..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
4` là Fo`

Hớ hớ mãi hôm nay mới đc đá chính thức :> vui ghê. Nhưng phải cám ơn các hậu vệ, đặc biệt là Minh Bi không thì cũng khó bảo toán lưới nhà. Hôm nay Phan đá, không thực sự nổi bật nhưng thành công. Không quên công của Vương Hóa 2 nữa, bạn này còn trả tiền nước cuối trận. Ku Nam vẫn hay như mọi khi. Nói chung cả đội chơi tốt.

Đấy, cứ trận nào tao đi (dù chỉ dự bị) là đội nhà thắng :> :D b-)

xin lỗi vì chen vào tí nhưng biết A3 thắng vui ko chịu được :))

đặc biệt tao ấn tượng vì thằng tqm được khen là bắt hay gấp mấy lần thủ môn chính :)), iu mày lắm cơ :)) :)) :x

ơ bạn Vương lớp tớ có đá hả các ấy? nó ở bên đội nào?(đừng nói là T2 :D).Nó đá hay ko hả ấy? ;;)
dù sao chúc mừng chiến thắng của lớp A3 :x(mặc dù tớ cũng ko hiểu móc đâu ra A3 nữa :D).Đá dập đầu toán 2 đi!!!!!!!!!!!! :)) :))
à mà bạn TQM vừa đi sing về à?có gặp bạn Tô à nhầm bạn Nam ko ấy?;;) bạn ý khỏe ko ấy? có thấy nó béo ra ko? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn dog của lít chơi cứ phải gọi là vãi cả sạch
cứ ôm thằng đội mình bóng đến chân nó bạn ý ôm nó làm nó dek cử động đc lại còn sờ lung tung nữa chứ ;;)
lại còn đá bóng đúng ass thằng bé ( hỏng hết cả vòng 3 :)) )
nói chung bạn dog của lít sáng mother nó nhất cả cái chố Nghĩa Tân đấy luôn :)) =)) :)) :)) :))
chẹp chẹp vui quá là vui ........... A3 đáng yêu quá chơi lại fairplay nữa chứ :x:x:x
eheh
hôm nay vui quá vui quá :x:x:x

đặc biệt tao ấn tượng vì thằng tqm được khen là bắt hay gấp mấy lần thủ môn chính , iu mày lắm cơ
:))
ơ bạn Vương lớp tớ có đá hả các ấy? nó ở bên đội nào?(đừng nói là T2 ).Nó đá hay ko hả ấy?
dù sao chúc mừng chiến thắng của lớp A3 (mặc dù tớ cũng ko hiểu móc đâu ra A3 nữa ).Đá dập đầu toán 2 đi!!!!!!!!!!!!
à mà bạn TQM vừa đi sing về à?có gặp bạn Tô à nhầm bạn Nam ko ấy? bạn ý khỏe ko ấy? có thấy nó béo ra ko?
Vương đá cho A3 (A1+A2), vào thay ku Nam hiệp 2, đá hay quá đến nỗi ăn 1 cái thẻ vàng :D

@ Thùy Dương : có gặp Nam, sang đấy 7 hôm thì phải gặp đến 3 lần, nhiều đến phát chán đc, có ảnh chụp đấy, rờ lại trong topic này này... Nói chung là vẫn gầy, không béo lên tí nào và Tô rất khỏe. Còn hỏi chi nữa không ??? :D

hôm nay A3 đá rất hay
đá = cả cái .....c...:p hôm nay đi xem nên học đc nh` từ mới :)) mai đến phổ biến :)) =)) :))
hôm nay đá mới gọi là đá chứ
hôm thứ 7 đá phìu quá ko có tinh thần gì hết :D
mai cố lên nhé :x:x:x

:)) Châu chấu trước trận đấu đã có lời thề nếu k thắng thì cắt ... trước lớp :))
rất may cuối cùng lớp ta đã thắng, nếu ko tôi đã mất đi 1 ng` chồng :(

@ tất cả những ai đang và sắp chat với tao/anh : YM phò wa', cứ in đc 1 lúc thì out :(( đ hiểu tại sao, thôi chát sau đi, 4` wa' a' a' a'

@ Thủy : chơi MP à, anh có 1 con này chơi k0, lv 16 rồi, thích thì anh cho pass và ID

@ Dô : tao đâu có sợ mày, chẳng qua mạng 4` k0 vào đc

@ Gấu : nói với thằng tùng ý, tao have 0 idea

Mai đá với lớp nào thía????:-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/
Có được nghỉ để đi xem không bọn mày??? Thím ơi mai thím xin với Mrs Hạnh nghỉ để đi xem đi;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)
Mọi người mai đá tốt nhé, quyết tâm chiến thắng=D> =D> =D> =D> :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-

:-$:-$:-$ ***********
trố ơi tao ko ngờ mày lại đểu giả thế

hôm nay tao đi xe ôm về rồi đi ặc ặc hết mât gần 100K :((

Chỉnh sửa lần cuối:
20k với 100k nó cũng chỉ là 2 với 10 đô sing thôi mà, rẻ thối :D Với quan niệm 1 đô coi như 1 khìn đồng, tao mới dám mua đồ ở Sinh đấy :D

Thủy ơi nếu vào HAO thì thông cảm cho tao, máy tao khìn quá, cái PC ý, k thể sign in yahoo đc, mà tao thì k thể chơi game trên laptop, k mẹ tao sẽ giết tao, tóm lại là tao đang chơi Maple Story :)) lvl 34, ah cái trò này nó có mấy cái event hay hay cho X Mas :D

Iu em m` qua':-*:x:x
Hehe, hom no vua chui no' da' ngu:))
Hom nay no' ghi ban
T2 gap phai khen no' may' cau
Pham. thuong. qua':))

Ca? chau chau' nua~:x
Day', hom nay di an o nha` Lit co' khac':))
Son vai~ soai`;))
The' ma luc' dau bay` dat. ko di:))

Bravo Anh3...oi oi xuc' dong. dat. dao`
The ma ko dc di xem:((
Cam on tat ca cac ban da~ tra thu` cho to'
Toan' 2 chet di.......8-}

mai tao kể chuyện cho mày nghe
mày mới thấy các bạn fair play đến mức nào :)):)):))

Đỗ Thanh Huyền đã viết:
Iu em m` qua':-*:x:x
Hehe, hom no vua chui no' da' ngu:))
Hom nay no' ghi ban
T2 gap phai khen no' may' cau
Pham. thuong. qua':))

Ca? chau chau' nua~:x
Day', hom nay di an o nha` Lit co' khac':))
Son vai~ soai`;))
The' ma luc' dau bay` dat. ko di:))

Bravo Anh3...oi oi xuc' dong. dat. dao`
The ma ko dc di xem:((
Cam on tat ca cac ban da~ tra thu` cho to'
Toan' 2 chet di.......8-}
Đấy, phong thủy nhà tao nó tốt, bún chả nhà ta nó...tốt, bọn mày đi đá bóng mới son!:)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Đấy, thứ 4 cứ thế mà phấn đấu. Mà thứ 4 lại dc xem em Linh đá rùi!:x :x :x :x
Ui, Linh em! Em..sáng quá!:)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thi lại Lý cả trường mới dog chứ >_<
đời em đang lên tiên thì bị bà già 2 bím cho xuống địa ngục thế này :(( :(( :((
gạch mum bà ý huhuhu

thi chung đề à

thể nào đề chả khó hơn cơ chứ

****, tưởng có môn lý gỡ gạc trong các môn tự nhiên của em ai ngờ

mong thầy lân cho 1.5 điểm câu 1 bài hình ko thì em toi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên