..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mà bùn cười chuyện đi xem đá bóng quá :)) :)) :)) cả lũ con gái phè phỡn 3h kém 15' mới vác mặt đến sân bóng mặc dù 3h5' đã đá xong :))
mà lúc trên đg lại còn thấy cái thằng mồm có máu rồi tay trái thì cầm dao nữa chứ :-s mother con Lít vừa chạy vừa hét vừa cười rồi cả lũ chạy bán sống bán chết ( nhờ lúc đấy chạy nên 3h kém 15' đến đấy chứ ko thì đã là 3h kém 10' :)) )
mà lại còn chuyện nữa hôm nay suýt mất di động lúc đi lên xe buýt hohoh cái cell phone của tao có cái con bôg bông màu hồng đúng ko tao lúc nào cũng để nó thòi lòi ra ...... thế là lúc đang lên bus thì tao chả hiểu sao tao lại nghĩ đến cái con bông bông đấy( thấy đông quá nên đoán là có gì đấy nguy hiểm và bất thường :)) ) và thò tay đút con bông bông vào túi áo ....... mother có 1 thằng dog lúc đấy cũng đang thó tay định dựt cp của tao ( lúc đấy đang đi lên vì thế nó mà dựt đc là nó chạy xuống ngay đc ý mà :D ) ặc ặc em sợ quá ngớ cả người chỉ biết quay lại nhìn nó và cho tay cầm chặt cái cp trong túi áo :( ..... mà đính chính là tao và thằng đấy ko hand in hand đâu nhớ nó thò có 2 ngón vào thôi để dựt con bông bông ( dựt bông bông thì đoòng nghĩa dựt đc cp mà )
huhu may quá may quá cái cp của em mới mua mà mất thì bỏ mother ... may sao lúc đấy em thật thông minh :)) :)) :))
và để nói tóm lại 1 câu là Em chưa mất cp mặc dù có 1 thằng dog thò tay định lấy hahah - thằng đấy cá sấu dã man lúc trên bus nó đứng ngay trước con lít :)) :)) :)) mồm thằng đấy bị .... chúng mày ạ giống mồm mèo chó ý hehe nói thế tự hiểu nhé ( câu này dành cho nh~ đứa ko đi chơi cùng đọc cái câu chuyện tao vừa kể nhưng ko hiểu gì :p )

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao, tao nhin thay cai dao day
Chuoi mau` den
Dao inox may` ah
Mk, mat minh tinh vai hang`:))
Qua? day ma di cham them ti nua~
Thang ku no lai ngua mat
Choc. cho moi con 1 phat lam` ki niem nhi
The thi buon` cuoi` lam;:))
Hom nay chi. em ta cu' goi. la` tham nhap thuc te
Gap du? hang. nguoi`
Tu` an cap cho den giet nguoi`:))
Dung' la`.......
Di 1 ngay` dang` hoc 1 sang` khon:))

Ke ra, cha le 11a2 lai gioi hon ly2
Hay sao cai ti so no' ak ak the

7.5 Anh........ theo lời bạn Đức Anh....... chả hiểu có thật ko.......
Nếu thật thì mình là siêu phàm...... bỏ gần hết bài reported speech... ngồi bàn đầu chả xơ múi đc ai............... thế mà cũng 7.5 á.............
vừa tròn 8.0 Anh........
nếu Mo lên HAO buzz tỉ ti......

mọi năm cứ nghe mọi người nói là hs tiên tiến mình bảo đi học toàn được hsg, tiên tiến thì ngu qá, ai ngờ bây h em bi bét, mong tiên tiến cũng chả xong

mà chị tao 5 năm trước học chuyên anh a1, toán toàn 9 với 10 , kinh khủng, anh chuyên cũng 8.5, lý hóa cũng tương tự pó tay với chị mình :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

hơ hơ thôi mà cháu nhìn vào thực tế vậy chứ bít làm sao :( :(( :((
thi xong rồi đừng nghĩ ngợi làm gì nữa cho thêm buồn hơn :((

vừa xem chuyện lạ VN
bác Kiên vứt vãi thế
nhưng hình như bọn VTV đọc nhầm, anh ý là Đào Huy Kiên chứ nhỉ :-?
cái mặt Boa đặc trưng thế, xuất hiện còn nhiều hơn cả anh Kiên hay sao ý =))

thì có làm sao ko hả Võ :-?
nội bộ có vấn đề nên mới thua :|:|:|:|:|:|:|

Võ kút mẹ nó đê, thua thì sao, có cần phải vào mà comment k, câu bài cũng có mức thôi, đừng đùa, ....

ờ thua thế đấy sao vấn đề j` à ?????????????????????????????????????????

con xin hứa từ học kì 2 con sẽ ko chép bài ai cả, con sẽ tự học = thực lực của con 5 môn chính Toán Văn Anh Lý Hoá, các môn kia nếu có thể con sẽ tự học, còn không con sẽ quay, con xin trang trọng thề với chúa, nếu con k làm thế con sẽ ko have sex từ nay đến hết đời. amen.

mai đi chơi mọi ng` ơi
đến nhà Lít tự làm bún chả rùi ăn uống đập phá ở nhà nó
tự quạt chả vui lắm chúng mày ạ ehhehe rồi mặt đứa nào cũng sẽ nhem nhuốc eheh
9h ở trường rùi đi xe bus đến nhà lít ;)
bạn nào phải đi học thì đến sau cũng đc ( ko biết nhà thì gọi cho Lít 8332448 hoặc gọi cho tao 0904999567 cùng lắm nhìn vào tờ danh sách lớp mà tìm nhà nó :D )
chiều đi xem đá bóng cổ vũ A3 ( 2h30' thì phải ) :D:D:D mong các bạn ủng hộ nhiệt tình mai đi nhiều và đông đủ ^^ :* :x

Chỉnh sửa lần cuối:
đi xem bóng đá \:-D/
a3 thắng 2-0, thượng đế chứng minh con mắt nhìn đời để chọn chồng của em chẳng sai tí nào :))
ôi châu chấu :D ng` hùng của lòng em :x
.......... I'm.........So...... Happy ............. And Proud ............ To Have A Hus Like Him ................. ;;) :>
cấm đứa nào nhoi nữa, chấu là của tao rồi, k chia sẻ j` cả :|

Chúa ơi, vừa đi xem bóng đá về!!! Ko thể miêu tả cảm xúa lúc này...thật hạnh phúc...vui sướng lâng lâng...:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
2-0!!!!!!!!!!!!!!!10:) :x :x :x :x :x
1 cảm giác sung sướng ko thể tả khiến cho em ko thể ko... post bài :)) :)) :)) :)) :))
Mọi ng` tưởng tượng xem, 1 đội hình chắp vá, đến bố Tekumo của em vừa trở lại từ Sing hum qua cũng phải nhảy vào bắt thủ môn:)) :)) :)) :)) ( thằng KZ hâm đi Nghệ An thăm Bác Hồ kính iu :)) :)) :)) :eek: :eek: :eek: ) <== nhưng bố bắt hay quá sức tưởng tượng, ko để lọt lưới 1 bàn nào, giải quyết mọi tình huống ngon ơ!!:* :* :* :* Ui. iu bố:x :x :x
Đến chú Phan còn phải vào làm hậu vệ thì mọi ng` bít tình cảnh thế nào rùi đấy, thảo nào hum nay đá cứ thấy thiếu thiếu ng` thế nào ý:)) :))

Nhưng ko thể quên dc 2 nhân vật chính của chúng ta: Chấu Chấu và em Linh!!!! Chúa ơi, iu Chấu ko thể tả dc!! Chấu đá quá hay.
-Bàn thắng 1st: thằng Trống chuyền 1 quả vượt biên, Chấu lấy dc bóng, dẫn dọc biên rùi vượt qua thằng hậu vệ T2, và sút...Vào!!!! Sút 1 quả ở 1 góc siêu hẹp!!!!!!!:* :* :* :* Quá đẹp!!
-Bàn thắng 2nd: em Linh làm tiền đạo cắm, đang bị 1 thằng hậu vệ kèm. 1 phút T2 bất cẩn mất bóng và thế là em Linh nhận dc 1 quả chuyền vượt biên, loại hết 2 hậu vệ, chỉ còn khung thành và thủ môn, sút ko vào mới là lạ!!!
Tự nhiên thấy iu em kon Huyền lạ!!:* :* :* :*
Ui Linh em!~!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
nào nào, chấu là của tôi, yêu đương j` :-w
dog của Lít hôm nay cứ gọi là vãi chất :))
cả sân 1 mình chú cho áo trong quần :))
mà tao vẫn chưa hỏi đc tên bạn chấu phẩy mày ah, đờ mờ thằng thủ môn toán 2 =;

Hum nay tập trung nhà mình ăn bún chả, thế mới phát hiện ra kon Huyền bít pha nước chấm ngon phết!!:)) :)) :)) :)) ( nhưng hơi ngọt + đắng)

Đi xem Bóng đá vui hết cỡ,vì 1 đội hình phò như thế này lại có thể thắng 1 đội hình T2 toàn bạn cao to ko đẹp zai!:)) :)) :)) :))
Bọn nó ko làm cách nào để ghi bàn mới khoái chứ!
Thua chửi um lên!:-s :-s :-s

Và hum nay, tao thật thất vọng về mày, Trố ạh! Có lẽ mày ko còn là 1 thành viên của A3 nữa. Thật buồn vì 1 ng` bạn có thể quay lưng lại tập thể thân iu của mình và gia nhập 1 tập thể khác, nói xấu tập thể cũ của mình!!:-s :-s :-s :-s :-s :-s
Thực sự thất vọng vì tao luôn coi Trố là 1 ng` bạn tốt! Trố ạh!
Ko ngờ mày lại làm thế!

Chỉnh sửa lần cuối:
Không ngơ`A3 thế mà giỏi phết nhẩy
Chúc mừng chúc mừng
Thế các chú đá với lớp nào thía???????????

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay xin đến gãy cả lưỡi mà papa ko cho đi, nghe chúng mày kể mà tiếc qá

dạo này ăn chơi phè phỡn qá

hôm nọ buôn di động với thím gấu đến 12h 30 sáng hôm thi toán, mẹ thi rồi mà 12 thím cháu vẫn hô hố cười :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

may mà điện thoại của thím hết pin ( mình buôn cũng tài thật, để nó hết pin cũng tài :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) ) nếu ko ko biết còn ngồi hô hố đến mấy h nữa 8-} 8-} 8-} 8-}

lúc đầu mình tưởng mạng viettel 4` của mình ngồi gọi ầm cả phòng, thím ơi, nghe thấy cháu không rồi bên kia vẫn rè rè, ù ù 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} , ko hiểu chuyện gì xảy ra thì nhận được mess mới thấy thím bảo điện thoại hết pin ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

hôm thứ 7 anh TQM ra sân bay nhắn tin về cho mình mà cái mạng 4` có gửi lại tin cho mình đâu :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( , rõ ****

mai có bài gì ko?

thứ 7 có ky địa ko ?

có chấm đề cương hóa không ?

ngại học qá, bây h cầm bút chữ tao đã ko được như xưa chúng mày ạ :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

@ hà : maple ko biết chơi. lv 4 nhục qá 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

các bạn đá bóng giỏi nhỉ :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* , chúc mừng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên