..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Quan tam moi chuyen Khanh Linh thoi
The nao`, tinh xua nghia cu~ dau
Ma sao Teo ku tiet kiem loi noi ve ban Khanh Linh the
Sao cai de Hoa no 8-} the
Ngoi day ma con cha hieu j
Nua la mai ngoi phong thi
huhu
Tao chet day
Ly' lam nhu khin`

bọn mày biết đề mà chẳng đứa nào báo tao 1 câu =>làm bài ngu quái chịu được.mà sao ai ra đề stu thế đã học cái gì đâu ra thế khác nào khuyến khích đi học thêm.
thôi mai hóa có gì biết thêm thì báo tao với.ko hiểu học kì này sống kiểu gì đây

mày ngồi với Mr Định thì sợ j` nữa chắc là cô quên chưa dạy
còn con Huyền có đề Hóa à? :eek:

định thì vẫn ngu như thường chứ có tốt đẹp gì đâu .chưa học thì lấy đâu mà biết hả mày.thế mày làm bài thế nào?

chép trong nháp của thằng Nam :D:D:D nhưng chỉ có phần 2 bài 3 là mắc thôi chứ còn lại thì cũng bt mà :-?

đấy..cái đề hóa nó xoay quanh những cái dạng tao cho ở trên đấy..
tao cũng không dám chắc đâu..nhưng mà cứ pốt lên..trúng thì trúng..
mrs bính ra đề là khoai lắm..:-s..

có ai quen toán 2 không, kiểu này đến phải làm người :x của mấy bạn mà hỏi đề mất :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

hôm nay em đã viết to như con gà mái gẹ, đọc cũng cố hết sức ( em đang viêm họng ) mà chị không nghe thấy :(( :(( :(( :(( :(( công nhận thằng kún giỏi thật, mình đọc như nói thì thầm thế mà nó cũng chép đúng =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

đề hóa dạng thế này thì em 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} chết à, mai cô mỹ lại vào trông thì em :(( :(( :(( , lại ngồi xuống bàn cuối thì em lại ngồi gần phan

mà bây h thi tao mới thấy 1 điều mày ạ : tao có duyên ngồi gần phan và kún, hôm nay phan ngồi ngay cạnh tao, còn kún ngồi cạnh phan, cả phòng có mỗi 3 bọn tao bị ngồi ở bàn cuối cùng 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

nếu có đề xin cứ gọi cho em mọi người nhé :) :) :) :x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :*

chúc mọi người thi tốt, cố lên, sắp xong rồi :x :x :x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

em đang quen kiểu ngủ trưa thế này, h lại học chiều có khi chỉ muốn rúc trong chăn mà ngủ :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) |-) |-) |-) |-) |-) |-) |-) |-)

@ anh TQM : anh xa vợ mấy ngày mà ko nói câu nào à [-x [-x [-x [-x [-x [-( [-( [-( [-(

vợ chồng gì mà thế :-s :-s :-s :-s :-s :-s

đã mua cho em cái gì chưa :* :* :* :* :)) :)) :)) :)) :)) ;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

@ kutee ( huyền ) hot gimmick cũng mới đến tập 10 thôi, nó vẫn đang làm tiếp :(( :(( :(( :(( :(( , tao đọc chapter 36 nhưng chả có mấy cảnh :* :* :* :* :* :* :* :* gì cả, mất công down 30 ' đọc được khoảng 20 p 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

nói chung chưa có gì mới lắm, ko hay = những tập trước

----------

mà thi hóa có lý thuyết không

kon Thuỷ làm ng` yêu ai.......... có thik ... ko... tao giới thiệu cho ......... :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

tao sẽ thử viết bài kiểu con Thuỷ, toàn emo :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

đứa nào nghe cái bài "Đứa bé" mà 60 đứa thu âm chưa, xem video clip ý :D hay lắm :D mỗi đứa hát 1 câu :D mình nghe hát mà chỉ ngồi xem mặt ca sĩ rồi đoán xem có những thằng nào :D :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- hehe, nghe hết 11 phút bài hát vẫn chả hiểu nó hát cái j` =; =; =; =; =; =;

dạo này tự dưng yêu nhạc sến lạ lùng b-) b-) b-) b-) :-? :-? 8-|

đầu tiên lôi mấy bài cũ của UHP ra nghe, Thà rằng như thế, Mỗi người một nơi, ôi sao tự nhiên thấy hay thía 0:) 0:) 0:) 0:) :D :D :D :D :D :D
thế là :D :D :D nghe tiếp sang Quang Vinh ôi sao mà hay thế :)>- :)>- :)>-

đang chuyển sang nghe lại Duy Mạnh :-$ :-$ :-$ :-$

nghe cái bài Đứa bé xúc động vãi ạ huhuhu :( nghe mà suýt khóc :(( :(( :((
mà sao cái dạng đề kiểu gì mà khoai thế :( :-ss
Tịnh ơi dùng mĩ nhân kế ấy ấy với bạn Toán 2 thân yêu của cháu đi :x:x:x :)) :)) :))
mọi ng` ơi cố lên
huhuh ko biết mai ai trông phòng mình đây :( :((

Úi giời ơi, :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) Trố ui, tao :x mày quá!!!
Trố ui. mày là ánh sáng soi chiếu cuộc đời tao rạng rỡ :* :* :* :* (chết, mình hơi quá lời :)) :)) :)) 0:) 0:) 0:) )
Chưa bao giờ em làm Lý tốt đẹp như hum nay!!!
ĐÃ thế Định lại trông mới sướng chứ. M, cứ nhoài người ra chép bài mà chẳng nói j`, điển hình là kon Chim+ Thím mỗi đứa giật bài mình xem mà ông ko nói j`chu. Ui thầy ui, em iu thầy quá!!:* :* :* :* :* :*

Ngày mai thi Hóa, thui em chết đây...

----------

Phạm Thùy Linh đã viết:
mọi ng` ơi cố lên
huhuh ko biết mai ai trông phòng mình đây :( :((

Ngày mai mà Ninh trông thì nhất!!;;) ;;) ;;)

ai đọc cái Mo vừa poz lên ( dạng bài hóa ý ) hiểu đc cái gì thì phone cho em nhé :( giảng cho em nghe với huhuhu :((
giờ lại thấy thi Hóa sợ hơn cả thi Lý :(( bởi vì ................... :-$

hic hic..em đang lo toán đây..hoá em ngu bố mẹ em còn không mắng..
chứ toán em ngu là bố mẹ em cắt tiết..đã biết là tự mình không thể thông minh đành phải dựa vào người khác..
chết em..lại còn 10 đề toán nữa..pó tay ..em chết mất..

đừng bảo thằng thik con QUỳnh tên là KAO nhé
tên nó là cái gì mà "... fan" cơ(tiếng tàu tao đ nhớ), nghe như châu nhuận fat' ý 8-} (quỳnh bào thế)---->quỳnh yêu fan

Anh iu TQM sang đấy đã gặp tụi thằng Thanh chưa, đi chơi với chúng nó chưa?
gặp rùi em iu ạ, đi chơi rùi em iu ạ, chụp ảnh rùi em iu ạ

hôm nay mọi người thi lí tốt lắm à, hay. mai cố nốt hóa nhé, ;) chúc bà con thi tốt, và giữ hộ tớ/tao/anh cái đề hóa + toán nhé, chết m, về phải thi 1 mình 8-}

ở đây gặp mấy "em" gái rất xinh nhưng toàn 16-17 tuổi 8-}, già qá chả làm đc gì :D
chả có zi` nữa, biến đây, hun em thủy, em ht và em iu, cả vợ nữa :* :* :* :*

thi tốt nhé ;)

em đã ôn xong lý thuyêt hóa 8-} 8-} 8-} và ước là giá như mình học hóa ngay từ đầu thì cũng ko đến mức ngu thế này 8-} 8-} 8-} 8-}

học kỳ 1 sắp qa, học kỳ 2 hứa phải học tử tế, ko thể để tình trạng ngồi chờ đề và 12 h mới ngồi học đề :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

em đi ăn cơm, còn lên làm nốt hóa bài tập

em lại vừa down hot gimmick 34, 35 đành ngồi xem đã, tội gì :)) :)) :)) :)) :)) đọc cho tinh thần sảng khoái còn học hành tấn tới :)) :)) :)) :)) :)) :))

:x :x :x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :* :* :* :*

nghe mọi người đọc hot gimmick hay thế nhỉ..mình chưa đọc bao h..có khi hôm nào phải mượn 1 quyển về đọc..
tao vẫn chưa đụng gì đến hóa..để tẹo nữa tính sau..

@teoku: đi nhớ mua quà cho tao nhé..:x..còn nợ quà SN mà..;)..;;)..
chúc mọi người thi tốt..:x..yêu tất cả mọi người..

đây là ai thế..Hoàng Sơn à..:-s..8-}../:)..
mình đâu có quen biết chị này..:-?..

đây có phải là đề đâu..chỉ là dạng bài thôi mà..
được thì mai del..mà bây h đi topic nào cũng thấy bàn luận sôi nổi lắm..tao del chắc chẳng để làm gì..

mai mọi người thi tốt..:x...

vâng..em nhớ ra chị rồi ạ..:-s..
có mấy bài giải tự chế của Hữu Hoàng bên Hóa 2 đấy..mọi người sang xem thử đi..cũng chẳng biết thế nào..:-s..
nói chung là có cái mà tham khảo là tốt rồi..:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên