..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nghe mẹ tao bảo là tao được sinh ra vào khoảng 21h30. Chính vì thế tao đợi đến khoảng giờ này lên pốt một bài cho nó ý nghĩa.

Như mọi người đã chúc, tao cũng chúc mọi người năm mới vui vẻ, hạnh fuk và may mắn. Nhưng tao khoái Tết Ta hơn nên để đến Tết Ta sẽ làm 1 bài chúc dài...

Rất cám ơn mọi người đã chúc mừng SN tao :x :x Cám ơn Ti Hà, em Thủy, thần tượng 2 gấu, vợ già (nhưng đáng iu :D), em iu Giang voi trắng, con Lít (không phải con theo nghĩa con này thằng kia đâu :p), Mo... Iu mọi người nhiều :x :x :x

Yêu gia đình 10A1 :x :x :x (kể cả Thanh Bình Thùy Linh:)) ) Lớp ta hay thật :)) Trái với mình nghĩ đầu năm :)) :x :D b-) :D :))

Hôm nay là sinh nhật tao, không đến mức tuyệt vời nhưng cũng rất vui. Cả nhà tao (ông bà ngoại + các bác, cậu mợ...) đi chụp ảnh ở chỗ Thanh Hằng (chỗ mẹ của thần tượng 8-}) Mẹ tao kéo mãi tao mới đi. Thật là cinh tởm :)) Lần đầu tiên trong 16 năm của cuộc đời trong sạch, tao đã lỡ làm ô uế bản thân khi để cho 1 thứ chất bọt mà mọi người hay gọi là "ceo" lên đầu. May mà lúc đó thần tượng của chúng ta không có mặt ở đó, nếu không thì thật mất hết hình tượng 8-} Không thể tin là tao lại có thể đứng ưỡn ưỡn ẹo ẹo để chụp mấy bức ảnh mà tao biết thừa không thể đẹp bằng bức tao mặc underwear nhảy trên giường :)) Buổi chụp ảnh kéo dài đến tận 5h, hết xừ nó buổi chiều. Tối nay chắc là 1 đêm của MS và GB :>

Ngày mai tao mún đi chơi lém, có ai có kế hoặch gì không ? Thần tượng bánh bao cho anh em đi xả láng đê, đầu năm mà :)) :D

@ Thủy : Mai là sinh nhật em roài, chuẩn bị chúc thoai !!! :D

hahaha
suýt nữa chiều nay tao định ra ngoài cửa hàng làm 1 số việc đấy teo ku ạ :)) :)) :)) :)) :))
chú Teo ku SN vui vẻ ( tối nay tao có việc nhờ vả mày chơi MS :D )
chúc mày ước gì đc nấy :D:D:D
làm tốt cộng việc của mod của tổ trưởng lầm tất cả nh~ gì tốt đẹp nhất cho A1 ^^
A1 chúng mình là no.1 muh ^^ :x:x:x
yêu mọi ng` rất nhiều
mai thế nào đây
tao hết xiền rồi teo ku à:))
mày biết mày là sướng lắm ko
đc tao viết bài chúc sinh nhật cho ......... lại đúng là bài thứ 800 nữa chứ hahaha :x :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ừ tao quên mất
chưa chúc mừng sinh nhật mày :)

kế hoạch phá sản
mai chỉ xem đá bóng thui
3h chiều ở Vạn bảo
Ngân hà: còn kế hoạch mày đến nhà tao làm 1 số việc thì vẫn đang sống sót mai mày mà ko đên thì :|:|:| đừng nhìn mặt tao nữa đấy :D

Ui, tao quên mất, iu cả mày nữa Mo ạ, cả Chim, cả Tanh, tơn, Kova( chúng ta đã cùng giúp đỡ nhau trong bài kt toán, iu mày lắm),.... iu tất cả mọi người mà!!!!!!!!:x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :*
Thế mai bọn con trai đá bóng mấy h thế, lại ở Vạn Bảo ah??? ĐÁ với L1 ah???
Sáng mai có kế hoạch j` không bọn mày:-/ :-/ :-/ :-/
Mai là sn em thủy rồi. Happy b-day 2 U, luv u so much:* :* :* :* :* :* :*
Mà cái ảnh ở hàng kem là trông pro nhất thi` lại bị del mất:(( :(( :(( :(( :(( Phí công vào cái hàng i ngồi, vừa đắt mà kem thì.......:-s :-s :-s :-s :-s

ôi, xem tao vinh dự chưa kìa :)) Đc thần tượng mời đến nhà chơi :)) OK, mai 9h30 xe ôm mang Ngân Hà thả ở nhà thần tượng... số 55 ngõ phố Nguyễn Lương Bằng... :D
mẹ, cứ nghĩ đến hình ảnh Teoku đổ keo lên đầu thì tao lại bắt đầu thấy 8-} và :-&, tao nghĩ nó có thể so sánh với *** lúc ***, muốn biết là j` thì chat với tao nhé, poz lên ng` có liên quan chửi tao chết. Cái này tối qua tao với thằng Võ nghĩ ra. Hay vãi đạn :))

con Lan này ko chịu đọc bài của thím à
hay sao muh hỏi nhìu thế kia :D

thần tượng ơi, mai cháu phải đến chỗ đầy chụp ảnh mới được :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

anh TQM post bài hay qá, đọc buồn cười quá :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

thím ơi, mọi người đều yêu thím mà, thím ko lo, thím là người được mọi người yêu nhất lớp đến nỗi lập cả FC do anh TQM đứng đầu :x :x :x :x :x ai cũng yêu thím mà

sắp đến SN mình rồi còn SN anh TQM lại sắp qa

em muốn chúc anh nhiều nhiều nhưng mà ko biết nói gì vì có quá nhiều điều để nói :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :* :* :* :*

chúc anh có nhiều người :x nhé và :x chị dâu nhiều nhiều vì chị dâu :x anh nhiều lắm và em ko muốn đi bê tráp cho anh đâu nhé 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

yêu anh :x :x :x :x :x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* (cấm chúng mày nghĩ linh tinh đấy nhé )

hic
chúng mày cứ SN liên tằng tằng
tao thì đến tận tháng 7 mới SN huhuh
lúc đấy có ơi nhớ đến tao nữa ko đây :((
lúc đấy mọi ng` đi nghỉ mát hết rồi
huhuh
ngồi SN với chó mèo à :(

Hehe, vừa vào topic hot gal 0508. Tao nói thật tao thấy cái trò này dở hơi phù phiếm lắm, chỉ tổ làm cho mất đoàn kết hơn, thật đấy :D betta lớp ta ko nên tham gia :D anyway chỉ là ý kiến riêng thôi :D.

Vấn đề chính nó nằm ở đây, 1 bài poz đã đập vào mắt tao 8-|

coi như quà sinh nhật cho mày luôn Thủy ah, jk :D

Nguyễn Minh Trang đã viết:
A1 ko có bạn Thủy à?????

thằng teo ku sướng chưa
mother
đc tao poz bài chúc sinh nhật đúng vào lúc 9h30 pm đúng lúc cách đây 16 năm mày oe oe :)) lại là bài thứ 800 của tao nữa chứ :))

Kỉ niệm bài viết số 1200 vào ngày sinh nhật !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã sang ngày 2-1-2006, ngày sinh nhật Thủy. Chúc mừng Sinh nhật Thủy nhé

:x:x:x :)>-:)>-:)>-b-)b-)b-)=D>=D>=D>:>:>:>;););) THY ;););):>:>:>=D>=D>=D>b-)b-)b-):)>-:)>-:)>-:x:x:x

2-1-1991 <-----15 tuổi -----> 2-1-2006

=D>

Chúc bé càng lớn càng ngoan, nghe lời anh :)>) học hành tấn tới (không xuống anh 2 :)) ) vân vân và vân vân
Mai sẽ chúc tiếp :D

:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*
:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

Yêu Thủy !!!
(các chú đừng có nghĩ bậy về anh em tớ >:) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn anh TQM, cám ơn thím của cháu và cám ơn mọi người :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x mọi người làm em xúc động đến phát khóc :(( :(( :(( :(( :((

sáng nay mở mắt đã thấy 1 missed call và 1 SMS của thím :x :x :x :x :x và cháu đã xúc động đến khóc :(( :(( :(( :(( :(( :(( 0:) 0:) 0:) :) :) :) :) , khổ thân thím tôi thức đến 00h 39' để ngồi nhắn SMS cho cháu :x của mình ( mọi người đừng trách em vì đã để cho thần tượng của mình thức khuya như vậy, mà vệ sĩ bù nhìn :)) :)) :)) :)) :)) :)) anh-xtanh ko bắt thím đi ngủ sớm à, chết .......:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) dù sao cháu cũng rất rất cám ơn thím :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :*

đến lượt đọc bài post của Ngân Hà, ko hiểu gì cả 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} nhưng vẫn cám ơn mày vì đã chúc tao :x :x :x :x và :x :x :x tao rất nhiều :* :* :* :* :* :* :* :* :*

anh TQM post bài cuối cùng của topic, đọc bài nào của anh TQM mình cũng muốn cười đến vỡ bụng mà hôm nay tự dưng muốn khóc qá :(( :(( :(( :(( :(( :(( cảm ơn anh TQM nhiều nhiều lắm

mọi người yêu mình như vậy mà mình chỉ biết cám ơn không thôi :-s :-s :-s :-s :-s

năm nay SN vui qá, mà tại sao đọc bài post của ai, đọc SMS của thím mình chỉ khóc nhỉ ....................

PS : chúng mày đã được thần tượng chúc mừng SN chưa ? :)) :)) :* :* :* :* :) :) :) tao sẽ giữ mãi cái SMS này để làm kỷ niệm. Ôi thần tượng của tôi, thần tượng thật vĩ đại :x :x :x :x :x :x :x :x

sáng nay bật máy sớm, cám ơn thần tượng nhưng hình như thần tượng đã ngủ vì thức khuya đêm qá ) cảm động qá

sau đây cháu xin post lại lời cảm ơn của cháu

minhthuy_nguyen04 (1/2/2006 8:14:00 AM): thim oi
minhthuy_nguyen04 (1/2/2006 8:14:02 AM): cam on thim nhieu nhieu lam
minhthuy_nguyen04 (1/2/2006 8:14:27 AM): sang nay con day
minhthuy_nguyen04 (1/2/2006 8:14:30 AM): nhan duoc mess
minhthuy_nguyen04 (1/2/2006 8:14:38 AM): xuc dong muon khoc luon do
minhthuy_nguyen04 (1/2/2006 8:14:42 AM): :((
minhthuy_nguyen04 (1/2/2006 8:14:45 AM): :x
minhthuy_nguyen04 (1/2/2006 8:14:50 AM): yeu thim nhieu nhieu
minhthuy_nguyen04 (1/2/2006 8:14:53 AM): :x
minhthuy_nguyen04 (1/2/2006 8:14:55 AM): :*

ko ai được ghen tị đâu nhé :* :* :* :* :*

Chỉnh sửa lần cuối:
mày ơi tao yêu mày >:D< :*:x
chúc mày sinh nhật vui vẻ nhớ :*
mày là 1trong số n~ đứa tao quý nhất cái lớp này :*

:)) Happie birthday 2 em Thủy!!!:* :* :* :* :* :* :*
(Mother cái tháng 1 sao mà lắm SN thế, từ bố Tekumo, em Thủy, đến kon ML, em Nam...)
Chúc em dc 1 cái scholarship đi Anh ( đi Man-chẹt-tơ đi em để còn xin chữ kí cầu thủ MU cho chị với kon Tịnh)! Iu em!:x :x :x :x :x

Hum nay lại đá với bọn L1, lại dc gặp lại bạn "chân trắng" của kon Huyền.:)) :)) :)) :))

Lít đi xem ko
Tháng 1 sinh nhật cả con Thu Quỳnh nữa chứ >_<
tiếc tiền quá
mà chả thấy đc ăn uống gì cả là sao

happy birthday to thủy nha.
chúc mày sinh nhật vui vẻ
mấy hôm nay nghỉ ở nhà khỏe quá
mà tình hình đá bóng thắng hay thua hả mày?

lúc tao về la 2-1 ( nghiêng về L1 )
còn bi h thì ko bít
Kova YM của mày là gì :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thu Trang đã viết:
mày ơi tao yêu mày >:D< :*:x
chúc mày sinh nhật vui vẻ nhớ :*
mày là 1trong số n~ đứa tao quý nhất cái lớp này :*

Cám ơn Trang Zo nhé ( tuy My bảo tao phải viết là Dô nhưng tao thấy viết thế này hay hơn >:) >:) >:) >:) >:) ) thx mày rất nhiều :x :x :x :* :* :*

chị dâu post bài ở topic kia nhưng em cũng cám ơn chị dâu, anh TQM Thật là có mắt khi :x chị dâu ( trông anh mình hơi đần độn 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} thế mà tinh mắt ghê ) mong anh đừng giận nhé :* :* :* :* :* :x :x :x :x :x

Chị lít ơi, em cũng yêu chị :x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :* :* :* tuy chưa đến SN chị nhưng em vẫn chúc chị đạt được scholarship ( và em cũng sẽ cố gắng nứa ) để thím và 2 cháu ( ôi thần tượng của tôi ) dắt tay nhau tung tăng trên phố ( có qá sến ko nhỉ ) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) 3

cám ơn mọi người nhiều :x :x :x :x :x :x 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) :) :) :) :) :* :* :* :* :*

giờ em đang trong tình trạnh sức khỏe tồi tệ, hắt hơi, sổ mũi, ho liên tục :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s

tình hình bóng đá thế nào ạ

mà mai tổng kết tin, mấy phẩy ?8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên