..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bài thứ 60 tính từ 8h sáng hôm nay đến 8h sáng ngày mai :))
chào thân ái và quyết thắng :x
sáng mai sẽ dậy xem 1 đống bài của anh bị del ;)
mà k hiểu sáng mai còn dậy đc nữa k ý chứ :-"
gud nite dear friends :x

yêu A1..... :*

Hum nay lớp mình nấu ăn vui vãi soài, chỉ có điều tao chỉ được làm chân sai vặt, chả bít làm gì cả:(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Sau 1 hồi bàn bạc và thống nhất, lơp ta đã làm món nem ran, sa lát nga, thịt bò xào cần tỏi, canh cải nấu thịt:D--> Làm thành 1 bữa cơm để tặng mẹ Hạnh--> Mẹ rất sung sướng và hạnh phúc:x :x :x :x :x
Lớp mình còn "làm" cả chè Bo bo cha cha nữa, nói chung là rất ngon, ngon hơn buffet ơ trường nhìu;;) ;;) ;;) ;;)
Hum nay tao tay xách nách mang nhất, hết nồi rồi lại đến làn, nhục ko chịu được:-s :-s :-s :-s ---> Đúng là minh bán làn có khác:(( :(( :(( :((

Nghe bọn mày kể thèm quá đi, ủa thế làm ngoài trời à:eek:
Em nào đầu bếp chính đấy, chắc ko phải Lít chứ:))
Ờ nói đùa thế, nó chỉ ko biết cắt gọt thôi, chớ chắc là nấu tàm tạm thế nào mới hùng hổ đi thi chứ:p
Hôm nay mà m` đi là xí ngay chân fa nước chấm chơi:))
Mỗi tội, sáng nay ông bô gọi điện về gọi: con ơi nấu cơm ăn trưa đi nhá:)) Lúc đấy đã là 11 rưỡi rồi:))
Mà minh bán làn là j, Lan bán mình ah :-? :))
Khổ thân bạn hot boai quá đi bị 7 em chơi xỏ, thế mà hôm đấy m` ko có mặt góp vui chơi:))

ai có nhu cầu cái đoạn thực hiện trên laptop nhà 2 Gấu chiều chủ nhật k :))

nghe đồ ăn ngon vãi hàng, nhg mà tao ngủ quên, đành chịu vậy :|

ah Huyền ơi cái sign phải là how much chứ nhỉ :-?

:-? really?

Huyền với Dô với Lan với blah... thử MS chưa :-?

Hiện tại 1 mình tao kiếm tiền nuôi TQM, 2 Gấu và Thủy, ah, nuôi cả tao nữa :-?

TQM bắt đầu biết làm ra tiền nuôi 2 con kia dù vẫn phải mượn tiền tao thường xuyên :-?

đi ngủ đây, chán quá, ..... ****** con Lan, thằng **** sáng nay nó tìm tao á, ******** mày :) >:)

Đang ngồi ngoài hàng, hôm nay ra hàng từ trưa, tốn >9k rồi 8-}
Bắn CS buồn cười v đ

Thằng Mờ này hôm nay ăn uống rất buồn cười :)), cứ phải lấy thức ăn cho nó mãi.

hehe
hôm nay vui quá vui quá :)) :)) :))
nấu ăn cứ chửi nhau loạn lên buồn cười thế ko biết đc :)) :)) :))
đứa nào cũng nấu chính hết :p
mà có nhiều đứa chả chịu làm cái gì , ngồi yên 1 chỗ thì ko chịu cứ lượn lờ lung tung bực hết cả mình :|
hôm nay lớp mình nấu ăn cũng ko đến nỗi nào :)) :)) :)) chắc cũng phải đc giải gì đấy eheheh :p ( mong là thế )

reply to danh hiệu cá nhân của trưởng: perfect match :x

TQM onl thì gọi, có lấy 80 cái charm of the undead ko?

phí quá..hôm nay định quay lại nếm với chấm điểm cho mọi người mà không kịp..:((..tao mà chấm chúng mày nhất là cái chắc..nhưng mà cũng may trước khi đi tao đã kịp phím cho ruồi trâu là chấm cho lớp mình ít nhất 1 giải..:x..

lúc tao quay lại trường định ăn bu fẹt nhưng mà thấy toàn đá tảng đá viên đá cục sỏi cát..không nuốt nổi..8-}..nó lại còn là thức ăn thừa của ngày chủ nhật nữa..:(..:-s..thế là tao không dám ăn nữa..:-s..

hôm nay tao đã vét nốt món canh rau cải, ngon ghê, tiếc là ko đến sớm hơn :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

tao chơi MS gặp được 2 thằng khá tốt, cho tao đồ đạc, lập pt với tao để tăng EXP, lại còn cho tao ít tiền, bảo là " I want to see u strong" và nó bảo tao đến chỗ mấy con lợn lòi 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} để tăng EXP tao bảo " I am afraid of pigs 'cause they killed me " thế là thằng đấy viết " Don't worry, 'cause I am here, promise me not to die 'cause u can't die on my watch " ( nguyên văn đó ) :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x . Nhờ thế mà em đã lv 11 ko mất công sức 1 tẹo nào :* :* :* :* :* :* :* . mình đúng là ở hiền gặp lành nên toàn gặp người tốt :x :x :x :x :x :x

chưa làm đề cương văn, mai sẽ giả văn, chả hiểu em mấy, thứ 5 giả toán, chả hiểu em mấy, thứ 6 giả hoá, cũng chả hiểu em mấy nốt :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Vũ Ngân Hà đã viết:
:-? really?

Huyền với Dô với Lan với blah... thử MS chưa :-?

Hiện tại 1 mình tao kiếm tiền nuôi TQM, 2 Gấu và Thủy, ah, nuôi cả tao nữa :-?

TQM bắt đầu biết làm ra tiền nuôi 2 con kia dù vẫn phải mượn tiền tao thường xuyên :-?

đi ngủ đây, chán quá, ..... ****** con Lan, thằng **** sáng nay nó tìm tao á, ******** mày :) >:)

Tỉ nói gì tao đấy hả, người ta nói thật mà không chịu tin[-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x
Đợi khi nào nhà tao lắp ADSL thì sẽ chơi Maple với bọn mày, mà chắc chắn là còn lâu:| :| :| :| :| :| :|

mai trả ( tr chứ đâu phải gi hả cháu thủy ) văn á huhuh :(( ai bảo thế :-? :-? :-? chết mother em rồi :(( :( em cảm thấy có gì đấy ko may mắn lắm cho ngày mai :(( :(( :(( huhuhu ( văn 6 là may :| )
mà toán thứ 5 trả bài à :( thi lại Lý nữa
chưa học hành gì :|:|:|:|

chỗ tao thì chả có ai :|:|:|
muốn nói no star where lắm đấy nhưng mà có rất nhiều star để nói cơ ( chắc chỉ có chỗ tao mới lắm star thế :(( :(( :(( )

bài thứ 600 :x kỉ niệm cho topic lớp :x

hôm nay thấy 1 câu rất hay :D

I love to love, not to be loved :D

tặng cả lớp mình này ;)

2 Gấu và TQM vừa bye bye tao để đi ngủ :((

chán quá :|

rất muốn ngồi học nhưng mà ko đủ sức :)

mấy ngày hôm nay nhiều chuyện quẩy vãi hàng xảy ra :D

đúng là X Mas sôi động nhất, năm 15 tuổi :))

Đấm cho bây giờ, bai quái gì, đang đợi cái thằng US để vứt cho nó 40 cái charm. Buồn ngủ v đ !!!

You cannot make anyone love u. All u can do is let urself be loved.
It only takes a few seconds to open profound wounds in those u love and, it can take many years to heal them.
There are people who love u dearly but simply have not yet learned how to express or show their feelings.
Its not enough that u forgive one another, u must also forgive urself.

Reply cái câu Ngân hà, love liếc đủ cả, hợp tâm trạng nhá:p

Trưởng ơi, sao trưởng nặng tình với Cường thế;;)
Thế mà hỏi thích ko là cứ chối đây đẩy:))
Hottest winter king and queen:D Couple hơi bị đẹp, trưởng quá trắng còn thằng kia, í, bạn Cường thì quá đen. Bravo:x Em luôn yêu quý và kính trọng trưởng, ôi người dẫn đường tận tụy của anh 1:-*:x
Hé, giữa winter mà 2 người hottest, sáng quá;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên