..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Quà gì? Kẹo mút à? Theo tớ thì đi xem fim :D rồi đi ăn bún chả :x. Lâu lắm rùi ko ăn bún chả, thèm quá

nói về phần thưởng trước đi
cái ý nghe có vẻ hấp dẫn hơn
sờ m*ng thần tượng hay sờ t* thần tượng ah :D jk :D
đùa chứ tao thấy đi đạp vịt nước như hôm trước có khi lại hay :D
đi trượt patin nữa :x
chiều đi xem đá bóng :">
tao đang ngại quá, k biết có nên ra chào bạn DT hay ko :"> =))

Tao mún đi chơi !!! Đi chơi !!! Đi chơi !!!

cái con Hà kia nhớ wa'nh chít mày bi giờ :D:D:D b-(b-(b-(
sáng đi chơi Hồ Tây đạp vịt nước
rồi về nhà ai nấu ăn ( nấu lẩu ;;) )
ứ ăn bún chả nữa đâu huhuh
chiều xem bóng đá
rồi đi ăn bird của con pig ( nếu còn $$$$$ :D )
mother đứa nào del cái ảnh ở hàng kem đi đấy :(:)(:)(( :|:|:|
1 cái ảnh để đời cho cái stu lầm lỡ thế mà lại del đi à
điên à
hay thế nào
ghét thế ko biết :| >_<

Chỉnh sửa lần cuối:
ảnh này
ở chỗ ăn bít tết

Hồ Gươm

2 con điên của thế kỉ

2 con này thì đang chuẩn bị điên trg đầu năm mới :))

anh lỳ thông cảm cho em xin đừng trách em đã làm điều có lỗi với darling của anh :)):)):))

mầm non của Đảng .......... nh~ hot boy sau này :))

Già ko thương trẻ ko tha :))

cảnh Hồ Gươm đẹp vãi huhuh

già rồi mà còn hư nhau thế này :)) kỳ quá à :))

cả lũ điên định nhảy xuống bắt rùa :)) :)) :))

ảnh này nghệ thuật đố nhìn thấy Mo đâu

nghệ thuật hơn nữa đây này
chụp mặt ML nhưng nó giơ ngay cái chong chóng lên phe phẩy thế nào lại chụp đúng cái chong chóng ko bị mờ mờ ảo ảo gì hết

huhuh bóng bay của em

lại búp măng non ........... hot girl sau này

hết
--------------
ức chế đứa nào del mất cái ảnh ở hàng kem :|

cảnh Hồ Gươm đẹp vãi huhuh

già rồi mà còn hư nhau thế này :)) kỳ quá à :))

cả lũ điên định nhảy xuống bắt rùa :)) :)) :))

ảnh này nghệ thuật đố nhìn thấy Mo đâu

nghệ thuật hơn nữa đây này
chụp mặt ML nhưng nó giơ ngay cái chong chóng lên phe phẩy thế nào lại chụp đúng cái chong chóng ko bị mờ mờ ảo ảo gì hết

huhuh bóng bay của em

lại búp măng non ........... hot girl sau này

hết
--------------
ức chế đứa nào del mất cái ảnh ở hàng kem :|

8-|
mẹ, tiếc quá, tối qua lại ko đi với bọn mày 8-|
nhg chả lẽ bạn tao đi Nga nửa năm về 1 lần mà ko đến chơi với nó :((
oa oa :((

ảnh đẹp vãi hàng..
trông tao bệnh vãi hàng..8-}..làm dáng mãi đấy..;;)..nhưng mà kệ..nghệ thuật mà..
tao sẵn sàng hi sinh tất cả vì nghệ thuật..:))..:x..

hôm qua đi cũng vui..mua bao nhiêu là chuồn chuồn..thấy 1 con châu chấu định mua nhưng mà xấu..nên thôi..

lại còn quên mất chụp ảnh cái đoạn bọn nó cầm sách = cái giấy thổ tả gì đó..làm thơ..:))..pó tay..8-}..:))..

mấy em ở Hồ Gươm đẹp zai vãi ạ..:x

à đúng rồi..lại nhắc đến Hồ Gươm..lại nhắc đến đẹp zai..:))..hôm qua bọn tao đi qua tìm ghế đá..thấy có 1 đôi..anh ý rất sáng..chị ý cũng rất ổn..thế là bọn tao lân la ngồi đấy..:))..tao mặt dầy nhờ anh ý chụp ảnh hộ..:))..anh ý rất sáng..nhấn mạnh thêm lần nữa..đưa cho anh ý máy ảnh của 2 gấu..anh ý hỏi cái này chụp thế nào..rôi hỏi zoom ra thế nào..có thể chấp nhận được..chụp xong anh ý đưa máy cho 2 gấu rồi bảo 1 câu xanh rờn với cái giọng Quê 10 cục..cái này xem lại ảnh được hả em..8-}..anh ý xong rồi bọn tao mới lắc đầu ngao ngán..chắc chị ý cũng thế..:((..thất vọng tràn trề..:((..
hôm qua ăn kem vãi phí tiền..ăn xong ra ăn tiếp kem Fanny ngon gấp mấy lần mà rẻ hơn nhiều..:((..
xong rùi tao về nhà 2 gấu ăn mì tôm..:))..

tao thứ 2 chúng mày có đi đâu cũng không được đi..:((..buồn quá..huhu..

Các con giời chụp ảnh xấu thế :)) Được mỗi mấy thằng nhóc là đẹp,mấy đứa lên hình trông xấu cả tấm ảnh !!

ý anh là gì hả..:))../:)..

mấy thằng nhóc ấy thì hay rồi..

à quên chúc mừng sinh nhật Teoku..chúc mừng sinh nhật em Thủy..:x..
yêu tất cả mọi người..

à mk con Lan..mày dám không yêu tao à..không có tên tao trong list..:((..
yêu cầu edit ngay..:D

Happie birthaday 2 bố!!!! Bố Tekumo ui, kon :x bố lắm lắm!:* :* :* :* :*
Chúc bố và "cô hàng xóm" Tịnh luôn hạn phúc, iu nhau đến đầu bạc răng long!:x :x :x :x

1 năm mới lại vừa đến và cái năm lớp 10 vừa qua là 1 cái năm học đầy "biến cố" + "biến động" nhất mà mình từng trải qua trong đời học sinh!
Đầu tiên là vụ đập vỡ cửa kính long trời lở đất làm cho Mr. London bắt đầu chú ý đến em :(( :(( :(( .
Sau đó là vụ "Phạm Thanh Hà". Sau vụ này iu cả lớp mình vãi ạh! Lớp mình đoàn kết quá!
v.v.v... xyz
...
Nhưng mờ mỗi ngày đến lớp là 1 ngày vui đíu chịu dc!:)) :)) :)) :)) :))

-Sang năm mới, chúc bố Tekumo, papa Mo, thím, cô hàng xóm Tịnh, Tỉ ti, em Thủy, em Nam, "chồng cũ" Kún (tất cả họ hàng thân thik cảu mình) 1 năm học hành "ngoan ngoãn', tấn tới,nếu là XX thì xinh ra, nếu là XY thì đẹp jai hơn... kon/cháu/em/chị/em :x mọi người lắm lắm í! :d :d :d
- Chúc ML ngày càng xinh+ tươi + tăm tia dc 1 anh lào đó xứng tầm với mày. Iu mày:*
-Chúc Mỹ Dung+ Xu+ Kova+ Lưu Như Quỳnh học hành chăm chỉ+ đạt kết quả tốt+ cứ giữ nguyên cái vị trí này để em "làm ăn" cho nó thuận lợi. Iu tổ 1 lém lém:x :x :x :x :x
- Chúc papa Mo+ u Lỳ hạnh phúc. Tỉ ti với bạn...Đức Anh ;)), hay 1 cái thằng khỉ gió nào đó mà Tỉ cưa dc trên mạng :d
- Thím ui, thím đừng có đi Anh, thím! Thím đi thì cháu bít nương tựa vào ai! huhuhu, I can't live without u, thím!:-s :-s :-s :-s :)) :)) :)) :))
Cháu sẽ ko bao giờ quên những hôm về nhà Thím, cả mấy kon maid nhà thím nữa. Thím đi rùi, cháu sẽ dạy bọn nó nói Tiếng "Quốc tế" :)) :)) :)).
Cả mấy cái hum thi nấu ăn, thím tất tả đi mua miếc mấy thứ, cả cái hum 2 thím cháu mình lén lén lút lút lấy ảnh của Hoàng Anh ( lạy giời), cả cái hum cháu xem bóng đá với bố thím với Hoàng Anh nữa chứ! Cả Kiki, Đôla! Ui, cháu iu cả nhà thím:x :x :x :x
- Chúc Tơn "anh", Tanh "anh" ngày càng đẹp zai, trắng trẻo, Tanh thì bớt hô, Tơn thì mặt bớt mụn :)) :)) =)) =)), chúc 2 Tơ học giỏi, mở mồm ra nói nhìu hơn.
- Choẹt nữa, tao iu mày lắm lắm!
- Tịnh, kizz mày nào! Mong rằng MU của chúng ta luôn đại thắng+ vượt qua Chel của papa Mo đáng ghét. Tao sẽ luôn cố gắng dậy lúc 2h để gọi mày xem bóng đá! :x :x :x mày
- Huyền, mặc dù, chuyện của mày với bác Sơn ko thành nhưng mong mày sẽ tìm dc 1 nửa nào đó trong năm nay, xinh hơn, "ăn nhìu hơn" chứ người mày "hao hao gầy gầy" thế này trông "tội" lắm!:)) :)) IU cả mày nữa!
- Trưởng, em luôn iu Trưởng, em iu Trươnge lắm í. Trong suốt năm đi học, em chưa có 1 leader nào hay ho+ học giỏi+ nhân từ như Trưởng. chúc Trưởng và Cường...:)) :)) :))
- Chúc Dô mãi xinh tươi+ vui tính thế này :* Dô

Ặc, mệt quá, giả sử đang viết đến đây bài này bị del thì...ặc em kiếm dây thừng+ ghế đẩu!

Mong cả nhà 1 năm mới tốt lành!

công nhận chụp ảnh xí thật :)) :)) :))
mà sao chúng mày độ này máu viết bài dài thía
chúc tụng rõ nh`
cứ như tao
chúc tất cả mọi ng` nh~ gì mọi ng` muốn đc chúc :))
mà tao hỏi lại
đứa nào xóa ảnh chụp ở hàng kem :|
chỉ có MO ( tao đoán thế vì tao ko đụng vào máy ảnh lúc đấy nữa sáng nay mới đụng vò :( ) :|:(:)(:)(:)(:)((
ứ biết đâu
bức ảnh đấy là thứ giá trị nhất trong cả buổi đi chơi đấy biết ko hả :(:)(:)((

Đỗ Phương Linh đã viết:
Tỉ ti với bạn...Đức Anh ;)), hay 1 cái thằng khỉ gió nào đó mà Tỉ cưa dc trên mạng :d

:( Lít ơi là Lít :(

đã thế phải xúc tiến làm proposal thôi

2 đứa đứng 2 bên bật pháo :D

hôm nay đã gọi điện chúc anh TQM

yêu mọi người nhiều thế

trong 10 năm đi học, chưa năm nào vui như năm nay, đến lớp là ko muốn về nữa

lớp mình thật đoàn kết qá, và may mắn làm sao, ai cũng yêu mình, thíck qá

thế cái lớp này có ai yêu tao ko :D:D:D:D:D
mai tình hình thế nào nhỉ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back