A level

cho e hỏi ở đây có ai học BATH ko ạ :D . E cần hỏi chút về học tập cũng như sống ở đó tn :D

@ bạn Hương: Tớ hem nghĩ ở đây tồi lắm đâu, chắc là chỉ hem bằng 1 số trường khác thôi. Tất cả chi phỉ cả ăn ở, học hành là 18,800 bảng ( ạgka;fí i can't find how 2 type pounds :p). Nếu mà được 40% thì là 11,280 ấy ạ

Hình như trên topic này ko có ai tên Hương cả (^_^) <:p , nên mình đoán cái reply trên kia là Trang viết cho mình :D :D ( vì cái ND trả lời cũng giống giống với câu hỏi của mình ;)) ;)) ). Tớ tên là Giang mà \:d/ , chắc là T chỉ đọc đến cái chữ thứ 2? =)) =)) .
Mà ấy ko nghĩ tới nó nữa à? bỏ?. Mà thôi cũng đc, năm sau phấn đấu sang CTC với chị cho vui ( có ng nhà bên ấy thích thật \:d/ \:d/ \:d/ )

hị hị, tớ lại hem sang Bosworth nữa rồi, hôm trước được Bellerbys thế là bố mẹ lại bảo đi.
mà CTC hem cho hs dưới 17t thi, rất chán *tủi thân*
sorry nhá, chắc tại lúc đó mình hem tập trung :">

đúg đấy e Trag địh đi Bellerbys nào thế :-?
a thì recommend ở Brighton a đên xem rồi và thấy khá ổn :))
nhưg từ từ hãy sag nhé ... hiện h trog dorm full rồi
mà ở host thì xa tít mù :))
còn Bosworth thì cơ sở vật chất chán lắm
nhưg thấy dạy đc và kỉ luật khá cao
@ Đoàn Loan Phươg : con heo con :-w Bath thì ra hỏi tôi đây này
cô còn đi hỏi ai nữa :)) mà sag nhanh lên, trg` nào chả đc ;)) rồi tôi lên thăm thg` xuyên

@ Trang : Lại Bellerbys à, thay đổi như chong chóng 8-} 8-} , mới lớp 10 làm gì mà có vẻ lo toán loạn lên thế 0:) , hồi mình lớp 10, nói đến du học thì ko biết 1 cái j hết, mù tịt.
Mà CTC ko cho hs dưới 17t thi á ?, lạ nhờ. Mà chờ 1 năm nữa thi cũng đc, vội j :D :D .;)

Bath buồn như chấu cắn :))
Các em ơi đừng hỏi thằng Kún, nó có đi học mấy đâu mà bít [-x

Các em học trường chị trc' đây đi ;)) chị đi từ năm 16 tuổi nè 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Chanh đi chỗ khác chơi :-w ai cho lấn chiếm khu vực làm ăn của e :-w
Phươg hâm đi Bath thì e bảo 1 a e quen đag học ở Bath tư vấn cho ;))
còn e j A1 vào trg` Chichester học cũg ngon lắm e ạ ;))

@ E Trang : CTC có cho dưới 17t thi chứ nhỉ :-/ chỉ cần em trên 16t vào thời điểm nhập học là được mà :-/ ở đây có mấy đứa cũng thế, có làm sao đâu :-/ thậm chí có trường hợp dưới 16t vẫn đc đặc cách cho học luôn A Level k cần GCSE cơ mà :D VN í k tính Tây :p

:( Hình như Chichester ko phải nội trú thì phải, năm vửa rồi nó đòi học bạ kinh quá đi mất, TK 8.5, mình đc có 8.2, thấp tè, nếu ko đã tham gia đi thi rùi :( :-< :-< . Trường ấy thì ngon nhưng hình như thi cũng khó \:d/ \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Kún : uh..nhờ đi ..đang cần tư vấn :D
Mà tôi học Bath liên quan j đến cậu [-x .Ai cho cậu lên thăm :))

@ Phươg : cô ko cho tôi lên thăm thg` xuyên khỏi tư vấn j nhé
@ e Trag : :)) campus với dorm lù lù ra đấy mà e lại bảo là ko nội trú à :)) còn fải ăn trog trg` nữa nhé :))
cái ảnh thứ 4 chíh là Westgate hall of residence-dàh cho trên 18 tuổi
còn dưới 18 thì ở ngay bên cạh nhé
a cũg chẳg quảg cáo j đâu vì trg` này cũg đôg VN lắm rồi
amsers đếm ra cũg 9-10 đứa
mà e hỏi a Cườg cụt ý, a ý bảo a là quen ai học sinh ams mà học jỏi
điểm TB chỉ cần trên 8.0 là đc
lần này a ý có 1 cái hb 100% và 2 cái 50%
tự liên lạc

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Kún : việc nào ra việc đấy [[-x. Giúp đỡ nốt pần tư vấn đi :p
Hay xuống Bath học với tôi ;))

@ a H.Dũng: ớ trời, Chichester là nội trú à, từ trước tới h em cứ tg nó là ko phải boarding-school chứ :eek: :eek: :eek: .
Rõ ràng năm nay nó offer hb 100% , nhưng TK phải 8.5 trở lên, các năm trc thì em ko bít, nhưng năm vừa rồi nó yêu cầu nấy điểm => đau ko chịu đc, em ko đủ tiêu chuẩn để thi :( :(
Anh Cường cụt nào nhờ?, bảo em tự liên lạc nhưng em nghe cái tên lạ hoắc, cũng chẳng bít địa chỉ gì. Mà thi gì máu thế, 3 cái hb ngon ơ!
Còn 1 vấn đề nữa, cần đính chính lại tẹo, tên em là GIANG, ko fải là Trang, khổ thật :-w :-w, mình toàn bị nhầm tên có đau ko chứ, 2 lần rùi, (tên "điẹp" thế mà mọi ng toàn quên =)) =)) =)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
à a cũg chả nhìn lên nên đoán bừa e tên Trag ý mà :))
e cứ đến đi :)) cần quái j 8.5 đâu mà
bọn trg` nó thấy tiền là nó cho ngay :)) UK mà e
ko fải lo đâu cứ đến ngồi rồi nó cho e sẵn cái hb :))
cần j thi với cử cho nó năgj ng`
@ Phưog : júp fải đc cái j chứ :-" tôi ko sờ mó đc j cô thì tôi ko júp đâu [-(

@ a Dũng: e ở London, ở đó có người nhà mà anh
@ a Kiên: e hỏi rất kĩ rồi, hôm nọ định thi mà hem có được mà anh

a cũg chẳg quảg cáo j đâu vì trg` này cũg đôg VN lắm rồi
amsers đếm ra cũg 9-10 đứa
mà e hỏi a Cườg cụt ý, a ý bảo a là quen ai học sinh ams mà học jỏi
điểm TB chỉ cần trên 8.0 là đc
lần này a ý có 1 cái hb 100% và 2 cái 50%
tự liên lạc
anh ơi, cho em hỏi học bổng nào thế ạ :-/ mà làm sao để tự liên lạc bây giờ ạ :( thanks anh nhiều :)

Back
Bên trên