..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dk j` mà time lại khác nhau thế nhỉ :-/
ngủ j` mà vẫn poz bài :-/
Mo gây cho chúng ta nhiều nghịch lý.... nhiều câu hỏi.... tỉ ti yêu em lắm Mo ah :*
anh già rồi mà.... k chơi..... anh Duy của tao vẫn ở trong trường.... :p

ps : rất yêu con Mo vì đã làm topic lật sang trang khác....

Tỉ ti bắt chước tao à, lại làm em gái các anh 11a2 rùi;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)
Chỉ tiếc anh zai mình có gf rùi, không thể giới thiệu cho bọn mày được:| :| :| :| :| :|
Hôm qua háo hức xem Top hát My humps nhưng mờ thất vọng quá:(( :(( :(( :(( :(( Cuối cùng thấy hay ho nhất là tiết mục nhảy của mấy chị 03-06=D> =D> =D> =D> =D> Nhảy đẹp vãi hàng!!!!!!
Buổi chiều cả bọn đi đạp thuyền con vịt vui vãi;) ;) ;) ;) ;) ;) Ban đầu định ra Hồ tây nhưng mờ lão lái xe không phân biệt được vườn bách thảo và Thủ Lệ nên bọn tao đành phải đi đạp thuyền, ai ngờ vui phết:> :> :> :> :> Ra đấy toàn nắm cổ cây với cả xem các anh chị tình củ thôi!!!!
Hum qua online đến 2 rưỡi, thành ra sáng nay 12h mới dậy, bi h vẫn còn buồn ngủ quá!!!!!!!!!

cái ava con Lan xinh thế nhờ..:x..
tỉ ti em đã gây ra nghịch lý gì và câu hỏi gì..
hôm qua tao về muộn ăn mắng..quần áo ượt nhẹp chẳng thèm thay..:))..cứ thế đi ngủ..cuối cùng sáng nay dậy ốm..hôm nay + làm sinh nhật mà vừa mưa vừa gió thế này..không hiểu làm ăn gì..:))..

có :x cũng mệt thật..ngồi nghĩ thấy mình xa cách bạn bè quá..:-s..hôm trước gặp đứa nào đó ở lớp, nó chỉ vào mặt kêu :"A Mo lâu lắm tao mới gặp mày"..:-s..dạo này bùng học nhiều..mà toàn bùng cả ngày..:-s..bao nhiều chuyện vui trong lớp xảy ra mình đều không có mặt..:-s..bạn bè đi chơi cũng không thấy mình..:-s..chán..

học hành bê tha..

ngồi ngoài mưa thấy vui phết..:)..lạnh lạnh..mưa phùn..

bắt chước cái j` [-x anh zai nhận tao trước mà [-x anh zai tao hot hơn anh zai mày nhiều ;;) yêu anh tao lắm :*
đi đạp thuyền con ML đạp rơi cả pedan :|
mà nhìn mấy đôi kiz kiếc đến là .........
tao vừa về nhà phụ huynh bắt đi ngủ luôn :|
k onl j` đc :|

poz xong bài này mới đọc bài Mo......
chuyện ấy bt thôi mà em.... có ng` yêu bao h chả lơ là bạn bè đi..... ngày xưa tỉ ti cũng thế...... suốt ngày trốn tiết ra ghế đá ôm nhau :)) rồi hết h lại cắp cặp về nhà...... chả học hành j` cả..... Nói chung đc cái này mất cái kia thôi :| Cố lên! >:D< Bravo, I love u :*
quên mất k nói trên kia, tao yêu mày lắm Lan ah :*

tỉ ti hôm nay điên rồi..phởn quá..:))..ai cũng kêu yêu với xinh..:))..
con ML sức khỏ vô địch thế..:))..đạp rơi cả pedan..:))..

chuyện của tỉ ti buồn cười thế..đã bùng học không biết đi đâu hay soa mà ra ghế đá ôm nhau..buồn cười thế..:))..thật là kì lạ..
mà làm thế nào tỉ post 2 bài gần nhau cách có 2ph mà không bị automerged nhỉ..:-?..HAO bỏ chế độ đấy rồi à..

tao cũng yêu tất cả chúng mày..yêu ML yêu Lan yêu Lít yêu Thím yêu Dô yêu Tỉ Hà yêu Huyền yêu Giang trưởng yêu Teoku yêu Kún yêu Chấu yêu mọi người..những ai chưa có tên thì đừng buồn..không phải tớ không yêu đâu mà là tớ ngại viết ra thôi..
yêu cả các anh giai Lý1 yêu + yêu Chít yêu Boa yêu Buôi yêu Sơn yêu Thồn..yêu tất cả..

yêu nhiều quá..:))..à quên yêu lỳ nữa..:x..:*..

mệt quá..không hiểu có phải mình bị cúm gà không..:-s..hôm qua đi gặp mấy con gà..:-s..

Tỉ iu tao thật hay là lại đang nịnh nọt bố Lân của tao thía:-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? ;) ;) ;) ;) ;)
Tao cũng iu mày lắm Ti ạ:* :* :* :* :* :* Nhưng mờ tao thấy 2 ông anh của bọn mình đều hot như nhau :)) :)) :)) :)) :))
Ti với MO nhìu kinh nghiệm iu đương quá, em đây chả bít gì, còn ngây thơ quá cơ:) :) :) :) :) :)

điên j` mà điên, đấy là sự thật, sau hôm qua đi chơi tao thấy ai lớp mình cũng đang yêu cả :*
câu bài ác liệt này \:D/
yêu nhau k ra ghế đá thì ra đâu [-x mà căn bản hồi ấy ngoan, first luv :x Những cái luv sau thì chả đc ngoan như thế nữa :)) <k đen tối :D>
chết chưa, cái liz những ng` tao yêu tao quên k cho bọn con trai vào, mà tình hình là tao ngại quay lại cái page ấy để sửa lắm :(( tao ghét cái page ấy lắm :(( ai bảo chình ình trên đầu trang là bài của........ thôi, chắc chúng mày cũng hiểu, tao chả nói nữa, ************, that's all :|
sao hôm nay giống mùa hè 2 năm trước thế nhỉ :)) :x.........
brand new change.....

Chỉnh sửa lần cuối:
hí hí..cái bài đầu tiên trang trước..:))..cái bài ý ý là của bạn ý ý..muốn biết bạn ý ý là ai thì cứ quay lại cái trang trước ý ý để xem bạn ý ý..:))..sao hôm nay mình bị ý ý hay sao mà mình cứ ý ý suốt..:))..

sáng mai 7h đến trường à..làm đến tận chiều à..:-s..mong là thế..
tao chán ở nhà quá rồi..:-s..

may quá.......
trên đời vẫn còn anh trai......
và trên đời vẫn còn đảng con heo do anh trai tham gia..... bob làm bang chủ :))
thằng nào thik tao tao bảo anh tao gọi đảng con heo ra đập chết b-)
đảng con heo là số 1 :D

Vũ Ngân Hà đã viết:
nó nói rồi anh ah :D

Tỉ đừng nói lung tung nhé, phá hoại tình cảm anh em nhà người ta bi h[-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x Em chưa nói gì đâu, đừng nghe nó nói lung tung:-$ :-$ :-$ :-$ :-$

Topic của Kún đúng là vãi hàng, em không còn gì để nói:)) :)) :)) :)) :)) Bạn Dung của kún post bài lung tung thế này nhục mặt Kún nhà ta quá

uh tịnh nói thì anh tin mà;)mà nhớ mai là ngày gì rồi chứ>:)

ơ anh ơi đừng tin nó :| nó điêu đấy :| :p jk

anh Hiếu có ở trong đảng con :mad:) k thế :-/

----------

mai là ngày j` thế :D

Anh Hiếu vào trát ít thôi để em đỡ mất công xóa b-( :)| :)| :)| :)| :)| :)|

ặc ặc
bọn này chat chit khủng thế
đọc chả hiểu gì cả :(( :(( :((
anh HIếu toàn viết bài mẩu nhỏ nhỏ một chả hiểu cái mother gì cả
8-}

----------

tình hình là tao xem thời sự mà chả thấy cái mother gì cả
lúc 7h15 tao mới xuống xem
hay là có trước đấy nhỉ :-?

ớ thời sự thì có cái j`? 20 năm kỉ niệm ah? :|
có lẽ nốt hôm nay đc onl thoải mái thế này :|
ngày mai là lại vào 1 cái guồng mới :|
TQM ơi, tỉ ti yêu đệ :*

tao ngu như 1 con điên 8-} anyway I'm a teen.... Hú hú, Diana 4 teen :x

mày ko yêu tao à con kia :))
các bạn ơi có bạn sms cho tớ đòi làm quen và kêu là biết tớ tên là linh học chuyên anh Ams
liệu đây có phải Phan hot gal lớp mình ko vậy ta ;;) ;;) ;;)
=)) :)) :)) =))
cho các bạn số đt của bạn nhắn tin cho tớ này để làm quen dần :)) :)) :))
0904986457 =)) :)) :)) =))
chị Phan cừ đùa em =)) :)) :)) ( tao đoán là Phan thôi chứ ko chắc nhưng chắc đến 80% ) :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên