..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
phí quá..hôm nay định quay lại nếm với chấm điểm cho mọi người mà không kịp..:((..tao mà chấm chúng mày nhất là cái chắc..nhưng mà cũng may trước khi đi tao đã kịp phím cho ruồi trâu là chấm cho lớp mình ít nhất 1 giải..:x..

lúc tao quay lại trường định ăn bu fẹt nhưng mà thấy toàn đá tảng đá viên đá cục sỏi cát..không nuốt nổi..8-}..nó lại còn là thức ăn thừa của ngày chủ nhật nữa..:(..:-s..thế là tao không dám ăn nữa..:-s..
xin mày đi với Lỳ cứ nói ra lại còn bày đặt vòng vo quá :)) :)) :))
mà ruồi trâu có đc chấm đâu mà nhất với chả ko nhất :)) ( con này cứ cầm đèn chạy trước ô tô :p )
ma`y quay sang xem của 12H1 kia kìa
vãi hàng đẹp

Chỉnh sửa lần cuối:

tớ cũng bùng tiết 1
bảo là tớ bị ốm nhé

----------

tớ cũng bùng tiết 1 nhớ
bảo là tớ bị ốm :D

tsc cuộc đời, ngày éo j` mà đen thế k biết nữa :|

như cái lìn ý :))

tiết 1 công dân bị gọi lên :)) trả lời loạn xị chắc sai cả :))

lúc về đã gọi điện dặn đón, ra cổng vẫn chả thấy ai, mẹ, hóa ra là ông ý quên :)) dog vãi hàng ra :)) thế là thôi, định vào trường học nhảy thì tìm lên tìm xuống éo thấy thằng Kún đâu, ra Mega cũng k thấy, mẹ, Kún, mai mày chết với tao, **. Đành đi xe ôm về, như cái ***, gặp 2 thằng cha đều hỏi "cháu trả bao nhiêu", mình bảo "13", thì tek mẹ nó đi, chả kịp nói thêm câu j`, ah, 1 thằng còn nhắn lại là "17 bác cũng k đi đâu 8-}". Ra đầu phố gặp 1 thằng khác, wave anpha đỏ mới cứng, đầu tóc vuốt keo, xịt nước hoa thơm đến sặc 8-} k thể tưởng đấy lại là xe ôm 8-} đã thế nhìn dáng còn dặt dẹo như nghiện 8-} tao đồng ý đi chẳng qua vì nó accept giá 13k.
rồi tao cũng hiểu sao nó accept giá ý. Cái loại xe ôm j` mà "cho cháu đến Võ Thị Sáu" - "Võ Thị Sáu ở đâu" - "ở Trần Khát Chân /:)" - "thế Trần Khát Chân ở đâu 8-}" - "thôi chú cứ đi đến đg` Bà Triệu rồi cháu chỉ cho". Đi đc 1 đoạn, nó quay lại "Bà Triệu chỗ nào ý nhỉ" 8-} mẹ, tao thề là lúc ấy tao muốn cho nó cục gạch vào đầu tha thiết :|

ngày như cái min`.....

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Anh em ơi,thứ 2 đc nghỉ học sang nhà đứa nào đi đú đi
Hay đi đâu chơi cũng đc,dạo này có nhiều film hay lắm

Chào các bé
Có em nào nhắn hộ cái Huyền là nó vứt cho chị mấy cái Yahoo ID lần trước xin ở App nhé

Uh, đi xem King Kong đi, nghe mọi người bảo là hay lắm:x :x :x :x :x
Hum nay học hành chán vãi soài, mai lại con` thi Lý nữa chứ, sao mà chán thế nay` không bít:(( :(( :(( :(( :((
Mong đễn tết để con` được đi chơi đâu cho đỡ chán

Hum qua nấu ăn vui vãi hàng ạh!!!:)) :)) :)) :)) :)) :))
Chỉ tức 1 phát là...đang rán nem thì 2 Tơ chạy ra..:" Ấy ơi, sao lại rán nem này, đây có phải là nem mình cuốn đâu, sao lại làm thế?... Blah Blah blah..."
Đã hơi hơi bực bực rùi. Rồi Tơ 2 nhìn thấy cái nồi luộc khoai ( để làm Salad Nga) và quay sang bảo Tơ 1: "Này, cái này là nồi luộc khoai àh? Lớp mình luộc khoai àh? Hơ hơ..." 2 kon quay ra cười với nhau... Blah Blah Blah...MK, kon giun xéo mãi cũng quằn, mình mới bật ra 1 câu: "Cút mother bọn mày đi!!!" :))) :)) :)) :)) ) 2 Tơ sợ quá, cút luôn!:> :> :> :)) :)) :)) :))

Đấy, thế mới bít trình kon gái A1 hơi bị đỉnh cao, nấu ăn cứ gọi là... vãi cả sáng tạo:)) :)) :)) :))

Lúc trình bày ý tưởng món ăn,hơ, mình cứ gọi là bốc phét lung tung phèng cả lên, nào là: "Đây là bữa cơm thân mật cuối tuần tặng...mẹ Hạnh, mẹ Hạnh iu quí..blah blah... mọn này gợi nhớ đến thời gian mẹ ở Nga ( salad Nga)<-- vãi cả bịa, Hạnh đã bao giờ đi Nga đâu ...màu da cam tượng trưng cho sức trẻ trung, năng động, vui vẻ...Rồi Thịt bò tượng trưng cho sự dẻo dai, bền bỉ của dân chuyên Anh (ặc :)) :)) :)) :)) )....
Đấy, chị Dung 11 H2 bảo lớp mình chuẩn bị rung giải đi, nấu ăn ngon, lời binhg thì hay...<-- Đấy, mà cái đứa thuyết minh là ai ý nhỉ!!:> :> :> :> :>

cuộc đời nhạt thế nhỉ
có nh` đứa làm mình phát kinh tởm đến buồn nôn ra
nhiều lúc ước tao là con trai để chửi bỏ ** những đứa tao ghét mà k bị nói này nọ, con gái là k đc thế này thế kia
là con trai thất tình thì k đau :))
đme cuộc đời khó chịu éo tả đc như cái lìn ý

yêu đương cái mẹ cháu :))

tao del nik 2 đứa chúng nó đây, toàn gây ra đau khổ cho đời tao thôi :))
1 thằng tao yêu còn 1 thằng yêu tao :))

tao éo cần đứa nào hết

ức chế vãi hàng ra, ** khác j` có **** mà *** có ****

đau khổ lắm rồi, sắp sửa ko chịu đc nữa rồi :((

dạo này ngân hà làm sao thế, toàn chửi và tâm trạng qá

mai thi lý và trả toán học kỳ, mấy đây

Chỉnh sửa lần cuối:
7 điểm chấm vở soạn
7,5 thi hk
2 tiết đầu mấy bà ý có hỏi j` ko
tao định bùng 1 tiết thôi mà chưa chép xong văn
kệ bố nó
hôm nay ra đến ngoài cổng mới biết hôm nay học khiêu
cáu
dek thèm nhảy nữa
bận tối mắt tối mũi ra cứ phải lo hết việc này đến việc nọ
bố mày ức
bố mày ko thèm nhảy nữa
thik thì đi mà nhảy với nhau
mà hôm nay xem bọn nó nhảy buồn cười vãi lúa :))
cứ dậm thình thịk như sắp đánh nhau ý :))

Ko thiếu j những người đang ức chế
Nhưng mà tao ức chế lắm í........:((
Nhìn bọn mày mà tao phát điên
Giá mà bây h chui vào chăn rồi ngủ trong đấy mấy năm xừ nó luôn
Lúc ra thì ra trường là vừa, ko bực mình, chả ức chế
Học ở lớp thì nhạt chả buồn chết, học văn thì bài văn lởm, học giáo dục thì bùng cũng lởm nốt, mai thi lại lý thì chả có cái j trong đầu:|
Tsb có đứa bạn kết thì vì lí do lởm mà phải từ nó:|
Một tuần 3 tiết hóa nhìn mặt bà ja` vừa xấu xí vừa độc ác lúc nào cũng chực ăn tươi nuốt sống học sinh bằng những cái gọi là bài ktra.8-}
Đùa cuối học kì mà ko đc học lực giỏi chắc ông bà ja` từ con luôn:|
Nước ốc còn ko nhạt bằng những cái j tao đang phải trải qua, phải sống cùng:|

tao ngủ 1 giấc dậy cứ tưởng bài kia bị del hóa ra nó vẫn đấy, thôi cũng đừng del, tao đọc cho sướng :))

chán chả có j` làm, thôi poz mấy đoạn chat lên vậy :))

galaxy_buttercup: I'm loving sbd who doesnt care 4 me
Mr Newton: high school love makes no sense
galaxy_buttercup: maybe it doesnt appeal to you
galaxy_buttercup: but to me...
galaxy_buttercup: it does make sense
galaxy_buttercup: anyway it's my feelings
galaxy_buttercup: :(
Mr Newton: high school love=trouble
Mr Newton: u like trouble?
Mr Newton: -> oh boy u really, really have some really serious problem
galaxy_buttercup: maybe people like u never suit a love
galaxy_buttercup: :|
galaxy_buttercup: thinking of Newton going out with a girl
galaxy_buttercup: kissing
galaxy_buttercup: hugging
galaxy_buttercup: :-&
galaxy_buttercup: I really feel sick
Mr Newton: i just mean now is not the time
Mr Newton: when u have a good job it's another story
Mr Newton: I used to like some1
Mr Newton: and u no what?
Mr Newton: ******* hell !

cant even understand what he's trying to advise me... but at least I know Mr Newton has once fallen in luv :|

who here has learnt Physics? :|

Mấy hôm nay chơi nhiều qá mẹ tao bảo mai mang máy đi, Nhờ HAO giữ hộ cái file cadao này, mai mất máy là coi như móm :D

Đính kèm

• ca dao..doc
    182.5 KB · Xem: 4
ko ngờ niwton nhà ta đã có 1 mảnh tình vắt vai :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) mà theo anh TQM thì hình như đó là **** ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) :-$ :-$ :-$ :-$ :-$ :-$ :-$ :-$ , đừng nói cho ai biết nhé ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

em phải thử đóng vai bị thất tình xem Niwton khuyên em những gì nào, phải cố moi mới được xem niwton đã phải lòng ai :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

ko hiểu niwton dating thì thế nào, nhìn tóc bạn ấy em đã muốn chết vì cười rồi :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

em chưa học lý, bây h mới học, định học từ hôm qa nhưng suy nghĩ lại thì nếu hôm qa em học, thì sau 1 buổi tối ngủ ngon em sẽ quên sạch do học vẹt thôi, ko hiểu nên thông minh nhất là em sẽ học ngay bây h, ko muốn ăn con 3 nữa đâu :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( , nghĩ lại mà thấy đau lòng :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

đã có ai học lý chưa ? 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

em sắp cắt adsl vì lý do ol qá nhiều trong 1 ngày, tính ra mình bật máy mỗi ngày phải 5-10 lần, mỗi lần chỉ để đọc báo và lên hao nhưng có những lúc bật máy lên vẫn chưa thấy gì mới nên em lại tắt 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

phải làm đề cương mà em vẫn giậm chân tại chỗ giậm 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

nhắc ra mới nhớ, hôm qa gặp lại anh Bắc bộ đội ở chỗ Cửa Nam , có ai nhớ cái anh ngọng ngọng ko ? ;;) ;;) ;;) ;) ;) ;) ;) :> :> :> :> :>

bài post rõ dài, lại qá chất lượng, thế mà ko được cộng điểm chất lượng, bất công :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

chào mọi người, em đi học

sắp đến SN anh TQM, em, và ML rồi đó mọi người ơi :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên