..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Kinh, Fan hâm mộ cuồng nhiệt của 2 gấu, đồng chí Anh-tanh đã lên tiếng. Điều này càng chứng tỏ 2 gấu đã trở thành 1 ngôi sao thực sự trên bầu trời A1 sóng gió (TQM lăng xê :>)

Mà Anh-tanh dê thế, bám 2 gấu cuồng nhiệt ghê. Ông kéo đc 2 gấu chơi VLTK hay GB hay MU thì tôi cũng chuyển sang chơi mấy trò đó :)>-

vệ sĩ là thế nào ?phải hơn thế nua ấy chứ,muốn bít sau này sẽ là gì, xem hồi sau sẽ rõ.chỉ bít rằng từ giờ trở đi ko ai được quyền động đến thần tượng 2 gấu trừ ...vệ sĩ tạm thời là tui:)) :)) :)) :)) (chi là để bảo vệ,hoàn toàn ko mang ý đồ xấu xa nào khác0:) ),xin thần tượng 2 gấu cứ yên lòng ngủ ngon vi đã có vệ sĩ ta nâng niu giấc ngọc...đập muỗi,bắt gián cho:)) :)) :)) :))

ối mẹ ơi sign hoành tráng :))

nhg đề nghị bác dùng nik riêng kẻo tội nghiệp em Nam, ng` ta hiểu nhầm :))

hôm nay gặp lắm cái hoành tráng thế nhờ :))

[Ngáp] Nãy giờ bật MS mà chả chơi, cày Võ lâm cho thằng Tùng, từ 93% lên 97% thì hết mana, chán chả chơi nữa. Mai đá bóng rồi có khi đi ngủ thôi. Chào các anh em đồng bào, chúc mọi người ngủ ngon và mơ thấy 2 gấu.
Ôi 2 gấu, thần tượng...

@ Anh-tanh : ông chuyển từ Thủy sang 2 gấu rồi à, nhanh thế. Chẹp, ngồi dưới 2 gấu có hơn 1 tháng mà nhà bác học Anh-tanh lỗi lạc của chúng ta đã thay đổi hẳn, trở thành 1 tay chơi khét tiếng giang hồ... Thiện tai thiện tai...

Nghe thông tấn xã con vịt thì nhà bác học thứ 2 Niu-xờ-tơn cũng đã rơi vào một cuộc tình đầy lãng mạn với Kova (cũng là nhà khoa học luôn 8-}) Không còn gì để nói với các bác (học) ...

chúng mày thôi ngay đi nhớ
tanh tanh cái đầu chúng mày ý
bố mày bực mình rồi đấy
T3 bố mày xin đổi chỗ
bực mình
bọn này hết việc à :| :| :|
đùa cái gì cũng có mức độ và giớ hạn thôi nhớ :|:|:|
chúng mày ăn nói vớ vẩn tanh với chả o tanh bố mày cáu ( bạn .... của tao mà đọc đc thì chết tao à :|:|:| )
chúng mày đừng làm tao sợ dek dám lên HAO nữa đấy ( đùa cái gì thì đùa chứ đừng có đùa kiểu đưa cái thằng điên tanh kia vào >_< bố mày cáu :|:|:| )

2 gấu làm gì mà nóng thế, chỉ tỏ ra là fans hâm mộ chút thui :)) :)) :)) còn về việc thay đổi liên tục thì ko phải giống Nam sao?chỉ học tập thôi.b-) b-) Hơn nữa TQM lập ra FC, có gì phản đối thì phải báo cáo với founder chứ,đừung có nhè cổ thành viên mà chỉ trích[-x [-x .chài,đã có bao nhiêu thành viên rồi hả TQM,list ra cho anh em được biết với:))

Kinh, thần tượng có khác. Viết bài ngắn gọc súc tích nhưng rất chất :>
Danh sách thành viên hả, để xem nào
TQM
Chấu
Kún
Nam
Anh-tanh
Lan lông
Giang trưởng
Thủy
Ti Hà

còn ai không nhỉ :-?, mới biết có thế.

tao ko đồng ý cho tanh vào FC của tao đâu nhớ
mà con Huyền đâu ko thấy tên nó à

:x Bài thứ 666 nào, dùng để Happy New Year lớp mình :x

Tao muốn tổng kết năm vừa qua của tao 1 tí đã :D Cái này lúc đầu định poz trong topic của 0508, xong nhg tao thấy phô quá, lại nói hết cả ra, nhạt |-) Viết cho lớp mình cùng đọc thôi :)
Một năm qua sự kiện đáng nhớ nhất có lẽ là tao được vào Ams, vào lớp A1 và học cùng chúng mày. :x Tao yêu chúng mày nhiều lắm, A1 ah :x Nhìn sign tao hoành tráng chưa :D deeply nhé :D
Hồi đầu năm nhìn cả lớp mình chán thế chứ lại [-( Tao còn cứ nghĩ là chả hiểu mình sẽ survive 3 năm trong cái lớp này thế nào đây [-( Nhìn quanh quẩn toàn đứa dở hơi, ko hợp với mình [-( Thế mà bây h thì... :D
Học hành năm nay có hơi sa sút 1 tẹo, nhg ko sao, phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi :>
Thôi chuyển qua tiết mục chúc Tết :)>- Chỉ chúc các bạn lên HAO thôi b-) Còn các bạn khác nên hiểu là tớ rất quý các bạn nhg vì các bạn ko lên HAO nên chúc cũng bằng zero =;
- Đầu tiên là Thủy, Thủy ơi, tao yêu mày lắm lắm :x Lúc đầu năm tao rất ghét mày /:) ghét cái con vừa vào lớp vừa làm quen đã xưng mày tao với nhau [-( ko tốt [-( Nhg bây h tao quý mày lắm ý :D cảm ơn mày vì đã ở bên tao những lúc tao buồn :| chia sẻ với tao :| nhất là mấy cái hôm broken-hearted :| Chúc năm sau mày sẽ đạt đc học bổng đi Anh như mong muốn :| <dù tao ko muốn xa mày sớm> :D lên lvl MS thật nhanh... :D
- Tiếp đến những đứa ngồi quanh tao. Hiền Trang, chúc mày và anh Đinh sớm thành couple b-) Lan Lông Lan Tịnh Lan bán mình, Mờ Lờ, hình như chúng mày chả thik ai cả /:) thôi thì chúc đạt đc nh~ điều mong ước trong cuộc sống. Tao yêu chúng mày lắm :* 2 con đều xinh ;;) vui tính :D
TQM, tỉ ti yêu đệ :* nhiều lúc ngồi nghe đệ kể chuyện với chat với đệ cười vỡ bụng :* Chúc năm sau lvl MS lên như gió, bắt gôn ko còn bị sút vào <beep>, ko bị cách chức mod b-)
- Hạnh Linh: biết nói sao nhỉ, tao cũng rất quý mày :D chơi với mày tao thấy rất đặc biệt :x Lại câu chúc cổ điển, mọi điều mong ước trong cuộc sống :D
Hạnh béo, cái lần về nhà mày chơi vui lắm :D Dạo này có lẽ tao cũng chơi với mày nhiều hơn, tâm sự nhiều hơn 1 số chuyện :) nhất là chuyện con :mad:) "bảy" màu =)) Chúc mày sớm có đủ tiền sưu tập nốt bộ Charmed, mua cả bộ Friends, ko bị thằng em phá nữa b-)
Huyền, đầu năm tao rất ghét mày /:) tao cũng ko hiểu vì sao nữa, nhg dạo này càng ngày tao càng quý mày hơn :D Cái này tao nói với mày rồi, nhg vẫn muốn nói lại :D Chúc mày sớm thoát khỏi môn Hóa kinh dị của mụ già ăn thịt trẻ con [-x
...... Đang type tự dưng nghĩ đến nếu mất cả bài type này thì sao? chắc bố đâm đầu tự tử /:)
continue...
- Mấy thằng con trai, Chấu, Kún, Nam, 2 nhà bác học, tớ/tao/vợ yêu bạn/mày/chồng nhiều lắm :)) Yêu Chấu vì nó là chồng mình b-) Mong năm mới nó vẫn đá bóng hay như năm cũ b-) Chúc em Nam thành đạt trong tình duyên :D Chúc Kún sớm làm quen đc với anh Hà Trung :x Chúc Einstein cưa đc 2 Gấu và Newton cưa đc ai đó <theo nguồn tin mật là Linh Hương :eek: đang xác minh lại :D >
ko biết chúc Phan cái j` vì Phan cũng lên HAO :| Thôi, chúc năm sau hs tiên tiến, hoặc nếu có cô tiên hiện ra, hs giỏi. "Cố lên", Phan nhé! b-) Btw, nhớ giới thiệu cô tiên ý với tao :|
- Mo, tỉ ti yêu em, chúc em và anh Lỳ mãi mãi :x nhau :D Lít, tao yêu mày, chúc mày và Lê Văn Dog sớm... =)) Mà năm sau mày accept đi, bọn tao làm Video Clip : "Proposal" của mày với nó :)) ending "I'll follow you to the end of the world" :)) :D 2 Gấu, ôi thần tượng của lòng em :x Chúc thần tượng mãi xinh tươi như bây h :x Yêu thần tượng thế nhở :> Thần tượng perfect quá, chúc j` nữa ;;)
- Chà, còn Chi Mai, tao và mày học cùng nhau hồi đội tuyển lớp 9 :| Phải nói là lúc ấy tao ghét mày lắm ý, mà chắc mày chả yêu quý j` tao :-s Nhg mà tao vẫn đc giải nhì :> hơn mày :> Chúc mày đạt đc mọi mong ước trong cuộc sống, và giúp tao để bạn ý ỳ vẫn thik tao :))
Dô, nhiều lúc tao thấy mày hơi lố bịch, thật đấy :)) But np, tao vẫn quý mày mà :x Chúc năm sau mày cưa đc bạn thứ 3 thứ 4 j` đấy hoặc bạn nào đó :p và đc 1 cái học bổng đi đâu đó :" Ah, mà chúng ta cùng thik BN nhỉ b-) Nếu kiếm đc đĩa Blackmore's Night nhớ chia cho tao b-)
Trưởng, em yêu Trưởng, A1's leader :D Vụ thi HK toán kết hợp với trưởng thật là perfect :D Chúc năm sau trưởng vẫn học giỏi, chuyện :x với bạn Cường nào đó vẫn :x :x nhé :D
Ko hiểu còn ai nữa ko :(( mỏi quá :(( thôi, chắc là hết rồi :(( mệt quá rồi, té đi sinh nhật bạn đây, chào các bạn nhé :D

@ n~ bạn ko có tên: đừng nghĩ là tớ ko yêu các bạn :( Tớ yêu hết cả lớp mình mà >:-D< có thể tớ ko cho tên các bạn vào, nhg mà trái tim tớ có các bạn, thế là đủ nhỉ =D>

Teoku, bài này đáng + đ cl đấy :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
HI!!!!!

Chị chỉ định vào đây nghía qua một chút thôi.:D

Năm mới đã đến tận cửa rồi, chúc các bé A1 05-08 một năm mới vui vẻ và nhiều hạnh phúc, học hành tấn tới nhá.

Lúc nào rảnh nhớ lên thăm lớp chị:))

HAPPY NEW YEAR!

thx ngân hà nhiều nhiều lắm :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

chúc mọi người 1 năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc, tràn ngập niềm vui và may mắn :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

yêu mọi người nhiều lắm mà ko biết phải nói gì :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

HAPPY NEW YEAR

chúc anh TQM thêm 1 tuổi mới yêu em nhiều hơn, học giỏi, hay ăn chóng lớn, lên lv để tăng EXP cùng em nhé

HAPPY BIRTHDAY TO ANH TQM ! :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

trong bài của con Hà ko có tên tao :|:|:| :(( :(( :((
----------------
đi chơi vui quá hí hí hí
hôm nay đi thì vui nhưng tiêu tiền thì ngu :(( :(( :((
tao đã bảo đi ra NZ ăn kem rồi có phải chỉ tốn có 35K vậy mà nỡ lòng nào chúng mày lại đi vào cái cửa hàng kem gì gì ý đối diện hàm cá mập ngốn mất 66K của tao
thực ra có 64K nhưng uống mấy cốc nước lọc thành 66K bọn này dog quá :(( :(( :((
nhưng dù sao hôm nay cũng thật vui
mai tao poz ảnh sau :D:D:D
mua đc 3 quả bóng bay mấy con chuồn chuồn hihihih sướng quá
mấy con tung ta tung tăng
à quên còn cái chong chóng 2 cái nữa
lúc về ngồi taxi để 2 cấi ra quay cứ gọi là vãi cả tít :)) :)) :)) ai cũng nhìn hihihih nhưng mother có 3 thằng dog của dog cướp mất 1 cái chong chóng con Mo cầm :(
nói chung là lần sau chúng mày phải nghe tao thì chi tiêu mới ko stu đc
hic chứ hôm nay stu dek chịu đc :(( :(( :((
và thành thật sorry tỉ ti :(( vì máy cp của tao hết pin ko gọi đc mà chả thấy chỗ gọi công cộng nào mà gọi cho mày huhuhu rất tiếc khi ko có mày đi
mày đi có phải đỡ đc 1 it xiền ko ihihih :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Ngân Hà đã viết:
2 Gấu, ôi thần tượng của lòng em :x Chúc thần tượng mãi xinh tươi như bây h :x Yêu thần tượng thế nhở :> Thần tượng perfect quá, chúc j` nữa ;;)
8-| cái j` đây hả thần tượng 8-|

đọc sót thông cảm :)) :)) :))
:x:x:x hum nay thấy iu mọi ng` quá hihihi :*:*:*
ai tao cũng yêu hết :x:x:x ( trừ 1 số loại ng` :-$ )

thần tượng poz 777 bài kia :x ôi hâm mộ quá :x

hôm nay đi chơi n~ đâu thế, máy thần tượng hết pin tao k liên lạc đc, thành ra đi sn bạn tao xong lại té về nhà :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên