..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)):)):))
bài con Ngân Hà hay vãi lúa :))
Đến đấy xem cảnh 1 lũ nhảy loi choi với nhau, đá bóng toàn đá lên giời rồi ngửa mặt lên hứng bóng, đỡ bóng thì hết bằng m*ng lại bằng bằng ch*m.
:)):)):)):))
Đặc biệt nhất phải kể đến đoạn bạn ý đá phạt đền. Bạn ý đặt bóng trước mặt rồi hùng dũng sút. "Bốp!" quả bóng trúng m*ng Bi A2 rồi bật ngược trở lại.
:))
ôi zoi` :)) mông Bi có sức đàn hồi lớn phết nhở :))
ui trụi ui thương quá :)):)):)):)):))
cái thằng Ngô Hoàng Tùng tao nghe tên thấy quen quen
hóa ra có 1 đứa thik thằng ý trong cái crush calculator :))

Ngô Hoàng Tùng quen vì nó là ghép giữa Ngô Mạnh Tùng và Đỗ Hoàng Tùng, tao đoán thế 8-|

dạo này bị đầu độc, thik nghe rap :D
nhg mà toàn phải vặn nhỏ loa vì bố mẹ tao rất ghét :D
toàn chửi thà mày nghe nhạc sến còn hơn nghe nhạc này [-x

đã bao h em nói em yêu anh... yeah! :D

hô hô..thế là cái bài của em ca ngợi 2 gấu đã trở về dĩ vãng của trang trước..:))..hay mình post lại nhỉ..:))..

em thì thik nghe rap từ lâu rồi..:))..

Tỉ ơi, cái thằng Ngô Hoàng Tùng học cùng bọn mình chỗ HIệp học trường Phạm Hồng Thái cơ mà, có phải T1 đâu:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: Thằng này lại mạo danh rùi8-} 8-} 8-} 8-} 8-}
Hôm nay không đi cổ vũ cho chồng, thảo nào chồng bắt ngu thía:-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s
Mà cái thằng Harry Potter xấu thía mà Tỉ cứ khen là kute, bó tay [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x

thím lại buồn sao..thím ơi đừng buồn thím ơi đừng khóc..
mother nó..định viết thêm bài nữa nhưng mà éo có fella..chán bỏ mother..:D..

mai đi học rồi..

try to quat and try quating là 2 phạm trù khác hẳn nhau...

HP kiu mà :((

sao tao tia thằng nào cũng bị chúng mày chê hết thế nhở :(( chả lẽ mắt tao xuống cấp đến chừng ấy /:) mới thay kính 2m5 xong /:)

mắt mày chỉ thế thôi Hà à :)) :)) :)) :p
thím có khóc đâu MO
chỉ thấy bùn thoai >_<
mà Hà mày MS cho tao chưa :-?

----------

mắt mày chỉ thế thôi Hà à :)) :)) :)) :p
thím có khóc đâu MO
chỉ thấy bùn thoai >_<
mà Hà mày MS cho tao chưa :-?

ah hóa ra thằng kia học PHT ah, sao lại mò sang đá cho Lý 1, chả hiểu j` cả :)|

chưa mua quà cho ai cả :|

Đớn đau chi, lời nguyện ước xưa, còn gì khi... Khi mùa đông chuyển qua mùa hạ, mùa thu tới vạn vật thay lá, 1 năm 4 mùa bỗng thoáng qua, xót xa... Em ra đi khung trời anh u ám, khi em đi xung quanh anh ảm đạm, và đêm tới anh muốn có em kề bên, 1 lần nữa... I Wanna Love U Again... >:D<

rap muôn năm :D

----------

mẹ sáng mai mới đi học đầu năm đã lại đụng con mụ ăn thịt trẻ con với thằng cha Xêkô, chán chả buồn chết :)|

đi học là cực hình
mỗi ngày đi học là mỗi ngày bực mình >_<
chán như con gián
buồn như con chuồn chuồn

sao dạo này thần tượng của lòng tôi hay buồn thế ?

thần tượng buồn thì lòng em cũng buồn ko kém

thần tượng buồn làm lòng em như trâu buồn ko gặm cỏ, như lá héo lúc trời mưa, như ong ko hút mật, như chim chả hát ca, như từng giọt nắng ban mai đã chớm phai tàn .... ruột em có 9 khúc thì cả 9 khúc đều đau như cắt, ngó 9 phương mười hướng thì đâu cũng thấy khuôn mặt yêu kiều của thần tượng :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

thần tượng ơi, thần tượng đừng buồn kẻo em chạnh lòng ko ăn ko uống ko ngủ được, chỉ đau đáu nghĩ cho thần tượng mà thôi

mà thần tượng buồn trông thật duyên dáng và dễ thương, cái nét này là điểm sáng của thần tượng mà ko ai sánh nổi, làm cho thần tượng hoàn toàn khác biết với mọi người, làm cho em chỉ cuồng si mỗi mình thần tượng mà thôi, ngoài ra tất cả còn qá xa vời so với thần tượng, ôi......... :* :* :* :* :* :x :x :x :x :x :x

có ai hiểu nỗi lòng em khi thần tượng buồn ko, em như muốn quên đi tất cả, chỉ có thể nghĩ đến thần tượng mà thôi

thần tượng hỡi, hãy nói cho em sao thần tượng buồn, em ko muốn nhìn thấy từng giọt lệ lăn trên khóe mắt thần tượng, ko muốn nhìn thần tượng với nụ cười buồn trên môi

nhưng dù thế nào, thần tượng vẫn luôn đẹp, 1 vẻ đẹp độc nhất vô nhị, ko ai sánh bì kịp trong lòng em

hãy nói, chia sẻ cùng em nỗi buồn của thần tượng, đừng để nỗi buồn bay đi cũng những con chuồn chuồn gỗ, chong chóng tre, hay những ngôi sao nhỏ nhánh, lấp lánh nhưng vô cảm kia hay như những con gián nhà thần tượng, đừng bắt gián để nói chuyện, thần tượng ơi ...

hãy để em sưởi ấm trái tim thần tượng như những tia nắng ngoài kia, như mặt trời sưởi ấm vạn vật

bùng thôi..những tiết vớ vẩn thế học làm éo gì..hôm nay chắc lại vào chia điểm thôi..tao không thấy hứng thú lắm..chắc khoảng trên dưới 5 phẩy..học làm chi để thêm đau lòng..:(..

ôi càng ngày bố mẹ tao càng gay gắt..kinh quá..ngồi nhà ức chế éo chịu được..toàn phải bảo sang nhà thím làm presentation mới trốn nhà được..:((..chó thế..đời sao đen tối quá..
mỗi ngày đi học là 1 cực hình..:((..éo thấy vui thú gì cả..tao ko đc hsg vì Anh dưới 8 phẩy..:((

hohoh
thủy ơi
thím vái lậy cháu
cho thím xin 2 chứ "bình yên" cái
hohoh
hic]tưởng viết cái j
hóa ra viết vớ vẩn
>_<
xin các mẹ trg topic
viết bài linh tinh về con ít thôi ạ
:(

hô hô..pót xong mới thấy bài em thủy..hô hô..mọi người bi h tiếp theo phong trào thần tượng 2 gấu đi..viết bài hay cảm xúc thì Teoku bảo anh Việt + dcl nhé..gọi là khuyến khích..:x..teo ku nhỉ..;)

em post bài xong mới thấy bài chị MO, em và chị post bài về thần tượng dạt dào cảm xúc qá

em đã khóc khi post bài về thần tượng, mọi người phải hiểu em yêu thần tượng ntn, ôi thần tượng của tôi

từng lời thần tượng nói cứ như ánh nắng ban mai, cơn gió mùa thu tràn về, lay động xiết bao cảm xúc của em, 1 con người chót đã thờ ơ với dòng đời nghiệt ngã, xô đẩy đầy cạm bẫy

thần tượng đã mang em lại trở về cuộc đời mà em đã trót nghĩ cuộc đời đã héo tàn trong em tự bao h

thần tượng

Chỉnh sửa lần cuối:
lạy các mẹ ạ
:|
cho con yên đi ạ
poz bài như chửi đểu ng` ta ý :((

thím nói thế con đau lòng ghê

con ko hề có ý ấy mà thím

con chỉ nói thật về những cảm xúc chan chứa trong con

nhưng nếu thím ko đồng ý thì thôi, con xin hứa lần sau ko post nữa

con ko muốn làm cho thím buồn mà

PS : mới sáng đã câu được 5 bài