở Birla thì một em lớp 9 tên Trầm xinh lắm túm đ.c tao ngồi hỏi chuyện , nói chuyện với nó vui cực ý hí hí nó và mấy chị bạn của nó khen tao đấy :">
mấy đứa ở Birla tao thấy có j` đó chân thành và gần gũi hơn . Lúc tụi mày làm trò j` ở Birla ýthif em ý kéo tao ra xem bọn con gái tập thể dục nhịp điệu, tao và mấy đứa lớn lớn ngồi nói chuyện , làm bọn nó cười khó hơn làm bọn nhóc con cười nhiều 8-} bọn nó hơi ít nói ,chỉ mình tao nói còn bọn nó thì hỏi thôi, tao có cảm giác bọn nó có cái j` đó nghĩ là tụi mình đi để ban ơn thế nào ý , nói chung mình phải cẩn thận , bọnnos rất nhạy cảm
hâm mộ bạn Nguyễn Bá Lý j` đó thế ko biết :x:x:x
à bọn máy nhớ nhắc tao là em Tuyến dặn mua cái trâm cài tóc màu hồng nhé 8-}

có 1 vấn đề nho nhỏ
tại sao hôm mình đi Birla lẫn SOS
ko thấy 1 em nào xinh nhỉ :|
Birla còn bt
SOS thì toàn trẻ khuyết tật ra đón :-?
chẳng lẽ có sự phân biệt giữa những đứa tiếp khách mang quà đến và những đứa tiếp khách đến hát cho chúng nó nghe à :(
hôm ở Birla hát Cây đa quán dốc
hôm ở SOS hát Năm 2000 của chúng em với cả Nhạc khúc hoà bình ^^

đi SN cô chắc sẽ đông đấy. tại vì đứa nào nghe bảo đi SN cô thì chả muốn đi:)

:)) mấy đứa xinh hôm nay có phải ở làng đâu nhỉ :-? chiều thấy 1 bác đèo cái em j mà bị chúng mày quây ý ,về :-?
Sao tớ sang bên Birla thấy chả có em nào friendly cả :( :( :( Chỉ biết chơi với cún :p Mình sang toàn chơi xích đu với đồ chơi của các em :"> Chơi được với mỗi mấy em bên SOS :D thấy các em ý toàn nghe nhạc HQ hiện đại với cry on my shoulder 8-|
À các em bên SOS còn prồ ở chỗ : rủ chơi toàn chơi Truth or Dare :-> kinh chưa kinh chưa B-)

lớp mình add cái nik trimun_online vào nhé b-) có rất là nhiều cái in tờ rét ting đấy ;;) tớ cứ tưởng sau series tẩm quất với xuân hương với 1 bộ phủ khai phòng thì chẳng có cái gì vô đối bằng... :))
tự dưng hôm nay bác Trị Mụn add mình rồi hỏi mình có vấn đề gì về da hay là triệt lông vĩnh viễn ko... :|
hay là lại có đứa nào giở trò quẩy nhỉ :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên