..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đính chính nhá : chuyện Quỳnh với bạn Ịt là hổng có phải đâu <ợ> Trong đoàn có 1 chị nữa tên là Quỳnh Anh mà mọi người hay gọi là Quỳnh nên hơi hiểu nhầm 1 chút, mọi người thông cảm <ợ>
Bài poz lúc trước là sai, sẽ xóa đê. Nhân đây xl bé Quỳnh vì tung tin đồn thất thiệt...
:(( :-s :((

<

đau mà
lớp nào thi lại thì GV bộ môn tự ra đề mà
:(( :(( :((
thế mới buồn chứ :(:)(:)((
mrs tâm lý mà ra đề thì cứ phải gọi là :(( vừa dài vừa khó :((

2h chiều mai lớp mình đá nhớ
anh Biên bảo thế

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thứ nhất thằng ý gọi tao là chị
thứ 2 tao hơn tuổi nó
thứ ba là sao mình bùng được hả con?:-?

thứ 4 là xếp giờ thế này khác gì chơi xỏ A3 :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
chẳng qua lớp tao dốt ko biết chèn chân lên nhau mà kéo T_T
=> lực đạp xuống đất ít hơn T_T
=> thua

mẹ, mỉa nhau đấy ah /:)
8 điểm anh \:D/
hôm nay nói chuyện với Thuỷ, thật là ngu ngốc :)) Nó nhầm con auto NPC trong trò chơi <cái bọn guider ý, mấy cái thằng hướng dẫn cho bọn mới vào chơi, tự động có sẵn trong máy> là 1 thằng chơi game, và trò chuyện với thằng ý rất vui vẻ, lúc chơi xong còn rối rít khoe mình gặp đc thằng bạn tốt =)) Thủy ơi là Thủy =))

các bạn hóa 2 thì giỏi rồi :)) chơi fair play vãi đạn :)) =)) :))
bên dây của A1 bị các bạn H2 kéo hết bên A1 có 1 mẩu ( các bạn lấy dây dài để làm trò gì thế ko biết :)) :-? :)) )
thôi ko nói chuyện đấy nữa
thắng thua là chuyện bình thường :)) =)) :)) :))

tao 8.25 đc lên 8.5 ehhe cô bảo đứa nào ,25 lên thành ,5 muh còn ,5 thì giữ nguyên ,75 thì lên điểm:D:D:D

Vũ Ngân Hà đã viết:
mẹ, mỉa nhau đấy ah /:)
8 điểm anh \:D/
hôm nay nói chuyện với Thuỷ, thật là ngu ngốc :)) Nó nhầm con auto NPC trong trò chơi <cái bọn guider ý, mấy cái thằng hướng dẫn cho bọn mới vào chơi, tự động có sẵn trong máy> là 1 thằng chơi game, và trò chuyện với thằng ý rất vui vẻ, lúc chơi xong còn rối rít khoe mình gặp đc thằng bạn tốt =)) Thủy ơi là Thủy =))

mẹ con hà ko được sỉ nhục tao như thế chứ 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} , mình cứ tưởng gặp thằng nào tiếng anh cũng khá mà cũng qá galang, toàn chờ mình hồi máu rồi giết mấy con ốc sên ngu ngu hộ mình :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

thôi, bây h ko tin ai nữa, chán rồi

mẹ con hà ko được sỉ nhục tao như thế chứ , mình cứ tưởng gặp thằng nào tiếng anh cũng khá mà cũng qá galang, toàn chờ mình hồi máu rồi giết mấy con ốc sên ngu ngu hộ mình
Hà gà rồi. Nếu thằng kia giết đc ốc sên thì nó là người thật :)>-
Thôi Thủy đợi mai anh kiếm đc cái dao rồi ra chơi với em :D

Vũ Ngân Hà đã viết:
lúc con Thủy kể cho tao có đoạn giết ốc sên đâu :-?

tao có kể mà, thế nó ko phải là thằng máy tính đúng ko :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) , có thế chứ, mình phải tìm lại thằng tốt bụng đó mới được :x :x :x :x :x :x :x :x :)) :)) :)) :))

hôm qa bảo anh mãi đến chỗ em mà ko đến, để em bơ vơ ở bera 10 victoria road

gặp mấy con cây cây giết mãi nó chả chết 8-} 8-} 8-} 8-} , mà chỉ có nó đâm vào em mấy lần là em tẻo luôn 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} ngồi chán đành xem hoa thủy tinh :x :x :x :x :x :x , thằng đông chu đẹp trai ko thể tả nổi, :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x , đẹp trai kinh khủng :x :x :x :x :x

bây h thím 2 gấu cũng chơi ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) :* :* :* :* , ko ngờ mình là beginner mà cũng đã chỉ bảo tận tình được cho thím :x :x :x :x :x 0:) 0:) 0:) , ko hiểu hôm qa thím lên lv mấy rồi nhỉ 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

hôm nay trả tin học kỳ, ko hiểu em có chép đề bài sạch đẹp để được 2 điểm ko nhỉ 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

có ai làm văn, đề cương hóa chưa ?

2 CHồng, Ti, THủy: Bọn mày nói chuyện khó hỉu quá, toàn trò chơi điện tử Road với cả sên, làm tao chả hỉu gì cả:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Chiều nay A3 đá ở đâu thế, vẫn ở Nghĩa Tân à???? Xin Mrs Hạnh cho nghỉ đi, tao cũng muốn đi xem lắm:| :| :| :| :| :| :|

Mà thi lại Lý rồi có chết không cơ chứ!!!! Tao đang ăn chơi phè phỡn bi h lại phải ngồi học Lý:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( Chả muốn học hành gì cả!!!!

Bọn mình phải đấu tranh để không phải thi chứ :(:)(:)(( Cô Tâm ra đề thâm bỏ xừ. Mà cô buồn cười thật, điểm đã cao rồi, cô lại mất công chấm, bây giờ bắt làm lại khác nào giết học sinh, cảm giác như là cô không muốn cho học sinh điểm cao ý :(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
Con Thuỷ kia, đừng điêu, rõ ràng mày k kể :-?
con Lan có thik chơi ko thì join bọn tao ;;)
mà trưởng ơi :| ko phải đứa nào điểm cũng cao đâu :| hay có thể nói là khá nhiều đứa điểm ko cao :|
Hiền Trang ngồi cạnh mình >:-D< lo lắng j` nữa :x

Trưởng ơi nhưng bọn tớ điểm rất thấp này, bố mẹ thế nào cũng so với điểm các ấy :(( :(( :(( Thôi chịu khó thi lại đi :-s
À này Mrs Hạnh ghi điểm thi HK vào sổ chính chưa, chưathì hôm nay lên xin thêm điểm :D

7.5, nhưng may ra đc lên 8 vì mấy cái câu indirect làm present tense, nhưng đề có bắt past tense đâu :-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên