..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hị hị bây giờ mới nhớ ra quà cho con Mo, SN luôn nhé
thôi mai vào cửa hàng trong ks kiếm vài quả sâu-vơ-nia mới đc
mệt quá
hôm nào cũng đi từ sáng đến tối, đầu óc bây giờ cứ quay quay như đang bay ý, trong đoàn ai cũng phê cả, bắt đầu thấy nhớ VN rồi:x :p
yêu mọi người quá :x
có ai cần mua gì không đây mua hộ cho đang còn ít tiền (về VN thanh toán nhá :D)

có những cái j` hay hay :D liz thử xem :D kèm cả price nhé ;)
chúng mày ko ở nhà mà thi HK ;) vui phải biết :D
mà thằng Minh toàn nhớ các em gái :(( tỉ thì sao :(

Ti Hà đã viết:
mà thằng Minh toàn nhớ các em gái tỉ thì sao
đây tỉ đây : ( xuống dòng )
TQM đã viết:
yêu mọi người quá :x

liz hả
đ có
cần gì thì nói, tìm đc thì mua, mang hóa đơn về thanh toán
ok?
mai lên xem có gì không nhá
biến đây

ơ..nhớ các em gái mà không nhớ ex-chồng là tao à..:))..
bên này học kì như đi trảy hội..nhưng tao lại thấy có tính chất giống xem bói hơn..:))..
mua quà cho tao..thanks..à mày mua cho tao mấy cái đĩa nhạc được không Teoku..:x..

ờ, xem có cái đĩa nào của band là Blackmore's Night ko :D mua cho tao :d nhưng nếu quá 10$ 1 đĩa (US $) thì thôi nhé :-s

Đĩa nhạc ở đây thì mắc đấy, chắc tầm >20 đô xinh, qua USD chắc là >10 đô đấy Ti Hà và Mo ạ. Nếu thích thì ghi tên đi, rảnh tìm cho, không thấy thì khỏi mua ;)

----------

À hôm nay thi môn gì
Ra sao rồi

hôm nay thi Hoá
vui vãi đạn :))
phòng mình đc 1 ông ngồi đọc thể thao, hạnh phúc gđình, đọc xong thì chuyển sang chấm bài... nói chung cả h ko ngước lên nhìn hs :)) tao làm xong bài rồi còn làm cả phần b cơ :)) nhưng mà chưa làm xong :|
hidroxit là HCLO, HCLO2, HCLO3, HCLO4 nhé ;)

thôi Hóa thế là tạm ổn rồi heheh
iu cái thầy đấy thế ko bít :x:x:x
còn 1 môn nữa thôi cố lên mọi ng` ơi :*:*:*
thi xong đập phá
huhuh nhưng tình hình là toán mai 10 đề thì chết à :(( mà Toán khó lắm huhu

ảnh Khánh Linh

thế cuối cùng hidroxit là j thế???
mỗi n' một kiếu--->khó hỉu
Mai thi toán cố lên nhé!!1
à còn nữa bạn trừ phẩy lớp mình nhờ tao nhắn sau tiết 5 thứ 7 đi SN bạn ý
thía nhé

tao biểu HCLO thì chắc chăn có 4 chú nhưng ko biết có phải hidroxit ko thôi mày ạ.tao nghi ngờ chú này chỉ là oxit axit thôi

khó hiểu vãi lúa, bây h nhiều đứa lại bảo AlCl3 là lk + hoá trị, tao biết Al là kim loại lưỡng tính, nhưng có thể nó tạo ra cả ion lẫn + htrị ko nhỉ :-? :-/
mà chắc chắn là HClO, HCLO2, HCLO3, HCLO4 rồi :|
hidroxit đấy :|
KL xinh thế :x

tỉ ơi..em tưởng đấy là liên kết ion chứ..:-?..hic..cái phần hiđrôxit em làm sai rồi..:|..
sao Chiêng bảo không có thế là mình không ghi luôn..:|..biết thế nghe lời em Nam ghi HClO vào..:|..
thôi..mai thi toán rồi..còn ngày mai thôi..amen..

chỉ còn một ngày thôi..mà mai lớp mình thi xong phải đi đâu đập phá chứ..:x..
ngày mai có thể là ngày hoá kiếp cho em..mà cũng có thể là ngày tận thế.:|..toán đã hỉu cái mother gì đâu..:|

úm ba la xì ý ba la xùm...

mai thi Toán huuhu lại thấy sợ rồi :(( :(( :(( hic
Ngân Hà viết là KL xinh thế tao lại tưởng mày viết là Kim Loại xinh thế :)) :(( :)) bây giờ đọc lại mới nhớ tao vừa poz ảnh KL trang trước :)) ---> mày nói Khánh Linh chứ ko phải KL :))
hic độ này ngay cả cái đơn giản dịch KL mà sao tao cũng ngu thế :(( :(( :((

2 điểm vẫn hs giỏi mà, lo j` hả Mo =))

----------

à... Khánh Linh :p
tôi ko sợ Toán \:D/
môn khủng khiếp nhất đã qua rồi [-x

----------

he, ko có ai trả lời tao ah
cái ảnh này chôm bên topic L1

:)) :)>- b-)

ôi giời chết cười mất
ah mai các bạn a1 nhớ đi xem đá bóng nha
nếu không bọn tớ lại thua mất

hahahhahahahhahaha...xem xong bò lăn ra cười..=))..=))..=))...
chỉ còn ngày mai..cái môn mình sợ nhất..:-s..hú hú hú hú..

chết mất..mai lại lặp lại kịch bản hôm nay..
mua báo..b-)..mong giám thị ngon..:|..để tao còn b-) như hôm nay..:D

----------

hahahhahahahhahaha...xem xong bò lăn ra cười..=))..=))..=))...
chỉ còn ngày mai..cái môn mình sợ nhất..:-s..hú hú hú hú..

chết mất..mai lại lặp lại kịch bản hôm nay..
mua báo..b-)..mong giám thị ngon..:|..để tao còn b-) như hôm nay..:D

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
tỉ ơi..em tưởng đấy là liên kết ion chứ..:-?..hic..cái phần hiđrôxit em làm sai rồi..:|..
sao Chiêng bảo không có thế là mình không ghi luôn..:|..biết thế nghe lời em Nam ghi HClO vào..:|..
thôi..mai thi toán rồi..còn ngày mai thôi..amen..

chỉ còn một ngày thôi..mà mai lớp mình thi xong phải đi đâu đập phá chứ..:x..
ngày mai có thể là ngày hoá kiếp cho em..mà cũng có thể là ngày tận thế.:|..toán đã hỉu cái mother gì đâu..:|

úm ba la xì ý ba la xùm...

thằng nam nó chép bài em, biết cái gì mà nói, thế cuối cùng nó là những cái gì 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

chỉ tại thằng nam mà mình không làm hết được câu 4 phần 2, ko hiểu là mất bao nhiêu điểm vì em mới viết được pt và chỉ ra số mol CO2 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} , hy vọng là được 1/2 số điểm :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ko thì em teo

mai em ko sợ toán lắm mày ạ ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) , tao thề là sẽ ngồi gần tanh và châu chấu, ko thể để tình trạng như hôm nay được nữa 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

mà hôm nay châu chấu tốt vật, đèo tao về mà trời thì lạnh mà nó cứ kêu nóng :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) khổ thân, 12h 15 lại lộn về nhà nhưng mà yên chưa bị hỏng :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

còn nốt môn cuối, chúc mọi người thi tốt, em chỉ cần học bảng cos sin rồi tối nay đi ngủ thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên