..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
tỉ ơi..em tưởng đấy là liên kết ion chứ..:-?..hic..cái phần hiđrôxit em làm sai rồi..:|..
sao Chiêng bảo không có thế là mình không ghi luôn..:|..biết thế nghe lời em Nam ghi HClO vào..:|..
thôi..mai thi toán rồi..còn ngày mai thôi..amen..

chỉ còn một ngày thôi..mà mai lớp mình thi xong phải đi đâu đập phá chứ..:x..
ngày mai có thể là ngày hoá kiếp cho em..mà cũng có thể là ngày tận thế.:|..toán đã hỉu cái mother gì đâu..:|

úm ba la xì ý ba la xùm...

thằng nam nó chép bài em, biết cái gì mà nói, thế cuối cùng nó là những cái gì 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

chỉ tại thằng nam mà mình không làm hết được câu 4 phần 2, ko hiểu là mất bao nhiêu điểm vì em mới viết được pt và chỉ ra số mol CO2 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} , hy vọng là được 1/2 số điểm :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ko thì em teo

mai em ko sợ toán lắm mày ạ ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) , tao thề là sẽ ngồi gần tanh và châu chấu, ko thể để tình trạng như hôm nay được nữa 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

mà hôm nay châu chấu tốt vật, đèo tao về mà trời thì lạnh mà nó cứ kêu nóng :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) khổ thân, 12h 15 lại lộn về nhà nhưng mà yên chưa bị hỏng :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

còn nốt môn cuối, chúc mọi người thi tốt, em chỉ cần học bảng cos sin rồi tối nay đi ngủ thôi

----------

mà chắc chắn AlCl3 liên kết ion mà

ẢNh mấy anh Lý 1 trông hot quá cơ,:x :x :x :x :x nhìn buồn cười vãi:)) :)) :)) :)) :)) :))
Mà thôi đừng nói đến Hóa nữa bọn mày, tao đang hí hửng là làm tốt, nhưng mà càng nghe càng thấy sai đây này:-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Mo , mai tao ngồi gần mày :D mày chép được j` phi qua tao b-)

:))..bi h là 3h15 theo cái đồng hồ của tao..:D..
ngồi ôn bài tí..thống kê kiến thức..thấy hổng lỗ chỗ..8-}..hic..
mai tao đăng kí suất ngồi đằng sau Choẹt..:D..yêu Choẹt lắm..:x..hôm nay cho tao chép bài..:x..:*..
tao sợ toán quá.:-s..làm thử mấy bài đề cương thì thấy nói chung là làm được..nhưng mà xem đề thi học kì mấy năm trước thì pó tay..:((..khó vãi..:-s..hic hic..chán thật..
hôm nay chẳng ai online chat với tao sao..
chỉ còn ngày mai nữa thôi..amen..:D..

ngày mai xong là b-)..luôn..cần gì nữa..:D

hôm qa bạn tao thấy châu chấu đèo tao về và khen châu chấu đẹp trai chúng mày ạ :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

hôm nay nhờ có châu chấu mình mới làm được kết quả như vậy , nó nhắc mình bài 1 câu 2

mà thằng trung chép bài từ đầu đến cuối còn hơn được châu chấu, tội nghiệp :(( :(( :(( :(( :((

bài quỹ tích phải rút a theo x tao cho luôn rút x theo a, thay vào nó thành ra toàn a :)) :)) :)) :)) kún chép theo, sai rồi, chắc thầy cũng cho em 1/2 điểm bài đó 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) chả hiểu lúc đó mình thế nào mà lại làm như thế, shit ghê :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

chưa năm nào thi học kỳ shit như năm nay và chưa năm nào thi shit mà tao vẫn cười :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

đi chơi đi chúng mày :)) :)) :)) :)) :)) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

ko hiểu trong lớp còn ai làm shit hơn tao ko nhỉ :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :(( :(( :(( :(( :(( :((

update cho tao tình hình chúng mày với :* :* :* :* :* :* :* :x :x :x :x

hôm qua tao vừa out thì mày lên à đêm qua nằm mơ thấy đề toán là cái j` mà dịch cái câu Sarang Haeyo sang 10 thứ tiếng :| tao bó tay ko làm được
bài 2 là cũng cái j` đó liên quan đến 10 thứ tiếng
:|
tại sao phòng 2 luôn bị giám thị khó hơn phòng 1 (nhiều)???
trong khi phòng 2 toàn n~ đứa như tao :|

hình như thế anh ạ, Mo cứ mở mồm ra là Lỳ, đóng mồm lại cũng Lỳ :))
Hôm nay làm bài như shit. Thông báo với Ngân Hà nhá, câu c bài 1 tớ chép của ấy sai rồi :(( Đùa chứ cái ông nào ra đề thâm thế, vừa dài vừa rắc rối, số thì lẻ lên lẻ xuống

Vừa đi chơi về, đi với bọn Lít Gấu blah... nhưng nửa đường thì mệt quá, phải quay về. Mẹ tao hình như đầu độc tao rồi. Tao ốm, à mà cũng k gọi là ốm, chỉ sổ mũi ho khan 1 tí thôi, thế là mẹ tao cho tao uống 1 cái loại thuốc, chả rõ thuốc j`, cứ 5 tiếng uống 1 lần. Điều kì lạ là nếu tao k uống nó đầu tao sẽ nhức như búa bổ, buồn ngủ 1 cách dã man. Nên thế lúc tao đi học là 7h tao uống 1 lần, 11h30 đã có các triệu chứng kể trên, kèm khát khô cả cổ, đói meo... Nên thế tao phải quay về nhà. Vừa uống xong, thấy sảng khoái lạ thường. Hay mẹ tao cho tao uống thuốc gây nghiện nhỉ :eek:
Tao sai phần cuối của 1c, phần cuối nghĩa là phần kết quả :)) Trưởng, Gấu sai giống hệt tao :))
Mà hôm nay gặp cô Hạnh, cô bảo Anh lớp mình toàn 6 với 7 thôi. Congrat, k có điểm dưới tb ah, Phan để đâu nhỉ :-? Nếu đc 7 anh tao vẫn trên 8.0, còn 6 thì bó, gỡ giời cũng chả đc :|
Ah nói qua về buổi đi chơi hôm nay tí. Bọn tao đi Hanoi Zoo :)) <8 con lớp A1, bạn Bẩn lớp Tin, lúc đầu có Kún nhưng khi lên bus bạn k lên kịp, bị vứt lại ở sau> Có rất nhiều con vật nhìn ngu ngu trong đấy. 1 con vượn nhìn giống Tơn. Vài con nhìn giống mấy ông Lý 1. Mà kì quặc lắm mày ah, lúc bọn tao đi qua chuồng quạ, con quạ tự nhiên kêu :(( Nó kêu cái j` mà "ặc ặc" ý, nhg có vẻ liên quan đến cái chết :-s Đi qua chuồng tinh tinh thì con tinh tinh ngoái lại lườm :eek: , mẹ, nhìn kinh dị lắm... Qua chuồng khỉ thì khỉ đuổi theo, còn con voi thì cứ giậm chân phành phạch... Tóm lại, chả hiểu mình đang xem thú hay thú nó ngắm mình nữa :|
còn khoản xem bói thì tao ko nhớ hết, chờ chúng nó về rồi kể, nhưng tóm lại là tao sẽ lấy chồng do có ng` giới thiệu chứ k phải tự quen nhau :-s
chiều nay chắc tao ko đi xem bóng bánh j` đc rồi, mệt lắm
mấy con lớp mình còn rủ nhau đi ăn ngẩu pín với chim lợn <chim lợn nghĩa là cái chim của con lợn chứ ko phải con chim lợn, mọi ng` đừng nhầm kẻo lại hô hoán bird flu với cả H5N1>

ôi tao yêu con Lan nhất trên đời
mà ko hiểu hôm nay lão nào ra đề vừa dài vừa tính lắm
ĐIỀU TRĂN TRỐI CUỐI CÙNG:6,7 anh thì chết rồi
đã ngu nay còn ngu hơn!

Chúc mừng các bạn đã thi xong hết các môn !!! Nhớ giữ đề nhé ;)
Đọc bài của Ti Hà buồn cười vl :))

À ở nhà có lạnh không, ở đây nóng vl, trong ks thì lạnh sun d, nói chung là khó chịu qá 8-}

----------

Tặng bọn mày câu này : Sẳn-rạ-cun (mắc-ma) :x :x :x<tiếng Thái phiên âm sang tiếng Việt đấy>

ặc ặc..8-}..Buôi ở đâu ra xuất hiện với dòng chữ biểu cảm thế này../:)..
Buôi ts đầu chiến dịch câu bài đó hả../:).:-s..

hé hé..hôm nay thi xong rôi..dù làm bài như sít..nhưng vẫn là xong..:x..
từ ngày mai em bùng học ăn chơi phè phỡn thôi..:D

m :)) đọc bài con Ngân Hà buồn cười vãi đang chán đời cũng thấy yêu đời lại cái đoạn tơn giốn 1 con khỉ :)):)):)) bó tay tự nhiên thấy yêu mày quá làm tao yêu đời :)) lại còn thú ngắm người :))

...em bon chen chút...
hidroxit của Cl ở đây là CL(OH)7...còn gọi là HClO4.3H2O....đáp án là thế...

Mấy chú này học trước Bán công Ngô Ja Tự hả Hà :eek: :eek:
Cái thèng Béo ở ảnh thứ 3 trông ngồ ngộ 8-} 8-}

ui zowif đằng nào bài hóa cũng đi rồi ko còn j` để nói

Oài, vừa đi xem bóng đá về xong. A3 thua 6-1, đau đớn quá, đá xong thằng nào thằng đấy mặt buồn thiu. May là trận này giao hữu nên ko mất tiền :(

đi vui quá vui quá :)) mà chả hiểu sao mình đi đến con thú nào là thấy nó kêu đến đấy :))
cả bọn ko nhà quê chui vào đấy xong cũng biến thành 1 lũ nhà quê luôn :)) :)) :)) =)) =)) =)) :)) :))
nhìn mấy con thú thấy khổ thân thế ko biết huhuh :(( :(( :(( mà Hanoi zoo trông càng ngày càng xuống cấp thế mới chán chứ
mà tình hình A3 thua 6-1 nhé :p
đá bóng xong định đi ăn chim lợn nhưng chả hiểu sao lại ko đi nữa huhu :(
ai bảo trưởng là ko mất xiền 60K đấy em chi quỹ lớp ra trả rùi heheh :x:x:x
mà tình hình CN đến nhà cu con - em Nam nhé ;) đến đấy nấu ăn và đập phá ( cụ thể là làm bún chả ;) :)) :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Di zoo xong iu thu' qua':x:))
Da~ the cai lao~ j`xem boi' noi may cai ve` tao (ma` linh tinh8-})nghe vai~ hay, lam` 1 lu~ ko dung thi nhau bo tien ra xem:))
Hinh` nhu tao co khieu' ve zoology thi phai :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên