..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ngân hà update luôn đi

cảm ơn KOVA, lúc tao post xong bài mới thấy bài mày

thx mày ( mà tình hình là mình type chậm qá, để thím và kova post 2 bài rồi ) :x :x :x :x :x :x :x :x :x

ôi thần tượng, sao nỡ bỏ cháu đi theo ngân hà, thần tượng của lòng tôi

thần tượng..tao đã gia nhập 2 gấu fan cờ lúp rồi..:))..:D..

chúc mừng sinh nhật em thuỷ..chúc mừng sinh nhật Mai Linh..yêu em Thuỷ yêu mai linh..:x..

ngày mai lại đi học..nghĩ mà ngán quá..:-s

Đội mình không thắng mà cũng không hòa. Tỉ số cuối là 3-6 nhưng phe ta đá hay lắm ;) Nhưng mà !@#$ tao bắt như kực ý, chán qá... :((

Chúc mừng sinh nhật Thủy yêu nhé ;) :x :*

độ này tao có thú vui ngồi gấp sao chúng mày ạ
hic mặc dù ko đc đẹp lắm nhưng ko đến nỗi xấu :D
^^
hic
nhất là lúc bùn chả có gì làm
huhuh
bùn quá
tự dưng thấy buồn quá >_<
hic

thím..sao thím lại buồn..em yêu thím..và em không thể nhắm mắt nhìn thím buồn..nhưng em bất lực..vì sao thím buồn..câu hỏi day dứt..lòng em nặng trĩu..không có câu trả lời..thím là thần tượng của em..là ngọn lửa soi sáng tâm hồn em..thím là lý tưởng dẫn bước trái tim em..thím buồn..thím ơi thím đừng buồn..

thím có biết rằng mỗi khi thím buồn..có bao nhiêu người buồn theo thím..những con người ngày đêm dõi theo bước chân của thím..những người kia..trong Fan Club của thím..chúng em buồn khi thím không vui..và thím có biết rằng chúng em sẵn sàng làm tất cả để tìm kiếm nụ cười sáng như hoa hướng dương trên đôi môi thím..thím ơi đừng buồn..dù chỉ là vu vơ..dù những lúc thím buồn..thím hãy nói ra..để chúng em cùng chia sẻ..ở đây có bao con người bên cạnh thím..nỗi buồn có lớn đến mấy mà bị chia theo từng ấy đầu người thì cũng chỉ là phù phiếm nhỏ nhoi..

và em ngưỡng mộ thím..em đã gia nhập FC thím mấy ngày nay..và em thật tự hào khi vượt mặt nhiều người để được ngồi cạnh thím..đây là niềm sung sướng hết sức lớn lao..được thím nhắc bài mỗi khi kiểm tra..được xin từng tờ giấy của thím..được sang nhà thím chơi..được sờ vào chó mèo của thím..
và em ngưỡng mộ từng nụ cười của thím..nụ cười như ánh nắng ban mai..và mái tóc mượt mà..khuôn mặt thánh thiện..ôi làm sao HAO này..bàn phím này có thể nói hết..lột tả hết được bao nhiêu tình cảm dâng trào mà em dành cho thím..
và em yêu cách thím buồn..thím gấp sao..thật trong sáng ngưỡng mộ..tưởng tượng một thiều nữ với vẻ đẹp tuyệt vời..ngồi bên khung cửa sổ..gấp sao..đến tâm hồn của đá trái tim của xi măng cũng phải rung động trước thím..thím gấp sao..dù không đẹp nhưng mãi mãi không bao giờ xấu..chúng em vẫn luôn yêu thím..

dài quá..mà tao phải ăn cơm..thôi tẹo pốt nốt..chúng mày cứ tận hưởng 1 nửa đi..:))

Bài poz rất hay, chan chứa cảm xúc, ngập tràn tình cảm...trừ câu cuối cùng :D

MO ơi đọc bài em thím thấy hết mother nó buồn
nhưng thím có cảm giác em bị điên :)) :)) :))
em có cần đi Gia Lâm rẽ phải ko em ;;)
ngồi gấp sao thì có
chứ ngồi bên cửa sổ thì ko
thực ra thì thím ngồi cạnh laptop :)) :)) :))

định ri pot cả buổi hôm nay, nhg rồi ngại quá >:)
nói chuyện hôm nay ra sân bóng thôi nhé
vừa vào đầu sân, đang đi bộ ra chỗ lớp mình đá, cách lớp mình khoảng 20m thì "vào!" Vâng! Quả bóng bay qua đầu thủ môn, chui vào lưới :x A3 bị dẫn trước 1-0 8-|
éo j` hôm nay tao cứ tưởng là bạn ý đi, hoá ra bạn ý lại ko đi 8-} biết thế ngồi nhà MS với con Gấu, ah chết, thần tượng còn sướng hơn. Đến đấy xem cảnh 1 lũ nhảy loi choi với nhau, đá bóng toàn đá lên giời rồi ngửa mặt lên hứng bóng, đỡ bóng thì hết bằng m*ng lại bằng bằng ch*m. Ah hôm nay đội hình Lý 1 có 1 bạn rất là đặc biệt. Hình như bạn ý học Toán 1, học cùng chỗ Hiệp với tao, tên là Ngô Hoàng Tùng thì phải =; Đá 1 lúc bạn ý mấu quá lột phăng áo ra, khoe 12 xương sườn trước mặt rất nhiều bạn nữ a3. Bođì chuẩn như Lý Đức ý. Ợ. Đặc biệt nhất phải kể đến đoạn bạn ý đá phạt đền. Bạn ý đặt bóng trước mặt rồi hùng dũng sút. "Bốp!" quả bóng trúng m*ng Bi A2 rồi bật ngược trở lại. Lý 1 đc thêm 1 quả ném biên. Nhạt |-)
Tao xem tất cả n~ cảnh chuối củ ý + thêm sự ko góp mặt của bạn DT thân yêu :-s tao đã muốn té hẳn lắm rồi. Nhg có 1 thứ giữ chân tao ở lại...

tao tia đc 1 anh chúng mày ah, kute dã man, kute ơi là kute :x kute éo chịu đc :x kute vãi l, kute vãi đ :)) Đùa tí thôi :D Anh này xinh zai lắm ý. Anh ý làm cho sự chú ý của tao 2/3 chia sang bên sân anh ý đá :D Đá cùng anh ý là 1 anh khác, tao thấy rất xấu, còn thần tượng thì cứ bảo là kute. Thế là thành ra thỉnh thoảng 2 con quay sang vặc nhau: "Anh kiu của tao đá anh kiu của mày" 8-| Anh kiu của thần tượng nhuộm tóc, mặc áo đt Ý, nói chung xấu mù [-x Anh kiu của tao mới hay, mặc cái áo sọc đen xen sọc đỏ, éo hiểu đội nào, hỏi mỗi thằng nó nói 1 kiểu, nhg thôi kệ :x Cái chính là anh ý kiu nên mặc cái j` mà chả kiu :D <lúc ấy chỉ muốn chạy ra: "Sang đây em nắm cổ tay. Em hỏi câu này: "Có lấy em ko?" :D>

quay trở lại vụ đến thăm nhà thần tượng, có vài nét chính đặc sắc:
maid nhà thần tượng suốt ngày hát mấy bài nhạc rất là 8-}, dù tao quen biết vài ng` thik nghe nhạc 8-}, bản thân tao từng nghe nhạc 8-} nhg chưa thấy nhạc ở đâu 8-} như ở nhà thần tượng. Toàn kiểu "em là cô dâu thôi, anh là chú rể mới, sống bên nhau suốt đời". Nhấn mạnh tí từ mới.
ah còn 1 vấn đề nữa là tao vẫn chưa hiểu sao nhà thần tượng 6 chó 7 mèo thế mà thần tượng k bị dính mùi nhỉ :-/ Trong khi nhà thần tượng mùi chó mèo rải từ tầng 3 xuống tầng 1 :| Chẹp chẹp :|
thêm nữa, hôm nay vinh dự ăn cơm trưa với thần tượng, chiều đi phố ăn vặt với thần tượng :x Ngon ngon ngon :x

@Mo: havent quated :D Eh, cố lên nhé, bao h quat thì bảo tỉ, tỉ còn lấy kinh nghiệm nhở ;;)

teo ku trong ngày hôm nay tao và mày đã 2 lần poz bài cùng lúc rồi đấy
but mày luôn poz trước tao và tao poz sau mày chắc mấy tíc tắc
( bài này tao poz sau khi thấy bài của mày ngay trước bài tao bài trên poz lúc 7h17' còn bài này chắc lúc 7h19 )
con Hà poz bài cùng thời gian với tao
đọc bài mày tao lại phải sửa đổi bài tao
:|
anh kiu của tao đẹp zai muh
anh Kiu của nó là cái anh Hary Potter ý
nhưng tao ko like anh kiu đấy đâu :)) :)) :))
anh khác ( anh ki nhà tao còn hơn anh kiu của mày và tao :)) :)) :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Thật vinh dự được poz bài cùng lúc thần tượng :x Mà lại 2 lần 1 ngày :x :x

ngân hà mày poz bài cùng lúc với tao sửa bài :)) :)) :))
tao comment rồi đấy

Comment bài Ti Hà : nhạt, bao nhiêu cái hay thì chả thấy nói, toàn soi zai. Chán !!!

thế thôi xóa mẹ bài comment đi :)| nhạt cái mẹ cháu :)| đi ngủ đây, thằng kia chơi MS hộ con 2 Gấu nhé, mà build hộ con Mo 1 con nữa :)|

Mọi ng­uoi` iu quí
Tu` nay đến hết Tết ta, tớ bị cấm ko đc sờ vào máy tính
Thế nên đây đc tiên đoán sẽ là bài poz cuối cùng của tớ cho đến ngày mãn hạn.
Chúc mừng sinh nhật các bạn iu quý:D
Tớ out đây kẻo có sudden death:((
:(:)(:)((
Hết nước mắt:|

định viết tiếp nhưng mà ngại..tình cảm dâng trào nhưng mà lại ngại..:(..thôi kệ..tình cảm với thận tượng giữ cho mình mình thôi..:p..hehe..

dạo này bố mẹ tao cũng ghê quá..:(..

bố mẹ nhà đứa nào độ này cũng ghê >_<
các bố mẹ là sao thế nhỉ :(

định viết tiếp nhưng mà ngại..tình cảm dâng trào nhưng mà lại ngại..:(..thôi kệ..tình cảm với thận tượng giữ cho mình mình thôi..:p..hehe..

dạo này bố mẹ tao cũng ghê quá..:(..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên