..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thx Thuỷ, I love you too :))
đang gói quà cho ngày mai, toàn quà lởm thôi, ornament, decoration kẹp kẹo bánh j đấy, của ít lòng nhiều, mà có nên tặng da trắng k nhỉ :">

----------

thông báo thêm mai tớ cho bốc quà nhé :D ai bốc phải quà lởm thì tự chịu :D

Hôm nay nice thật:x
Đến nhà con gấu chơi hay vãi:D
Cũng ko có j bực mình lắm
Mọi chuyện êm xuôi yên ả:D
Nhất là vụ chấm vở soạn hehe 8 điểm ngoài dự kiến luôn:))

Mai tao ko mặc áo dài đâu, quẩy lắm:((

mặc áo dài trông sáng phải biết :)) :)) :)) =)) :)) :))
mà Ngân Hà ko tặng quà tao à :p
hôm nay SN mama tao vừa về xong hehehe vui vãi
hôm nay về nhà tao như thế mà mẹ tao chả biết gì cả mày ạ
chả hỏi han gì vì sao lại về cái giờ ẩm ương thế xong rồi lại te đi học :)) :)) :))

Ông Hoàng Anh đã phát hiện ra mất mát j chưa mày:))
Lần sau đến nhà nhất định tao phải ăn mì:D
Hôm nay ăn mì chay mà ngon lạ:D
Trông Gấu mẹ xinh phết nhỉ, chả bù cho con gấu con:p
Thế mà chả bảo ra nói chuyện với ông lái xe cho bọn mình đỡ tốn 2 chục:))
Nói đùa mặc áo dài thì quẩy lắm í 8-}

mother cái con này lắm nữa đạp chết bi giờ
mày dám chê tao à [-x [-x [-x >_< LG ( hiện giờ mới có con Lít bít LG là gì :D ) mày bằng tao đi đã hahaah>:) >:) >:) >:) >:) >:)
wa'nh chít con HUyền luôn b-(b-(b-(b-(
anh HA chưa phát hiện thấy gì nhưng tình hình anh ý về hỏi cái máy tính sao nó bị mất mát cái gì đấy :)) :)) :)) ( tao đổ cho helper nhà tao eheheeh )

ai biết..mk đứa nào bảo nói dối nói điêu..blah blah đấy..8-}../:)..

hôm qua ở nhà thím có Huyền-Gấu-ML-Lít..:))..ủa thế Lan đâu..:-/..thế là 4 con với 1 thằng Hoàng Anh..:))..
hôm qua ở nhà Boa có Lỳ-+-Boa-Chít..:))..thế là 4 thằng với 1 con là tao..:))..
-->mất cân đối quá nhỉ..:))..

hôm qua đến nhà Boa xem Boa với Chít quất vãi soài..Chít vừa chạm vào người Boa, chàng Boa đã nở nụ cười hí hí..:))..chit sợ quá..không dám làm gì thêm..xong suốt buổi không hiểu sao Boa cứ hí hí..8-}..:))..cho đến khi Chít không thể chịu đựng thêm..quẩy quẩy..thì + vào thay ca cho Chít..:))..quất được 1 ph + lăn ra ngủ.::))..thế là hết chuyện..:))..

mà thi lí em với thím thì chết rồi còn gì..:((

tao có 1 chuyện cần update cho chúng mày nhưng phải chờ hỏi lại cho chắc chắn đã :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

ko ngờ, đời còn nhiều chuyện vui qá, mỗi ngày 1 chuyện

có chuyện gì thì cứ úp đi em ạ..:x..chị vô cùng hoan nghênh..sang lý 1 thấy toàn thơ với thẩn..:))..
dạo này đi học toàn bùng..chán thật..:)..nói chung hôm nay tao lại bùng thôi..:)).đến tiết cuối thì về..:p

học 2 tiết toán thôi rồi em bùng, tiết lý lại về, cũng chả sao

hôm nay có bài gì ko

nếu sau này em thất nghiệp, em sẽ đi làm đạo diễn, mẹ, chuyện của ......... hay hơn cả phim hàn quốc, thế mới biết VN mình phát triển ghê

bây h em đi viết thiếp giáng sinh cho mọi người đây

Chúc mọi người Giáng sinh vui vẻ và ấm áp, một năm mới thành công và hạnh phúc! Iu mọi người lắm! Tớ bon chen một chút!:D

1 ngày đến trường mà chẳng làm j`???
Long rong, long tong ko bít đi đâu đến chán!!!:-s :-s :-s

Đang xem "Những cô gái chân dài" vãi hay thì cái máy xem DVD hết ***** nó pin mới chán chứ!!:(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Ngày mai hội trường rùi, mọi ng` có ai đi từ 9h ko???

thím chắc chiều mới đến :p:p:p
eheheh
thím đã về đến nhà :)) :)) :))
ở trường chán quá
mệt quá huhuhu >_<

Bài thứ 500 :x
Hôm nay học đc 1 tiết thì té về nhà Hạnh chơi. Nhà con này lắm film cực chúng mày ah. Từ Smallville, Roswell, đến Charmed, Friends... :x Vừa ngồi xem lại vừa được ăn <bánh mì> uống <sữa> (mẹ nó mang cho). Bọn tao xem 1 tập Smallville, có 1 loại hoa j` đấy, ai ngửi phải nếu là đàn ông thì act out violence, đàn bà thì........... sexual act..... :)) rồi sẽ hôn mê và cuối cùng chết :-s đáng sợ :-s
đang ngồi xem film dở nhận đc hung tin từ con Thuỷ, con ngu, nó vứt tập bản đồ mình lại cho ông Lik chấm, mà tao thì chưa làm xong 8-} ôi 9.9 địa của tôi biến theo mây khói 8-} Whatever, dun care. Mai đi chơi rồi :| Quan tâm nh` nó nặng đầu. Học hành là phù du, tình cảm là mây khói :))
đi xe ôm về đến đầu phố nhà thì nhớ ra để quên gói quà ở nhà con Hạnh 8-}
lại chặng đường gian nan quay trở lại và đứng chờ bố nó đưa nó đi học về để lấy lại :(
hôm nay có ai ở lại lớp k, rì pót tình hình đi, Địa Sử Lý thế nào :-/
8.1 Toán |-) học hành càng ngày càng phù du |-) |-) Chờ điểm học kì rồi xét tiếp |-)

Giáng sinh.................... Nhà mua 1 cái bánh gato to đùng ................
............. Ước gì bây giờ ?..................​
Ước cho tao có nhiều tiền hơn $__$
Ước học giỏi mà k cần học nhiều :)>-
Ước luôn được bạn bè yêu quý :x và k bị ai ghét cả :x
<chúng mày k ai ghét tao đấy chứ :-s>
Mọi năm thì đã ước cho có nh` ng` thik mình :| Nhưng năm nay sợ lắm rồi :|
Chỉ cần bạn ấy thôi [-x
Ấy thik tớ nhỉ :* <k là giết đấy> :)>-

Ah và ước cho bạn bè mình luôn gặp hạnh phúc, ng` mình yêu hạnh phúc, .........
mình sẽ đạt đc tất cả ước nguyện trong cuộc sống [-o<

thế thôi nhỉ, tham quá lại k linh

Merry X Mas

đông vui thế mà ko thấy xuất hiện mo Lỳ , chắc ra đâu khuất khuất abc abc với nhau hả :)) >:)>:)

Vũ Ngân Hà đã viết:
Bài thứ 500 :x
Hôm nay học đc 1 tiết thì té về nhà Hạnh chơi. Nhà con này lắm film cực chúng mày ah. Từ Smallville, Roswell, đến Charmed, Friends... :x Vừa ngồi xem lại vừa được ăn <bánh mì> uống <sữa> (mẹ nó mang cho). Bọn tao xem 1 tập Smallville, có 1 loại hoa j` đấy, ai ngửi phải nếu là đàn ông thì act out violence, đàn bà thì........... sexual act..... :)) rồi sẽ hôn mê và cuối cùng chết :-s đáng sợ :-s
đang ngồi xem film dở nhận đc hung tin từ con Thuỷ, con ngu, nó vứt tập bản đồ mình lại cho ông Lik chấm, mà tao thì chưa làm xong 8-} ôi 9.9 địa của tôi biến theo mây khói 8-} Whatever, dun care. Mai đi chơi rồi :| Quan tâm nh` nó nặng đầu. Học hành là phù du, tình cảm là mây khói :))
đi xe ôm về đến đầu phố nhà thì nhớ ra để quên gói quà ở nhà con Hạnh 8-}
lại chặng đường gian nan quay trở lại và đứng chờ bố nó đưa nó đi học về để lấy lại :(
hôm nay có ai ở lại lớp k, rì pót tình hình đi, Địa Sử Lý thế nào :-/
8.1 Toán |-) học hành càng ngày càng phù du |-) |-) Chờ điểm học kì rồi xét tiếp |-)

Giáng sinh.................... Nhà mua 1 cái bánh gato to đùng ................
............. Ước gì bây giờ ?..................​
Ước cho tao có nhiều tiền hơn $__$
Ước học giỏi mà k cần học nhiều :)>-
Ước luôn được bạn bè yêu quý :x và k bị ai ghét cả :x
<chúng mày k ai ghét tao đấy chứ :-s>
Mọi năm thì đã ước cho có nh` ng` thik mình :| Nhưng năm nay sợ lắm rồi :|
Chỉ cần bạn ấy thôi [-x
Ấy thik tớ nhỉ :* <k là giết đấy> :)>-

Ah và ước cho bạn bè mình luôn gặp hạnh phúc, ng` mình yêu hạnh phúc, .........
mình sẽ đạt đc tất cả ước nguyện trong cuộc sống [-o<

thế thôi nhỉ, tham quá lại k linh

Merry X Mas

thầy lick làm đau lòng em, em cứ tưởng thầy :x em lắm, ai ngờ thầy cho em 7, mất toi 10 phẩy địa, môn 10 phẩy đầu tiên và cũng là duy nhất của em :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

chán, điểm năm nay như phìu, em chán lắm :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

suốt từ tối đến h đau bụng quằn quại và k rõ lí do, mệt k chịu đc
tối nay ở nhà....... chán......... k ai lên mạng or known as chúng nó đi chơi hết rồi...................
tao cô đơn lắm :((

----------

chán quá, làm j` bây h?
khóc :((

Hôm nay vãi soài thật
Sau khi chia tay trong hối tiếc với Lít, rồi với ML:(:)):))
Tao ko biết đi đâu, về đâu, làm gì8-|
Thế là tao gặp Joo, rồi đc nghe nó nói chuyện tiếng Hàn với ông bô nó ;;)
Quẩy quá, vậy là tao đã đc 1 lần mắt thấy tai nghe, ko chỉ xem fim chay đâu nhá:)>-
Sau đó tao đã làm 1 cuộc hành trình với các bạn lớp 9E năm ngoái
Rồi kết thúc là về nhà, lúc 10h30, rất vui, nhưng mà kiệt sức, mệt nhoài, hoang mang, đc cái mọi người onl đông vui nhộn nhịp quá, lại gặp thằng anh suốt từ hôm đi đến bây h, nên quyết định : điên ah mà đi ngủ:))
Yêu tất cả mọi người, ko mong ước j hơn là chúng ta luôn đoàn kết thân ái bên nhau, cứ như thế này mãi chúng mày nhá.
Ah mà làm áo lớp đi còn chờ j nhỉ:D
Khi nào đi học lại bọn mình chơi trò Telling the truth đi, hay lắm:x:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên